ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องโซเฟีย  (อ่าน 19137 ครั้ง)

cnxrx

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องโซเฟีย
« เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 19:31:54 »

แหม่ ในโอกาสที่ได้นั่งคุยกับพี่บอยถึงคว้มสุดยอดของน้องในวันที่แวะไปเยี่ยมเยียน
ก้ออดที่จะขึ้นกับน้องมิได้เลยทีเดียว หลังจากดูหน้าค่าตากันเสร็จก้อเข้าห้องกันไป jljhl

หลังจากเข้าห้องก้อคุยกันพอสมควร เกิลเฟรนหล่นเต็มห้องกันเลยทีเดียว
งานในห้องน้ำ ถือว่าเด็ดในระดับหนึ่ง ถูๆอยุ่น้องถามสเปในห้องน้ำทันที
จัดไปอย่าให้เสีย (เปถุง) ลีลาการสเปของน้องนี่มิธรรมดา ใครโดนไม่น่ารอด
แต่ด้วยความอดทน รอดมาได้ จึงไปต่อที่เตียง

มาถึงเตียง นัวทันที น้ำมงน้ำมันเละเทะเต็มเตียง
ถึงช่วงนี้น้องจะโดนแดดมากไปแต่หุ่นนี่ใช้ได้เลยทีเดียว
ระหว่างที่นัวน้องก้อใส่ซาวประกอบกันชนิดไม่อายแม่บ้านเลยทีเดียว

ลีลาการนวดของน้องมิเป็นสองรองใครแห่งบ้านแอปสลุทเลยทีเดียว
หลังจากปั่นกันอยุ่นานก้อไม่เสดกันเสียที น้องจึงใช้เคล็ดวิชาลับเผด็จศึก

เหงื่อท่วมกันไปทั้งสองฝ่ายกันเลยทีเดียว อันนี้ทีเด็ดต้องไปตามหากันเอาเอง
หลังจากพักยกสักพักน้องมามาเขี่ยๆปลุกกันอีกรอบ

จัดไปอีกยก แทบหมดเวลาก้อยังมิเสด จนน้องชวนไปต่อในห้องน้ำ
ในที่สุดก้อไปพ่ายแพ้แก่น้องในห้องน้ำ ออกมาทักทายพี่บอยก่อนกลับ

ใครไม่ได้เห็นไม่ได้ลอง อย่าเชื่อผมครับ ลองก่อนแล้วจะรู้ว่าน้องโซเฟียเนี่ย

ตัวแม่เลย!!!

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้านน้องโซเฟีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 22:52:01 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน น้องโซเฟียตัวจิง ตัวเล็ก น่ารัก ยิ้มสวย เป็นอีกคนที่น่าลองครับ  eta25
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 08:17:03 »

โท๊ะๆๆๆ  แหล่มไปเลยครับท่าน  เยี่ยม..... pongz

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 09:07:27 »

eta03 เทคนิดพิเศษอะไรท่าน pm หน่อย eta32

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 09:43:41 »

น้องคนนี้ถ้าได้รู้จักจะรู้ว่านิสัยน่ารักมาก (ชอบกวน...พีอาร์)
เนื้องานเท่าที่เช็คจากลูกค้ามา งานบิ้วท์เก่ง สเปเทพอีกคน งานนวดก็เก่งขึ้นเรื่อย ๆ จีเอฟเต็มร้อย  hgjhg
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Pentor

• ...คาวบอย พเนจร...
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 15:29:10 »

จัดทั้งห้องนอน ทั้งห้องน้ำเลยเหรอเนี่ย  ghjk

DarkUTD

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 15:30:39 »

เอากันจนเหงื่อออกเลยเหรอ  scary

cnxrx

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 08:32:47 »

eta03 เทคนิดพิเศษอะไรท่าน pm หน่อย eta32
จุ้ๆๆ อันนี้ท่านต้องลองๆ  pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 23:19:37 »

eta03 มีคนมายืนยันสองเสียงแล้ว น่าจะเด็ดจริงๆเลย แบบนี้ต้องไปลอง mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

aek12345

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 00:11:07 »

การบ้านอย่างแรงน้ำลายไหลเลยคับ

job

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 01:09:21 »

ต้องหาโอกาสไปลองบ้างซะแล้ว   ;khhg

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 04:46:25 »

น่าตามไปค้นหานะบ้านนี้ dsgjsd ขอบคุณสำหรับการบ้านด้วยน่ะครับ ;khhg

LtMAVERICK

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 14:57:10 »

เสียดายน้องไม่อยู่ช่วงเย็นๆ  eta07

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 17:17:32 »

เสียดายน้องไม่อยู่ช่วงเย็นๆ  eta07

น้องโซเฟียบอกว่าถ้าพี่อยากเจอตอนค่ำให้โทรมาที่ร้านก่อน น้องจะได้บอกที่บ้านว่าขอนอนหอเพื่อน
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

tenducm

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 17:35:16 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ เจอกันแน่จ้ะน้องโซเฟีย

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 20:16:40 »

การบ้านน่าตามไปลอกมากคับ ขอบคุณคับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2012, 12:03:09 »

โห...สุดยอดเลยท่าน แวะจอดรถกันในห้องน้ำเลย...ระวังน้ำท่วมห้องเครื่องนะครับ อิอิ kjhg kjhg

tenducm

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 14:55:40 »

ยืนยันอีกเสียงครับ น้องคนนี้เยี่ยมครับ ใครไปหาต้องเตรียมร่างกายให้พร้อมนะครับ

นาย สุเมธ เอื้อวันทนาค฿ณ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 23:08:51 »

ผมเพิ่งไปมาวันนี้่เองแต่รู้สึกผิดหวังสุดๆ uilo เรื่องนวด น้องโซเฟีย ก็ o.k. มือหนักใช้ได้แต่เรื่องที่ท่านสมาชิกกรุณาบรรยายให้อ่านนั้นผมกลับได้ไม่ถึงครึ่งหนึ่งของท่านสมาชิกเลย ผมเป็น ท่านที่ 2 ของน้องเจ้าแท้ๆ uilo หรือผมไม่หล่อหุ่นไม่ถูกใจน้องเจ้าเพราะที่ผมเลือก น้องโซเฟีย เพราะผมหาข้อมูลทางเน็ตแล้วผมจะไปลอง แต่สุดท้ายผมก็ผิดหวังที่ผมสัญญาไว้กลับน้องผมขอผิดสัญญาดีกว่าไปแล้วเสียความรู้สึก piuyty

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 10:28:57 »

ผมเพิ่งไปมาวันนี้่เองแต่รู้สึกผิดหวังสุดๆ uilo เรื่องนวด น้องโซเฟีย ก็ o.k. มือหนักใช้ได้แต่เรื่องที่ท่านสมาชิกกรุณาบรรยายให้อ่านนั้นผมกลับได้ไม่ถึงครึ่งหนึ่งของท่านสมาชิกเลย ผมเป็น ท่านที่ 2 ของน้องเจ้าแท้ๆ uilo หรือผมไม่หล่อหุ่นไม่ถูกใจน้องเจ้าเพราะที่ผมเลือก น้องโซเฟีย เพราะผมหาข้อมูลทางเน็ตแล้วผมจะไปลอง แต่สุดท้ายผมก็ผิดหวังที่ผมสัญญาไว้กลับน้องผมขอผิดสัญญาดีกว่าไปแล้วเสียความรู้สึก piuyty
ยังไงขอรายละเอียดทาง pm ด้วยนะครับ เพื่อความกระจ่างและทางร้านจะได้หาทางชดเชยความรู้สึกของพี่พี่ 
ขอเวลาที่ใช้บริการเมื่อวานนี้ด้วยนะครับ เพราะเมื่อวานน้องทำงานแค่สองรอบ แล้วรอบที่สองเท่าที่คุยกับคุณพี่ลูกค้า (พี่เสื้อฟ้าที่มากับพี่ อ้วน ชวน ชิม ที่ส่งการบ้านน้องเปียโน) ก็เห็นว่าน้องบริการได้ดีนี่ครับ ยังไงขอรายละเอียดนะครับ เพราะพี่อาจจะตอบว่าน้องบริการดีเพราะเกรงใจทางร้านก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2012, 12:54:03 โดย Absolute Relax »

peecha

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 11:08:35 »

hgjhg คนบอกว่าเด็ดๆก็มี  อีกคนบอกผิดหวังก็มี  เที่ยวแบบนี้มันช่างต่างกรรมต่างวาระจริงๆ

polytape

• คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 13:47:57 »

เห็นด้วยครับ ผมเคยไปอยู่ที่หนึ่ง ให้เพื่อนขึ้นก่อน เพื่อนบอกว่าสุดยอด แต่ตอนหลังพอขึ้นเองบ้างกลับไม่ได้ครึ่งเหมือนที่เพื่อนคุยเลย ต่างกรรมต่างวาระจริงๆด้วย lkkjjh

นาย สุเมธ เอื้อวันทนาค฿ณ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 22:24:37 »

ตอบน้อง pm.เรื่องมีอยู่ว่าก็เห็นท่านสมาชิกบรรยายว่าเสร็จในห้องน้ำและมาเสร็จที่เตียง(คนเดียวกัน)แต่ผมในห้องน้ำก็แค่BBเท่านั้นพอมาที่เตียงมานวดและก็เสร็จแค่ครั้งเดียวคือมันเหมือน 2มาณฐานอย่างไรก็ไม่รู้ uilo piuyty

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 10:17:22 »

ตอบน้อง pm.เรื่องมีอยู่ว่าก็เห็นท่านสมาชิกบรรยายว่าเสร็จในห้องน้ำและมาเสร็จที่เตียง(คนเดียวกัน)แต่ผมในห้องน้ำก็แค่BBเท่านั้นพอมาที่เตียงมานวดและก็เสร็จแค่ครั้งเดียวคือมันเหมือน 2มาณฐานอย่างไรก็ไม่รู้ uilo piuyty

โอเค เข้าใจตามที่พี่แจ้งนะครับ ยังไงถ้าต้องการ 2 รอบ (ในเวลาคอร์ส) บอกน้อง ๆ ได้ครับ ไม่มีปัญหานะครับ ถ้าน้องงอแง แจ้งที่พีอาร์ได้นะครับ

ปล.1 พี่ สุเมธ เอื้อวันทนาค฿ณ ชื่อล็อคอินพี่พิมพ์นามสกุลจริงตัวเองผิดนะครับ
ปล.2 พี่ สุเมธ รอบที่สองของน้องโซเฟียวันนั้นพี่มาคนเดียวหรือมากับเพื่อนพี่ยังไม่ตอบผมเลยนะครับ
ปล.3 พี่ สุเมธ ผมขอคารวะพี่จริง ๆ ใช้ชื่อจริง นามสกุลจริงสมัครล็อคอินเล่นเวป cmxseed

ปล.4 สำหรับลูกค้าท่านอื่น ๆ ที่ติดตามอ่าน เนื่องจากน้องโซเฟียมีลูกค้าท่านหนึ่งพยายามจีบ และชวนให้น้องเลิกทำงาน แล้วน้องไม่เล่นด้วย ผมจึงไม่แน่ใจว่าลูกค้าสองท่านที่มาโจมตีน้องเขาเป็นลูกค้าท่านดังกล่าวหรือไม่ จึงขอตั้งข้อสังเกตุให้พี่พี่ลูกค้าท่านอื่น ๆ พิจารณาตาม ปล.1-4 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2012, 15:31:30 โดย Absolute Relax »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 11:28:50 »

โอเค เข้าใจตามที่พี่แจ้งนะครับ ยังไงถ้าต้องการ 2 รอบ (ในเวลาคอร์ส) บอกน้อง ๆ ได้ครับ ไม่มีปัญหานะครับ ถ้าน้องงอแง แจ้งที่พีอาร์ได้นะครับ

ปล.1 พี่ สุเมธ เอื้อวันทนาค฿ณ ชื่อล็อคอินพี่พิมพ์นามสกุลจริงตัวเองผิดนะครับ
ปล.2 พี่ สุเมธ รอบที่สองของน้องโซเฟียวันนั้นพี่มาคนเดียวหรือมากับเพื่อนพี่ยังไม่ตอบผมเลยนะครับ
ปล.3 พี่ สุเมธ ผมขอคารวะพี่จริง ๆ ใช้ชื่อจริง นามสกุลจริงสมัครล็อคอินเล่นเวป cmxseed
ปล.4 พี่ polytape พี่ปั๊มกระทู้ 103 กระทู้ใน 24 ชั่วโมง น่าจะผิดกฎนะครับ

ปล.5 สำหรับลูกค้าท่านอื่น ๆ ที่ติดตามอ่าน เนื่องจากน้องโซเฟียมีลูกค้าท่านหนึ่งพยายามจีบ และชวนให้น้องเลิกทำงาน แล้วน้องไม่เล่นด้วย ผมจึงไม่แน่ใจว่าลูกค้าสองท่านที่มาโจมตีน้องเขาเป็นลูกค้าท่านดังกล่าวหรือไม่ จึงขอตั้งข้อสังเกตุให้พี่พี่ลูกค้าท่านอื่น ๆ พิจารณาตาม ปล.1-4 ครับ

roister ผมว่าท่านที่ใช้ ID ใหม่ที่ส่งการบ้าน ในตอนหลังๆ มักจะเป็นการดิสเครดิตน้อง

และทางทางร้านด้วย ผมเคยถามน้องที่บ้านหนึ่ง ลูกค้าพยายามที่จะขอระดับสามกับน้อง

น้องเขาไม่ทำก็เป็นเหตุให้เคืองน้อง  แล้วบอกว่าผมได้ไม่เหมือนการบ้านของคนอื่น

ทั้งนี้น้องคนนี้  ไม่มีใครเลยที่ขึ้นกับเธอแล้วบอกว่าไม่ประทับใจ  กรณีน้องโซเฟีย

นี่อาจเป็นหนึ่งที่ผมได้สัณนิษฐานว่าน่าจะมีสาเหตุอื่นมากกกว่า ถ้าเกี่ยวกับเนื้องาน

น้องบริการไม่ดี ไม่มีอารมณ์ที่จะทำ บอกพีอาร์ได้เลย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 11:48:28 »

เหอๆ.........น้องโซเฟีย

งานขนาดนั้น  eta04

GF ขนาดนั้น  kjhg kjhg

ใครหล่น....................พิจารณาตัวเองเหอะ ...............  yellow001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2012, 11:54:44 โดย Danado »

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 15:40:58 »

ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ได้ต้องการให้กระทู้่นี้ดราม่า ยังไงหากเกิดเหตุการณ์ขึ้นจริงก็อยากทราบรายละเอียดจริง ๆ นะครับ เพราะวันนั้นที่พิมพ์มาไม่น่าใช่รอบนั้นแน่ ๆ เพราะลูกค้าชมน้องซะมากมาย เลยอยากทราบวัน เวลา จริง ๆ เพราะถ้าน้องผิดจะได้ตักเตือน และหามาตรการชดเชยความรู้สึกพี่พี่

ทางร้านเรายินดีอย่างยิ่งที่จะรับทราบถึงข้อบกพร่องของทางร้าน แต่อยากขอรายละเอียด วันเวลาให้สักนิด จะได้สอบถามกับน้อง ๆ ให้ได้ข้อเท็จจริง ยิ่งถ้าเกิดมีปัญหาแล้วแจ้งให้ทราบเลยยิ่งดีครับ หากไม่เจอ จะส่งเป็นการบ้าน หรือจะพีเอ็มมาก็ตามสะดวกเลยครับ ผมจะได้รีบจัดการดูแลปัญหาให้กับพี่พี่ครับผม

อ้วน ชวน ชิม

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 16:28:01 »

พึ่งเข้ามาเห็น   มาตอบแทนครับ  คงจะไม่ใช่เพื่อนคนที่ไปกับผมแน่นอน  คอนเฟริมครับ 

hammer979

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 11:44:03 »

น่าลอกการบ้านมาก eta03