-->

ผู้เขียน หัวข้อ: "ยาบ้ากับปั๊มน้ำมัน รู้ไว้ใช่ว่า"  (อ่าน 1362 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
"ยาบ้ากับปั๊มน้ำมัน รู้ไว้ใช่ว่า"
« เมื่อ: 09 มกราคม 2013, 10:08:12 »

"ยาบ้ากับปั๊มน้ำมัน รู้ไว้ใช่ว่า"

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นในสังคมไทย เรื่องนี้เพื่อนผมโดนมากับตัวเองครับ เวลาที่เราไปเติมน้ำมันตามปั๊ม...
ขอแนะนำให้ลงมาดูนะครับเวลาเด็กปั๊มมันเติม เพราะถ้าคุณไม่ลงมาดูอาจเป็นแบบเพื่อนผม

เพื่อนผมไปเติมน้ำมันทางสายจะไปจังหวัดแพร่ พอเติมเสร็จขับรถออกมา มองดูกระจกหลังเห็นมีถุงพลาสติกปลิวไสวๆอยู่ที่ฝาเติมน้ำมัน
ก็เลยจอดลงมาดู...ปรากฏว่าเจออะไรรู้ไหมครับ เจอยาบ้าห้าเม็ดอยู่ในถุง มันเห็นอย่างนั้นก็เลยรีบโยนทิ้งข้างทางไป พอขับรถออกมา
ได้สักหนึ่งกิโลเมตรก็เจอด่านตำรวจครับ ตำรวจเรียกตรวจ

"คำแรกที่ตำรวจบอกคือเปิดฝาถังน้ำมันหน่อย"....พอจะรู้กันหรือยังครับ รถเพื่อนผมโดนรื้อทั้งคันเลยเพราะมันหายาบ้าไม่เจอ
ท่าทางหงุดหงิดมาก ค้นอยู่นานเป็นชั่วโมงเลย พอไม่เจอมันก็เลยปล่อยเพื่อนผมไป พอจะวิเคราะห์ออกไหมครับ

งานนี้ตำรวจไม่ดีกับเด็กปั๊มหากินด้วยกัน โดยการให้เด็กปั๊มแอบเอายาบ้ามามัดตามรถที่เติมน้ำมัน ยัดเสร็จ โทร.ไปแจ้งรูปพรรณรถกับตำรวจ
แล้วพอค้นเจอยาก็จะขอตังส์ ให้เรื่องจบสองสามหมื่น แล้วไปแบ่งกันกับเด็กปั๊ม

โชคดีที่เพื่อนผมเห็นทันก็เลยรอดตัว เวลาไปเติมน้ำมันสังเกตกันให้ดีนะครับ ถ้าเจออย่างนี้ เซ็งครับ ไม่ใช่เรื่องเล็กๆเลย
อ่านจบแล้วบอกต่อด้วยจะดีมากๆเลยครับ

credit ::  Rodcing.com
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: "ยาบ้ากับปั๊มน้ำมัน รู้ไว้ใช่ว่า"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มกราคม 2013, 20:18:44 »

roister เส้นทางเชียงรายก็เหมือนกัน ต้องระวังไว้ เพื่อนเคยเล่าให้ฟังเจอกับตัวเองเลย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Ixaaa02

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: "ยาบ้ากับปั๊มน้ำมัน รู้ไว้ใช่ว่า"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2013, 21:16:39 »

เล่นกันยังงี้เลยเหรอฟระ  scary โชคดีที่มีแต่มอเตอร์ไซด์

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มกราคม 2013, 23:55:53 »

อย่าไปกลัวครับ ถ้าโดนยัดยาแล้วโดนจับได้ ให้มันควบคุมตัวไป ลายมือของเราไม่มีที่ถุงครับ

ปล. ตำรวจที่รู้จักกันบอก

ordy09

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 21:51:03 »

ยังไงเสียต้องสังเกตุทุกครั้งที่เข้าปั้ม  หากเป็นจริงก็คงเรื่องยาว