ผู้เขียน หัวข้อ: $@>ส่งการบ้าน น้องการ์ตูน บริการทุกระดับ ประทับใจจริงๆๆๆๆ นิยามของคำว่า No limit  (อ่าน 2246 ครั้ง)

pooshiro

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz pongz pongz pongz pongz

มีโอกาสได้ไปร้านเปิดใหม่ ไกล้ห้างพรอมเมนาด้า เข้าไปถึงเห็นบรรยาศไสตล์บ้าน ส่วนตัว ที่จอดรถสะดวกสะบาย แม้จะหายากหน่อย แต่สำหรับผมก็ถือว่าตาดี เข้าไปมีน้องให้เลือกอยู่ 3-4 คน แต่น้องพีอาร์ถามว่าชอบแบบไหน ไอ้เรามันสายหื่น ไม่เน้นนวด เลยบอกว่าของานดีๆ น้องเลยแนะนำน้องการ์ตูน เลยจัดไปตามแรงเชียร์

พอเข้าห้องมาน้องก็ไม่ทำให้ผิดหวังจัดเต็มนัวเต็มตั้งแต่ในห้องน้ำ บอดี้ทน้าหลังแถมขัดทำความสะอาดด้วยขนไหมสีดำ ก่อนจะมาต่อที่เตียงนวด น้องนวดเก่งมากครับ จนผมเกือบเคลื้มหลับ มาตื่นอีกก็เจอน้องควงลิ้นเค้ามาล่อก้นแล้ว เสียวจนเอวลอย ก่อนน้องจะให้นอนหงานแล้ว ลงลิ้นอีกแล้วก่อนที่จะเจอ น้องร้องเพลง น้องการ์ตูนเค้าเน้นร้องเพลงสดครับ จนจบเพลง ผมอดทนไม่ไหว ต้องกดหัวน้องการ์ตูนไว้ แล้วเข้าไปเต็มๆใน Park ก่อนที่น้องจะไปบ้วนออก แล้วกลับมา deep kiss กันอีกรอบ
ปล.ตั้งแต่เกิดมาก็เพิ่งได้กินน้ำตัวเองก็วันนี้แหละครับ รสชาติแปลกๆดีครับ  ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กรกฎาคม 2018, 11:20:55 โดย Pr office2018 »

pooshiro

• แอบหื่น

mbvc mbvc mbvc mbvc
เลยเก็บปลาเท่าที่ลงได้มาฝากครับ

pooshiro

• แอบหื่น

pooshiro

• แอบหื่น