-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กองเชียร์และจุดเชียร์ ดูแลโดย น้องจิม ดล และ ว้าว  (อ่าน 774 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

ijhgvf...ลืมเรื่องนี้ไปได้ไงเนี้ยยย...
เรื่องกองเชียร์ และ ตกแต่งจุดเชียร์ เนี้ยย..ขอมอบให้ น้องจิม กับ น้องว้าว นะครับ (คิดว่าสาวๆ น่าจะมีไอเดีย เจ๋งๆมาเสนอ)
...ส่วนเรื่องประสานงานต่างๆ ก็ให้ท่านดล ช่วยได้ครับ..ท่านดล รู้จักคนเยอะ และ สถานที่ด้วย..

ท่าน คิม ก็ช่วยได้เยอะแน่นอน เกี่ยวกับเรื่องสาวๆ จัดตั้ง....(ต้องการยังไง แบบไหน กี่คน..ท่าน คิม จัดได้หมด อิอิ)

....ขอให้น้องจิม กับ น้องว้าว เสนอ ไอเดีย รูปแบบ และ งบประมาณ มาได้เลยครับ...(ขอสรุป ก่อนวันงาน อย่างน้อย สองอาทิตย์นะจ๊ะ)

ปล. ว้าว ยังเข้ามาไม่ได้อีกเหรอ...เกิดไรขึ้น ท่านดล หรือ ท่านอื่นๆ ติดต่อว้าวด่วน...

ทำไมผู้หญิงต้องเศร้าทุกที

hjgh กรี๊ดดดดดดดดดด ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ
จะช่วยเต็มที่เลย เอาอย่างเริ่ดๆเพราะโดนกดดันเยอะอ่ะค่ะ โดยเฉพาะตาลุงแม้น ชิ mnb

ZOIDS

ลีดด์ เราไฟแรงจริง  ijn

ลีดด์ เราไฟแรงจริง  ijn
โกรธ  เอาไฟแบบนี้ไปเลยมั้ย  เอิ๊กกกก uhbgv
ก็จะทำให้สมกับที่ทุกท่านมอบหมายและไว้วางใจค่ะ  สู้ๆๆ มารจงเจริญ  กรี๊ดดดดดด uhbgv

acer2518

09876....หวาดเสียวว่ะ...รู้สึกว่าทางนั้นจะกลัวเรามากซะจน ตอนนี้กำลังจะหาวิธีพลิกเกมอยู่...คิดว่าจะใช้เจ้าจิ้นเป็นแม่งานเรื่องเชียร์...

...แก๊งเราเอาไงดี...ขอไอเดีย และ งบ ด้วยครับ น้องๆ...
จิมอย่าลืมประสานกับท่านคิมด้วยนะ..พี่เชื่อว่าเค้าช่วยได้มาก...รับรอง..อิอิ  ijn

ZOIDS

พี่เวอจิ้นนี่ตัวจี้ด เลยล่ะคร้าบ  ijn

09876....หวาดเสียวว่ะ...รู้สึกว่าทางนั้นจะกลัวเรามากซะจน ตอนนี้กำลังจะหาวิธีพลิกเกมอยู่...คิดว่าจะใช้เจ้าจิ้นเป็นแม่งานเรื่องเชียร์...

...แก๊งเราเอาไงดี...ขอไอเดีย และ งบ ด้วยครับ น้องๆ...
จิมอย่าลืมประสานกับท่านคิมด้วยนะ..พี่เชื่อว่าเค้าช่วยได้มาก...รับรอง..อิอิ  ijn
โกรธ รับทราบค่ะ....หุหุหุ  ท่านจิ้นจะลื่นแค่ไหน ต้องเจอใบข่อยกับกระดาษทรายอย่างพิเศษค่ะ หุหุหุเพราะทีมมารเรามีลื่นกว่า  คงให้คำปรึกษาได้ใช่ไหมคะ  ท่านพี่ทุกๆคน  กร๊ากกกกกกกกกก mnb

don

uhgv  เดียวผมจะเตรียมชุดสำหรับท่านชายดีไหม rgb เอาไว้เชียร์

ZOIDS

uhgv  เดียวผมจะเตรียมชุดสำหรับท่านชายดีไหม rgb เอาไว้เชียร์
ชุดอารายอ่ะท่าน Don  :-X

acer2518

09876...ช่วยๆกันคิดหน่อย...เอาให้เทพอายไปเลย....จะได้ไม่กล้าคุยโม้ ไปอีกทั้งปีเลย..ฮาๆๆ

ZOIDS

จิม มาวางโปรเจกต์หน่อยเร้วว  kjhgf