-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ เป็นมารคนจน ต้องทนหน่อยน้อง  (อ่าน 938 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

09876.....เป็นมารคนจน ต้องทนหน่อยน้อง....พี่นี้ไม่มีเงินทอง.....มาลองรับความลำบาก... lkkjjh

09876...หลังๆนี้เห็นมีสมาชิกพรรคเทพ หลายท่าน เริ่มปล่อยข่าวลวง ทำลายขวัญกำลังใจ สมาชิกพรรคมารของพวกเรามามากเหลือเกิน..
โดยเฉพาะข่าวที่ว่า งานกีฬา ทีมมารต้องจ่ายเงิน แต่ทีมเทพฟรี...อันนี้ผมในฐานะประธานพรรคมาร ขอออกมาแก้ข่าวนิดนะครับ..

มันไม่เป็นความจริงเลยนะครับ...ผมเกรงว่า สมาชิกมารบางท่านที่ไม่ได้ติดตามข่าวอย่างระเอียดอาจงง และไม่กล้ามางานกีฬาเพราะกลัวเสียเงิน..
..ฟรีครับฟรี....งานกีฬานี้ สมาชิกทุกคน เข้างานได้ฟรีครับ ไม่ว่าจะเทพหรือมาร...ไม่มีเก็บเงินนะครับ..
(จะมีก็แต่ งานที่เวปจัดตอนกลางคืน ถ้าท่านจะไปงานเลี้ยงกลางคืน ท่านถึงจะต้องเสียตังค์ ซึ่งก็เป็นค่าอาหาร เครื่องดื่ม ที่เวปเตรียมไว้)
สรุปนะครับ..งานกีฬา ไม่เสียเงินเลยครับ...ฟรีตลอดงาน...ไม่มีค่าใช้จ่าย..

ส่วนเรื่องเสื้อนั้น รู้สึกว่าฝั่งเทพ จะมีเสื้อฟุตบอลมาแจกฟรี...ซึ่งฝั่งมารเราก็มีแจกฟรีเหมือนกันครับ(สปอนเซอร์จากท่านBenznitez)
..สรุปเรื่องเสื้อกีฬา ก็ฟรีเหมือนกัน..

แล้วทีมมารเรา ก็ได้มีการจัดเตรียม เสื้อที่ระลึกงานกีฬา (เสื้อยืดโปโล สกรีน Devil Team SportDay 2009) มาจำหนายด้วย
สำหรับสมาชิกทีมมารที่สนใจ อยากได้ไว้ไปเป็นที่ระลึก (เพราะบางท่านอาจไม่เล่นกีฬาและไม่รู้ว่าจะเอาเสื้อกีฬาไปทำมั๊ย)
ซึ่งก็จะขายในราคาทุน สำหรับสมาชิกมารเท่านั้น...ถ้าท่านใดไม่สนใจก็ไม่ต้องซื้อครับ ไม่มีการบังคับเลย

แล้วเราก็มีเสื้อบาสมาให้ดูและเลือกชมกันด้วยเผื่อใครชอบเล่นบาสจะได้ ซื้อไว้เป็นที่ระลึก..(ราคาทุนเช่นเดิม)

... ijn..ใจจริงแล้ว ผมก็อยากจะให้อะไรอื่นๆอีกมากมายครับ....แต่บางท่านคงไม่ทราบว่า
ผมได้ เป็นสปอนเซอร์ ถ้วยรางวัล2ถ้วย และ เงินสดอีก 5,000บาท สำหรับงานกีฬานี้ด้วย
และแถมยังมี รางวัลเกมทายผลบอลอีกประมาณ 6,000บาท ด้วย...ก็เลยคิดว่าเดี๋ยวกระสุนจะหมดก่อน ฮาๆๆๆ...

สรุป...ฟรีทั้งงาน.... yhb

09876...อยากให้สมาชิกทุกท่าน ไม่ว่าฝั่งเทพหรือฝั่งมาร ได้มาสนุกกันนะครับ....งานนี้ฟรีตลอดงาน อีกทั้งของแจก รางวัล เกม..สาวๆ....มากมาย...
..งานนี้จัดแค่ปีละครั้งนะครับ....ถ้าพลาดไปคงเสียดายไปนาน....
..ส่วนสมาชิกมารท่านใด จะหยิบ ขนมรึอะไร ติดไม้ติดมือมา แจมๆกัน ก็จะทำให้งานดูมีความอบอุ่นขึ้นครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2009, 10:32:15 โดย Jim »

mcfly

Re: ประกาศ เป็นมารคนจน ต้องทนหน่อยน้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 11:23:20 »

ท่านจิ้มคับ ทางทีมเทพจะขอซื้อบ้างได้ไหมคับ เผื่อเอาไว้ไปประดับหน้าห้องบ้างกันผีแม่ม้าย(ล้อเล่นนะคับ)

อีโต้

Re: ประกาศ เป็นมารคนจน ต้องทนหน่อยน้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 11:27:11 »

ฟรีตลอดงานครับ .. ช่วงเช้านะ  เขิน

ช่วงดึก วีซ่าไม่ผ่าน แต่เต็มทีี่ครับ ไปช่วยทั้งมารทั้งเทพ เขิน

ZOIDS

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 18:33:00 »

ต้องให้ท่านประธาน

มาออกโรงเอง  ijn

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 18:44:32 »

ฟรี ฟรี ฟรี  mnb

donsong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 08:36:48 »

สมาชิกพรรคมาร เจอกัีนวันกีฬาครับ ผมก็ไปได้แต่งานกีฬาเหมือนกัน งานเลี้ยงวีซ่าไม่ผ่าน แย่จัง  kmkm

hanong

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 09:30:37 »

mnb uyhgb ผมก็ไปได้แต่ตอนกลางวันตอนกลางคืนมีธุระน่าเสียดายเหมือนกัน

9669

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 15:37:45 »

อยากไปงานตอนกลางคืนด้วยเหมือนกันง่ะ

แต่แต่

ตังไม่มีจ่ายนี่สิ

acer2518

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 16:08:40 »

อยากไปงานตอนกลางคืนด้วยเหมือนกันง่ะ

แต่แต่

ตังไม่มีจ่ายนี่สิ

ijn....ไถ่ ประธาน เทพ ซิน้อง...อิอิ..

pagne2204

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 17:56:41 »

ผมพกพาสปอรดแดงครับ

ผ่านได้ทุกงาน

mnb mnb mnb

ZOIDS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 23:31:50 »

ถือว่ามีพี่ กามเทพ แบคอัพเรอะ  ijn

pagne2204

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 01:06:07 »

เอิก ๆ ๆ

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

uhbgv uhbgv uhbgv

deztiny

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 09:40:32 »

ผมก็วีซ่างานกลางคืนไม่ผ่าน แต่ เตะบอลนี่ไม่พลาดครับพี่น้อง kick

ZOIDS

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 18:51:33 »

พรุ่งนี้แล้ว

สู้ ๆ นะครับทุกคน  ijn

seawjang

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 21:10:42 »

คิดถึง ลุงจิม จัง...... หุหุ   hjgh

ตะคืนฝันถึงตา หนวดด้วยอ่ะ  เฮ้ออ..ไม่ได้ไปทำบุญให้เลยแหะตรู  ghjk

dvd6699

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 21:39:28 »

คิดถึง ลุงจิม จัง...... หุหุ   hjgh

ตะคืนฝันถึงตา หนวดด้วยอ่ะ  เฮ้ออ..ไม่ได้ไปทำบุญให้เลยแหะตรู  ghjk

มันคงจะตามแกไปอยู่ด้วย  ijn

pagne2204

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 มกราคม 2009, 01:38:56 »

ได้ข่าวว่ามีแอบซ้อมกันด้วยนะเนี่ยพรรคมาร

ijn ijn ijn

hippo1421

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 มกราคม 2009, 23:46:11 »

ขอบคุณท่าน Benitez ด้วยครับสำหรับเสื้อกีฬาของทีมมาร และสมาชิกทั้งหลายของทีมมารที่ร่วมมือกันให้มารยังครองความเหนือชั้นต่อไปอีก

ZOIDS

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 10:53:13 »

ได้ข่าวว่ามีแอบซ้อมกันด้วยนะเนี่ยพรรคมาร

ijn ijn ijn
แล้วเทพ ซ้อมมั่งเปล่า ทำไมผลเป็นแบบนี้น้า เขิน