-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปรินแก้ว แล้ว หล่น อ่ะิ ครับ วอน ท่านเทพ ช่วยหน่อย  (อ่าน 1999 ครั้ง)

nikata

• บุคคลทั่วไป

พอดีวันนั้น ไปตอน 5 โมงเย็น อ่ะ ครับ แล้ว ทำตามที่เขาว่า ถามหา น้องหยกก่อน เลย
ป้าเขาบอกว่า น้องหยกลา 1 เดือน อ่ะ เลย ถามหาน้องฝน เขา บอก มา  ujn ตอนนั้น คิดว่าชัวเลย
พอขึ้นไปรอ น้องเขา เข้ามา  ujn  แม่เจ้า ................. อ้วนสาด
เลยถามน้องเขาว่าชื่อไร น้องเขาไม่ยอมบอก เขา ว่าชื่อ เนย์   -0987  เอาแล้ว โดน แล้ว กรู
 ujh เลยลงไปข้างล่างถามว่าน้องเขา ว่าไม่ใช่ ชื่อ ฝน ผมเลยขอน้องฝนใหม่ แต่ เขาว่าต้องเสียค่าชั่วโมงก่อน
เลย เสีย อารมณ์ ขึ้นไป นวด 1 ชั่วโมงแล้วกลับเลย พพำ ถ้าผมไปอีกทีทำไงดีครับท่าน เทพ ทั้ง หลาย ช่วยด้วย จ้า

nikata

พอดี ผมเป็นมือใหม่ หัดนวด อ่ะ ครับ
วอน พี่ๆ ทั้ง หลายช่วยหน่อยครับ ไม่อยากหล่นแล้ว
แล้ว อีกอย่างตอนไปใช้บริการเราต้องเตรียม เครื่องมือ แพทย์ส่วนตัว (ถุงยาง)
ไป เองไหม ครับ หรือ ว่าเขามีให้ อ่ะ อยาก ทราบ ครับ ช่วย หน่อย จร้า l,l,

indy

แย่เลยครับ ผมว่าไปถ้ามือใหม่ ไป สถานฑูต ทีเดวจบเลย ดีกว่าครับ ชัวกว่าฟันธง  kjhgf

popcorn4202

แม่เจ้า ................. อ้วนสาด
ถ้าเป็นผมถือว่าหล่นแบบร้ายแรงเลยนะนั่น
 jbv jbv
ใจเย็นๆ ครับ ค่อยๆ หาข้อมูลดีๆ จากที่นี่
แล้วออกไปแก้มือยังไม่สบายครับ

roonaldo

อืมมมมอันนี้มันแก้ได้ท่านนน คืออย่าไป

ถ้าไปนวด แนะนำ โอวตี๋ และ อาเขตดีกว่าครับบบบ

หรือถ้าอยากสบายตัว

สถานทูตคือคำตอบสุดท้ายครับ oi8u7

nikata

ว่า แต่ สถานทูต อยู่ตรงไหน อ่ะ ครับ แห่ๆ :-X

lunaG

จริง ๆ รินแก้วก้อถือว่า OK ครับ

แต่สิ่งที่ท่านควรทำคือ ไม่จ่ายครับ ถ้าได้ระบุน้องไปแล้ว ถ้าไม่ใช่ก้อไม่ต้องจ่าย

โวยวายได้ก้อทำไปเหอะครับ สิทธิของเรา

ผมเคยไปพิงค์พยอมครับ น้องไม่ OK แววหล่นชัดมาก ผมก้อเปลี่ยนเด็กเลย ให้ทิปน้องไปสองร้อยค่าเสียเวลา

เพราะมันตั้ง 2k ถ้าไม่ OK แต่แรกเรื่องอะไรจะไปยอมครับ

lunaG

พอดี ผมเป็นมือใหม่ หัดนวด อ่ะ ครับ
วอน พี่ๆ ทั้ง หลายช่วยหน่อยครับ ไม่อยากหล่นแล้ว
แล้ว อีกอย่างตอนไปใช้บริการเราต้องเตรียม เครื่องมือ แพทย์ส่วนตัว (ถุงยาง)
ไป เองไหม ครับ หรือ ว่าเขามีให้ อ่ะ อยาก ทราบ ครับ ช่วย หน่อย จร้า l,l,

ที่นี่มีให้ครับ ไม่ต้องเตรียมไป

asset

ว่า แต่ สถานทูต อยู่ตรงไหน อ่ะ ครับ แห่ๆ :-X
jhkll ซายูริ ไงครับเคยผ่านไปมะ

p_nuin

ถ้าไม่อยากหล่นต้องไป"Bos"ครับ ^-^ O0

nu_505

ถ้าไม่อยากหล่นต้องไป"Bos"ครับ ^-^ O0

อยากไปครับขอมีเวลาซักหน่อย  อิอิอิ

asme

555+  เย็นไว้ น้องรัก...เดวรอเงินเดือนก่อนเเล้วลุยเลย ...หวังว่าคงรู้นะว่าพี่เปนใคร jhg jhg

paholkarn

โทร ไป ก่อน คับ แร้ว จองน้องๆ ไว้ก่อน เรย คับ

ถ้า ม่าย อยากหล่น ไป เช้าๆ คับ ที่นี่ เปิดตั้งแต่ สิบโมงเช้า ปิด หกโมง

เบอร์ รินแก้ว 053275437,053274567

ฝน ตัวเล็กผิวขาว ช่วงล่าง แน่น
บี เซ็กจัด ชอบให้เบิ้ล สเป สด ผิวสองสี
หยก สเป สด ขั้นเทพ ผิวขาวมาก เสียดาย อายุมากแร้ว

p_nuin

มีห้อง"วี"ไหมครับ?

lunaG

มีห้องธรรมดา กับห้อววี ครับ

เลือกห้องวีดีกว่าครับ กว้างสะอาดกว่าเยอะ

หรืออยากได้เสียวก้อห้องธรรมดา สกปรกนิก มีแต่ผ้าม่านกั้นแทนประตู 555+

nu_505

โทร ไป ก่อน คับ แร้ว จองน้องๆ ไว้ก่อน เรย คับ

ถ้า ม่าย อยากหล่น ไป เช้าๆ คับ ที่นี่ เปิดตั้งแต่ สิบโมงเช้า ปิด หกโมง

เบอร์ รินแก้ว 053275437,053274567

ฝน ตัวเล็กผิวขาว ช่วงล่าง แน่น
บี เซ็กจัด ชอบให้เบิ้ล สเป สด ผิวสองสี
หยก สเป สด ขั้นเทพ ผิวขาวมาก เสียดาย อายุมากแร้ว

สรุปว่า 3 คน นี้ ค่าเสียหายคนล่ะเท่าไร บอกหน่อยท่านเทพ

gogoman

ค่าเสียหายโดยปกติจะอยู่ที่ 1000ล่ะครับ

แต่ก็ขึ้นอยู่กับอีกฝ่ายด้วยล่ะครับ

บ้างคนก็ได้ลดบ้างคนก็จะราคาแพงกว่า

สรุปว่าขึ้นอยู่กับการต่อรองล่ะครับ 09876

noikasu

อยากลองจังเลยครับทั้ง 3คนเนี่ย...เอแต่เรามีตังเหลือเท่าไรนิ... kmkm

permchai9227

Re: ไปรินแก้ว แล้ว หล่น อ่ะิ ครับ วอน ท่านเทพ ช่วยหน่อย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 18:54:49 »

เคยไปละหล่นเหมื่อนกัน

chiangmai2010

ต้องไปลองดู ว่าเวิกขนาดใหน

lordsith

อ้วนสาด โดนๆๆ เมื่อก่อนผมเคยไปที่หนึ่งแถวๆ ป่าช้าน่ะครับ หุหุ แก่สาด!!

lpman

ต้องโทด เคาเตอร์

seakee02

เคยขับรถเข้าไปบรรยากาศเหมือนโณงแรมร้างอะครับท่านๆ ผมไม่กล้าเข้าไปเลยตอนเย็นด้วย น่ากลัวพิกลอะครับ ljhgf