-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้จะติดเอดส์ไหมครับ รบกวนถามผู้รู้  (อ่าน 1849 ครั้ง)

sherbet13

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

1.ดื่มเหล้าแก้วเดียวกับผู้ติดเชื้อเอดส์
2.ถ้าเราเป็นแผลที่หว่างขาหรือที่อัณฑะ แล้วมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิง แล้วน้ำเมือกของผู้หญิงออกมาเยอะจนมาโดนแผลที่เป็นอยู่
3.ตอนถอดถุงยางอนามัยเมื่อเสร็จกิจ แล้วผิวนอกของถุงยางที่เป็นน้ำเมือกของฝ่ายหญิงมาโดนหัวอวัยวะเพศของเรา

รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับว่าการกระทำเหล่านี้จะทำให้ติดเอดส์หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: แบบนี้จะติดเอดส์ไหมครับ รบกวนถามผู้รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 22:08:17 »

1. ไม่ติดแน่นอนครับ เพราะเชื้อHIV ไม่ติดต่อผ่านทางน้ำลายครับ
2. น้ำเมือกของผู้หญิงจะมีเชื้อปริมาณมาก เพราะฉะนั้น ถ้าเรามีแผลโดยเฉพาะถ้าแผลมันยังสดอยู่ โอกาสติดค่อนข้างสูงครับ
สูงกว่าเราสอดใส่เสียอีกครับ (แผลที่ว่านี่คือแผลทุกส่วนในร่างกายเรานะครับ อัณฑะ นิ้ว อวัยวะเพศ หรือช่องปาก ถ้าสัมผัสกับสารคัดหลังผู้หญิงก็ติดได้ครับ)
3.โอกาสติดน้อยครับ เพราะก่อนหน้านี้เราสวมถุงยาง ซึ่งอวัยวะเพศเราไม่ได้เสียดสีกับช่องคลอดโดยตรง เพราะฉะนั้นจึงไม่มีการหลุดลอกของเยื่อบุผิว หรือเกิดแผลที่หัวอวัยวะเพศของเราแน่ๆ ถึงสัมผัสโอกาสก็น้อย เว้นแต่ว่าหัวอวัยวะเพศคุณ มีแผลมาก่อนหน้าแล้ว (พูดถึงHIVอย่างเดียวนะ แต่เชื้อกามโรคอื่นๆ แค่สัมผัสก็ติดได้ครับ)

OsamaB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: แบบนี้จะติดเอดส์ไหมครับ รบกวนถามผู้รู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 เมษายน 2013, 00:37:12 »

เชื้อ HIV เหมือนกับทหารศัตรูครับ ร่างกายเราเหมือนกับประเทศ ทหารจะเข้าประเทศได้ต้องผ่านรั้วกั้น แล้วก็ต้องมีปริมาณเยอะพอสมควร
1. แทบไม่มีทหารศัตรูเลย รั้วกั้นก็ดีอยู่
2. สารคัดหลั่งมีเชื้ออยู่มาก เหมือนทหารมาก รั้วกั้นก็ไม่ดี โอกาสติดมีครับ
3. โอกาสติดน้อยครับ ปกติผู้ชายติดยากก็ผู้หญิง เกย์คิงติดยากกว่าเกย์ควีน เพราะว่าโอกาสที่รั้วกั้นจะพังยากกว่า

wanderland

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 02:13:12 »

ghjk อ่านกระทู้พวก hiv ทีไรนี่ ไม่ค่อยชอบเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

adidas

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 16:51:23 »

ouiy หดหู่เลยเรา