ผู้เขียน หัวข้อ: มิสคูเปอร์>>งานหวานใจละลายใครพลาดแล้วจะเสียใจ  (อ่าน 4284 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

;khhg สวัสดีพี่น้องแฟนคลับของบ้านนางงามแห่งนี้   ;khhg
            นายชาเขียวอยากบ่นว่า วงการ นกป เป็นอะไรที่กระแสแรงดีไม่มีตก น้องๆไหลมาเทมาสู่วงการนี้ เรียกว่ามีทุกแนวทุกแบบทุกรส จะเอาสวย หรือจะเอาน่ารัก จะเอาหวานแหวว หรือเปรี้ยวจี๊ด จะเน้นรุกหรือตั้งรับอย่างตามใจ บอกได้เลยว่าบ้านมิสหลังนี้ตอบโจทย์ได้ทุกโจทย์ อ่านถึงตรงนี้คงงงว่า เอ้า!! แล้วท่านจะบ่นทำไม " ก็น้องๆสวยน่ารักเกินห้ามใจ จนนายชาเขียวต้องปั่นงานปั่นเงินตัวเป็นเกลียวหัวเป็นน๊อตแล้วน่ะสิคร้าบ ฮ่าๆ
            วันนี้อากาศดีฟ้าฝนคลึ้มมาในยามค่ำ ชวนใจเหงาๆอยากออกไปเจอใครสักคนพอช่วยบรรเทาความเหงา นึกขึ้นได้พอดีว่า บ้านมิส มีเปิดตัวน้องใหม่ไป 2 นางงาม เลยลองเข้าไปชมรูปน้องในกระทู้ร้าน งืมๆ โปรไฟล์เลิศจริงแฮะ น้องเคยผ่านงาน พริตตี้ MC มาด้วยวุ้ย กระแทกตาด้วยภาพเนินอกขาวๆมาเลย แค่เห็นรูปแบบเซ็นเซอร์ยังสวยอ่ะ แล้วจะช้าทำไมล่ะครับ จองเลยสิครับ เนื้องานไปวัดกันข้างหน้า บอกเลยโปรไฟล์เลิศ ขนาดนี้แค่น้องแก้ผ้า มาอาบน้ำให้นี่ก็คุ้มล่ะว่ะ อิอิ ว่่าแล้วก็จัดการจองน้อง แต่แป่วแหว่ววว น้องติดขึ้นงานอยู่ แต่ก็ไม่เป็นไรรักจริงย่อมรอได้ เลยขอต่อคิวแล้วไปนั่งรอน้องที่ร้านซะเลย อิอิ
              มาถึงที่บ้านนางงามเร็วกว่าที่คิด เหลืออีกครึ่งชั่วโมงกว่าน้องจะลงมา เลยสบโอกาสดื่มเบียร์ก่ะPRซะเลย ผ่านไป30 นาที มีลูกค้าที่ขึ้นงานกับน้องคูเปอร์ลงมา เลยให้น้องพักก่อน 15 นาที และน่าจะด้วยความฟินที่น้องจัดให้ คุณพี่ที่พึ่งลงงานจากน้องมาอุ่นๆร้อนๆ แกมานั่งข้างผมแล้วมาบอกผมว่า "พี่รอขึ้นน้องคูเปอร์เหรอ สุดยอดเลยพี่ ไปร้านนึงมาขึ้นเกือบทุกคน ยังไม่เคยมีใครทำให้ผมประทับใจได้ขนาดนี้ คะแนนเต็ม 10 ผมนี่ให้ 11 เลยยยย " อุบ๊ะ!!! อะไรจะขนาดนั้น เล่นเอาผมนี่เนื้อเต้นขึ้นมาทันที ฟังแกพร่ำพรรณาอยู่แปบนึงน้องพร้อมพอดี แวบแรกที่เจอน้อง คูเปอร์บอกเลยถูกตาตั้งแต่แวบแรก รูปร่างขาวๆ อวบๆ คล้ายมิกิยังไงยังงั้น การแต่งตัวน้องดูออกแนวคุณหนูไฮโซ ขาวสะอาด น่ากอดน่าฟัดเป็นที่สุด เดินตามน้องไปถึงห้องชั้นบน บรรยากาศภายในห้องเลิศมากกก น้องเข้ามานอนกอดซบอก คุยกันอย่างเป็นกันเอง เสียงหวานนุ่มๆฟังแล้วดูอ่อนโยนเรียบตามสไตล์คุณหนูไฮโซ คุยกับน้องเพลินดีมากหายเหงาเลยทีเดียว พอจับความจากการสนทนาได้ว่า น้องไม่ค่อยได้ทำ นานๆทำทีนึง ไปทำก็ทำแค่วันเดียว ครานี้อยากลองเก็บเงินเลยตามเพื่อนมาเชียงใหม่มาลองดู ถึงว่าทำไมดูน้องออกจะเคอะเขิลออกมาบ้างในบางครั้ง มันอย่างนี้นี่เอง แต่จะบอกว่าด้วยความเคอะเขิลของน้องนี่แหละมันกลับกลายเป็นเสน่ห์ที่น่าสนใจในตัวน้องไปซะอย่างนั้น
      ดูเวลาแล้วล่วงเลยไป20นาที เลยชวนน้องไปอาบน้ำกัน พอน้องถอดเสื้อผ้าออกมาเท่านั้นแหละครับ สายตาผมเหมือนโดนสะกดจิตด้วยรูปกายของน้องที่ช่างเหมือนมิกิทีเด็ดบ้านหลังนี้ยังไงยังงั้น ขาวสะอาด เนียนตาหมดจรดไปทั้งตัว ไร้รอยตำหนิแผลเป็นแม้แต่รอยสักให้เห็นแม้เพียงเล็กน้อย ขาวเป็นอ่องผ่องดุจออร่าเฉิดฉายกระจายไปทั่วห้อง ผมได้แต่มองแล้วกลืนน้ำลายลงคอดัง "เอื้อก" แม่จ้าวววว คิดแล้วมันเหลือเชื่อเหลือเกิน ที่ผู้ชายธรรมดาบ้านๆอย่างผม ไม่ไช่เศรษฐี ไฮโซ จากใหน แต่กลับได้อิงแอบแนบชิด กับพริตตี้ MC ที่เชื่อว่าหลายคนไปเจอน้องในงานคงไม่อาจได้สัมผัสแม้เพียงปลายเล็บ ให้ตายเถอะเรียกว่าเป็นโคตรวาสนาของผมล่ะเว้ยเฮ้ยยย จ่ายแค่นี้แต่ได้ยลโฉมนางฟ้า หลังจากที่ยืนอึ้งกับการถอดผ้าของน้องจนหมดชิ้น น้องก็ชวนผมเข้าห้องน้ำ คงด้วยอารมณ์ฟินที่ถูกเรียบเรียงมาเรื่อยๆตั้งแต่ต้นชั่วโมงทำให้ผมรู้สึก ถึงการอาบน้ำครั้งนี้มันดูวิเศษยังบอกไม่ถูก การลูบไล้ การลงสบู่ของน้อง มันดูละเอียดละเมียดละไม ตามฉบับคุณหนูยังไงยังงั้น ระหว่างที่น้องกำลังล้างสบู่ออกจากตัวให้ผม ผมอดไม่ได้จริงๆ ที่จะใช้สองมือประคองที่เอวของเธอ แล้วซุกใบหน้าลงไปจูบเบาๆที่ซอกคอ แล้วเลื่อนลงมาที่เนินอกขาวๆ และจบลงที่การได้ชิมจุกเล็กจุกนั้นบนเนินอก เป็นการบิวด์กันเบาๆพอหอมปากหอมคอ เพื่อแสดงให้น้องรู้ว่าผมพอใจในตัวน้องแค่ใหน 
                เช็ดเนื้อเช็ดตัวเรียบร้อยผมมานอนรอน้องที่เตียง จากนั้นน้องก็ออกจากห้องน้ำมาในชุดพันผ้าขนหนูสีขาวสะอาดตา เดินตรงมาหาผมที่เตียงแล้วบอกกลับผมว่า "นอนคว่ำเลยค่ะพี่ " ผมจัดการพลิกตัวนอนคว่ำให้น้อง น้องไม่รอช้าจัดการเอาหน้าอกขนาดใหญ่บดบี้ลงบนแผ่นหลังผม ไปพร้อมกับหายใจลดลงที่ใบหูของผมอย่างเบาๆ ลมหายใจแผ่วเบาที่ลดลงใบหู มันทำให้ผมรู้สึกตื่นตัวขึ้นทันทีเจ้าหนูของผมมันอยากจะลุกผงาดแต่ทว่าผมอยู่ในท่าที่นอนทับมันไว้ "พี่นอนหงายค่ะ "สัญญาณแห่งการเริ่มต้นมาแล้ว ผมพลิกตัวนอนหงาย เอาหมอน 2 ใบซ้อนกันแล้วหนุนลงเพื่อจะได้ยลโฉมและลีลาการบิวด์ของน้องอย่างชัดๆ น้องไม่รอช้าเริ่มเกมส์โดยการ ลงลิ้นที่อกผม และใช้ลิ้นต่อเนื่องจน ทั่วร่างกายผม เอาซะผมเกร็งซะตัวแทบเคล็ดด้วยความเสียว แต่มาสะดุ้งเสียวที่สุด ก็ตอนนี้แหละตอนที่น้องจับเจ้าหนูของผมตั้งลำ แล้วใช้ลิ้นเลียมาตั้งแต่โคนยันปลาย "ซี้ดดดด อ๊าาาา" ผมนี่ถึงกับหลุดปากครางออกมาโดยไม่รู้ตัวเลยทีเดียว กับท่วงท่าลีลาที่มันสุดซี๊ดดดปานฉะนี้ น้องใช้เวลาอยู่กับเจ้าหนูผมสักพักทำเรื่อยๆ อย่างไม่รีบร้อน ผมจะหลงรักเธอก็ตรงนี้แหละวุ้ย ไม่จบแค่การทำความสะอาดลำกล้องให้ผมแค่นั้น น้องจัดการซุกหน้าลงไปด้านล่างแล้วจัดการล้างบอลน้อยคู่ใจของผม อยากจะบอกว่า อื้อหือ!! โคตรเสียวเกร็งสุดๆ จากนั้นน้องก็จัดการหยิบขวดเจลเย็นๆมาพร้อมกับฝ่ามือนุ่มๆ ละเลงลงที่เจ้าหนูของผมและเริ่มการชักธง ผมเบรคน้องแปบแล้วขอน้องนอนลงให้ผมได้เชยชมและบิวท์ให้น้องบ้าง น้องยินยอมอย่างเต็มใจแล้วนอนหงายลง ในห้องนั้นคงจะไม่มีอะไร สว่างสไวได้เท่ากับเรือนกาย ที่ขาวผ่องเป็นยองไย สะท้อนแสงสลัวสีส้ม มันสุดแสนจะโรแมนซ์ผสมผสานกับอารมร์อีโรติค
         ผมไม่รีรอร่ำไร จัดการซุกลงไปที่คอด้านซ้าย ระดมจูบเบาๆผ่านใต้คลางข้ามมาทางขวาก่อนที่จะไหลผ่านลงมาอย่างช้าๆ แวะที่เนินอกเพื่อหยุดพักและเชยชมความสวยงาม ของเนินเขา 2ลูกที่ขาวผ่องประดุจว่าถูกหิม่ะปกคลุม จากนั้นก็เลื่อนต่ำลงมาอย่างช้าๆ วนเวียนอยู่แถวหน้าท้อง ก่อนจะแวบไปเฉียดแถวพุ่มไม้ทางด้านล่างที่พริ้วสไวเนียนนุ่มไร้ความระคายเคือง จากนั้นก็จัดการยกขาน้องขึ้นแล้วสไลด์ปลายจมูกตั้งแต่โคนขาไปจนสุดปลายเท้า เหลือบตามองไปที่น้อง ดูท่าแล้วคงเสียวจนเกร็งเลยทีเดียว หลับตาพริ้มพร้อมกับมีเสียงอื้ออึงเบาๆในลำคอ ผมจัดการล้วงลงไปเบาๆ ตรงพิกัดที่สำคัญตรงนั้น มันเริ่มมีน้ำแฉะเยิ้มออกมา มันสวยมาก มันดูสดอยู่เลย จากนั้นผมก็ขึ้นสูงมาลำตัวเราแนบชิดกันแล้วเริ่มคิสกันเบาๆ โดยใช้ริมฝีปากสักผัสกันบนล่างพอได้อารมณ์ ในขณะที่คิสกันแบบนุ่มนวล น้องก็จัดการใช้มือสาวเจ้าหนูน้อยไปด้วย สักพักผมก็ยอมแพ้แตกด้วยท่าง่ายๆ ท่านั้น มันเป็นความเต็มใจที่ผมไม่ต้องการรุนแรง หรือออกท่วงท่าบู๊ลิ้มอะไรกับน้องมากนัก เพราะน้องผ่านมือมาน้อย ผ่านงานมาน้อย ยังอุดมไปด้วยความสด ผมจึงอยากทะนุถนอมให้น้องบอบช้ำน้อยที่สุด กับผมในค้ำคืนนี้ บอกเลยมันฟินและสุขอย่างบอกไม่ถูก ทั้งๆที่ไม่ได้หวือหวา ลีลาดุเด็ดมากมายเท่ากับคนอื่นๆที่เคยพบผ่าน แต่กลับน้องคนนี้ผมกับรู้สึกมีพอใจและมีความสุขไปกับเธออย่างเรียบง่าย จนพี่คนนึงบอกผมว่านี่แหละสเน่ห์อย่างนึงสำหรับน้องที่ไม่เจนงานเท่าไร มันดูเคอะเขิลแต่้มันกลับน่ารักและมีเสน่ห์ไปอีกแบบ
              สำหรับท่านพี่ท่านใหน อยากสัมผัสความฟินในแบบที่นายชาเขียวได้ บรรยายออกไปด้านบนแล้ว บอกเลยต้องรีบจอง รีบจัดเลย นายชาเขียวบอกเลย น้องมีทีเด็ดบางอย่างที่ทำเอาติดอกติดใจ แต่ยังไม่อยากบรรยายลงที่นี้ อยากให้พี่ๆที่เลือกน้องได้โชคดีได้สัมผัสมันกับตัวเอง พูดแล้วจะหาว่านายชาเขียวโม้ เอาเป็นว่าอยากได้ต้องเจอ อยากเจอต้องจอง พลาดแล้วน่าเสียดายสุดๆ กับคุณหนูคนนี้
                                  >>>>Missคูเปอร์<<<

The End......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2015, 23:25:43 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: มิสคูเปอร์>>งานหวานใจละลายใครพลาดแล้วจะเสียใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2015, 16:16:47 »

แหม่ๆบอกเราว่าไม่ว่างที่แท้แอบหนีมาขับคูเปอร์นี่เองขับไงหว่าเอวถึงเคล็ด

A2Z

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: มิสคูเปอร์>>งานหวานใจละลายใครพลาดแล้วจะเสียใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2015, 00:19:45 »

เชอะ อย่าให้ได้กลับไปนะ จะไปจองทันที อิอิ

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 00:25:55 »

เชอะ อย่าให้ได้กลับไปนะ จะไปจองทันที อิอิ

jljhl jljhl  อิอิ อิจฉาผมอะจิ เค้าเรียกรักแท้ แพ้คนไกล้ คนไกล้คว้ามาเชยชมก่อนเสมอ  ฮ่าๆ ล้อเล่นน่ะท่าน รีบกลับมา ดาวดวงใหม่ รอจุติอีกเพียบบบบ  dgd dgd 

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 00:29:40 »

แหม่ๆบอกเราว่าไม่ว่างที่แท้แอบหนีมาขับคูเปอร์นี่เองขับไงหว่าเอวถึงเคล็ด

รถมันนิ่มขับเพลินไปหน่อย  dgd นิ่มแต่เสียวอย่างนุ่มนวลชวนเก็บมาเคลิบเคลิ้มละเมอหาเลยทีเดียวครับท่านอา  uilo uilo

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 12:17:36 »

ท่านขาเขียวเก๊บของดีไปอีกล่ะ ... คูเปอร์คันนี้ น่าพาไปดริ๊ฟดีแท้..... เขินนนนนน  เขินนนนนน

Jizzbo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 01:48:41 »

ขาวสวยหมวดเอ็กตัวเล็กจัดฟัน สเป็กเลย

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

yakooyakoo

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กันยายน 2015, 18:59:28 »

แหล่ม แท้คนนี้ ตัวจริงน่ารักมากคับ  hgjhg hgjhg eta04