-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์  (อ่าน 46102 ครั้ง)

sakarn45

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์
« เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 21:14:09 »

ไม่มีปลานะครับ
ผมมีคิวเที่ยว ลาว 26-30  มี.ค.
นั่งเครื่องจาก ชม. มาอุดร
ถึงสนามบินอุดร 15.00 น. วันนี้
ตัดสินใจแวะพักสำรวจ หนองคาย ก่อน
นั่งรถตู้จากสนามบิน 200 บาท ส่งถึงที่พัก
พัก โรงแรม หนองคายซิตี้โฮเต็ล 550 บาท
เช่ามอไซด์ รร. 150 บาท ต่อวัน
หาอะไรก่อนเป็นอาหารเย็น เสร็จก็เดินเล่น เข้ามานอนที่ รร.
เพราะนอนไม่ค่อยหลับมาหลายวัน wq
ปรากฎว่านอนไม่หลับอยู่ดี บั่นทอนสุขภาพsexมากๆ
รอถึงเวลาทุ่มกว่าๆเริ่มขี่ มอไซด์ สำรวจ น้องๆ จุดหมายปลายทาง
ย่านซอยข้างๆ โรงแรมแกรนด์ หนองคาย
เดี๋ยวมาต่อครับ

tigerone

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 21:20:43 »

ขอให้สมหวังครับ

sakarn45

• **
Re: ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 21:41:48 »

กำ พิมพ์ตั้งยาว บนโทรศัพท์ แฮ้งไปเลย eta07
เลยต้องพิมพ์ใหม่ เอาสั้นสั้น สรุปเลยแล้วกันครับ
ไปเจอบ้านหนึ่ง มีเด็ก 10 คน สลัวๆ เลยลากน้องออกมาคนหนึ่ง
อายุอานาม เกือบพ้นคุก น่าตาน่ารักดี
เข้า รร. ก็ชงเองกินเองครับ
เนื้อตัวดีใช้ได้ ไฟหน้าสีน้ำตาลอ่อนๆ ช่วงล่างแน่นพอสมควร  เป็นสาวเวียงจันทน์
ไม่เร่ง ไม่ห้าม ครับ ถามคำตอบคำแต่ไมีน่าบึ้ง ยิ้มแย้มแจ่มใสดีครับ
ค่าใช้จ่าย 600+200ทิป ครับ
ราคานี้ ถึง กินเองชงเอง แต่เมื่อเทียบ อายุ เนื้อตัว หน้าตา
ผมถือว่าทอนครับ ดีผิดคาด

ปล.เดี๋ยวกลับบ้านค่อยเรียบเรียงใหม่

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 21:44:57 »

พรุ่งนี้จะรายงานต่อที่เวียงจันทน์ครับ
ตอนนี้น้องเค้ากลับแล้ว
ผมจะไปลากคนใหม่มาก็ไม่ไหวละ เซ็ง ตัวเองเพลียเรื่องนอนไม่หลับเนี่ย

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 22:30:47 »

มารอเรื่อง ไปให้ถึง เมืองลาว  lowwww 

makua

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 23:35:05 »

โห  สุดยอดครับ  รอติดตามการบ้านพรุ่งนี้อีกครับ

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 09:52:58 »

เยี่ยมเลย ยังไม่ข้ามแดนก็ตีเวียงจันทร์ซะแล้ว รอฟังหลังจากข้ามแดนไปแล้วด้วยนะครับ ว่าท่านจะไปถึงไหน แค่ลาวหรือไปขี่แพนด้า 555

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 12:18:31 »

เอาแบบลายแทงการท่องเที่ยวก่อน ยังไม่ได้ปฏิบัติการ
ออกจาก หนองคาย 08.00 ค่ารถ 30 บาทไปด่าน
ถึงด่านมีรถตู้เสนอหน้าเพียบ ส่วนมากราคา 500+
แข็งใจไม่เอา เจอรถตู้คันหนึ่ง เพิ่งส่งคนจากลาวมาด่าน
จะกลับเวียง เอา 300 บวก ลบ คูณ หาร แล้ว ตกลงเอา
พามาส่ง โรงแรมแถวๆริมโขง ราคา คืนละ800 เอาก็เอา
(ตอนหลังเดินสำรวจมีดีๆกว่านี้เยอะ ไม่เป็นไรพรุ่งนี้ค่อยเปลี่ยน)
ระหว่างทาง คนขับรถบอกเป็นตำรวจเก่า  eta20
ถามมาเที่ยวสาวแม่นบ่อ เลยบอกไปชอบผู้สาว ซำน้อย
เขาเลยบอก รู้จักอยู่ เรียน ม.ปลาย เดี๋ยวจะโทรหา เป็นเพื่อน เที่ยว+นอน
ถูกใจ ไม่ถูกใจ ไม่เป็นไร ผมเลยตอบตกลง  เขินนนนนน
คิดค่ารถนำเที่ยวคืนนี้ 1000 บาท eta06
แพงเชียว แต่ไม่เป็นไร เสียคืนนี้คืนนี้คืน้ดียว พรุ่งนี้กรูเช่ามอไซด์ ขี่ไปเองโลด
เลยตกลงไป ถึง รร.เวลา 10.00น. ขึ้นห้องเสร็จ ไปกิน เฝอแซ็ป
กาแฟโจมา กลับมาถึง รร. 12.00 รอคนขับรถนัดกันใว้ 18.00 น.
ตอนนี้ขอขึ้นไปนอน้อาแรงก่อนครับ ใว้ตอนเย็นหรือดึกๆ จะมาเล่าให้ฟังอีก

chaiseen

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 20:58:42 »

นั่งเทียนรอกันไป สว่างเมื่อไรได้เห็นกัน

lovely_pimnara

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 23:15:02 »

ชอบ ๆ ครับ รอการบ้านเวียงจันทร์ อยู่นะครับ  hgjhg

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 11:04:21 »

18.00 น. ของวันที่ 27
รถตู้มารับพร้อมข่าวร้าย ว่าน้องนักเรียนไม่รับโทรศัพท์ roister
เห็นแววหล่นมาแต่ไกล กรูอยากได้นักเรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ uilo
ทำท่าโทรศัพท์ไปอีกเบอร์  พร้อมกับพาผมไปที่แห่งหนึ่ง
สักพักมีคนขี่มอไซด์ พาเด็กผู้หญิง น่าตาน่าละเหี่ยใจมาคนหนึ่ง red001
ผมเลยบอกไม่เอา  มันเลยพาผมไปแถวๆร้านเหล้า ชานเมือง  eta07
เอาอีกแล้ว มันทำกรูอีกแล้ว เข้าไปในร้านกวาดสายตาดู มีผู้หญิง
ประมาณ 10 กว่าคน เลยนั่งสั่งเบียร์ลาวมากินประกอบการดู
สังเกตุดู แม่งนมใหญ่ กันเกือบหมดร้าน มีน้องคนหนึ่งหน้าตาคล้ายๆขวัญ อุษามณี
เลยเรียกมานั่ง กินเบียร์จนเมาได้ที่ คุยกันพอหอมปากหอมคอ
ถามสนนราคาค้างคืน ตกใจจนสำลักเบียร์ แม่งเรียก 3000
พูดจริงๆหน้าตาหุ่นแบบน้อง ถ้ามาอยู่ในเมืองกรุง คงเรียกได้สบายแหละ
แต่มันเป็นร้าน โลคอล มากๆ เรียกแบบนี้รู้เลย ว่าจะต้มคนไทยแน่
ผมเลยไม่ok  roister
กลับมารถตู้ 3 ทุ่มกว่า เกือบสี่ทุ่ม เวลาเหลือน้อยเข้าทุกที
จะไปเที่ยวต่อ หรือไปไหนดี เลยให้โอกาสสุดท้าย บอกให้
คนรถโทร หามา ซักแป๊บนัดดูตัว คราวนี้สดุดตา หน้าเหมือนน้องปอย
ตกลงสนนราคากันที่ 2000 พามานอนที่ รร.
แต่พอมาในห้องยิ่งดูยิ่งเหมือนน้องปอย เลยหลอนๆหน่อย
เปิดตัวมา แม่งรีบเปิดทีวีดูเลย สร้างความคุ้นเคยกันซักหน่อย
เธอก็ไปอาบน้ำ ผมเมาๆก็เลยขี้เกียจเข้าไปอาบด้วย นอนอู้เอาแรง
ก่อน ผมอาบน้ำต่ออย่างรวดเร็ว ก็เข้ามาจู่โจมเลย สำรวจ ร่างกายนมกำลังดี
หุ่นเล็ก ยาว เจอชงเองกินเองอีกแล้ว ไม่ค่อยให้ความร่วมมือเท่าไหร่

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 11:16:25 »

ต่อครับ กล้วมันเด้ง เล่นบนมือถือ
ดูเนื้อตัว หุ่นดี นมขนาดกำลังพอดี ไฟหน้า สีน้ำตาลอ่อน
ช่วงล่างแน่นหนึบดี กว่าน้องที่หนองคาย ซัก สิบเปอร์เซ็น
หลังจากเสร็จกามกิจ น้องก็มานอนดูทีวีกันต่อ ljhgf
ซักพักพอหนังจบ ตี 1ชักเริ่มออกลาย จะขอกลับ eta20
ผมชักเห็นแวว ก็เลย ถ่วงเวลาน้อง เรียกกำลังคืนซักหน่อย
ซักพัก ได้ที่ก็เลยบอก น้องจะกลับก็ตามใจ แต่ขอพี่อีกที
น้องบอก กลัวพี่ทำนานอะ (ครั้งแรกผมทำประมาณ 30 นาที)
ผมบอกว่าไม่นานหรอก จับน้องชายใส่ cd . . ปล่อยอารมณ์เต็มที่
เกือบไม่เสร็จ หัวใจจะวาย แต่ก็เสร็จภายใน 10 นาที kjhg
พอเสร็จ ก็เชิญน้องกลับตามสบาย กรูจะหลับแล้ว

สรุป วันนี้ เสียอารมณ์ (ที่ไม่ได้นักเรียน)หล่น (บริการไม่ดี หนีกลับ)แต่ก็ยังดี ที่เสร็จไปสองดอก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2013, 11:18:24 โดย sakarn45 »

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 11:24:06 »

เดี๋ยวไปหาอะไรกินก่อน จะได้กลับมานอน
เพิ่งนอนไปไม่ถึง 5 ชม.เองครับ ถ้าไม่ได้นอนคืนนี้ไม่ไหวแน่ๆ
เย็นนี้ผมจะต้องวางแผนดีๆ เพราะพรุ่งนี้ต้องกลับเข้าไปนอน อุดร แล้วครับ
สงสัยต้องบุก สายลม 2 หรือ บันเทิงมิตรภาพ หรือ ไปหาสาวแกวที่เวียงจันทน์พลาซ่า ฯรฯ โอ้ยคิดไม่ออก

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 15:33:48 »

การบ้านน่าสนใจคับ รอติดตามตอนต่อไปคับ  ;khhg

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 16:11:22 »

pongz การบ้านเยี่ยมครับผม jljhl

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 17:28:19 »

2 คืนผ่านไปยังรู้สึก ขาดๆยังพิกล  wq
วันนี้ 10 โมงตัดสินใจย้าย รร. มาอินเตอร์ซิตี้ โฮเตล
ติดริมแม่น้ำโขง สัญญานโทรศัพท์ฝั่งไทยใช้ได้ตลอด
เพราะเกรง ผบ.โทรมา รร.ห้องดีกว่าเดิมเยอะ
แถมตรงข้าม ตรงชายโขงมีตลาดนัด
ก็ok ถ้าไม่ติดเรื่องสัญญานโทรศัพท์ คงจะไปพักที่
รร.แม่โขง ซึ่งข้างล่างมี สถานบันเทิงมิตรภาพ กับคาราโอเกะหิ้วสาวสวย eta04
จะได้สะดวกๆ น่าเสียดาย
เข้า รร.เสร็จ ออกไปกินข้ากินเฝอ กลับมานอน บ่ายโมงตื่น เกือบ 4โมง
ตอนนี้ร่างกายกลับมา 80-90 % แล้ว ที่กะๆจะไป สายลม 2 แบบยิงนัดเดียว
ก็ชักจะเปลี่ยนใจละ เดี๋ยวค่ำๆจะเริ่มออกปฏิบัติการต่อครับ
ขอให้โชคดี (อวยพรตัวเอง) 5555

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 18:50:31 »

แล้วตอนกลางวัน ท่านทำอะไรครับ เห็นกลางคืนโหมอย่างเดียวเลย hgjhg

lexlex

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 20:22:32 »

ขอบคุณคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

sep00002

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 23:40:18 »

ข้อมูล น่าสนใจ  eta03

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 00:16:34 »

รอตอนต่อไปครับ

pheebar

• X5 Club
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 09:14:30 »

อยากเห็นปลาเด้  jljhl jljhl

jawjaw

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 13:39:20 »

น่าสนมากครับทริปนี้ ( มีบอกพิกัดด้วย )  pongz pongz pongz

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 15:59:03 »

ติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 16:34:50 »

ติดตามตอนต่อไป

sep00002

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 22:36:09 »

รอ ติดตามผลงานคับ  eta30

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 00:41:15 »

ต่อสดๆคืนนี้ครับ
คืนที่ผ่านมากินแห้วเรื่องมันยาว
พอดีย้าย รร.ไปเจอ คนไทย ที่บินมาไฟล์เดียวกัน
นั่งรถจากสนามบิน อุดร ไปหนองคายด้วยกัน
พักที่ รร. หนองคายเดียวกัน
เสือกมาพักที่ รร.เเดียวกันอีก ก็เลยคุยกันถูกคอ
ผมก็เลยไปได้ไปหาสาวที่ไหน ทั้งๆที่เดินผ่านรถจัมโบ้
ทุกคันมันก็จะถามผมตลอด ว่าไปเที่ยวสาวไหม ljhgf
เห็นหน้าผมหื่นขนาดนั้นเลยเหรอ
ก็เลยชวนกันไปเที่ยว มาร์ค2 ดิสโก้เทค แถวๆ รร.เมอเคียว
กะจะไปหาจับเด็กแถวนั้น
ไปถึงก็นั่งกินเบียร์ลาวอุ่นเครื่องหน้าเธคเป็นคล้ายๆลานเบียร์
สาวๆแม่งเยอะมากๆ บางคนนี่ดูออกเลย ว่าเธอขาย
เหมือนเคย กัปตัน มาดูแลผมอย่างดี พร้อมกับกระซิบผมว่า
พี่ๆจะเอาสาวบอกนะ เดี๋ยวผมจัดให้ อีกแล้วเห็นกรูหื่นมากหรือไง
กินพอกึ่มๆก็เข้าไปในเธค ชนแก้วโต๊ะโน้นทีโต๊ะนั้นที กินทั้งเบียร์
ทั้งสมินอร์ฟ สีต่างๆ จนเมาปลิ้น เริ่มไม่ค่อยรู้เรื่องรู้ราว
พอแอลกอฮอล์ลลงไข่ เกือบตี1 ออกมาตามหากัปตันแม่งหายไปไหนก็ไม่รู้
เข้าไปกินต่อ กับน้องมัน เมาปลิ้นกลับมาถึง รร.เมื่อไหร่ก็ไม่รู้
ตื่นมาแฮงค์หมดเรี่ยวหมดแรงมาก แห้วครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 01:04:06 »

เช้าวันที่ 29เลยตื่นมาพร้อมกับความเสียใจ กรูไม่น่าเมาเลย uilo
พักผ่อนจนร่างกายฟื้นตัวเวลา 17.00 น. ทั้งวันกินอะไรแทบไม่ลง
ค่อยฝืนใจกิน พร้อมน้ำหวานอีกเพียบ เดินไปหา จัมโบ้
บอกพาไปหาสาวหน่อย คนขับรถคนหนึ่งเข้ามาทักพร้อมอาสาาพาไป
ตั้งแต่ 5 โมงเย็น ไป ทั้งแถวๆชานเมือง แถวดงโดก สายลมเย็น 2
Ktv คาราโอเกะ (ติดกับสถานบันเทิงมิตรภาพ)
ปรากฎว่าไม่ถูกใจผมซักที่ เริ่มรำคาญตัวเอง
ในที่สุดผมก็ค้นพบความจริงว่า เราชอบเด็กคุกๆนี่หว่า(มิน่าถึงหนีมาเที่ยวลาว)
ตัดสินใจไปถิ่นเดิม ละอองดาว ครับ
(เตรียมใจเรื่องเด็กค้างคืนชอบหนีกลับใว้แล้ว)
ไปถึง หมือนเดิม มี2ห้อง ห้องแรกพวกอยู่นาน
ห้องที่สอง สวรรค์ชัดๆสำหรับผมหน้าตา 15 16 17
จิ้มไปที่น้องคนหนึ่ง ปิดหน้าปิดตาอยู่ (เค้าอายแขกครับ)
สนนราคาค้างคืน 2000 ถามน้องเค้าจะกลับกี่โมง น้องเค้ายิ้มๆไม่ตอบ
นั่งบนรถตู้ด้วยกัน พออยู่ใกล้ๆเด็ก เจ้าหนูปึ๋งปั๋งขึ้นมาทันที
น้องเค้าเอามือมากุมมือผมใว้ ชวนคุย คุยเก่งนิสัยน่ารักมาก
ถามอายุ อายุ 17 มาจากหลวงพระบาง
คุยเรื่องโน่นเรื่องนี้ มาถึงห้อง น้องก็ไปอาบน้ำผมก็ไปอาบต่อ
มาบนเตียงก็เอามือมาจั๊กจี้ ผมเล่น น่ารักดี คุยเล่นกันไปมาเอามือลูบไล้
กันไป ผมก็เริ่มปฏิบัติการ สำรวจ นมเป็นกระเปาะ สีอ่อนๆ lkkjjhเกือบจะชมภู

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 01:56:32 »

พิมพ์ยาวแล้วแฮงค์เซ็งมากๆ
ต่อเลยแล้วกันครับ
นมเป็นกระเปาะ สีจางๆเกือบจะชมพู หัวนมเล็กกว่านิ้วก้อยผมครึ่งเท่า
โอยหัวใจจะวาย  mbvc ช่วงล่างขนมีนิดเดียว ไม่ถึงขนาดปิดแต่ไม่มีอะไร
ยื่นออกมาเกะกะลูกตา เล้าโลมจนแฉะ ผมก็โหลดcd ใส่
ช่วงล่างแน่น ผมปฏิบัติการ ไม่ถึง 10 นาทียอมแพ้แตก(วางแผนใว้เสร็จใวๆจะได้ฟื้นตัวเร็ว)
เสร็จก็มาคุยต่อกระหนุงกระหนิงเป็นชั่วโมง
เธอบอกว่าเมื่อคืนไม่ได้ทำงานไปเที่ยว มาร์ค 2 ยังเจอผม มั่วกับโต๊ะข้างๆอยู่
โลกของผมมันช่างกลมจริงๆ
เธอบอกมาทำงานได้ไม่นาน แถมเธอยังเป็นคนบ้านเดียวบ้านติดกันกับน้องฟ้า
คนที่ผม เอาครั้งแรก ในละอองดาว
เธอบอกบางครั้งเธอ ยังจัดส่งเพื่อนเธอให้แขก ที่มาเที่ยวเวียงจันทน์
ผมก็เลยขอเบอร์เธอใว้(ใครจะเอาก็pmมาครับผมไม่หวงแต่คุยกับน้องเค้าดีๆหน่อยนะครับบ)
ผมด็ถามว่าจะกลับกี่โมง เธอบอกเที่ยงคืน
ผมบอกไม่เป็นไร เธอก็มาเล่นบนตัวผม ซักพักก็จัดรอบที่สองเสร็จ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 02:11:41 »

เสร็จภาระกิจ รอบสอง เธอก็มาอ้อนมาซบ ประมาณครึ่ง ชม.
เที่ยงคืนเธอขอตัวกลับ เลยให้ทิปไป แสนหนึ่ง
ถึงกลับก่อน ผมถือว่าทอนครับ
นิสัยดี คุยเก่ง น่ารัก ขี้อ้อน วัยคุกๆ  เขินนนนนน
อยู่บ้านเราอายุ40 ไม่เงินถุงเงินถัง หรือ

คอนเน็คชั่นระดับเทพ เอเย่นต์เกรดa หาเด็กวัยนี้กินยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จบแล้วครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 07:52:08 »

ลงปลากรอบ นิดหนึ่งครับ
น้องเมื่อคืน

Podding

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 07:58:53 »

jljhl จากข้างหลังก็แจ่มแว้ว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 08:04:01 »

fdgdfdf hgjhg เสริมความเป็นชายด้วยวัยคุกๆของนอกด้วย แบบนี้จะมีโอกาสไหมหนอ eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 08:10:08 »

สรุปลายแทงนะครับทั้งที่ไปมา และที่พูดคุยกับคนไทย +คนลาว มา
เผื่อจะมีประโยชน์
หนองคาย -ซอยข้าง รร.แกรนด์,รร.บันเทิงจิต
เวียงจันทน์- ktv  คาราโอเกะ สถานบันเทิงมิตรภาพ รร.แม่โขง เด็กมาสองทุ่ม+

สายลมเย็น2 ซอยด้านหลัง รร.รัศมี มีเด็กตั้งแต่ 11.00-17.00 น.
            รร.เวียงจันทน์พลาซ่า เป็นนวด+นาบ สาวเวียดนามล้วนๆ
          ย่านชานเมืองแถวดงโดก
        ละอองดาว ตี้ห่าว วันเดอร์แลนด์
      บาร์ข้างๆ รร.อินเตอร์ซิตี้ หิ้วได้ น้องเค้าบอกมา
ทำหน้าหื่นๆเข้าใว้ครับ เดี๋ยวก็มีคนเสนอหน้ามาเอง555

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 08:25:02 »

fdgdfdf hgjhg เสริมความเป็นชายด้วยวัยคุกๆของนอกด้วย แบบนี้จะมีโอกาสไหมหนอ eta32

ครับถึงว่าคืนแรกที่เวียงจันทน์ น้องอายุ 19-20 ผมเฉยๆ
พอเจอวัยคุกๆ แค่นั่งติดกับ เจ้าหนูโด่เลย 555
อยู่เชียงใหม่ ไม่รู้จักเอเจ่นท์ ขั้นเทพ เลยอด
แอบมอง้เด็ก ม.ปลาย ที่บ้านเรา ดูไปยิ่งทรมานใจ  eta04
ให้น้องเค้ารู้ก็ไม่ได้ เพราะมันดูโรคจิต มากๆ
ไม่เหมือนเหล่เด็ก มหาลัย นั่นมันเรื่องธรรมดา
ปวดหัวกับตัวเองอยู่นี่แหละ

sri-arm

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 09:10:05 »

เยี่ยมมากเลยครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 10:08:00 »

แล้วตอนกลางวัน ท่านทำอะไรครับ เห็นกลางคืนโหมอย่างเดียวเลย hgjhg
กลางวันผมเดินเที่ยว แบบปกติครับ หาของกินด้วย บางทีก็นอนเอาแรง
ย่านใจกลางเมืองคล้ายๆ แถวนิมานฯ ที่เชียงใหม่แต่ใหญ่กว่า
โอ้โหเฮะ ตะกี้ผมไปกินกาแฟที่ร้านjoma เสร็จแล้วไปแลกเงินกีบเป็นเงินไทย
เจอเด็กสาวสองคน อายุ 15-16 เอาเงินไทยมาแลกเงินกีบ eta03
รู้เลยเมื่อคืนน้องไปทำอะไรมา อูย eta04 ไม่อยากกลับจริงๆ
แต่อยู่ต่อไม่ได้แล้ว เมียจับได่แน่ๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 13:35:19 »

กลางวันผมเดินเที่ยว แบบปกติครับ หาของกินด้วย บางทีก็นอนเอาแรง
ย่านใจกลางเมืองคล้ายๆ แถวนิมานฯ ที่เชียงใหม่แต่ใหญ่กว่า
โอ้โหเฮะ ตะกี้ผมไปกินกาแฟที่ร้านjoma เสร็จแล้วไปแลกเงินกีบเป็นเงินไทย
เจอเด็กสาวสองคน อายุ 15-16 เอาเงินไทยมาแลกเงินกีบ eta03
รู้เลยเมื่อคืนน้องไปทำอะไรมา อูย eta04 ไม่อยากกลับจริงๆ
แต่อยู่ต่อไม่ได้แล้ว เมียจับได่แน่ๆ

pongz fdgdfdf  ไปลุยเดี่ยวได้สบายเลยนะเมียไม่หวง แต่คู่หูท่านโดนเมียคุม

ของผมเมียไม่หวงไม่คุม แต่โดนตรวจสอบทุกชั่วโมงเลยแหละ roister ljhgf

.,mn ขอบคุณมากสำหรับการบ้านดีๆแบบนี้ น่าตามไปลอกเป็นอย่างยิ่ง mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

theman555

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 14:56:52 »

อ้าวหาเพื่อนไปด้วยไม่ได้เหรอฮะ คิดว่าได้เพื่อนเดินทางไปด้วยซะอีก แต่ก็เป็นข้ออมุลที่ดีฮะ เดี๋ยวถึงคิวผมเดินทางมั่งจะขอข้อมูลบ้างนะฮะ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 18:10:34 »

ตอนสุดท้ายของทริปวันนี้เปฌนวันที่ผมผิดหว้งเซ็ง เศร้ามากๆครับ
เครื่องบินออก 20.10 น. ผมนั่ง รถทัวร์ เวียงจันทน์ อุดร รอบ 14.00
ตอนก่อนขึ้นรถเมลล์เห็นเด็กสาวลาวน่าตาน่ารัก ใสๆ นั่งรอขึ้นรถอยู่
พอเข้าที่นั่ง เธอนั่งเยื้องกับผม ผมเหล่ไปตลอดทางเลย  eta04
ผมชอบมากๆเลย
รถถึงอุดร 4 โมงนิดๆ ผมนั่งรถไปสนามบินเช็คอินก่อน เหลือเวลา
ตั้งสามชั่วโมงผมเดิน ออกมาหาสามล้อ อ้ายๆไปเที่ยวสาวแน
สามล้อพาผมไป ที่แห่งหนึ่ง เข้าไปคุณพระช่วย  เจอน้องเค้าครับ
นาทีนั้นต่อให้ ครั้งเดียวสองพันผมก็จ่าย eta04
รีบบอกเด็ก น้องๆเอาคนนี้ เด็กบอกน้องคิมไม่ว่าง มีคนจอง  wq
ไอ้เชี่ย ผมเลยนั่งรอซักพักเลือกไปมั่วๆ 1 คน เอาเสร็จอออกมา
แม่งเจอน้องคิม ออกมาแล้ว
โห รู้งี้ผมรอดีกว่า เซ็งสุดๆ น้องคิมบอก จำไม่ได้หรือมาด้วยกัน
ผมก็บอกว่า ทำไมจะจำไม่ได้ ที่มาเนี่ยก็เผื่อจะเจอ
เรี่ยวแรงก็ใช้ไปหมดแล้ว  wq
เซ็งมากๆเลยมานั่งพิมพ์อยู่สนามบินเนี่ย
คงหมดอารมณ์ จะทำอะไรไปหลายวัน เสียดาย
ผมสังหรณ์ใจตั้งแต่ ตอนที่เรียกรถสามล้อแล้ว
ว่าอาจจะเจอน้องเค้า เพราะ 4-5วันเนี่ย โลกผมมันกลม บังเอิญแบบแปลกๆ
นั่งทำใจก่อนครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 30 มีนาคม 2013, 18:30:28 »

นั่งกินฮอตด็อก แก้เซ็ง
สรุปค่าใช้จ่าย ไม่นับการกินเพราะอยู่ที่ไหนก็กิน
4คืน 5 วัน
ค่า รร. รวม 4000
ค่าน้อง 4 คน 6 น้ำ 600+2000+2000+700 รวม 5300 ไม่รวมทิป
ค่ารถ 200+250+100+1000+400+500 +300 รวม2750

ค่าเครื่องไป กลับ รวม 2400

สรุป ถ้าลดค่าใช้จ่ายเรื่อง ค่า รร.  กับค่ารถ ได้โดยการมีคู่หู ก็ok . ครับ
ถือว่ามาเที่ยวด้วย ค่าน้องๆไม่เท่าไหร่ หนักค่าอยู่ค่าเดินทาง
ถ้าไม่มรปัญหาเรื่อง โทรศัพท์ นอน ไกลๆ แม่น้ำโขงจะถูกกว่าครับ
ถ้าว่างๆผมจะทำแผนที่ให้ครับ ทีหลังใครไปจะได้เช่ามอไซด์
ประหยัดค่ารถไปมากโข และสามรถเลือกที่พักแบบไม่เน้นทำเล
จะได้ประหยัดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มีนาคม 2013, 18:40:22 โดย sakarn45 »

theman555

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 31 มีนาคม 2013, 00:33:55 »

เป็นการบ้านที่ดีเยี่ยมมากเลยฮะ เดี๋ยวผมขอคำแนะนำบ้างนะฮะ เพราะตั้งใจจะไปหลังเคลียร์งาน+สงกรานต์เสร็จโรงแรมละอองดาวนี้ปกติห้องไม่ค่อยว่างตลอดเลยเหรอฮะ ผมจะจองช่วงที่ผมคิดว่าไปได้ ไม่มีห้องเลย ถ้าไม่มีห้องนี้ควรนอนโรงแรมไหนดีฮะที่ใกล้สุดฮะ แล้วราคาไม่แพง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 31 มีนาคม 2013, 06:42:14 »

โรงแรม บุดสะดาคำ ครับ
เดินไปละอองดาวได้ ราคา 600-700 ครับ
จำใว้นะครับ ละอองดาว  ห้องแรก เด็กเก่า  ห้องที่ 2 เด็กใหม่ 15,16,17 หาเอาที่ห้อง2(เล็งๆเอาเด็กอาจจะแต่งตัวไม่ค่อยสวย แต่งหน้าไม่ค่อยดี แต่ได้ดูหน้าจริงๆของน้องครับ ถ้าถูกใจแล้วจะติดใจครับ)
หันหน้าเข้าหาห้อง ห้องขวามือนั่นแหละห้องที่ 2
ให้ไปตั้งแต่ 18.00-19.00 น. พาเข้าห้องเสร็จให้รีบจัดการเลย แล้วจะไปไหนต่อหรือรอรอบ 2 ก็แล้วแต่เรา
เพราะโอกาสเด็กหนีกลับก่อนมีสูง ให้รีบซ้ำรอบ 2 ก่อนเที่ยงคืนนะครับ

http://www.agoda.co.th/asia/laos/vientiane.html?type=1&site_id=1410012&url=http://www.agoda.co.th/asia/laos/vientiane.html&tag=06f9fd9b-c08f-4e88-a584-21436915fc06&gclid=CIrpnpDPpbYCFVEU6wodLUYAFQ&cklg=1

คีย์เวิร์ด ละอองดาว 1 ,บุดสะดาคำ,สายลมเย็น 2,ละอองดาว 2,

http://th.soidb.com/vientiane/disco-club/index.html
รายชื่อสถานบันเทิง มีอันดับใว้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2013, 07:30:45 โดย sakarn45 »

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 31 มีนาคม 2013, 07:15:36 »

ส่วนหนองคายก็ ที่ผมมาร์คจุดแดงๆใว้นะครับ รร.บันเทิงจิต  ส่วนถนนนเส้นแดงแถว รร.แกรนด์มีทั้งสาย
รร.หนองคายซิตี้โฮเต็ล ก็ 550 บาท/คืน มีมอไซด์ให้เช่าที่ รร. ราคา 150 บาทต่อวัน

theman555

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 00:32:52 »

อะโห ขอบคุณ คุณ sakarn45 มากเลยฮะ

kawai

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 19:02:00 »

การบ้านเยี่ยม เคยลองสาวญวนไหมครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 02 เมษายน 2013, 09:07:21 »

การบ้านเยี่ยม เคยลองสาวญวนไหมครับ
ไม่ได้ลองครับ ไปลาวก็อยากได้สาวลาว แต่ถ้าไปคราวหน้าอีกครั้ง คงลองแน่ๆครับ
เวลามีน้อยครับ เรี่ยวแรงก็ไม่ค่อยมี  eta07

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 20:23:52 »

สุดยอดมากพี่ท่าน ขอคารวะ
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

cmx

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 20 เมษายน 2013, 13:51:31 »

อ่านแล้วท่านสุดยอดมาก คงต้องไปเที่ยวบ้างแล้ว ว่าแต่เบอร์น้องคนที่ว่า พีเอ็มมาบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 20 เมษายน 2013, 13:54:46 »

เบอร์ตามฟอร์มครับ
ลบหมดเกลี้ยง เพิ่งไปหาเมียมา
ผมเก็บใว้แค่ 3 วัน ขอโทษด้วยครับ

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 22 เมษายน 2013, 20:48:03 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ มีโอกาสจะไปลองมั้ง eta03