-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคคุยโทรศัพท์มัดใจสาว 5 ข้อเท่านั้น สำหรับการเริ่มต้นจีบสาวๆ  (อ่าน 5810 ครั้ง)

dm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เทคนิคคุยโทรศัพท์มัดใจสาว 5 ข้อเท่านั้น สำหรับการเริ่มต้นจีบสาวๆ

1. แค่ครึ่งชั่วโมงพอ
การโทรคุยกับสาวจุดประสงค์ที่แท้จริงก็คือการชวนเธอออกเดท ไม่ใช่ไปสนทนาปัญหาบ้านเมือง เอาไว้คุยกันตอนออกเดทจะดีกว่า

2. ขอวางตอนสนุก
คุณอาจไม่เคยวางสายในขณะที่การสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานออกรสชาติ แถมยังคุยต่อไป 3 ชั่วโมง 4 ชั่วโมง จนในที่สุดก็ไม่มีอะไรจะพูดอีก แต่ก็ยังไม่วางสาย จนในที่สุดเธอก็เบื่อคุณ สิ่งที่ต้องทำ คือ คุณต้องวางสายทุกครั้งที่คิดว่าการสนทนากําลังเป็นไปอย่างสนุก เรียกว่าเมื่อถึง"จุดสุดยอด" เมื่อไหร่ คุณต้องวางทันที เพราะจะทําให้เธอคิดถึงคุณ คิดถึงบท สนทนาที่ดีระหว่างคุณและเธอ และพอครั้งต่อไปที่คุณโทรไปหา คุณจะรู้สึกได้เลยว่าเสียงเธอนั้นดีใจมากเวลาที่คุณโทรมา

3. วางสายก่อนได้เปรียบ
อย่ารอให้สาวเป็นคนขอวางสายก่อน คุณต้องบอกเธอก่อนทุกครั้ง โดยที่จะต้องทําตัวให้ท้าทาย ทําเหมือนว่ามีสิ่งที่สําคัญกว่าเธอรอคุณอยู่ ทําให้เหมือนกับว่าคุณนั้นชอบที่จะคุยกับเธอ แต่ถ้าไม่ได้คุยคุณก็ไม่เป็นไร

4. โทรทำไมทุกวัน
หลายคนคงคิดว่าการคุยโทรศัพท์จีบสาว ต้องโทรไปทุกวัน โทรไปเรื่อย ๆ บอกเธอว่าคิดถึงอย่างโน้นอย่างนี้ เพราะเดี๋ยวเธอก็ใจอ่อนเอง บอกได้เลยว่าคุณกำลังคิดผิด ผู้หญิงนั้นถ้าเธอชอบเราไม่ว่าจะโทรไปทุกวันหรือไม่โทรหาเธอ เธอก็ยังชอบคุณอยู่ดี การที่ไม่โทร ไปหาเธอบ้าง จะทําให้เธอกระวนกระวายใจและคิดถึงคุณมากยิ่งขึ้น แต่คุณลองคิดดู ถ้าเธอยังไม่ได้ ตัดสินใจว่าจะชอบคุณหรือไม่ แต่คุณโทรไปหาเธอทุกวัน ๆ คุณนั้นกําลังบอกเธอเลยว่า ความสุขทั้งหมดของคุณขึ้นอยู่กับเธอคนเดียว คุณไม่ได้เป็นสิ่งที่ท้าทายเลยสําหรับเธอ เธอรู้ได้ทันทีว่าคุณเป็น ลูกไก่ในกํามือ โทรไปวันเว้นสองวันบ้าง บางครั้ง ก็ 3-4 วันครั้ง จะทําให้เธอรู้ว่าคุณมีชีวิตเป็นของตัวเอง

5. คุยเรื่องอื่นบ้าง
อย่ามัวแต่คุยเรื่องทั่วไป เช่น ทําอะไรอยู่ อยู่ที่ไหน วันนี้กินข้าวกับอะไร วันนี้ไปไหน ช้อปปิ้งมา เหรอ ซื้ออะไรมา การคุยแบบนี้ใครก็คุยกับเธอได้และคุณจะทําให้เธอเบื่อ การคุยเรื่องทั่วไปนั้นเรา จะคุยเฉพาะตอนแรกๆ ที่เราโทรไปเท่านั้น จากนั้นคุณต้องคุยเรื่องที่เกี่ยวกับความรู้สึกเธอ ความคิด ของเธอ ถามเธอว่าเธอคิดยังไง รู้สึกยังไงกับเรื่องนี้เรื่องนั้น จากนั้นก็ให้เธอเผยตัวตนของเธอออกมา ให้เธอเปิดใจกับคุณมากขึ้น และที่สําคัญคืออย่าคุยเรื่องที่มันเครียด หาเรื่องที่คุยแล้วทำให้เธอรู้สึกสบายใจ แล้วเธอจะรู้สึกไว้ใจคุณยามที่เธอมีเรื่องไม่สบายใจอะไร เธอจะคิดถึงคุณก่อนเป็นคนแรก และเป็นฝ่ายโทรไปหาคุณเอง จากนั้นค่อยสร้างสัมพันธ์แล้วค่อยขอเธอเป็นแฟน แต่ขอฝากไว้หน่อย นะไม่ใช่โทรคุยกันครั้งแรกก็ขอเป็นแฟนเลย วัยรุ่นอย่าใจร้อน เพราะสิ่งไหนที่ได้มาง่ายก็ไปง่ายได้ เช่นเดียวกัน

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

วิธีนี้ใช้ได้ผลจริง คอนเฟิร์มสาวติด

ตอนนั้นจีบสาวน่ารักระดับลีดคณะ ผมก็คนหน้ากากๆธรรมดา

ไปเอาวิธีนี้มาจากในเน็ต คุยไปคุยมาเธอติดผมซะงั้น pongz

poojung3

• **

eta03 อยากย้อนกลับตอนไปเรียนมหาลัย เดี๋ยวนี้คงโทรคุยไม่ได้แล้วละ เดี๋ยวงานงอกเปล่าๆ  fdgdfdf

citylife_01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ใครกำลังจีบสาวอยู่ ลองเอาไปใช่ดูนะครับ ผมเห็นด้วยกับท่านเทพครับ เป็นวิธีที่ได้ผลมากที่สุดครับ  pongz

kobeoom

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

นาน ๆ โทรนี่เป็นวิธีการที่ใช้ได้ผลมาก ๆ ครับ
 ;khhg
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz เป็นเทคนิคที่ดี น่าลองเอาไปใช้ เสียดายที่เรามันสูงวัยไปแล้ว เด็กๆมันเลย
ไปสนใจพวกหนุ่มๆ กันหมดเลย ปล่อยคนแก่อ้างว้างคนเดียว uilo
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

cmman573

• เด็กทะลึ่ง

อิๆๆต้องเอาไปลองซักวิธี

motoadd

• แอบจิต
  • **

ขอวางตอนสนุกนี่ใช้ได้ผลตลอด เดี๋ยวมีโทรกลับ  pongz

satan555

• **

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ    eta08   ทำให้ผมรู้ได้เลย ว่าผมมัน  อ่อนจริง ๆ   eta07

tum_dtk

• **

ตามสูตร ต้องชิ่งวางก่อนเสมอคับ555 pongz eta08

nanaxx

pongz pongz  ขอบคุณครับผม สวดยอด

hookupss

• คะแนนจิตพิสัย +0/-2

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

สมัยเป็นแฟนกันใหม่ๆ เคยคุยกันนาน 3 ชั่วโมง (โคตรนานเลย หยุดเพราะแบตหมด)
เดียวนี้คุยกัน 5 นาที รู้สึกว่าหูร้อนแล้ว แนจาวางอย่างเดียว ไม่ไหว...... ouiy ouiy
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

nanaxx

สมัยเป็นแฟนกันใหม่ๆ เคยคุยกันนาน 3 ชั่วโมง (โคตรนานเลย หยุดเพราะแบตหมด)
เดียวนี้คุยกัน 5 นาที รู้สึกว่าหูร้อนแล้ว แนจาวางอย่างเดียว ไม่ไหว...... ouiy ouiy

eta20 สงสัยจะคุยมาเยอะแล้สท่าน

KDNCLV

• V.I.P.
  • *

จะจดไปปฏิบัติตาม ค๋าบบบบบ 

Phayathai W.

• **

ที่ท่านว่ามานั้นมันก็ดีละครับ - แต่ปัญหาของผมคือ ยังหาคนโทร.ไปคุยด้วยไม่ได้น่ะสิ ไม่งั้นคงได้ลองวิชาซะหน่อย

กระเจี๊ยวหวาน!

• **

เป็นเคล็ดลับที่ยอดเยี่ยมของท่านเทพฯ เลยครับ หากย้อนกลับไปเป็นวัยรุ่นได้นี่ จะได้ลองนำวิชานี้ไปใช้สะหน่อย ตอนนี้เป็น ส.ว ซะแร๊ว อิ อิ  ;khhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

LayijiKung

ยังไม่มีเบอร์สาวให้คุยเรยย eta07

TIK9911

• *

pongzเทคนิคนี้ได้ผลดีเสมอ. ถูกทุกข้อ. ใช่แล้วได้ผลแน่นอน เยี่ยมมากครับ dsgjsd

aloha

มันต้องนำไปประยุกต์ให้เข้ากับสาวแต่ล่ะคนอีก ขอบคุณนะคับ   eta08

mraregit

• แอบหื่น

hammer979

• *

อ่านละคิดถึงวัยเรียน

Sexman999

• แอบหื่น

pongz
ขอใช้บ้างครับ

mokoro_s

• magPugVE
  • *
  • Country: bo

mbvc mbvc จะขอลองไปใช้ดูครับ

Sheman

• V.I.P.
  • *

ขอขอบคุณมากครับ
-จำหน่ายรับติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV  ระบบไฟฟ้า จัดทำเ็วปไซด์ จานดาวเทียม
-รับวางงานระบบ ทุกชนิด 
สนใจติดต่อ 0819602632

ABUDABE

• แอบจิต
  • **

นี่มันดวนฮวน ชัดๆ

notty

• *

ขอบอกตรงๆว่าโดนมากครับผม

SherryArm

• I'm not professional...
  • แอบหื่น
    • www.facebook.com/BBRETROBOY

เป็น 5ข้อที่มีเหตุมีผลมากๆ ครับ ^^
My Communities 
                           : www.twitter.com/SherryArm
                           : www.youtube.com/SherryArm
                           : myspace.com/SherryArm
                           : Skype " sherryarm "

henhunter

• *

ขอบคุณสำหรับทริปนะครับ โดยเฉพาะข้อ 5 อิอิ ไว้ผมจะลองเอาไปใช้ดู อิอิ eta03

pass2553

• *

เคยใช้มุขนี้ครับ
ดี
ได้ผลมาก

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

หึหึ มันเป็นวิธีที่ดีนะครับ

แต่ส่วนมากมือใหม่ทำไม่ค่อยสำเร็จหรอกครับ เพราะใจร้อนเกิน แพ้ภัยตัวเอง

โทรหาเขาเช้าเย็นๆ