-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ถึงสมาชิกทุกท่าน กรุณาเข้ามาอ่านด้วยครับ  (อ่าน 567 ครั้ง)

manspringer

• บุคคลทั่วไป

แจ้งไปยังสมาชิกทุกท่าน  ในการตอบกระทู้  หรือคอมเม้นกระทู้ 

ขอความกรุณางดการโพสแต่อีโม อย่างเดียวครับ  รู้สึกว่าเรื่องนี้

มันจะเป็นกฏของบอร์ดด้วยนะครับ   เวลานี้ยังพบเห็นสมาชิกหลาย

ท่านโพสแต่อีโมอย่างเดียว  อยากให้ช่วยกันแสดงความคิดเห็น

หรือแสดงการขอบคุณเล็กๆน้อยๆ เป็นกำลังใจมากกว่า

หากยังมีการพบเห็นว่าท่านใดโพสแต่อีโม 

ทางผู้ดูแลจะขอแบนไอดี  3  วัน

หากมีครั้งที่สองลบไอดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2008, 22:25:33 โดย Jim_Acer »

batman

รับแซ่บครับ  วันนี้มาแนวดุ ::)  ;khhg

acer2518

09876                                                                                                            ครับผม :-[

pass07

รับทราบ ครับ

9669

รั บ แ ซ่ บ ค รั บ

dvd6699

:-\  อะไรคือ อีโม รู้จักแต่ อีโม๊ะ อิ อิ  jljhl

narzzezus

pongz เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ

karat

รับทราบ แล้วครับ ljhg

LeeJK

:-\  อะไรคือ อีโม รู้จักแต่ อีโม๊ะ อิ อิ  jljhl
อีโมฟอร์ม 09876