-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านชีค ไล่มันชินี่ออก!  (อ่าน 533 ครั้ง)

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • รอง Global Moderator
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ท่านชีค ไล่มันชินี่ออก!
« เมื่อ: 12 เมษายน 2012, 13:25:10 »

แปลคร่าวๆ

คำแปล
ทั่นชีค: กุจ่ายเงินมาตั้งเยอะเพื่อไอ้นี่เรอะ!!!
แฟนปืนโต: คุณซื้อ Class ไม่ได้หรอกเฟ้ย
เสี่ยหมี: โคตรเห็นด้วยเลยว่ะ
เวนเกอร์: เงินแค่นั้น ผมทำอาร์เซนอลได้ตั้ง 20 ทีมเชียวนะ xD
ทั่นชีค: @เวนเกอร์ จะเซ็นฯ คุณมาอยู่ซิตี้ต้องจ่ายเท่าไหร่
ป๋าแพนด้า: คราวหน้าบอกผูจัดการของคุณด้วย อย่ามาเล่นเกมจิตวิทยากับผม เพราะผมน่ะอันตรายจริง
เวนเกอร์: @ทั่นชีค เก็บเงินของคุณไว้เถอะ ผมพอใจกับอาร์เซนอลอยู่แล้ว ดูดิ ชื่อผมกะชื่อทีม Match กันจะตาย
มันชินี่(ใกล้หัวขาด): ทั่นขอรับ ผมสามารถทำให้มันดีขึ้นได้ในฤดูกาลหน้านะขอรับ เพียงแต่ ผมขอเงินมาซื้อโรนัลโด้กับเมสซี่อีกหน่อย...
ทั่นชีค: @มันชินี่ ไอ้เยียดเปียด!!! มรึงถูกไล่ออก!!!
มันชินี่(ใกล้หัวขาด): ทำไมต้องเป็นตูตลอดเลยฟะ... :-(
เกรียนโอ้: แล้วบอสก็เจอเหมือนผมจนได้นะครับ
แฟนผี: ทำไมต้องเป็นพวกเราตลอดเลย

ปล. ทั้งหมดไม่ใช่เรื่องจริง

แถมๆๆ

โรแบร์โต้ มันชินี่

ทำไมแมนยู:-)ได้กรรมการช่วยตลอดเลยวะ! ไม่แฟร์ว่ะ

มูริญโญ่ , เวนเกอร์ ชื่นชอบสิ่งนี้

มูริญโญ่ : ดูเหมือนเราจะเจอปัญหาอย่างเดียวกัน พักหลังมานี่เรอัลของอั๊วะก็สะดุดเพราะพิษกรรมการ

เป๊ป : ^3^

อัลเลกรี : กล้วยเหอะ ยูฟ่าโลน่า! มิลานของกรูตกรอบก็เพราะไอ้ลูกจุดโทษโง่ ๆ นั่น! กะอีแค่ดึงเสื้อระหว่างลูกเตะมุมมันกลายเป็นลูกจุดโทษได้ไงวะ! ถ้าเนสต้ามันดึงกางเกงผู้เล่นบาร์ซ่าก็ว่าไปอย่าง

เฟอร์กี้ : ใจเย็น ๆ พรรคพวก , ชั้นคิดว่ากรรมการอาจจะสับสนเพราะผู้เล่นบางประเภท

ซัวเรส : ใครบ้างอ่ะ?

บุสเกตส์ : อืมมมม

เฟอร์กี้ : ตูล่ะหน่ายกับพวกมันจริง ๆ , ยังไงก็ตาม ชั้นไม่เคยซื้อกรรมการนะเฟ้ย

คิงเคน : นายไม่จำเป็นต้องซื้อหรอก เพราะว่านายได้พวกเขามาฟรี ๆ อยู่แล้ว XD

เฟอร์กี้ : เย้! และชั้นได้ส่งเสากับคานไปให้นายด้วยนะเคนนี่ เตะอัดไปเรื่อย ๆ ล่ะ XD

คำแปลอันสุดท้ายแบบ กาก

ตาเรส : ตูยิงได้สองประตูเฟ้ย....ถือว่าไม่เลวๆใช้ได้ 5555
หลุยส์ : อะไรของแกไม่เลว.....ตูกองหลังนะเฟ้ยยังยิงได้ 2 !!
เทอร์รี่ : @หลุยส์ เฮีย 4 ว่ะ ฮรี่ๆ
AVB : พวกมรึงทำตูโดนไล่ออก
เสี่ย : หยุดพูดเลยไอ้พวกโง่ ตูต้องการถ้วยยยยยยยยยย
อันเช : ขอบคุณพระเจ้า ดีนะกรุออกมาเเล้ว
มาริโอ้ : ข้าคือเทพของเทพเฟ้ย จาก 11 ลูกที่ยิงไปพวกแกกระจอกมว๊าก
เซโก้ : @ เกรียนโอ้ ข้าเก่งกว่าเอ็งเว้ย เดี๋ยวๆๆ เรื่องนี้ถึงครูมันชินี่แน่
กุน : มีคนนึงวุ้ยมาจากประเทศเดียวกับเมสซี่ ยิงไปตั้ง 16 ลูก ชื่อเท่ห์จัดว่า เอลกุน ( แมร่งอวยตัวเอง 555 )
หมูรูน : ไอ้พวกนี่แมร่งฮาว่ะ
RVB : เงียบตูดเหอะ ไอ้พวกบร้าาาาาา

ดูเอาฮาละกันนะครับ ไม่อยากให้เพื่อนเครียดกัน ระหว่างลุ้นแชมป์กันมันส์ทุกลีคเลย
ที่มา www.soccersuck.com
ขอบคุณ http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S11942011/S11942011.html