-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 498 ครั้ง)

benpod

• บุคคลทั่วไป
ช่วยชี้แนะด้วยครับ
« เมื่อ: 23 กันยายน 2008, 09:09:21 »

ผมสนใจเวปหนึ่งและอยากจะสมัครเป็นสมาชิกไม่รู้ว่าเป็นสถิติจริงหรอหลอกเอาเงินหากพี่ๆทานใด้ทราบข้อมูลเกี่ยวกับเวปนี้ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

http://www.fixsoccer2005.com/

หากมีเวปไหนน่าสนใจช่วยแนะนำผมด้วยนะคับ

ขอบพระคุณอย่างสูง

acer2518

Re: ช่วยชี้แนะด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กันยายน 2008, 10:12:27 »

09876...ฟังดูดี..แต่ไม่รู้ว่า สถิติ หลอกรึป่าว...คงต้องยอมเสียค่าโง่ดู ถ้าอยากลองจริงๆ....แต่สองพันก็แพงจัง...มันเหมือนบังคับให้เราเล่นหนักไปในตัว..
..น้อยๆก็ต้องจิ้มเป็นหมื่นขึ้นไป ไม่งั้นไม่คุ้ม เกิดเสียหรือว่าถูกแค่ครึ่งก็ เซ็งเป็ดเลย (นอกจาก ท่านจะแอบแชร์กันหลายๆคน อิอิ ห้าคนก็ สี่ร้อย ฮาๆ)

::)...ถ้าให้ถูกจริงเกิน แปดสิบเปอร์เซ็น ก็น่าลอง....(แล้วแต่ท่านล่ะกันครับ) ยังไงก็ขอให้ รวยๆ เฮงๆ นะครับ.. 09876

cmman573

Re: ช่วยชี้แนะด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กันยายน 2008, 10:27:53 »

ขอบคุณสำหรับเว็บนะท่าน benpod  ส่วนท่านจิมขอบคุณสำหรับคำชี้แนะครับ