-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อน ๆ คนไหนไปดูฟุตบอลสโมสรของเชียงใหม่ประจำบ้างครับ  (อ่าน 436 ครั้ง)

Simple_Man

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่ว่าเชียงใหม่เอฟซี หรือว่า ทีทีเอ็มเชียงใหม่ก็แล้วแต่ อยากรู้จัก อยากฝากตัว อยากติดรถไปดูด้วย 55+
แค่คนเดินดิน คนธรรมดา..

KinTabb

• Administrator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เคยไปดูเอฟซีกับเพื่อนฤดูกาลก่อนที่จะขึ้นดิวิชั่น1 (แล้วก็กลับดิวิชั่น2จนได้)
หลังจากนั้นงานยุ่งจริงๆไม่มีเวลาไปเลยครับ ไม่รู้ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้ว

dsgjsd

sodax

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมไปดูทุกนัด ครับ เสร็จจากดูเสร้จก็ไปต่อบ้างบางครั้ง