-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเตะบอล  (อ่าน 809 ครั้ง)

phitchayut

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ชวนเตะบอล
« เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 23:18:16 »

มีท่านใดเล่นฟุตบอลหรือฟุตซอลเป็นประจำบ้าง ในเชียงใหม่ คือผมอยากเล่นแบบว่าหนุกๆอ่ะ ตั้งแต่มาอยู่เชียงใหม่ไม่ค่อยได้เตะเลย อยากหาเพื่อนๆเตะบอล ขอเป้นเดือนหน้าน่ะครับ

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • รอง Global Moderator
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ชวนเตะบอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 09:45:44 »

จริงๆมันมีท่านเทพหลายคนนะครับที่เขาก่อตั้งทีมฟุตบอลของCMXseed เลยก็มีนะครับ แต่รู้สึกว่าช่วงนี้กิจกรรมนี้ยังน้อยลงเท่านั้นเองอะครับ
ส่วนตัวผมชอบเล่นนิดหน่อยครับ แต่จะชอบวิเคราะห์เกมส์มากกว่าครับ (ไว้ลงทุนนะเอิ้กๆ) mbvc

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 12:34:34 »

น่าสนครับ เล่นแถวไหนกันเหรอครับ
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • รอง Global Moderator
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 14:43:10 »

น่าสนครับ เล่นแถวไหนกันเหรอครับ
ผมก็ไม่เคยเล่นกับพวกเทพๆในบอร์ดนี้ครับ เอาเป็นว่าผมแนะนำให้ลองติดตามข้อมูลของท่านเทพฟุตซอลทั้งหลายในนี้ละกันครับ คลิ๊กเลยจ๊ะ

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 เมษายน 2012, 12:06:49 »

เคยไปเลยเล่นกับเพื่อนๆๆในเวปได้ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เข่าพังละครับ