-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Cmman วิเคราะห์ ผลบอล  (อ่าน 631 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป
Cmman วิเคราะห์ ผลบอล
« เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 13:32:04 »

หลังจากห่างหายจากการวิเคราะห์ไปนาน แถมไม่มีส่วนร่วมในการเล่นเกมส์

เพราะต้องเป็นคนคิดเงินและคะแนนให้สมาชิกทั้งหลาย ได้ร่วมสนุกกัน อิๆๆๆ

เลยต้องผันตัวเองมาวิเคราะห์ผลบอลแทน  แถมช่วยให้คนบางคนหรือหลายคน

เข้ามาแอบปั่นกระทู้ กร๊ากๆๆๆๆ ไม่พูดพร่ำทำเพลงเริ่มเลยดีกว่า

Middlesbrough vs Chelsea ต่อ1
   คู่แรก โบโร่ เล่นในบ้านเจอ เชลซี ซึ่งผู้เล่นส่วนใหญ่กลับมาจากการรับใช้ชาติ
แถมบางคนพกอาการบาดเจ็บกลับมาด้วย ราคาต่อ 1 ลูกสำหรับผมคิดว่าน่าจาแพงไป
แถมโบโร่ เป็นทีมผีเข้า เวลาเจอทีมใหญ่ มักจาเล่นดี อย่างแย่ถ้าแพ้ไม่น่าจาเกิน
1 ลูกเผลอๆจาชนะทีมเชลซีได้เป้นทีมแรกของฤดูกาลนี้เลยก้อได้ อิๆๆๆๆๆๆ

Arsenal ต่อ1.5 vs Everton
  มาที่ทีมเด็กปืนกันบ้าง  หลังจากเกิดอาการฟอร์มหลุดมา 2 นัดติดต่อกัน นัดนี้
มาเจอ ทอฟฟี่โรคจิตปีนี้เล่นดีนอกบ้าน ผมเลยมองไม่ออกว่าใครจาชนะ เอาเป็นว่า
น่อลยิงเร็วมีสิทธิ์ไหล แต่ถ้าหมดครึ่งแรงไม่ยิงสงสัยจาไม่ชนะอีกนัดละค้าบบบบบ

Aston Villa   ต่อ0.5 vs Portsmouth   
  วิลล่าฟอร์มดีอย่างต่อเนื่อง แถมเล่นในบ้านอีก แต่ไสยศาสตร์มักมีจริง ผมรู้สึกว่านัดนี้
มันจาไม่ชนะเพราะอาไรหรือ ก้อเพราะมันไม่ชนะ กร๊ากๆๆๆๆ

Bolton Wanderers เสมอ vs Blackburn Rovers เสมอ
 คู่นี้มองยังไงก้อมองไม่ออก ว่าใครจาชนะเพราะทรงบอลปีนี้น่ารันทดจัยพอกัน
เอาเป็นว่าผมแอบเชียร์ให้โบลตันแพ้ละกัน อิๆๆๆ

Fulham ต่อ0.5 vs Sunderland   
 เจ้าสัวน้อย ชอบเล่นงานทีมใหญ่แต่เจอทีมระดับใกล้เคียงกัน กับทำอาไรชาวบ้านไม่ค่อยได้
แต่นัดนี้ จากการดูวิถีดางตก ณ เวลาใกล้ตีสาม จาเห็นว่าเจ้าสัวน่าจามีโชคในนัดนี้

Liverpool ต่อ1.5 vs Wigan Athletic
 หึๆๆๆ คู่สุดท้ายไม่อยากบอกว่าผมเชียร์ทีมไหน แต่กองหน้าคนสำคัญเกิดเดี้ยงถามหานี่ซิ
จามีใครช่วยยิงประตูไหมเนี้ย  เอาเป็นว่าอยากให้หงษ์ชนะ และร๊อบบี้ คีน ยิงในลีกได้ซะที
แต่ลึกๆก้อแอบกลัว วีแกนของ สตีฟ บรู๊ช ที่รู้จักวิธีเล่นกับหงษ์เหลือหลาย แต่เอาน่า ขนาด
ผีแดงปีนี้ยังชนะ แล้วทำไมปีนี้จาจัดการถล่มวีแกนไม่ได้เชียวหรือ หึๆๆๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2008, 13:35:19 โดย cmman573 »

pass07

Re: Cmman วิเคราะห์ ผลบอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 13:51:23 »

jljhl   น่าสนใจ ๆๆ

Sylar

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 13:54:48 »

ขอให้หงส์ชนะ  hgjhg

cmman573

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 14:20:09 »

กร๊ากๆๆๆๆ ว่าละ ท่าน Pass07 กับอีตา เซล่า มันเข้ามาปั่นกระทู้เจงๆๆๆ

nirvana1982

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 16:00:01 »

fdgdfหง่ะ ตั้งกระทู้ ล่อเป้านี่เอง กรรม 

mormor1973

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 17:07:50 »

วิเคราะห์ได้ดี  uiuo

pass07

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 17:10:31 »

กร๊ากๆๆๆๆ ว่าละ ท่าน Pass07 กับอีตา เซล่า มันเข้ามาปั่นกระทู้เจงๆๆๆ

ไม่ได้มาปั่น ครับ แต่มาดุ ทัศนะ ในการวิเคราะห์ ต่างหาก  ttu

acer2518

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 22:34:23 »

09876.....ขอบคุณน้อง CMMAN มากๆครับ...วิเคราะห์ได้น่าฟังจริงๆ....พี่ว่าเดี๋ยวต่อไปเชิญ CMMAN โพสบทวิเคราห์ใน กระทู้เกม SOCCERSEED ได้เลยครับ...สมาชิกจะได้อ่านบทวิเคราะห์ของท่าน ทันทีหลังจากอ่าน ราคาต่อรอง จากผม... ;kljj

Kachinowa

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 12:19:51 »

uiu  ตอเรส ผมหาย  mnbv

etatae333

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 14:40:15 »

อิอิ คิดคล้ายๆผมเลย ทีมใหญ่ตัวเจ็บเยอะ อันตราย อะ

ที่ผมทายมีเชลซี ตัวสำรองไม่ด้อยกว่าทีมใหญ่มาก เลยลองเสี่ยงดู

ส่วนหงส์ทีมรัก ปัญหาที่จบสกอร์แหละ น่าชนะนะ แต่อาจไม่ขาด ต่อตั้ง1.5 แนวรุกวีแกนก็ไม่ใช่ว่าจะแย่

อาเซตัวหลักก็เจ็บเหมือนกัน เจอทีมเล่นหนักอย่างเอฟ ถ้าส่งเด็กลงบดหนักๆมาอาจมีเป๋
แต่ถ้าเล่นดีก็มีไหลแนวรับเอฟปีนี้แย่ ไม่เสี่ยงดีก่า

วิลล่าแอบเชียร์แนวรุกจี๊ดดี กองหน้าอันตรายทั้งคู่ แต่รวมๆแล้วดูดีกว่าพอร์ทสมัธ แถมแอสตันได้เล่นในบ้าน

ซันเดอแลนด์ทายเพราะญิบแอบเชียร์หงส์เลยอวยพรให้มันยิงได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2008, 14:44:30 โดย etatae333 »