-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามปิ่นแก้ว  (อ่าน 1093 ครั้ง)

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
สอบถามปิ่นแก้ว
« เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 20:05:34 »

ไม่ได้ไปมานานมากครับ ขับรถผ่านแถวนั้นเลยแวะซะหน่อย บรรยากาศดีร้านปรับปรุงใหม่ขึ้นสะอาดสะอ้านครับ ไปถึงก็ว่ากันตามคิวเลย เจอ สว รุ่นใหญ่ จัดนวดออยไป น้าแกไม่เน้นนวดเท่าไหร่ แป๊บๆก็มานัวๆแถวพวงสวรรค์ซะแล้ว แต่ก็ไม่คิดไรมากครับกะไปรีดพิษผ่อนคลาย จัดระดับ 1 ไป ราคามาตรฐาน ถามแก บอกมีหมอ 20 กว่าคน

ท่านใดไปเจอของดีประเภท สว. แนว Milf หรือ สส มาบ้าง ช่วยแบ่งปันลายแทงกันบ้าง ขอบคุณครับ

kohaku

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สอบถามปิ่นแก้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มกราคม 2017, 22:16:58 »

ใช่ที่อยู่แถว รร เมอเคียวป่าวคับ

puma555

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มกราคม 2017, 11:09:51 »

ไม่ได้เข้านานมากละครับ ต้องหาโอกาสไปรำลึกความหลัง

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2017, 12:25:46 »

ใช่ที่อยู่แถว รร เมอเคียวป่าวคับ

ใช่ครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มกราคม 2017, 13:17:55 »

ไปมามีแต่ สว.หน้าใหม่ แต่เก่าที่อื่น ระดับ 1ยืนพื้น เคยอับเลเวลเป็น 2บ๊วบสด แต่วันนั้นนางเมา ถ้าขาเก่าๆ ปิ่นแก้ว ที่เคย นวดกะพี่ ป.(ลำปาง) พี่คนนี้แกโหนกนูน ผมชอบเรียกแก หม่อมอูม แกย้ายไป ประจำนวดราชภัฏตรง รร.ชวาลา ยังรับรีดพิษงูเหมือนเดิม แล้วแกฝากข่าวถึง ขาเก่าๆแกที่ เป็นช่างทาสี ทั้งหลาย ให้มารับงานกะแกปกติ ครับผม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มกราคม 2017, 14:53:57 »

ไปมามีแต่ สว.หน้าใหม่ แต่เก่าที่อื่น ระดับ 1ยืนพื้น เคยอับเลเวลเป็น 2บ๊วบสด แต่วันนั้นนางเมา ถ้าขาเก่าๆ ปิ่นแก้ว ที่เคย นวดกะพี่ ป.(ลำปาง) พี่คนนี้แกโหนกนูน ผมชอบเรียกแก หม่อมอูม แกย้ายไป ประจำนวดราชภัฏตรง รร.ชวาลา ยังรับรีดพิษงูเหมือนเดิม แล้วแกฝากข่าวถึง ขาเก่าๆแกที่ เป็นช่างทาสี ทั้งหลาย ให้มารับงานกะแกปกติ ครับผม

ขอบคุณท่าน FCUK มากครับ
เดี๋ยวนี้การบ้านปิ่นแก้ว รินแก้ว ช้างคลาน ป้าก้อย หายไปนานครับ

puma555

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มกราคม 2017, 10:32:35 »

ขอบคุณท่าน FCUK มากครับ
เดี๋ยวนี้การบ้านปิ่นแก้ว รินแก้ว ช้างคลาน ป้าก้อย หายไปนานครับ

รินแก้วยังเปิดอยู่เหรอครับ เห็นว่าจะปิด เข้าไปครั้งสุดท้ายสองปีก่อน บรรยากาศก็สยองพอควร

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 มกราคม 2017, 13:28:09 »

ปิ่นแก้วครับ ไม่ใช่รินแก้ว ที่อยู่ในหลืบ รร.เมอเคียวท่านpuma555
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

hotpod

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มกราคม 2017, 13:51:27 »

เซอร์เวย์ดีกว่า  อยากได้ครบรสอะครับ      ออ32ช้างคลานก็เด็ดนะครับ  ช้วงนี้ผมขีเกียจเขียนการบ้านเพราะเหนื่อยนะครับ

norpod

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มกราคม 2017, 00:36:30 »