-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องกวาง  (อ่าน 1160 ครั้ง)

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ส่งการบ้าน น้องกวาง
« เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 14:53:56 »

ได้ไอดีไลน์น้องจากเวปเพื่อนบ้าน     ลองเข้าไปส่องดู  โอเค  ใช้ได้เลย มีดัดฟันด้วย  นัดแนะกันที่เลิฟโบ๊ท
       ถึงเวลานัด เรายังติดอยู่บนถนนอยู่เลย  น้องส่งไลน์มาบอก  อยู่เลิฟโบ๊ทแล้วค่ะ  ยิ่งใจร้อนกลัวจะเลทเกินไป   กว่าจะถึงเลิฟโบท  เลทไปเกือบครึ่งชั่งโมง  พอบอกเบอรห้องให้น้องแปปเดียวมาเคาะประตูแล้ว ขอโทษน้องที่มาเลท   น้องยิ้มหวานบอก บ่ะเป๋นหยังเจ้า   
       น้องมาในชุดกระโปรงสั้นสีครีม  โชว์ขาเรียวสวย  ตัวจริงสวยกว่าในรูปที่น้องส่งให้เยอะ   ตัวเล็กๆร่างผอมบางแบบเด็กมัธยม   มีเอวมีก้น   ชอบอ่ะ  ใช่เลย หุ่นแบบนี้แหละ สเปคสายโลลิ
     อดใจไม่ไหวขอคว้ามากอด มาหอมหน่อยสิ  ผมหอม ตัวหอมมาก ผิวเนียน  เอวเล็กๆ ตัวเบาๆ เหมาะมากกับท่าอุ้มแตง  นัวเนียจนใกล้เบรคไม่ไหว  ชวนกันไปอาบน้ำ  ขัดทั่วทั้งตัวสะอาดดี
      มาต่อที่เตียง  น้องบอกเดี๋ยวน้องทำให้  เริ่มไซ้ที่ตัว  ไล่ลงล่าง     มองหุ่นน้องจากกระจกรอบทิศชักจะทนไม่ไหวแล้ว(ชอบมากหุ่นแบบเนี้ย)  บอกน้องเอากันเหอะ   ใส่ถุงเสร็จน้องขึ้นก่อน  ค่อยๆโยก  แล้วแรงขึ้นๆ  รู้สึกใกล้แตกต้องเบรคน้องก่อน  เปลี่ยนเป็นท่าลิงอุ้มแตง  ตัวเบามากยกสบายๆ  แล้วต่อด้วยท่าโก้งโค้งตามด้วยท่าตะแคง จบด้วยท่านอนคว่ำ  จริงๆอยากต่อท่ามาตรฐาน  แต่เบรคไม่ทันแล้ว แตกไปก่อน    นอนหายใจหอบ น้องก็ยังมานัวเนียลูบเราเบาๆ    ชอบมากเลย  หายเหนื่อยชวนกันไปอาบน้ำ   ก่อนจากมีมาหอมแก้มอีกนิด  อือออออออ  อยากต่ออีกรอบ แต่ตังหมดแย้ว
  สรุป
   น้องกวาง 
  หน้าตา 8.5  สวยกว่าในรูปที่น้องส่งให้  มีดัดฟัน
  รูปร่าง 10   ผมชอบแบบนี้  หน้าอกเล็กๆแบบเด็กมัธยมตัวเล็กๆเบาๆ เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น
  การบริการ  8.5  ได้ทุกท่า แต่เว้นจูบปาก  ทาสี
  การพูดจา  9   อู้กำเมืองพูดเพราะ เสียงหวาน
  ผิว  8.5 ไม่ขาวมากแต่เนียน น่าลูบไล้
 ขออภัยที่ไม่มีรูปน้องมาลงครับ  กำลังจะถ่าย  น้องห้ามไว้ ยังเรียนอยู่เดี๋ยวเพื่อนมาเจอรูปคงไม่ดีแน่
ขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่แวะมาอ่านครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2017, 15:19:25 โดย v »

Lalada

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องกวาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 15:35:04 »

คชจ. เท่าไรครับท่าน ...

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 16:00:48 »

จัดๆๆ ไม่ทราบว่าเท่าไหร่ครับ

v

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 16:55:11 »

คชจ. เท่าไรครับท่าน ...
2kครับผม

v

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 17:16:17 »

น้องกวาง ไฟหน้าไม่บึ้มนะครับ อาจไม่ถูกใจท่านที่ชอบแบบหน้าอกใหญ่ๆ    แต่สำหรับสายโลลิ นี่สเปคนี้ใช่เลย

puma555

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กันยายน 2017, 14:15:05 »

ปิด ไลน์ไอดี น้องก่อนก็ดีมั้งครับ เผื่อพระเอกมาเห็น ใครสนใจค่อยหลังไมล์กัน

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 กันยายน 2017, 14:28:51 »

การบ้านที่น่าลอกอย่างยิ่งครับ

v

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 กันยายน 2017, 15:18:54 »

ปิด ไลน์ไอดี น้องก่อนก็ดีมั้งครับ เผื่อพระเอกมาเห็น ใครสนใจค่อยหลังไมล์กัน
ตกลงครับ  ปิดไลน์ไอดีก่อนก็น่าจะดี  ขออภัยด้วยครับที่ไม่รอบคอบ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2017, 14:52:53 »

ตกลงครับ  ปิดไลน์ไอดีก่อนก็น่าจะดี  ขออภัยด้วยครับที่ไม่รอบคอบ

pongz pongz pongz