-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เพียวไทย เชียงใหม่แลนด์  (อ่าน 1214 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เพียวไทย เชียงใหม่แลนด์
« เมื่อ: 18 กันยายน 2013, 12:05:28 »

ร้าน "เพียวไทย" หลายคนที่ผ่านเชียงใหม่แลนด์คงเคยเห็นป้ายร้านนะครับ ถ้าเข้ามาจากทางซูเปอร์ฯ ร้านจะอยู่ทางขวาตรงทางแยกที่สอง ข้าง ACE Insurance

ร้านนี้เหมาะแก่การนวดจริงจัง ไม่มีระดับ (หรือแอบมีบ้าง ใครจะรู้) ห้องหับสวยสะอาด ห้องนวดไทยมีสามห้อง 1-2-4 เตียง ห้องนวดน้ำมัน 1 ห้อง มีสองเตียง ผ้าม่านกั้นกลาง แต่คงจะนวดคู่เฉพาะลูกค้าที่มาด้วยกัน เตียงนวดน้ำมันมาตรฐานเจาะรูหายใจเรียบร้อย

ราคาจำไม่ได้ เพราะมีส่วนลดตลอด คร่าวๆก็นวดไทยชั่วโมงละ 200 บาท นวดประคบ 300 บาท นวดน้ำมัน 400 บาท มีส่วนลด 10-30% ตามจำนวนชั่วโมงที่ใช้ เริ่มต้นก็ลด 10% แล้ว พอครบ 10 ชั่วโมงก็ลด 20% มีบัตรสะสมชั่วโมง
หักส่วนลดแล้วก็ไม่ได้แพง แลกกับบริการและความสะอาด
เลือกได้ว่าจะนวด 1 ชั่วโมง, ชั่วโมงครึ่ง หรือ 2 ชั่วโมง

เจ้าของเป็นลุงชาวญี่ปุ่น ภรรยาไทย ใจดี ไม่เขี้ยว
พนักงานมีตั้งแต่ สส-สว ต้นๆ สว.ต้นๆนวดดีมาก สส.ยังไม่เก่ง ไม่ค่อยสวยเท่าไร แต่ก็โอเค
เสียดายแคชเชียร์ไม่ยอมมานวด

ถ้านวดดี อย่าลืมทิปพนักงานนวดสักร้อยนะครับ...

มีครั้งนึง พนักงานนวดที่นวดประจำไม่ว่าง เจ้าของร้านโทรตามพนักงานนวดที่อื่นมานวด ไม่เวิร์ค ต้องขอเปลี่ยนเลย ทางร้านขอโทษขอโพยใหญ่ พนักงานนวดประจำว่างพอดีก็เลยนวดต่อ

สำหรับที่นี่ ใครอยากจะนวดสบาย สถานที่ดี ไม่หวังออพชั่น ก็เลือกได้เลยครับ (ส่วนใครแอบไต่ระดับก็เงียบๆไว้)
 pongz

Cheater11

• เด็กทะลึ่ง
Re: เพียวไทย เชียงใหม่แลนด์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กันยายน 2013, 12:39:01 »

ผ่านไปๆมาๆหลายทีแล้วครับ ยังไม่เคยเข้าไปลอง ราคานวดน้ำมันก็สูงใช้ได้ครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กันยายน 2013, 13:06:52 »

ขับผ่านบ่อย อยู่ใกล้ๆ กะร้านฟ่าง....เห็นมีภาษาญี่ปุ่นด้วย เลยคิดว่าคงนวดเฉพาะกรุ๊ปทัวร์หรือเปล่า เลยไม่กล้าเข้า.. fdgdfdf fdgdfdf  ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ.. ;khhg ;khhg

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 08:14:04 »

ขับผ่านบ่อย อยู่ใกล้ๆ กะร้านฟ่าง....เห็นมีภาษาญี่ปุ่นด้วย เลยคิดว่าคงนวดเฉพาะกรุ๊ปทัวร์หรือเปล่า เลยไม่กล้าเข้า.. fdgdfdf fdgdfdf  ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ.. ;khhg ;khhg
สำรวจเลยครับท่าน(แล้วมาบอกต่อด้วยนะครับ)

puma555

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 21:34:56 »

ไม่ได้ไปนานพอสมควรละครับ หมอนวด หลังๆ เป็น หมอนอก นวดไม่ค่อยได้ใจเท่าไหร่ และแพงด้วย

moogob

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กันยายน 2013, 11:18:50 »

เจ้าของร้าน(ญ)ชอบแอบมาดูตอนนวดกัวทำพิเศษ ghjk

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 กันยายน 2013, 11:34:33 »

ขอบใจที่เอาข้อมูลมาบอก