-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพิกัด ธัญญา / ที่นี้มาสสาจ หน่อยครับพรุ่งนี้จะเข้าไปใช้บริการ  (อ่าน 1001 ครั้ง)

gigamaz

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta08 ผมลองค้นตามกระทู้เก่าๆแล้วนะครับ แต่หาไม่เจอจริงๆ ว่าทั้งสองร้านมันอยุ่ตรงไหน  ljhgf

เดียวพรุ่งนี้ ไปธัญญา อีกวัน ไป ที่นี้มาสสาจ
แล้วผมจะกลับมาส่งการบ้านครับ ผมสัญญา  pongz

รบกวนด้วยครับ ไม่สะดวกหลังไมล์ก็ได้นะครับ

stormrage

• เด็กทะลึ่ง

ธัญภา ครับ อยู่บนถนนช้างคลานเลยเชียงใหม่แลนด์ ซ้ายมือ หากหา ธัญญาจะไม่เจอ
ที่นี่ อยู่แยกศูนย์วัฒนธรรม เลี้ยวเข้าตรงร้านที่ขายตู้ก่อนขึ้นสะพาน

neo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

jljhl มาสสาด ละ ช่วงนี้กระแช่แรงมาก fhgj

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

jljhl มาสสาด ละ ช่วงนี้กระแช่แรงมาก fhgj

เห็นด้วยครับ ตอนนี้กระแสร้าน Teen (ee) น่าจะแรงที่สุด จนร้านอื่นๆต้องให้น้องๆถ่ายรูปชุดนักเรียนนักศึกษาลงโพสท์ในเว็ป ร้านตั้งอยู่ตรงถนนศรีปิงเมืองใกล้ๆกับวัดศรีปิงเมืองครับ