-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่าเรื่องหล่นๆกันบ้าง ขำตัวเองอยู่ไม่หาย  (อ่าน 2083 ครั้ง)

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เรื่องนี้ก็เกิดกับสถานที่เดิมๆ เพราะว่าไปที่อื่นแล้วขี้เกรียจย้าย ก็เขยเชียงใหม่อีกแล้วเจ้า(ที่ใหม่)นั่งกับน้องชาย (ที่นับถือกัน) ไปถึงสั่งช้างคลาสสิกมาหนึ่งโปร 149 บาท (ถ้าจำไม่ผิด) กับแกล้มนิดหน่อย ไม่นานมีสาวเดินมาสองคนsheมองซ้ายมองขวาแล้วก็เดินมานั่งข้างโต๊ะที่พวกกระผมนั่งกัน แล้วก็เห็นพวกเธอสั่งพนง เสริฟ์ ลีโอหนึ่งโปร สามขวด แล้วก็กับแกล้มประมาณ 3-4อย่างเห็นจะได้ ผ่านไปประมาณเกือบช.ม น้องชายที่มากับผม มันก็เมาได้ที่ ผมแกล้งแซวมันเล่นให้เข้าไปจีบโต๊ะข้างๆ มันก็บ้าจี้ครับ ไปนั่งจริงๆ(น้องชายผมปกติมันเป็นคนพูดเก่งครับ)พอเข้าไปได้ไม่นาน น้องที่นั่งข้างโต๊ะผมคนหนึ่งก็หันมามองแล้วก็ส่งยิ้มให้ผม ผมก็เลยบูทูธยกแก้วชนกลางอากาศไปรอบหนึ่ง หลังจากนั้น น้องเขาก็พูดออกมาว่าร้านพี่อยู่ตรงไหนนะคะ ผมก็ตอบไปว่าอยู่ที่ ข้างภูฟ้าเพลสครับ (รู้สึกว่าน้องเขาจะเริ่มมีอาการเมาแล้วเพราะพูดเริ่มออกเสียงไม่ชัด...(ณ เวลานั้นผมว่าน้องเขาคงเป็นพื้นที่ราบสูงแน่)
น้องชายผมมันก็ชวนให้ไปนั่งด้วยที่โต๊ะผู้หญิง  ผมก็ลุกไปนั่งด้วยด้วยใจจำยอม  แต่ไม่ได้นั่งใกล้กับสาวๆมากนัก จนน้องอีกคนพูดออกมาว่า นั่งห่างซะขนาดนั้นเลยเหรอคะพี่ ไม่ต้องกลัวหนูกัดหรอก.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2013, 10:58:36 โดย Benz_googel_chiangmai »

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: มาเล่าเรื่องหล่นๆกันบ้าง ขำตัวเองอยู่ไม่หาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 08:47:03 »

ต่อๆท่านเบนซ์

HaMe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: มาเล่าเรื่องหล่นๆกันบ้าง ขำตัวเองอยู่ไม่หาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 10:24:32 »

eta03 รอชมผลงาน
โลกแห่งการเรียนรู้

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 10:16:11 »

หุหุ อยากฟังต่อครับ เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 11:14:11 »

eta08มาต่อครับ..หลังจากนั้นน้องก็ชวนคุยครับ น้องเขาถามว่ามานี้บ่อยหรือป่าว??? ผมตอบว่าถ้าเป็นร้านนี้(ที่ย้ายมาใหม่)ก็มาบ่อยอยู่ แต่ถ้าเป็นร้านเก่าก็ นับครั้งไม่ถ้วน .,mn ผมถามน้องสองคนว่าชื่ออะไรครับ น้องก็แนะนำตัวกันทั้งสองคน ทราบชื่อและทราบว่าทำงานอยู่คาราโอเกะ เมืองทอง..อิอิ kjhg หูตาของน้องทั้งสองแพรวพราวมากครับ ถ้าเข้าสิงผมได้sheคงทำไปแล้ว เขินนนนนน พวกเราก็นั่งดื่มกันไป คุยกันเรื่อยเปื่อยครับ น้องอีกคนหนึ่ง(ขอตั้งชื่อว่าน้องAนามสมุมติละกันนะครับ เพื่อจะได้ไม่งงเวลาเล่า)น้องเอนามสมมุติก็หยิบไอโฟนในการเป๋าของเธอ ออกมาแล้วก็ชวนเล่นเกมส์ มันเป็นเกมส์ที่ให้วางนิ้วจิ้มบนหน้าจอแล้วถ้าแสงสีแดงไปหยุดอยู่ที่ใครคนนั้นก็แพ้(ตามที่ตกลงกัน)ก็ผลัดกันแพ้ผล้ดกันชนะครับ dsgjsd แต่น้องอีกคนตั้งชื่อให้ว่าน้องBละกัน จะโดนมากกว่าคนอื่นซะหน่อย ก็เริ่มกินต่อไม่ได้แล้ว บางครั้งแพ้ก็ต้องหยวนๆให้เธอไป จนสภาพร่างกายของเธอไม่ไหว เธอก็ขอตัวกลับก่อน (ลืมเล่าไปครับว่าน้องชายผมมันทิ้งผมกลับก่อนได้ประมาณเกือบช.มแล้ว) น้องบีบอกน้องเอว่า พาก้นไปกินต่อที่ห้องดีกว่า น้องเขาเมาแล้วก็ง่วงมากด้วย น้องเอ ก็ชวนผม แต่... eta07ในใจคิดว่าช่วงเนี้ยกำลังเห่อน้องอาหมวยโคโยตี้คนใหม่อยู่(อยากรู้ว่าโคโยตี้ไรอ่านที่ห้องพารา)ก็เลยปฎิเสธว่า ตอนเช้ามีธุระ น้องBก็เลยขอตัวกลับก่อน น้องเขาบอกถ้ายังไงเปลี่ยนใจก็ตามไปละกัน!!! แต่น้องเอยังไม่ยอมกลับครับ ก็นั่งคุยกับผมไป ดื่มกันไป ผมถามน้องเขาว่าจะกลับยังไงน้องบอกเรียกตุ๊กๆกลับ ส่วนตัวผมแล้วอยากไปใจแทบขาด (งานนี้มีลุ้นได้แพ็กคู่ซะด้วย!!! jljhl ถ้าไม่ติดนัดน้องโคไว้ eta07 สักพักน้องเขาก็ขอตัวกลับครับ ลุกแล้วก็เดินจะไปโบกรถ ก็มีเสียงกองเชียร์ บอกให้ตามไปครับ พวกพนักงานเสริฟ์ที่อยู่ที่ร้านครับ บอกให้ผมตามเธอไปครับ ผมก็เดินไปส่งเธอขึ้นตุ๊กๆครับ สรุปวันนั้นน้องที่ผมนัดก็ไม่โทรมาครับโทรหาก็ไม่รับ สรุปแบบนี้เขาเรียกว่าหล่นหรือเปล่า red001

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 15:57:12 »

ไม่น่าจะหล่นนะครับ น่าจะเรียกว่า สวรรค์ไม่เป็นใจมากกว่า.. kjhg kjhg

HaMe

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 15:30:13 »

eta07 รอบหน้าเอาใหม่นะครับ
โลกแห่งการเรียนรู้

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 06:30:57 »

ไม่น่าจะหล่นนะครับ น่าจะเรียกว่า สวรรค์ไม่เป็นใจมากกว่า.. kjhg kjhg

แบบนี้สินะที่เขาเรียกสวรรค์ลงโทษ!!! eta06

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 22:18:11 »

ฮือๆ น้ำตาจะไหล เป็นผมขอไปฟาดแซนวิชก่อนละครับ แต่เวลาไปนั่งกินทีไร ไม่มีใครจะมองมา eta07

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 21:17:54 »

ร้านใหม่เปิดที่ไหนครับ มะเคยไปสักที แล้วร้านเก่าปิดไปแล้วเหรอ
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 07:19:30 »

ร้านใหม่เปิดที่ไหนครับ มะเคยไปสักที แล้วร้านเก่าปิดไปแล้วเหรอ

ปิดแล้วครับเพราะเจ้าของเขาเดินทางกลับประเทศแล้วครับ dsgjsd

roymass

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2013, 03:09:21 »

ouiy เอาใหม่ๆ

jj_playboy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2013, 15:46:45 »

ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ pongz

swade007

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2013, 12:15:48 »

ผมเพิ่งเข้ากะทู้ หล่นได้ครับ  scary ผมเป็นกำลังใจให้ครับ

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2013, 15:33:55 »

งืม... หล่นแบบนี้ช้ำใจนะครับ เสียดายแซนวิช  eta04

kingottomann

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2013, 14:52:38 »

โอกาสแบบนี้ มีไม่บ่อยนะท่าน

winnowy

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 22:14:23 »

พลาดเลย

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2013, 09:01:07 »

แบบนี้โอเคแล้ว

skillfull

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2014, 13:56:04 »

wq เอ๋า

edp_man

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2014, 16:12:24 »

คนเราบางครั้งสวรรค์ก็เปิดโอกาสให้ครั้งเดียวครับ ผมเป็นแบบนี้ประจำ...