-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครับกับเบอร์ 17 ณ สถานฑูต .....ไม่อยากบอกว่ากรุ้งกริ้งค่อนไปทางหล่นอ่ะ  (อ่าน 1100 ครั้ง)

Zalera

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องทุกท่าน,,,

วันนี้ได้วันหยุดเสียที เลยออกไปผ่อนคลายเสียหน่อย แวะไปเข้าที่ได้ตอน 5โมงพอดี เลยบังเอิญไปพบกับท่าน Easygay ขอขอบคุณสำหรับทริค และ คำแนะนำดีๆให้ข้าน้อยนะครับ  jhkll

ตอนแรกมานั่งรอลุ้น 54 ว่าจะมาไหม แต่ท้ายสุดก็ไม่มา เลยชั่งใจจากคำแนะนำของท่าน EasyGay ระหว่าง 17 กับ 42 แต่หวยก็ไปออกที่ 17 ครับ ดูภายนอกแล้วผมว่าค่อนข้างน่ารักเลยนะ,,,

ตัดเข้าที่ห้อง v ครับ พอมาถึง น้องไม่อยากดื่มอะไร เราเลยสั่งน้ำเปล่ามาแก้คอแห้งก็พอ ระหว่างรอน้ำเต็ม น้องก็บอกให้ผมถอดเลยก็ได้ แล้วเค้าก็เปิดทีวีดู จริงๆแล้วผมไมไ่ด้ซีเรียสอะไรมากนะกับเรื่องทีวีเนี่ย แต่น้องเค้าแบบว่า ดูเพลินจนน้ำล้นออกอ่างไหลมาถึงโซนห้องนอนเลยล่ะครับ -*-

พอไปอาบน้ำก็เฉยๆครับ ไม่มีอะไรหวือหวามาก แต่ตอนที่น้องเค้าล้างหนอนน้อยนั้นยอมรับว่าล้างเก่งมาก ทำผมตัวลอยไม่ติดอ่างเลย  :-X

เสร็จแล้วก็กลับมาที่เตียง น้องเค้าก็ขอดูทีวีอีกนิดเพราะมันจะจบตอนแล้ว (รายการอะไรอะ ที่เอาคนแก่กับหลานมาทำภารกิจ ของช่อง 7 ผมจำชื่อไม่ได้แหะ) ผมก็ไม่ว่าอะไร เลยไปจับโฟรโมสต์เล่น แต่เจ้ากรำครับ เจอเสื้อชั้นในมายา หลอกตาอีกแล้วตู หน้าอกเค้าไม่ค่อยใหญ่ครับ ผิดกับตอนที่เห็นทีแรกเลย เสื้อในมายาทำพิษจนได้,,,

มาเริ่มหล่นตอนที่ปิดทีวีนี่แหละครับ พอปิดแล้ว น้องก็รุกเร็วเลยครับ ผมยังตั้งตัวไม่ติดเลย ยอมรับว่าลีลารุกต้นเกมนี่ดีมากๆ บุกผมแหลกตั้งแต่คอแล้วล้างตู้เย็นให้ชนิดว่าสุดๆไปเลย ถึงจะสเปไม่สดก็ตามเหอะนะ แต่ใครจะไปรู้ล่ะครับว่าหนังคนละม้วนมันก็ยังมีได้ ประหนึ่งเกมฟุตบอลที่ รีล มาดริด เปิดบ้านไปพบกับ มิลานก่อนที่ตอนจบจะแพ้พลิกล็อคเมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้วเลย,,,,

เรื่องไปเริ่มตอนสเปเนี่ยแหละครับ คือ งงเหมือนกันว่าน้องเค้าไม่รู้จะรีบไปไหน สเปไปแค่แปปเดียวเท่านั้นเอง เรียกว่าผมยังไม่ทัน 100% เลย ก็รีบกระโดดเปิดเกมด้วยท่า wot ก่อนเลยครับ ทำไปพักเดียวเท่านั้นเค้าก็ปล่อยนอนเฉยๆให้ผมรุกเองบ้างแล้ว ผมเลยจำต้องเปิดเกมรุกคืนบ้างแหละ ก็สวนกลับด้วย ท่าเบสิคก่อน ละก็  O0 doggy ครับ แต่พอทำๆไป น้องเค้าก็พูดออกมาซะงั้นว่า "พี่จะเสร็จไหมเนี่ยวันนี้"   wq ผมก็เลย งงๆ ครับว่า จะถามทำไมเนี่ย -*-  ตอนนั้นผมเลยเริ่มออกอาการตะหงิดๆละครับ จนน้องเค้ามาถามผมอีกว่า "เมื่อไรจะเสร็จ" เท่านั้นแหละครับ ผมแบบว่าหมดอารมณ์เลย  ouiy กำลังเพลินๆซะด้วย

จนท้ายสุดผมก็ไปจบที่ doggy ตามเดิมครับ  kick พออาบน้ำล้างตัวแล้ว ผมค่อนข้างเมื่อยไหล่ เลยขอน้องเค้าช่วยนวดให้สักครู่ กยังดีครับที่นวดให้ แต่นวดไปแปปเดียวเค้าก็ขอพอก่อนเพราะเมื่อยมือ

โดยรวมแล้วผมว่า น้องเค้าน่าจะปรับปรุงที่ความเร็วน่ะครับ เจ้าตัวทำอะไรค่อนข้างไวมากเลย แปปๆๆ ก็จบไปทีละเฟสๆ ชนิดที่เรียกว่า ถ้าเราตั้งตัวไม่ทันนี่ มี งง กันเป็นแถบ,,,

ลายแทง      สถานฑูต
ชื่อน้อง      เบียร์
เบอร์ติดอก      17 เหมือนว่าเคยเป็น M มาก่อนนะ แต่ผมจำไม่ได้ว่า M อะไร
หน้าตา      9 สดใสครับ ดัดฟัน น่ารักดี
บริการ      6 งั้นๆครับ
ไฟหน้า      3 เล็กมากๆครับ ระวังเจอพิษเสื้อในมายาหลอกตาให้ดูใหญ่นะครับ
หลอดไฟ      3 ค่อนข้างคล้ำแล้วครับ
ช่วงล่าง      8 ยังคับอยู่เลย
รูปร่าง      9 สมส่วนครับ ไร้พุง ติดที่อกเล็กมากๆแค่นั้นก็จะ 10 เต็ม
ผิว      10 ขาวครับ
ลีลา      5 ครึ่งนึงแล้วกันเพราะ ตอนแรกลีลาดีมาก แต่เหมือนแรงหมดตอนจะเริ่มเกมทำให้คะแนนหายไป
พูดจา      6 ไม่น่าไปพูดเร่งลูกค้าเลยครับน้อง -*-
สเปร์      ไม่สด แต่มีล้างตู้เย็น
GF           6 ตอนแรกๆดีครับ แต่หลังๆมายังกะเปลี่ยนคน -*-
สินสอดน้อง      1000 + 150 ห้อง v +
ทิปน้อง      -
ทิปเชียร์      -
ชาเขียวหรือเครื่องดื่ม   30 น้ำ
ทิปแม่บ้าน     -
สรุป      กรุ้งกริ้ง ค่อนไปทางหล่นครับ,,,

ปล. วันหน้าผมอยากลอง 54 / 42 ละก็ 94 ครับ ท่านใดมีข้อมูล รบกวน pm บอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

popcorn4202

พวกเร่งเกมส์ก็มักเป็นแบบนี้แหละครับ ทำให้เราๆ ท่านๆ เซ็งไปตามๆ กัน
 jbv jbv jbv

keaw99th

dsgjsd จำไว้เบอร์นี้จะได้ไม่ไปลอง เหอ เหอ

ZOIDS

คราวหน้าเอาใหม่นะครับ

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  dsgjsd

zero_1

เอาใหม่ๆคับ หล่นบ้างเป็นธรรมดา ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ  ;khhg

noikasu

เสื้อในมายา...ได้ใจจริงๆคำนี้..ขอบคุณครับ uyhgb

p_nuin

อโหสิกรรมให้น้องเค้าเถอะครับคิดเสียว่าสิ้นเวรสิ้นกรรมแต่เพียงเท่านี้ขอบคุณสำหรับการบ้านจะได้ไม่ตามไปลอกครับ 0okl

seakee02

ทีวีทำเหตุอีกและครับ ผมก็หล่นตอนปราสาทมืด อวสาน mnb กำ

Aoddy

:P :P :P
กรรมเลยท่าน
แต่ก็ดีครับที่เจอจะได้จำไว้จิงปะคับ
ขอบใจการบ้านคร๊าบ

lunaG

โดนเร่งทีไรผมก้อหดทุกที  uhbgv

tikizawa

โฮ้..มี คะแนน 3 โผล่ มา 2 อัน
สงสัยๆๆๆๆ...

oijuhgfd

alpha

ถ้าเจอ  "พี่จะเสร็จไหมเนี่ยวันนี้" คงเซ็ง หดและหล่นทันที

roonaldo

คนนี้ผมก้อเคยหล่น

เหอะๆๆๆๆๆ
น้องแมงมุมแห่งสถานทูต

เอาเหอะ

เต็มที่ๆๆๆๆๆ
ว่าแต่ไปเจอท่านอีซี่เก ได้ไงนี่
เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

roonaldo

พอดีผมไปรับจ๊อบเป็นเชียร์แขกที่นั้นนะครับ อิอิ งวดนี้พลาดไปขออภัยด้วยครับ สู้ๆใหม่ครับท่าน

เย้ยยยยยยยย

งั้นผมไปทำด้วยคนนะท่านนนน

อิอิ

เอาจิงนะ

Zalera

อ๋อ ก็คือผมไปนั่งกับเพื่อนน่ะครับ แล้วมันออกไปหาของกิน ผมเลยนั่งอยู่คนเดียวที่แถวๆประตูขวา,,

แล้วพอดีพี่ EasyGay ก็โผล่มานั่งข้างๆ ผมเลยขอไปนั่งด้วยน่ะครับ เลยรู้จักกันเลย  pongz

roonaldo

คร้าบบบ
ดีมากๆๆๆๆเลยยย

มิตรภาพแบบนี้ชอบจัง

chan_030

เจอคำพูดสะกิดกะปู๋ ทำหล่นอีกละ เหมือนโดนกดดันเนอะท่าน

shoots

เคยเจอมาแล้วเหมือนกันเสื้อในมายา     0okl

sky_cm

KoB_Zapza

จะจำไว้ครับ  เจอพวกไม่รู้จักหน้าที่  ของคุณนะคับ ที่ส่งข่าว ;kljj

romanticeman

แม๊ทำไปได้..........  เสื้อในมายา

12972116

เปนข้อมูลดีดีมาก

สงสัยเบอนี้คงโดนแบ๊กลิสแน่นอน   55+

p_be_aa

คราวหน้าเอาใหม่นะครับ

deztiny

เอาใหม่ครับ หล่นไว้บ้างเป็น ประสบกามของชีวิต ghjk

pegasusk

ถ้าเจอแบบนี้ สายเสร็จช้าอย่างผมขอบายละกันครับ

ป.ล. หลายครั้งที่ไป สถานทูต แต่ไม่รู้จะเลือกเบอร์ไรดีอ่ะคับเลยยังไม่ได้ลอง สักที พี่ๆ แน่ะนำหน่อยสิคับ ขอแบบว่า น้องเค้าไม่เร่งมากก็จะเป็นพระคุณเลยครับ