-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 สแควร์ แยกข่วงสิงห์ แหล่ม  (อ่าน 3258 ครั้ง)

classic_man

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
4 สแควร์ แยกข่วงสิงห์ แหล่ม
« เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2012, 14:45:42 »

แวะไปร้าน 4 สแควร์ แยกข่วงสิงห์มา (Horn bar เก่า) ร้านของมหาเทพหื่นในเวปเรานี่แหละครับ วันที่ไป ขาหื่นในเวปเพียบ ยังกะันัดมิตติ้งกัน ผมแอบนั่งหลบมุมเงียบๆ น้องๆ PR แหล่มดีครับ โดยเฉพาะน้อง "ชม"  eta03 สูสีกะร้านไฟน์แตงค์เลยอ่า บรรยากาศร้านปรับปรุงใหม่ โล่งดี นั่งสบาย น้องๆดูแลดี เสียอย่างเดียวเหมือนๆ มีนักเลงหวงก้างประจำร้านมานั่งเล่น ipad คุม  jljhl ไว้ยังไงจะแวะไปอุดหนุนใหม่นะครับ

gosty

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: 4 สแควร์ แยกข่วงสิงห์ แหล่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 21:30:40 »

ตอนนี้เปิดลองไฟเล่นๆไปก่อนครับมานั่งกินได้ครับส่วนจะ พร้อมเต็มที่เมื่อไหร่จะแจ้งอีกครั้งครับคือ prยังไม่ครบครับที่เจอยังเป็นแค่ออเดิฟครับ

zero111

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: 4 สแควร์ แยกข่วงสิงห์ แหล่ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 13:45:26 »

เค้าไม่ได้เรียก นักเลง เค้าเรียก สมภาร เน้อ   kjhg

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 21:20:08 »

Zero 111 ที่กล่าวมา สมภารที่ว่า คือ ความเหนนี้ ใช่ไหม ....  jljhl jljhl jljhl

ตอนนี้เปิดลองไฟเล่นๆไปก่อนครับมานั่งกินได้ครับส่วนจะ พร้อมเต็มที่เมื่อไหร่จะแจ้งอีกครั้งครับคือ prยังไม่ครบครับที่เจอยังเป็นแค่ออเดิฟครับ

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 21:48:54 »

;khhg แฮ่ๆ ผมเป็นอดีตลูกค้าเก่า ฮอนบาร์ครับ รุ่นน้อง ญ. น้อง อ้อ ( 4-5 ปีมาแล้ว)
ยังนึกถึงอดีตสมัยยังรุ่งๆ มีแฟนเป็นพีจี ให้น้องลาก ไปต่อเธค เกือบทุกวัน
 eta32
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

classic_man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 15:41:15 »

เมื่อคืนแวะไปซุ่มมืดมาอีกรอบ เจอน้องตัวเล็กๆ ฟันเหล็ก เด็กแนว ไซด์มินิ น่ารักมาก นามว่าน้องเฟิร์น ดูแลดีมากๆครับ ยกชน ยกชน เมาแทบกลับบ้านไม่ได้เลยครับ วงใหม่ก็โอเลยครับ โดยเฉพาะนักร้องหญิง เป็นอีกร้านหนึ่งที่ควรไปแวะครับ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ น้องๆเยอะครับ แต่วันอื่นนี่ไม่ชัวร์ รีบๆไปแวะหาน้องๆก่อนที่สมภารจะลากเข้าใต้ถุนวัดหมดร้านนะครับ (เมื่อคืนไปเจอสมภารสองตน กำลังตะล่อมไก่เข้าเล้าครับ)  red001

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 17:02:49 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ

PG_killer

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 17:28:23 »

แบบนี้ต้องรีบไป

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 17:49:37 »

อึม น่าสนครับ
 dsgjsd
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

panyacome2526

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 21:58:24 »

กลัวตรง นักเลง หวงก้างนี่เเหล่ะ อิๆๆๆๆ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 16:43:23 »

กลัวตรง นักเลง หวงก้างนี่เเหล่ะ อิๆๆๆๆ

เห็นด้วยคับ kjhg

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 20:18:15 »

แก้ข่าวให้สักนิด ที่นี่ไม่มีนักเลงครับ แขกจะมีระดับนึดนึง
คือ วัยทำงาน อ่ะครับ  เหล่าเด็กแซป สก็อย ไม่มีมานั่งครับ
แต่ที่นั่งอยู่ ก็มาคอยดูความเรียบร้อยทั่วไป  น้องๆทุกคนจีบได้คุยได้ครับ
 fhgj
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

PG_killer

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 09:13:34 »

น้องๆจีบได้ แต่คนที่ผมชอบมีแฟนแล้ว eta07 uilo

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 10:42:13 »

ไปมาเม่ือวันอังคาร รู้สึก หล่น อย่างไรไม่รู้  สรุปว่ามานั่งแล้วไม่สนุก
การดูแลแขกไม่ดี ถ้าเทียบกะร้านคู่แข่ง  ...คงต้องห่างกันสักพักละครับ
( พอรุ้ว่าร้านนี้ไม่ง้อแขกเท่าไร)

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 19:03:14 »

รับผจก ป่าวครับ lowwww

เมาโดดเดี่ยว

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2012, 18:44:46 »

รู้สึก ไม่ดีเหมือนกันครับ นั่งคนเดียว ต้องรินเอง แถมมีนักกล้ามท่าทางกวนทีนมาก มาเฝ้าน้องตัวเล็กๆ หรือคนคุมร้านก็ไม่รู้

cnx_979

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2012, 00:25:53 »

.,mn

นั่งกินเหล้าแบบเกรงๆ โต๊ะข้างๆ

แต่ก็น่าลองนะครับ

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012, 15:33:57 »

เอารูปมาอวดหน่อยครับ fhgj

classic_man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 มีนาคม 2012, 16:32:03 »

คืนวันศุกร์ที่ผ่านมาแวะไปมาอีกรอบ คนเยอะแน่นร้าน ที่จอดรถไม่มี แทบต้องต้องจอดรถซ้อนกันบนหลังคารถอีกคัน ยอมลงทุนอ้อมไปจอดอีกฝั่งแล้วเดินข้ามถนนมา ดูบรรยากาศในร้านถึงคนเยอะ แต่ก็ดูไม่แน่น นั่งพอสบาย ไม่อึดอัด อันนี้ต้องชม จัดร้านได้ดี  ส่วนน้องๆพีอาร์มาใหม่หลายคน เท่าที่จำได้ น้องเฟิร์น น้องนุ่น น้องเมล์ น้องหน่อย น้องฝ้าย น้องจิน และน้องไรอีกสองคนหว่า จำไม่ได้แระ วงดนตรีก็วงใหม่ เล่นได้ดีทีเดียว เสียตรงที่น้องๆดูแลไม่ค่อยทั่วถึง ไปกระจุกรวมตัวอยู่เป็นที่ ไม่จับกลุ่มคุยกัน ก็หายไปเลย ปล่อยให้เรานั่งมองตาละห้อย เลยต้องรินเอง เติมเอง กะว่าจะมานั่งหาคนคุยด้วยคลายเหงา คลายเบื่อ กลายเป็นต้องมานั่งเซ็งอารมณ์ยิ่งกว่าเดิม สำหรับผมร้านนี้ บรรยากาศร้าน ผ่านครับ น้องๆหน้าตา รูปร่าง ผ่านครับ ดนตรีวงแรก ผ่านครับ วงที่สอง ตก ส่วนเรื่องมาตรฐานการดูแลลูกค้า หล่นอย่างแรงครับ  คงต้องขอบายไปซักพักละกัน  ไว้ร้านเปิดตัวจริงๆ ค่อยไปใหม่ครับ

เมาโดดเดี่ยว

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 16:03:45 »

เห็นเหมือน คุณclassic เลย เมื่อวานไปเอาปริ้นเตอร์ซ่อม แถวนั้น
ก็แวะ กินบรรยากาศ ฟังเพลง ดีครับ ได้น้องนุ่นดูแล บ้าง
แต่ที่เสียบรรยากาศอีก ก็เจ้านักกล้าม เดินไปเดินมาอีกละ
น่าจับมาทำเสริฟซะเลยนะ หรือเป็นหุ้นส่วนร้านก็ไม่รู้ อิ อิ