-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โรงเเรมหรูในเชียงใหม่  (อ่าน 2424 ครั้ง)

coolman

• บุคคลทั่วไป
โรงเเรมหรูในเชียงใหม่
« เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 19:41:04 »

รบกวนขอข้อมูล โรงเเรมหรูในเชียงใหม่ด้วยนะครับผม

ระดับ 4- 5 ดาว / ขอเป็นในเมืองก้อพอครับ  ไกลนักเค้าไม่สะดวก
สักห้า หกที่ คงพอ --- พอดีน้องที่ผมรู้จักเค้าฝากถามมาอ่ะครับ
น้องอยากทำงาน  Part time  ในห้องอาหาร หรือ ฟร้อนท์ อ่ะครับ

ผมอยากให้ น้องได้ฝึกภาษานะครับ  /  จะได้เจอต่างชาติเยอะเยอะ
เค้าเป็นเด็กดีครับ  เรียบร้อย  เลยช่วยออกเเรงหน่อย

ขอบคุณฮะ        oi8u7 oi8u7    [poiuy [poiuy      เดด

akiko

Re: โรงเเรมหรูในเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 01:10:28 »

ไปเดินหาแถวไนท์สิค่ะ น่าจะมีเยอะต่างชาติเยอะด้วยค่ะ

mormor1973

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 10:10:47 »

ส่งการบ้านก่อนดิ แล้วจะถามตาจิ้นให้ เหอะๆ ijn

coolman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 16:35:15 »

การบ้าน 69
เค้าส่งเเล้วนิ
ฉบับเต็มอ่ะ

jiggolord

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 17:48:55 »

เท่าที่ได้เคยไปติดต่อธุระมานะครับ ถ้าต้องการฝึกภาษา ไม่ต้องโรงแรม 4-5 ดาวก็ได้ครับ
เอาแบบฝรั่งนักๆ ก็แถว ไนท์บาซ่าครับ เช่น เลอ เมอริเดียน,ดีทูโอเทล,อิมพีเรียล แม่ปิง อันนี้ของเสี่ยเจริญหมด
นอกนั้นก็เซ็นทารา ดวงตะวัน,สุริวงศ์และสตาร์โฮเทล(เจ้าของเดียวกัน),รอยัล ล้านนา,เชดี,เชียงใหม่ พลาซ่า
หรือจะเป็นเชียงใหม่ออร์คิด ข้างกาดสวนแก้วก็เยอะ(น้องที่เคาน์เตอร์กาแฟชั้นล่างน่ารักมาก) inlove
เชียงใหม่เกต ตรงประตูช้างเผือกฝรั่งก็เยอะ โอ๊ยเยอะมากครับ สาธยายไม่หมด
แถวไนท์มีแบบเล็กๆ อีกเพียบครับส่วนมากก็แขกฝรั่งทั้งนั้น ต้องลองเดินสำรวจดู
ถ้าไม่มีเวลาผมช่วยพาน้องไปหาที่ฝึกงานแทนก็ได้นะครับ kjhg kjhg kjhg

coolman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 17:54:57 »

ขอบคุณท่าน  JiggoLord  มากมากครับ
เยี่ยมไปเลย
 jhg  [poiuy  นรี

kaka123

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 เมษายน 2009, 02:21:23 »

อยากจับหมีขาว iyor iyor iyor
บางครั้งเหมือนกันต้อง iyor iyor iyor

IiIiI_STARSIX_IiIiI

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 09:45:54 »

อุย หมีขาว ไปด้วยจิท่าน

คริๆ

phayao

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 11:50:45 »

แถว เจ็ดยอดครับชุปเปอร์