-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบ หล่น แต่ก็หล่นที่พะเยา มีที่ไหนบ้างมาดูครับ  (อ่าน 4668 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

1. ร้านนวดแถว บขส พะเยา อย่าไปย่างกรายเชียวถ้าหวังระดับ คนนวดอย่างแก่ รุ่นแม่ รุ่นป้า รุ่นยาย รุ่น size ใหญ่ ทำเต็มที่ระดับ 1

2. บ้าน million นา แถวทางไปโรงแรมแกรนด์ ร้านนี้ขอบอกว่า หมอนวดย้อมแมวอย่างเยอะ คือ ที่ร้านมีหมอนวดแก่ๆประจำ 2 คนถ้าเกินกว่านั้น ทางร้านจะบอกเราว่ามีหมอแต่หมอที่เรียกมา ก็คือ หมอจากร้านนวดแถว บขส นั่นแหละ .............. ผมไปนวดกับพี่ๆมา ดวงแตกเจอหมอแก่จาก บขส ผมก็นวดน้ำมันธรรมดา แต่หมอแก่คนนั้นมาถามว่า นวดตรงนั้น 500 ไหม ............. ผมบอก ไม่ แล้วที่ผมตกใจสุดขีดคือ แกบอกว่า ไม่งั้นถ้าจะระดับ 2 ขอ 1 พัน แต่ผมก็ปฏิเสธ แกก็จับท่อนล่างแล้วเอาหน้าไปวนๆแถวนั้น คราวนี้ผมรู้สึกแย่เลยบอกว่าพอละ ............... ที่ตกใจป้านั่นแบมือบอกว่า ขอ 1 พันเพราะทำให้ละ ผมบอก "บ้าหรือเปล่าป้าจะให้ได้ไง น้ำก็ไม่ออก ผมไม่ได้จะทำอะไรเลย นวดธรรม เต็มที่ 200 พอละนะ" แล้วผมใส่เสื้อเดินออกไปเลย จ่ายเงินที่เค้าเตอร์ 350 บาท ค่านวด - ป้านั่นรีบมาเดินรอ ผมเลยรีบยัด 200 ในมือให้ไปไกลๆเลย (นวดท่อนล่างบ้านป้าหรอครับมากดมาบีบเจ็บจนผมตวาดเลยว่า ทำไรป้าพอ!)

คิดดีๆนะที่พะเยา สยองจริงๆ ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

DarkTIFA

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สยดสยองเกินไปแล้วครับท่าน เกือบเจอผู้เฒ่าพรากน้ำซะละ eta07 piuyty

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

โหดร้ายยยย roister

ขุนแผน นกป.

• เด็กทะลึ่ง

หล่นซะไกลเลย

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg khjhgg ไม่เคยผ่านไปเลย  dsgjsd dsgjsd
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Daddy Cm

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณคับ

lamborghini

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

SIX999

• *

mbvc เจอร้านนวดแนวสยองเข้าให้แล้ว ขอบคุณที่ให้ข้อมูล

rpbaby

• แอบหื่น

แค่อ่านก็สยอง scary scary scary

Follower

• คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ผมมองว่าไม่หล่นนะครับ ป้าเค้าก็ไม่หวงตัวแต่เราไม่ยอมเอง น่าจะกัดฟันลุยๆไปเลยเพราะจะได้มีการบ้านฉบับสยองขวัญ

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

ไอซ์แมน

Nu-me

• *

ผมมองว่าไม่หล่นนะครับ ป้าเค้าก็ไม่หวงตัวแต่เราไม่ยอมเอง น่าจะกัดฟันลุยๆไปเลยเพราะจะได้มีการบ้านฉบับสยองขวัญ

อารมณ์ขันดีจังครับ แต่ผมกะสมาชิกส่วนใหญ่เห็นใจท่านเจ้าของการบ้าน และซึ้งใจที่มาบอกกล่าว คิดว่าคงเป็นเรื่องจริง เพราะเคยเจอมาเหมือนกัน แต่ไม่ใช่ที่พะเยา พวกป้าๆก็อยากได้ตัง แต่ก็ไม่น่าทำอะไรเกินเลยจนเหมือนละเมิดเรา เหล่าลูกค้านะครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

คงฝันร้ายไปหลายคืนเลยสิท่าน
 kjhg kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

umami

• ว๊องแมน
  • *

ผมอยู่พะเยา ยังไปนวดที่เชียงราย ไม่ก็เชียงใหม่เลยครับ สยอง

ragcrown

• *

สยองแทนเลย
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

phayaomedia

Re: เกือบ หล่น แต่ก็หล่นที่พะเยา มีที่ไหนบ้างมาดูครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2015, 00:38:29 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  eta06