-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามลายแทง ไป OK คาราโอเกะ  (อ่าน 938 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
ตามลายแทง ไป OK คาราโอเกะ
« เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 11:52:03 »

khjhggตามลายแทงเลยทุกท่าน ที่รอลอกการบ้านผมอยู่ บ่ายๆวันเสาร์ หลังจากประชุมเบาๆ 2 นัด มีเวลา2-3 ชม. ตอนแรกจชวนเพื่อนไปออกรอบ  แต่แดดแรงเหลือเกิน เลยเปลี่ยนแผน ไปนวดดีก่า
พอดี หล่นจากโกลด์สตาร์ มา 2 รอบ  รินแก้วก็ดูสถานที่ไม่เหมาะ ปิ่นแก้วหรือก็ใกล้บ้าน  ouiy
ดูลายแทงท่านเทพ เก่าๆแนะนำโอเค ย่านหนองหอยมาน่าสนใจ และดูจากกรทู้มีการันตี ไม่มีหล่น
เลยลองด
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
Re: ตามลายแทง ไป OK คาราโอเกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 12:04:35 »

ouiy ตัดสินใจขับรถไปจอดที่ ฮอลิเดย์อินน์ แต่ดูยามมาเฝ้า เราก็เนียน เดินเข้าไปในโรงแรมก่อน
แล้วกลับออกมาอ้อม ยามไปที่ร้าน ( ร้านติดกับโรงแรมครับ และมี 3 ร้านติดกัน ร้านเราอยู่นอกสุด ติด 7-11 ) เดินผ่านไปก่อน ทำทีเลือกดู หนังสือพิมพ์ ตาก็ชำเลืองดูหมอไป แล้วเดินเข้าไปใกล้หมอ
หมอใช้ได้ครับ อวบอัดดี น้องมาชวนนวดบ่ออ้าย เราเลยแกล้งถาม ราคา น้องบอกว่า ผบร 150 /ชม
น้ำมัน 250/ชม เลยตกลงครับ น้ำมัน แต่ขอ 1.30 ชม ที่ 300 บาท  ...ขึ้นห้องไป ชั้น 2 มีราวผ้ากั้นห้องแต่โชคดไม่มีแขกเลย   น้องบอกแก้ผ้าเลยไม่ต้องออาย  ผมเลยแหย่บอกว่าดีเหมือนกันเดี๋ยวก็ ถอดกันหมดทั้ง 2 นั่นแหละ น้องหัวเราะชอบใจ ลักษณะหมอลามกไม่มช่เล่น ผมก็แก้ผ้าต่อหน้าน้องละครับ  หมอขี้เล่นเอามือมาจับช้างน้อยเขย่าเล่น  ผมก็คิดในใจวันนี้มันส์แน่นอน
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 12:11:07 »

pongz นวดจากหลังก่อน นวดไปคยเรื่องลามก กันไป เอากับแฟนท่าโน้นท่านี้
แล้วหมอก็แกล้ง ทาน้ำมันแหวกเข้าร่องก้น สร้างความสยิวเล็ก ให้ผม นวดหลังอยู่สักพัก ก็เปลี่ยนมาด้านหน้า  พอดีไม่มีการคลูมผ้าสักอย่าง  หันมาน้องแกทักทายไอ้ใบ้ เล่นจะเอ๋ กับไอ้ใบ้ครับ แกบอก
แหมทำเป็นหลับเด๋ยวจัดให้ แข็งโด่เลยคอยดู ( แกไม่ได้พูดกะผม ครับ แกพูดกะไอ้จ้อน)
จากนั้นแกก็เอาน้ำมันมาบบรจงรูด ช้างน้อย อย่างแผ่วเบา  ผมต้องหลับตาเลยครับ มันเสียวว แล้ว
ผลจากการทำงานของหมอ ทำให้ขนาดขยายอย่างรวดเร็ว   แกก็บอกว่า โอ้ ใหญ่เร็วจัง จากนั้นมือขวาแกรูด ข้นลง มือซ้ายก็ล้วง ไข่ ล้วงก้น  สลันมาเขี่ยหัวนมเล่น   

FCUK

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 12:13:06 »

;khhg ต่อนะครับ  ผมก็กลั้นเอาไว้ครับ โดยการขมิบก้น เป็นจังหวะเพื่อไม่ให้เสร็จเร็ว
แกทำสักพัก  ผมเหลือบเห็นร่องนมแก ก็เลยขอ

FCUK

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 12:25:53 »

;khhg ต่อเลยนะครับ ผมเลยขอให้แก ถอดเสื้ออกครับ แกทำตามอย่างว่าง่าย( จิงๆแกอยากจะโชวอยู่แล้ว) เพราะนมแกสวบครับ เต้าเต่งตึง ชูชัน ชี้หน้าเราเลย ผมอดไม่ได้ มือขวาขยำเต้าซ้าย
ปากดูด เต้าขวาทันที น้องก็ไม่มีหยดมือ ชักว่าวไปตลอด แต่ไม่ค่อบถนัด  จึงบอกให้แกนอนลง
สลับผมขึ้น  มองไปที่ช่วงล่าง แกใส่กางเกงขาสั้นแบบวัยรุ่นใส่ ครับ ...เลยขอดูจิมิหน่อยได้ไหม
น้องใจดีเหลือ หลาย ถอดให้ดู ทันทีครับ eta04

FCUK

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 12:32:31 »

เพื่อไม่เสียเวลาต่อเลย  น้องถอดกางเกงยากนึดนึงเพพราะติดก้นครับ ก้นแกใหญ่ ที่แกว่าง่ายเพราะมีเหตุผม คือ แกต้องการโชวสินค้า แก   ที่แกโมมาแล้ว  พอถอดกางเกงออก จิมิแกโหนกนูน ขาว หญ้าตัดแต่งเตียนเป็นทรง  ผมเลยเอามือลูบหลังเต่า  จากนั้นทำการแหวกช่องแคบสิงคโปร์ทันที  พบว่าภายในยังดีอยู่ครับ มีน้ำเล็กน้อย เม็ด ไม่ใหญ่ แต่แข็งสู้มือแล้ว เลยใช้นิ้งโป้งบี้ เม็ดเล่น เรียกเสียงร้องครางจากน้องได้  ... แต่แกร้องไปกังวลไปเพราะมีแต่ ผ้ากั้น กลังมีคนขึ้นมา  ครับ  ...มือแกก็สาวเร็วขึ้น  ซอยยิกๆ ผมก็ตอบโต้โดยการบี้ คลึง แต่ไม่กล้าทาสีครับ   ในที่สุดทำนบผมก็แตก โดยแตกใส่ลำตัวน้องครับ  เนื่องจากมันเสียวมาก น้ำเลยพุ่งแรง เลอะไปหมด และน้ำออกแยอะมากๆ นองตัวน้องเขาหมด   แวน้องก็พาไปอาบน้ำที่ชั้น 3 ครับ  .....เอวังก็มีด้วยประการชะนีเล

FCUK

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 12:40:18 »

;khhg สำหรับ ค่าเสียหายและคะแนนที่มอบให้ดังนั้
   ค่านวด 250  ค่าระดับ 1.5 ( หนึ่งครึ่ง) 500 บาท
 คะแนน  หน้า  6/10
           ไฟหน้า  9/10
            ช่วงล่าง ไม่มีคะแนน
               GF 10/10
            บริการ 9/10
ท่านที่ต้องการลอกการบ้าน ท่านต้องเนียนๆนิดนึงเพราะร้านมีหมอไม่กี่คน 
จะรู้ทันทีว่าเป็นผม มาโพส  วันหลังน้องอาจโกรธผม
ให้แกล้งถามถึงน้อง ต.ต ที่เป็นฟรีแลนซ์ ( ภาษาอังกิด คือ doll )
ว่าอยู่ไหม  แถมนิดนึง  ถ้าระดับ 3  น้องบอกให้โทรมา ไปจบกันข้างนอกครับ  roister
แล้ว สัปดาห์หน้า  ผมจานัดน้องไป จบระดับ 3  จะส่งการบ้านมาใหม่
ขอขอบคณ ท่านเทพที่ส่งกสนบ้าน โอเค มา  ทำให้ผม ไม่หล่นอีกต่อไปแล้วครับ pongz

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 22:14:46 »

;khhg สำหรับ ค่าเสียหายและคะแนนที่มอบให้ดังนั้
   ค่านวด 250  ค่าระดับ 1.5 ( หนึ่งครึ่ง) 500 บาท
 คะแนน  หน้า  6/10
           ไฟหน้า  9/10
            ช่วงล่าง ไม่มีคะแนน
               GF 10/10
            บริการ 9/10
ท่านที่ต้องการลอกการบ้าน ท่านต้องเนียนๆนิดนึงเพราะร้านมีหมอไม่กี่คน 
จะรู้ทันทีว่าเป็นผม มาโพส  วันหลังน้องอาจโกรธผม
ให้แกล้งถามถึงน้อง ต.ต ที่เป็นฟรีแลนซ์ ( ภาษาอังกิด คือ doll )
ว่าอยู่ไหม  แถมนิดนึง  ถ้าระดับ 3  น้องบอกให้โทรมา ไปจบกันข้างนอกครับ  roister
แล้ว สัปดาห์หน้า  ผมจานัดน้องไป จบระดับ 3  จะส่งการบ้านมาใหม่
ขอขอบคณ ท่านเทพที่ส่งกสนบ้าน โอเค มา  ทำให้ผม ไม่หล่นอีกต่อไปแล้วครับ pongz
ยินดี ด้วยครับ....กว่าจะได้  kjhg kjhg เอ ใช่น้องที่อายุ 19 สาวระยอง น้องเจ้าของร้านรุป่าว...เนี่ย eta03

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011, 11:57:29 »

การบ้านสุโก้ยเลยครับท่าน ใกล้บ้านด้วย...แบบนี้ต้องหาโอกาสไปลองซะแล้ว ;khhg ;khhg

NIRVANA

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011, 13:34:39 »

การบ้านน่าลอกมากคับ ขอบคุณคับ ;khhg

handnew

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 21:13:45 »

แบบนี้ต้องไปลองซะแล้ว

scary

nump

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 21:18:41 »

แค่ม่านกั้นเหรอคับ eta20

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 01:46:28 »

ขึ้นกับน้องเจ้าของร้านแล้ว ส่งการบ้านบอกกันด้วยนะคับ
น่ารักเป็นกันเองครับ ฉลาดรู้ทันเสือๆเฒ่า อย่างเราๆท่านๆ  kjhg kjhg kjhg
ได้แต่นวดพอเคลิ้มๆ ฝีมือนวดพอกรุ๊งกริ๊ง ไม่หล่นไม่ทอน และ ม่ายมี ระดับใดๆ คร้าบบบบบ jljhl jljhl

Alexis

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 08:43:08 »

lowwww  น้องนิว น่ารักมากกกกกก 

eta03

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 12:51:55 »

ระดับ 3 จบข้างนอกนี้น่าสนท่าน pongz

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 14:19:56 »

pongz  แหล่มเลย