ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเมซอล "Super Model" กับโปร 'คืนความสุขให้คนในชาติ'(Visa Club)  (อ่าน 4169 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ยาวนะครับ ผมบอกเลย...ก็มันฟินนี่นา ^^
*กระทู้นี้ เขียนเพื่อขอบคุณน้องเมซอล สำหรับค่ำคืนหฤหรรษ์ที่ผ่านมาครับ*
 .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn
ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าผมเคยซื้อคอร์ส B2B กับน้องไปเมื่อ3วันก่อน
อันเนื่องมาจาก การไปส่องรูปในไลน์ของร้านอยู่บ่อยๆ
>>> (Line:valentine-pitlok) <<<
บอกว่าเลยว่าหุ่นน้องเมซอล Perfect มาก ทุกอย่างไม่ได้ดรอปจากรูป
แต่จะตัวเล็ก กว่าที่คิดไว้ (เมื่อเทียบกับในรูปและขนาด ของไฟหน้า 555)
ส่วนหน้าตานี่มันพริตตี้ชัดๆครับท่านผู้ชม

>>ใครที่ชอบแนว "ตัวเล็ก นมใหญ่ หน้าใส ครางดี เอวีจำแลง"  hgjhg
ต้องน้องเมซอลเลยครับ<<

รอบแรกก็ตามปกติเหมือน B2B ทั่วไปเลย แต่ที่รู้สึกต่างไป เริ่มจาก
"น้องมาสายหื่น" เจอปุ๊บตะปบ "หรรม" ก่อนเลย ในคอร์สก็ เรียกว่า
สุดวิจิตรพิสดาร มีลูกเล่น โ-ค-ต-ร แพรวพราว มีใช้เท้าแบบ AV /
ใช้ข้อพับแขน(ศอก) / ข้อพับขา(เข่า) แต่หนอนน้อย ของผมตัวเล็ก
เลยไม่ถนัด 555... และน้อง พยายามจะล้วงก้นด้วย แต่ผมขัดขืน @_@!   eta20

เธอมากับ sound effect สุดสยิว ลีลาและ วาจาสุดหื่น ช่วยปลุกเร้า
ให้หนอนตื่นง่ายดาย จากนั้นก็ B2B นวดกันไป ได้จุ๊ฟๆๆๆ ได้จับจิ๊มิ๊
แล้วแตกพ่ายไปเพราะโดนน้อง "นวดหน้าด้วยฝาหอย"
ก็คิดว่าโอเค โคตรฟินแล้วตอนนั้น... แต่รอบสองพีคกว่ามาก 555
(ก่อนกลับมีการอุดหนุน 'คาราเมลคอนเฟล็ก' ที่น้องทำเองด้วย
โคตรอร่อยเลยครับ บอกตรงๆ)

# มันพีคตรงนี้ครับ kjhg
*เมื่อวานในยามวิกาล (ประมาณ4ทุ่มเศษ) PRใจงามดันโพสต์โปรของ
  น้องเมซอล only นั่นคือ...
>> สเปร์ยฟรี! แตกไม่ยั้ง เสียวไม่อั้น เต็มชั่วโมง "เฉพาะคืนนี้เท่านั้น" <<<
 eta04 eta04 eta04

fhgj เอาล่ะสิ โปรโคตรพิเศษมาตอนตอนดึก fhgj
ง่วงๆอยู่กลายเป็นเงี่_นเลยสิครับ ตัดสินใจไปซ้ำเลย เอารอบปิดจ๊อบตี1ด้วย
แต่ไม่เกินเที่ยงคืน PR โทรมาแจ้งว่าลูกค้า คนก่อนหน้ามีธุระรีบกลับ ผมก็รีบไป...

ตัดบทมาถึงร้านเลย... เจอน้องปุ๊บ น้องก็จูงมือเข้าห้อง (ยังจำกันได้อยู่)
น้องถาม 'อาบน้ำหรือยังคะ' พอตอบว่า 'อาบแล้ว' น้องก็ตะปบหรรมเลย
จากนั้นช่วยผมถอดเสื้อผ้า แล้วดูดนม (บอดๆ)ของผมทันที จากนั้นก็เข้าห้องน้ำกัน
น้องอาบน้ำ ล้างหรรมและไข่ให้อย่างดี จากนั้นก็เอาน้ำแข็งมาถูหลังผม

คุณพระ!! นี่มันจันดาราชัดๆ... ผมก็จับนมจับนู่นจับนี่ไปเรื่อย แล้วน้องก็
เลื่อนลงมาสเปร์ยผมด้วยน้ำยาบ้วนปาก ครับ โอ้วจอร์จ! โคตรเย็นเลย... scary
มีเอาหนอนไปเหน็บตรงต้นขา และใกล้ๆหว่างขาทั้งด้านหน้าด้านหลังด้วย

อาบน้ำเสร็จก็เช็ดตัว แป้งโรยหลัง นวดB2B ด้านหลัง แล้วก็พลิกตัวมานวด
ด้านหน้าต่อ ตามสเต็ปปกติครับ บิ้วต์อย่างดี จากนั้น น้องก็จัดท่ายากส์
ตามสไตล์ "เมซอล only" แต่ครั้งนี้พิเศษตรงที่ น้องจับหนอน ห่อถุงแล้ว
บ๊วบๆๆๆให้ด้วย บร๊ะๆๆ!!! น้องให้จับจิ๊มิ๊(แจ๊ะๆๆ) แล้วก็ไปเสร็จมุขเดิม คือ
 "นวดหน้าด้วยฝาหอย" หรอยอย่างแรง หน้าเยิ้มปากเยิ้มกันเลยทีเดียว

ตอนแรกก็คิดว่าจบแค่นั้น เพราะเพิ่มสเปร์ย ให้แล้ว...แต่ผิดครับ!
ผมยังอยู่กันในโปร "เสียวไม่อั้น" ด้วยนะ!!! ก็เลยไปอาบน้ำต่อ
แล้วรอลุ้นว่าน้องจะงัดของดีอะไรมาโชว์... ทีนี้...น้องเปิดตู้เอาชุดแดง
แบบรูปโปรโมทมาใส่ (เห็นบอกมีชุด นร.ญี่ปุ่นด้วย แต่ไม่ได้เอามา 555)  kjhg
รอบนี้ไม่ลงน้ำมัน แต่น้อง 'ลงลิ้นแทนครับ' ใช่ครับ เหมือนที่ท่านคิด "สปาลิ้น"
เลียทั้งตัว รวมทั้ง "สเปรย์สด" โอ้มายก๊อดดดดด!!! สมกับที่เป็น โปรโมชั่น
(สิ้นเดือน+รอบสุดท้ายของวัน+วันเดียวเท่านั้น...) ยอมใจเลย
ถ้ารู้ว่าเป็นแบบนี้แล้วไม่ได้มานะ 'ร้องไห้แน่'  เขินนนนนน
รอบนี้มีการดูดปากอย่างดูดดื่ม (ลิ้นทะลวงควงสว่าน) น้องดูดนิ้วชี้ซ้ายผม
ผมดูดนิ้วน้อง แล้วมือขวาล่ะ...หึๆๆๆ นิ้วผมกำลังล้วงอะไรอยู่สักอย่างครับ
บอกเลยว่า 'ฟิตแน่นหนีบนิ้ว' น้องก็ขยับตัว หานิ้วผมด้วย สุดท้าย...
"เสร็จทั้งคู่ครับ" โคตรภูมิใจเลย!!!  lowwww

จากนั้นก็กลับมาอาบน้ำอีกรอบ น้องถามเอาอีกมั้ยพี่...โอ้โห เสร็จไป2รอบ
แล้วหนอนน้อยผมยังไม่มีคอตก ต่อสิครับ... นัวกันไปเรื่อยตามประสา
รอบนี้ในห้องน้ำ นิ้วผมก็ไปจิ้มอะไรเล่นดังแจ๊ะๆๆๆ ฟินนนน!!! แต่รอบ3ไม่ถึงฝั่งฝัน
น้องรูดหนอนน้อย ด้วยฟองสบู่จนเหนื่อย น้องกลัวผมเจ็บ ผมกลัวน้องเมื่อย
เลยสรุปว่าพอก่อนแล้วกัน แต่แค่นี้ก็คุ้มจนไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว กับราคาคอร์ส
ซุปเปอร์โมเดลแบบปกติ... น้องบอกว่า "ปกติถ้าจัดเต็มแบบนี้ คิด 4000-5000฿"
ก็เลยบอกเล่าให้ท่านทั้ง หลายอิจฉาเล่น... นับเป็นโชคดีของผมไป eta30

***มาให้คะแนนกันดีกว่า pongz
# หน้าตา = 9.5/10     
        (สารภาพว่าจริงๆผมชอบใสๆแต่น้อง สวยแบบพริตตี้เลยครับ การันตี)
# ไฟหน้า =10/10
        (ซีนอลโคตรๆ เต็มไม้เต็มมือ เนียนกริ๊บ)
# เนื้อตัว = 10/10
        (หุ่นชวนฝัน ผิวขาว เนียน โดนจายยย)
# อาบน้ำ = 9/10
        (น้องเน้นการบิ๊วเรามากกว่า อาบไปเสียวไป ไม่เป็นไร ผมอาบเองได้ 55)
# งานนวด = 100/10
        (นี่มันเจ้าแม่ร้อยลีลา มือเร็ว ลิ้นรัว นัวแรง แซงโค้ง ตัวแม่ แรงชัดจัดเต็ม)
# GF = 10/10
         (หลายกระบวนท่า ที่ต่อให้แฟนก็คงไม่กล้าทำ 555)
สรุป: ทอนกระจาย ราวกับได้ขึ้นสวรรค์ไปร่ายกับนางฟ้าที่แดนสุขาวดี hgjhg

ส่งท้าย... ttu
ปล.1 จะตามลอกการบ้านก็เอานะครับที่เขียนยาวเพราะรู้สึกว่าคุ้มสุดๆ
ปล2. คุณ PR ส่งการบ้านผมให้เมซอล ตรวจด้วยนะครับ ว่าถูกมั้ย 555
         ตอบแทนความคุ้มค่าที่ได้รับจ้ะยาหยี
ปล.3 คุณ PR อีกรอบ... ผมบรรยายการบ้านขนาดนี้ หวังว่าจะมีรอบ /
         โปรพิเศษให้ผมอีกนะครับ
ปล.4 คอนเฟล็กน้องอร่อยมากครับ มีญาติฝากญาติ มีเพื่อนฝากเพื่อน
         ไม่มีใครก็เก็บไว้กินเองเถอะ กระปุกใหญ่โคตร 100เอง คุ้มแน่
          ต้องลอง! อร่อยจริง ไม่ได้อวยเล่นๆ
ขอจบการบ้านแรกเพียงเท่านี้... ขอให้สบายตัวกันนะครับทุกคน

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2019, 14:23:06 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

สุดยอดการบบ้านครับ บรรยายจากความรู้สึกล้วนๆๆ อิอิ ฟินกันไปคร๊าบ ขอบคุณมากๆๆครับ

Indymanlp

• เด็กทะลึ่ง

สุดยอดครับอ่านไปแข็งไป eta04

12ackoon

• แอบหื่น

อ่านแล้วลั่นเลยท่าน eta04 eta04

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

จัดไห้ตามคำเรียกร้อง น้องกลับมา อยู่ต่ออีก 5 วันครับ ด่วนๆๆๆๆๆๆ