-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ยาปลุกอารมณ์  (อ่าน 9190 ครั้ง)

tomxxx

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ยาปลุกอารมณ์
« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 14:59:01 »

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รักทุกท่าน วันนี้ผมมีข้อข้องใจมานานมาก ผมผอมรับว่าตัวผมเองชอบเที่ยวเส้นขางก็มาก แต่ยังไม่รู้เรื่องยาปลุกเซ็กส์หรือยากระตุ้นอารมณ์ จึงอยากจะถามว่า เพื่อนๆมีประสบการณ์การใช้ยาทางด้านนี้ไหมครับ? ถ้ามีแล้วกรณีหาซื้อแถวใน จ.เชียงใหม่ พอมีแนะนำได้บ้างเปล่า ประมาณนี้ คืออยากไปใช้กะแฟน บอกตรงๆนะครับ ไม่เคยมีอะไรกะแฟน อยากมากได้แค่กอดจูบ และเลียไปๆมาๆ เพราะแฟนไม่ยอมให้สอดใส่ บางทีถ้ามีแหล่งซื้อ-ขายยาตัวนี้ รวมถึงประสบการณ์ บอกผมก้ได้นะครับ ถ้าไม่สะดวกทาง pm ก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกท่านครับ ^^

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: ยาปลุกอารมณ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 17:34:20 »

scary เมื่อก่อนป๋าๆในเวปเคยมาขายนะ ผมว่า เลียๆบิ้วๆไปเดวกะได้เองอะ บิ้วๆให้ใกล้่เสร็จแล้วหยุดอะ แกล้งให้อยาก kjhg แล้วจัดเลย หรือไม่ก็เมาๆหน่อยคงได้ hgjhg

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 19:18:20 »

scary เมื่อก่อนป๋าๆในเวปเคยมาขายนะ ผมว่า เลียๆบิ้วๆไปเดวกะได้เองอะ บิ้วๆให้ใกล้่เสร็จแล้วหยุดอะ แกล้งให้อยาก kjhg แล้วจัดเลย หรือไม่ก็เมาๆหน่อยคงได้ hgjhg

kjhg kjhg ผมนะอยากนะครับ บอกตรงๆกันเลยเนาะ แล้วมาถามแฟนก่อบอกอยากเหมือนกัน แต่ผมก็งงๆ ตอนจะเอาจริงๆ แฟนผมห้ามใจได้นิสิ เลยว่าจะหาตัวช่วยสักหน่อย ไม่สามารถพอ  แต่ถ้าเป็นเส้นข้างนี่ว่าไปอย่าง บางทีขำตัวเองเหมือนกัน  uilo

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 22:00:21 »

kjhg kjhg ผมนะอยากนะครับ บอกตรงๆกันเลยเนาะ แล้วมาถามแฟนก่อบอกอยากเหมือนกัน แต่ผมก็งงๆ ตอนจะเอาจริงๆ แฟนผมห้ามใจได้นิสิ เลยว่าจะหาตัวช่วยสักหน่อย ไม่สามารถพอ  แต่ถ้าเป็นเส้นข้างนี่ว่าไปอย่าง บางทีขำตัวเองเหมือนกัน  uilo

roister ปลาใหญ่มาตายน้ำตื้น ต้องบิ้วให้เต็มที่ แล้วใช้วิชาลักไก่คร๊าบ แทงสวนเลย

อาจใช้กำลังนิดหน่อยๆ กดแขนไว้ เจอเข้าไปนี่น้องยอมเลย ผมกะแฟนสมัยยี่สิบกว่าปีก่อน

ก็ใช้วิธีนี้แหละ โดยเฉพาะให้ชิวหามหาเสน่ห์ให้มากที่สุด
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

blewinlove

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 03:06:51 »

ถ้าเลียๆ นี้ ลองจี้ จีสปอท ดูครับ ถ้าทางหญิงไม่ว่าอะไร เขินนนนนน ใช้นิ้วอัพแอนด์ดาวน์ให้กระฉูดเลยครับ

เคยลองดูแล้วครับ ตอนแรกตกใจมาก คือ ร่างกาย ผญ. กระตุกๆ แล้วจู่ๆ น้ำกระฉูดเลยครับ  eta20
จากนั้นก็ พี่ไม่ต้อง น้องทำเอง แล้วครับ  lowwww

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 15:31:13 »

เอาลิ้นแทงเข้าไปเลยครับ แล้วซอยลิ้นเข้าๆออกๆ รับรองเสียวโอ้ยเลย  hgjhg hgjhg

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 22:11:13 »

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับที่ให้ความเห็น เดี๋ยวยังไงจะลองทำดู 555 เรื่องของเรื่องไม่อยากใช้กำลังกะแฟน แฟนผมซิงอยู่ครับ ตอนนี้เรียน มหาลัย ปี 4 หลายคนอาจไม่เชื่อที่พูด แต่ผมรับประกันครับ ว่าซิง เพราะออกห้าวๆๆ และมีแฟนคนแรกคือผมเอง  kjhg kjhg

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 14:57:28 »

ความรู้ใหม่เพียบ  eta08

davidsgigoozaa

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 20:48:40 »

แม่สายครับ พอข้ามสะพานปั๊บ เดินลงทางลงด้านขวา แล้วตรงไปจนสุดทาง เลี้ยวซ้าย จากนั้นพยายามมองทางขวาไว้ครับ จะเจอร้านใต้ฟ้า  kjhg ขายทุกอย่างครับ ทั้งยาปลุก ยาทน ทุกยา ราคาไม่แพงถ้าไปกับคนพื้นที่ แต่ราคาจะแพงทันที ถ้าซื้อกับไกด์ ส่วนพวกแผงขาย อย่าซื้อนะครับ นั่นต้นกำเนิดหมานำจับ ของแท้ มันจะชี้เป้าจับเราทันที ให้เดินกลับขึ้นมาแล้วข้ามถนน จะเจอ ทางลงตรงกันข้าม ลงไปแล้ว้ให้เดินไปทางฝั่งไทยครับ จะทะลุไปที่ร้านดิวตี้ฟรีปลอดภาษี ก็เดินขึ้นทางนั้นได้เลยครับ ไม่ต้องผ่านการตรวจจาก ตม.พม่า   .,mn
จอมกระบี่เดียวดาย

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 22:53:13 »

ถ้าพวกยาปลุกอารมณ์เซ็กให้แฟน ผมพูดตรงๆเลยนะครับ
ไม่มียาตัวไหนปลุกเซ็กได้อย่างเห็นผลชัดเจนจริงๆครับ มีแต่สรรพคุณกล่าวอ้าง
และการกินยาที่ไม่่ซื้อมาไม่รู้ที่มามันมีผลเสียต่อร่างกายครับ

แต่พวกยาไวอากร้า ยาอึดยาทนไรพวกนี้ ตัวยาที่มีอยู่ตามท้องตลาด(มืด)
สามารถอธิบายการออกฤทธิ์ได้ตามหลักทางการแพทย์

แต่เพื่อสุขภาพของท่าน แนะนำให้ซื้อจากแหล่งที่น่าเชื่อได้
และดูโรคประจำตัวของท่านด้วย dsgjsd

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 23:26:07 »

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ฮ่าๆ ได้รับความรู้ใหม่ๆเพียบ  hgjhg

aunexist

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 13:57:05 »

แอบมาศึกษาด้วยคันงับ

Optimus

• แอบหื่น
  • Country: th
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 03:38:54 »

ถ้าพวกยาปลุกอารมณ์เซ็กให้แฟน ผมพูดตรงๆเลยนะครับ
ไม่มียาตัวไหนปลุกเซ็กได้อย่างเห็นผลชัดเจนจริงๆครับ มีแต่สรรพคุณกล่าวอ้าง
และการกินยาที่ไม่่ซื้อมาไม่รู้ที่มามันมีผลเสียต่อร่างกายครับ

แต่พวกยาไวอากร้า ยาอึดยาทนไรพวกนี้ ตัวยาที่มีอยู่ตามท้องตลาด(มืด)
สามารถอธิบายการออกฤทธิ์ได้ตามหลักทางการแพทย์

แต่เพื่อสุขภาพของท่าน แนะนำให้ซื้อจากแหล่งที่น่าเชื่อได้
และดูโรคประจำตัวของท่านด้วย dsgjsd

พี่พอจะมีแหล่งยาพวกนี้ในเชียงใหม่บ้างไหมคับ ยาอึดยาทนพวกนี้อ่ะคับ พอดีผมเป็นคนเส็ดไวอ่ะคับ  eta08