-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อดีของการดูดวง  (อ่าน 1887 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ข้อดีของการดูดวง
« เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 10:53:50 »

ดวงของคนแต่ละคนเหมือนการเลือกประตู วันนี้ต้องเลือกประตูแย่ๆ1บานจาก 5 บาน ถ้าเรารู้ว่าวันนี้เราจะต้องเจอเรื่องแย่ๆจะทำใจได้ดีขึ้น....

.
.
ทำงานก่อนนะเดี๋ยวจะมาต่อครับ

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: ข้อดีของการดูดวง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 23:35:19 »

แล้วประตูแย่ๆนั้น ไม่จำเป็นต้องเป็นเรื่องแย่ที่เรารับมือไม่ไหว สมมติ ความแย่ที่เป็นเหมือนความแย่เรื่องเดียวกันคือเกิดแล้วอีกอย่างไม่เกิดคือ ความเจ็บปวด การมีกิ๊กต้องปิดปังความจริง การถูกสวมเขา การโดนคนหักหลัง  สรุปคือไว้เพื่อทำใจ ประมาณนั้นอิอิ

monotakari55

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • ดูดวง
Re: ข้อดีของการดูดวง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 16:13:49 »

น่าสนจัยมากครับ
ดูดวงชะตา ดวงลัคนา มหาโหราศาสตร์ เจาะลึกชะตาชีวิตด้วยศาสตร์มหามงคลชั้นสูง