-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันวันไหนบอกอะไรได้บ้าง  (อ่าน 1157 ครั้ง)

Beer1

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ฝันวันไหนบอกอะไรได้บ้าง
« เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 14:36:48 »

คุณเคยสงสัยบ้างไหมว่าเวลาคนเราฝัน ฝันแต่ละวันก็ต่างกันออกไปแล้วแท้จริงแล้วความหมายของการฝันแต่งละวันคือะไรกันแน่ลองมาดูคำทำนายฝันกันเลยค่ะ   

ทำนายฝันวันอาทิตย์ ท่านฝันคืนวันอาทิตย์ ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับคนอื่นๆ 

ทำนายฝันวันจันทร์ ท่านฝันคืนวัน จันทร์ ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับญาติหรือเพื่อนฝูงของท่าน 

ทำนายฝันวันอังคาร ท่านฝันคืนวันอังคาร ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับพ่อแม่พี่น้องของท่าน 

ทำนายฝันวันพุธ ท่านฝันคืนวันพุธ ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับ บุตรและภรรยาหรือสามีของท่าน 

ทำนายฝันวันพฤหัสบดี ท่านฝันคืนวันพฤหัสบดี ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับ ครู อาจารย์ หรือผู้ที่ให้ความเคารพ 

ทำนายฝันวันศุกร์ ท่านฝันคืนวันศุกร์ ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับสัตว์เลี้ยงของท่าน 

ทำนายฝันวันเสาร์ ท่านฝันคืนวันเสาร์ ผลของความฝันนั้นจะเกิดกับตัวท่านเอง   

สามารถติดตาม ข่าวบันเทิง อัพเดตทุกวันได้ที่นี่ : "ข่าวบันเทิง" คลิ๊กเลย !!  ^__^

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: ฝันวันไหนบอกอะไรได้บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 08:55:39 »

ขอบคุณมากครับ พึ่งรู้นะเนี้ย เพราะฝันที่ไรตีแต่หวยอ่ะ อิอิ

inarukja

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ฝันวันไหนบอกอะไรได้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 15:28:52 »

ขอบคุณมากครับ พึ่งรู้นะเนี้ย เพราะฝันที่ไรตีแต่หวยอ่ะ อิอิ
แบบนี้ก็ต้องฝันวันเสาร์สิครับ อิอิ