-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รับบริการนวดแผนไทย นวดฝ่าเท้า นวดน้ำมัน ทั้งในและนอกสถานที่ จ.เชียงรายค่ะ  (อ่าน 932 ครั้ง)

Redfield

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมฝากประกาศให้เพื่อนนะครับ สนใจโทรสอบถามเจ้าตัวเองนะครับ หรือข้อมูลเพิ่มเติมที่
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=419982.0

เค้ารับนวดผ่อนคลายปกติเท่านั้นนะครับ ไม่รับบริการพิเศษหรือแอบแฝงใดๆนะครับ

------------------------------------------

รับบริการนวดแผนไทย นวดฝ่าเท้า นวดน้ำมัน ถึงบ้าน ที่พัก โรงแรม และสถานที่ที่ลูกค้าต้องการ ในพื้นที่ตัวเมืองเชียงรายค่ะ

มีประสบการณ์ทำงานจากกรุงเทพฯ เชียงใหม่และเชียงรายค่ะ จบหลักสูตรการนวดแผนไทย 372 ชั่วโมง จากศูนย์พัฒนาฝีมืิอแรงงานจังหวัดเชียงราย ผ่านการวัดระดับฝีมือแรงงานสาขานวดแผนไทย และจบหลักสูตรนวดน้ำมัน 60 ชั่วโมง

คิดค่าบริการ รอบละ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง บริการถึงที่ ราคาไม่ต่างจากไปร้านค่ะ
นวดแผนไทย 220.-  /  1.30 ชม.
นวดฝ่าเท้า    220.- /   1.30 ชม.
นวดน้ำมัน     400.- /   1.30 ชม.

ไม่รับงานพิเศษหรือ ลูกค้าแอบแฝงนะค่่ะ บีนวดผ่อนคลายอย่างเดียวค่ะ

พิเศษค่ะ!!! สำหรับลูกค้าที่มาใช้บริการที่บ้านบีนะค่ะ
นวดแผนไทย 1.30 ชม. ลดราคาเหลือ 190.-
นวดฝ่าเท้า    1.30 ชม. ลดราคาเหลือ 190.-
นวดน้ำมัน     1.30 ชม. ลดราคา เหลือ 380.- เท่านั้น ค่าาา

ลูกค้าสามารถ เพ่ิมเวลาใช้บริการเป็น 2 ชม.ก็ได้นะค่ะ และสามารถเลือกนวดรวมกันได้ด้วยนะค่ะ อย่างเช่น นวดไทย 1 ชม.รวมกับนวดเท้า 1 ชม. หรือจะเน้นนวดเฉพาะส่วน แก้ปวดหัว แก้ปวดเอว ปวดหลัง แบบไหนก็ได้ค่ะ ตามแต่ลูกค้าเลือกเลยค่ะ

กรณีใช้บริการนอกสถานที่ หากระยะทางการเดินทางไกล ขอเพิ่มค่าเดินทางตามตกลงกันอีกทีนะค่ะ

ข้อดีของการให้บริการถึงที่
- ลูกค้าได้รับความเป็นส่วนตัว เพราะได้รับบริการในสถานที่ที่ท่านต้องการ
- ลูกค้าไม่ต้องมีค่าใช้จ่ายหรือเสียเวลาเดินทางไปร้าน
- ลูกค้้าสามารถนัดเวลาที่ลูกค้าสะดวกรับบริการได้เอง

สำหรับลูกค้าที่ไม่มีที่ใช้บริการ สามารถติดต่อมานวดที่บ้านได้ค่ะ แม้สถานท่ี่ไม่ได้ตกแต่งแบบร้าน แต่จะได้รับความเป็นส่วนตัว สงบ และรับรองความสะอาดด้วยนะค่ะ เพราะจัดสถานที่ที่บ้านบีเองเลยค่ะ

สนใจติดต่อใช้บริการ
086 462 8O67 , 083 6OO 2527  บีบี จ้าว

บ้านอยู่ที่หมู่บ้านเอื้ออาทรริมกกเชียงราย สันตาลเหลืองซอย 4 นะค่ะ

สำหรับลูกค้าที่โทรมา บางทีไม่ได้รับต้องขออภัยด้วยนะค่ะ

เพราะว่า อาจจะติดงานอยู่อะค่ะ แล้วก็เลยไม่ได้พกโทรศัพท์ไว้ เพราะช่วงนี้มีงานตอนเย็นไปอะค่ะ ร้านในเมืองเรียกไปช่วยงานเป็นบางวัน

แต่ช่วง เช้าไปจนถึงบ่าย สะดวกตลอดนะค่ะ สามารถโทรมาช่วงเช้าเพื่อนัดเวลาตอนเย็นเลิกงานก็ได้ค่ะ บีจะได้แจ้งทางร้านได้ว่าวันไหนจะไม่ได้เข้าไปช่วยเค้านะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2013, 17:38:53 โดย Redfield »

amangang

• แอบหื่น

มีโอกาส ขอไปแวะใช้บริการนะครับ

yium

• *

จบตรงสายนวดน่าจะหายเมื่อยแน่ๆ  .,mn

Redfield

• *

สนใจนวดแก้ปวดเมื่อย โทรติดต่อเบอร์ที่ลงไว้ได้ครับ

ผมทดลองมาแล้วครับ นวดดีเลย น้ำหนักแรงมี กดโดนจุดคับ

Redfield

• *

lekpayap

• แอบหื่น

xclassic

• แอบหื่น

Redfield

• *

Redfield

• *

ขอบคุณพี่มาอุดหนุน ใช้บริการนวด จากเวบ cmxseed ด้วยนะค่ะ

โอกาสหน้า เรียนเชิญ อีกนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ...บีค่ะ

Redfield

• *

มาเชียงราย สอบถามได้ค่ะ