ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาส่งการบ้านน้องเฌอเบล บอดี้สวย งานระดับเทพ  (อ่าน 1527 ครั้ง)

Yessss และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

แพนด้าน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาส่งการบ้าน น้องเฌอเบล
ตามที่น้องพีอาร์แนะนำ บอกน้องแอบมาทำไม่ได้ทำประจำเลยจัดตามคำแนะนำของน้องพีอาร์
ได้เห็นตัวจริงตอนที่น้องออกมาโชว์ตัวหุ่นดีหน้าตาน่ารัก สเปคผมเลย
และน้องก็ออกมารับพาขึ้นห้องกันไประหว่างเดินขึ้นห้องน้องก็ชวนคุยกันสนุกเฮฮา
เป็นกันเอง  พอถึงห้องน้องก็ชวนไปอาบน้ำทันที

น้องก็เอามือมาลูปมาไล้และก็ถอดเสื้อผ้าให้ผม และน้องก็ถอดเสื้อผ้าของน้องจนหมด
ผมได้เห็น เรือนร่างของน้องสวยมาก เนื้อตัว ผิวดีขาวใสเนียน น่าอกใหญ่ ล้นมือผมเลย
และน้องก็บีบสบู่ใส่มือ และมาถูตามเรือนร่างของผมแค่น้องถูสบู่ให้ผมน้องชายผมก็ผงาดขึ้นมาเลย555
และน้องก็เริ่มบิ้วลูปคลำรูดขึ้นลงน้องชาย ตั้งแต่ในห้องน้ำเลย

ตัดภาพมาบนเตียงกันเลยดีกว่า ผมก็นอนบนเตียง
น้องค่อยๆคลานเข้ามา และก้มลงบริเวณน้องชายผม เหมือนน้องชายผมมันรู้งาน ผงาดชี้หน้าน้องเลยตอนนั้นเขินน้องมาก และน้องก็สเปย์ให้ผมอยู่พักนึงจนสุดโคน จังหวะนั้นเสียวสุดๆแทบกลั่นไม่อยู่ เกือบลั่น 
น้องมาแบบไหน พี่ทอนคืนแบบนั้นเลยและผมก็ให้น้องนอนลง
และผมก็ไซร้คอจู๊บปาก ดูดนม อารมณ์ร่วมบนเตียงน้องดีเลย ยิ่งเร้าโรมน้อง เสียงครางน้องก็ดังขึ้นเรื่อยๆ
เสียงเหมือนนางเอกAVเลย ทำให้อารมณ์ผมมาเต็มไซร้คอดูดนมอยู่พักนึงผมก็ไล่ลงมาเรื่อยๆจนถึงบริเวณปากถ้ำของน้อง
ผมไม่รีรอรีบทาสีบริเวณปากถ้ำของน้อง เสียงครางของน้องก็เริ่มดังขึ้นมาเรื่อยๆ มันทำให้ผมอดใจไม่ไหวผมรีบเอาน้องชายของผมค่อยๆเสียบเข้าไปในถ้ำของน้องจนสุดโคน ทั้งแคบ และฟิต สุดๆ  ผมก็เริ่มขยับเอวช้าๆ โยกไปทีละสเต็ป

และน้องก็ครางเสียงของน้องมันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น น้องยิ่งครางดังผมยิ่งเร่งความเร็ว เหมือนแกล้งน้อง555
และน้องก็มารุกผมคืน ตานี้แหละน้องเอาคืนผม555น้องขึ้นควบผมเหมือนควบม้าเลยผมเสียวสุดๆน้องควบผมอยู่พักนึง เหมือนผมเขื่อนผมจะแตกผมก็พลิกน้องนอนลงก็จัดน้องท่าเบสิคผมซอยพักนึงผมก็เสร็จภารกิจ
และนอนคุยกับน้องอยู่พักนึงน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำกันอีกรอบและนั่งกันอยู่พักนึงก่อนที่จะแยกย้ายกัน

ไม่ผิดหวังเลยที่เลือกน้องเฌอเบล ตามที่น้องพีอาร์ แนะนำ ทอนคืนไม่มีขาดทุน

งานอาบน้ำ 9/10 
เนื้อตัว10/10
งานบิ้วบอดี้ 9/10   
หน้าตาหุ่น10/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เมษายน 2024, 00:11:20 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องเฌอเบลครับ

ลุงเริง

• ว๊องแมน
  • *

ต้องไปจัดซะแล้ว

kaewpanya saegor

• แอบหื่น
  • Country: 00

mbvc mbvc อัยยะแจ่มมาก คนนี้สวยกว่าดาราบางคนอีกนะ ผมขึ้นซ้ำตลอด