-->

ผู้เขียน หัวข้อ: BEST BAR ขอประชาสัมพันธ์เปิดร้านใหม่หน่อยคับ  (อ่าน 7982 ครั้ง)

yoshigi

• บุคคลทั่วไป

พอดีผมมีเพื่อนจะเปิดร้านเหล้า(ชื่อว่า BEST BAR) ในโครงการสันติธรรมพลาซ่าร้านหัวมุมโซนด้านหลังตรงข้ามร้านมัก4

จะเปิดเป็นทางการในวันศุกร์ที่ 29 มกราคม 2553 จึงขอประชาสัมพันธ์ ให้เพื่อนสมาชิก cmxseed ได้รับทราบ

ร้านจะเปิดเป็นร้านนั่งดื่มสบายๆ มีpgสาวๆร้านคอยบริการแบบนั่งได้ด้วยนะคับ โปรโมชั่นร้านวันเปิด เปิดเหล้า 100pipers 399-ฟรีmixerตลอดคืนคับ

จึงขอใคร่เชิญเพื่อนๆ พี่ๆ ไปเที่ยวร้านกันเยอะๆนะคับ ขอบคุณคับ

รายละเอียดคับ  http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=132680
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2010, 15:34:55 โดย lunaG »

roonaldo

Re: ขอประชาสัมพันธ์เปิดร้านใหม่หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 01:45:11 »

จัดไปครับบบ

ถ้าผมกะทีมงานไป

ขอคุยเรื่องส่วนลดร้านจะได้ไหมครับเพราะเวบเรามีบัตรสมาชิกด้วย
จะได้ประชาสัมพันกันแบบเต็มๆไปเลยย

popcorn4202

Re: ขอประชาสัมพันธ์เปิดร้านใหม่หน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 01:52:33 »

ความคิดผมนะครับ ท่านคิดได้ถูกต้องแล้วที่ประชาสัมพันธ์ที่เว็บนี้ เพราะว่าเป็นที่รวมนักเที่ยวทั้งนั้น
ดังนั้น หากมีการประชาสัมพันธ์ หรือมีส่วนลดสักนิดเพื่อนโปรโมตร้าน ผมเชื่อว่ามีสมาชิกไปหลายท่านแน่

หากร้านดี บริการเยี่ยม ยังไงก็มีลูกค้าครับ เป็นกำลังใจให้กิจการเดินหน้าในทิศทางที่ดีครับ
 ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2010, 03:02:31 โดย popcorn4202 »

roonaldo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 02:03:37 »

ความคิดผมนะครับ ท่านคิดได้ถูกต้องแล้วที่ประชาสัมพันธ์ที่เว็บนี้ เพราะว่าเป็นที่รวมนักเที่ยวทั้งนั้น
ดังนั้น หากมีการประชาสัมพันธ์ หรือมีส่วนลดสักนัดเพื่อนโปรโมตร้าน ผมเชื่อว่ามีสมาชิกไปหลายท่านแน่

หากร้านดี บริการเยี่ยม ยังไงก็มีลูกค้าครับ เป็นกำลังใจให้กิจการเดินหน้าในทิศทางที่ดีครับ
 ;kljj

ปะไปกันตาป้อปป ชวนก้อสตี้ไปด้วยเหอะๆๆๆๆๆ

ไปคุยเรื่องบัตรลดด้วยเลยย

gosty

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 08:07:01 »

เออวันนี้ไปดิเด็กอยู่นั่นอดซ่า100เปอเซ็นอยากเห้นนักไม่ใช่หรอตารูน

killdeathnote

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 13:54:40 »

;kljj

ถ้าไงมีโอกาสจะไปอุดหนุนครับ

โปรเหล้าคุ้มจริงๆ

น่าสนมากมาย

yoshigi

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 15:01:34 »

จัดไปครับบบ

ขอคุยเรื่องส่วนลดร้านจะได้ไหมครับเพราะเวบเรามีบัตรสมาชิกด้วย
จะได้ประชาสัมพันกันแบบเต็มๆไปเลยย

ได้เลยคับผม เข้าไปที่ร้านนะคับโทรหาผมก่อนก็ได้จะได้จองโต๊ะไว้ให้คับ พอดีทางร้านเพิ่งเริ่มคับ ความพร้อมอาจจะยังไม่เต็มร้อยนะคับ ยังไงคงต้องรับคำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆและจะนำมาปรับปรุงนะคับ เจ้าของร้านเป็นกันเองคับเพื่อนผมเอง เป็นคนดื่มกินเหมือนกันคับน่าจะคอเดียวกัน เดด

เบอร์ติดต่อคับ 0855274774 ยอร์ชคับ

roonaldo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 15:03:44 »

จัดไปครับบบ

ได้เลยคับผม เข้าไปที่ร้านนะคับโทรหาผมก่อนก็ได้จะได้จองโต๊ะไว้ให้คับ พอดีทางร้านเพิ่งเริ่มคับ ความพร้อมอาจจะยังไม่เต็มร้อยนะคับ ยังไงคงต้องรับคำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆและจะนำมาปรับปรุงนะคับ เจ้าของร้านเป็นกันเองคับเพื่อนผมเอง เป็นคนดื่มกินเหมือนกันคับน่าจะคอเดียวกัน เดด

เบอร์ติดต่อคับ 0855274774 ยอร์ชคับ

ผมเข้าไปแน่นอนครับบ

ไปกันสี่คนครับบ
ประมาน 6 โมงครึ่งครับ

yoshigi

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 15:04:23 »

ขอเชิญทุกท่านอีกครั้งนะคับ ไปกันเยอะๆนะคับ วันพรุ่งนี้แล้วคับร้านเปิด 18.00 น.นะคับ ;khhg

yoshigi

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 15:06:01 »

จัดไปครับบบ

ผมเข้าไปแน่นอนครับบ

ไปกันสี่คนครับบ
ประมาน 6 โมงครึ่งครับ

จัดไปคับ แล้วเจอกันคับผม เดด ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2010, 15:36:01 โดย lunaG »

yoshigi

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 15:07:49 »

ดังนั้น หากมีการประชาสัมพันธ์ หรือมีส่วนลดสักนิดเพื่อนโปรโมตร้าน ผมเชื่อว่ามีสมาชิกไปหลายท่านแน่

;kljj

คงต้องรบกวนท่านพี่ทั้งหลายแล้วล่ะคับ ขอบคุณคับ ;khhg

gosty

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 15:49:07 »

ไปครับแต่อย่าบอกใครว่ามาจากเว๊บนะครับผมไม่อยากให้สังคมแตกตื่นเท่าไหร่
แล้วก็ขอความกรุณาถ้าจะไม่ถามชื่อในเวบ
ผมเสียว
แต่roonaldo ถามไปเลยครับคนนั้นเค้าไม่อายสื่อ

gosty

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 15:53:51 »

มือถือเน่าคัรบไปเจอกันที่ร้านนะ

eleanor

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 15:56:26 »

เด๋วเจอกันครับ ผมไม่พลาด ช่วงนี้ผิดกับ ผบ.อยู่ ออกเดินสายสบายเลย

ปล.6โมงครึ่งใช่ปะครับ

uiuo uiuo uiuo

tak2000

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 15:58:45 »

คุณยอร์ช..นี่ใช่คนเดียวที่อยู่ชมรมรถบังคับรึป่าวครับ

ถ้าคนละคนก็ขออภัยด้วยครับ

asset

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 18:41:41 »

ตะวาก่อไปนั่งร้าน บาร์ล บาร์ล บาร์มา วันนี้คง งด จำศีล  .,mn

popcorn4202

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 18:43:00 »

ตะวาก่อไปนั่งร้าน บาร์ล บาร์ล บาร์มา วันนี้คง งด จำศีล  .,mn
เมื่อวานไปนั่งเดหลีครับ ติดลมไปต่อมังกี้ เจอเด็กอีก เหนื่อยเลยครับคืนนั้น
คืนนี้คาดว่าจำศีลเหมือนท่านแหละครับ

asset

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 18:45:39 »

dsgjsd ท่าน pop ก็ม่ายปาย งั้น ตารู กะ ตาก็อตตี้ มาเล่าบรรยายกาศร้านตวยเน้อครับ  ;khhg

gosty

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 11:25:57 »

ตาโรนันโด้แกเบี้ยวอีกแล้วไปมาแล้วครับพี่น้องรูปเดี๋ยวจะหาที่ลงนะครับ
น้องๆน่ารักมากมายแถวบ้านเรียกว่าจีบไปอยู่คุกไป
ผมอายจนไม่กล้สทำไรเลยอ่า lkkjjh

eleanor

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 14:39:48 »

วันนี้ผมไปแก้มือแน่ ตะวาไปตั้งกะ 6 โมงกึ่ง บ่ามีใครซักคนครับ เลยปิ๊กไปนั่งหัวลำโพง
วันนี้ใครบ่าไปก็ช่าง ผมไปแน่ ตะวาพลาดไป ต้องแก้

gosty

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 14:55:57 »

อาจไปครับไปถ่ายรูป

eleanor

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 15:04:19 »

แต่ผมไปตั้งแต่หัววัน น้องๆน่ารักดีนะครับ ไม่ได้ดูชัดๆ วันนี้ไปดูหน้าชัดๆดีกว่า

uiuo uiuo uiuo

popcorn4202

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 15:37:42 »

พวกแกนัดกันแต่เที่ยว กินเหล้า

หัดเข้าวัดกันซะบ้าง
 ouiy
อย่างกับตัวเองไม่เคย ขอลายแทงอยู่นั่นแหละ เขิน

asset

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 16:13:50 »

พวกแกนัดกันแต่เที่ยว กินเหล้า

หัดเข้าวัดกันซะบ้าง
 ouiy
อย่างกับตัวเองไม่เคย ขอลายแทงอยู่นั่นแหละ เขิน

ttu เข้าหน้าวัด แต่ผ่านไปออกหลังวัดอะดิ ตาmujiyd0Jk  ttu

gosty

Re: BEST BAR ขอประชาสัมพันธ์เปิดร้านใหม่หน่อยคับ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 16:28:33 »

เออว่าชั้นเข้าไปแต่วันนี่เจอกันหนึงทุ่มนะครับ

Aoddy

Re: BEST BAR ขอประชาสัมพันธ์เปิดร้านใหม่หน่อยคับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 16:31:03 »

ไปมาละครับ
แต่ไม่กล้าถ่ายรูป
บรรยากาศดีครับ น้องๆน่ารักหลายคน
เจ้าของเป็นกันเองดีครับ
เหล้ามะแพง อาหารโอเค /jhtdc

yoshigi

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 17:09:19 »

ยังไงเมื่อวานก็ขออภัยด้วยนะคับ พอดีมันค่อนข้างไม่พร้อมอ่ะคับ เลยไม่มีเวลาต้อนรับ แต่เห็นแล้วคับมากันเยอะเลยขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะคับ ;khhg

gosty

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 16:37:35 »

ใครว่าจะไปหว่าเรานั่งรอถึง4ทุ่มก็ไม่มา

eleanor

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 15:15:19 »

นรกครับ !!! ผบ.ห้ามแบบสุดๆครับ ไม่รู้ว่าเค้ามีเซ๊นส์อะไรแรงขนาดนั้น รุ้ว่าผมจะไปแถวสันติธรรมพลาซ่าครับ เจอห้ามทันที คือที่นั่นมันมีอดีตครับ...

ปล.ขออภัยท่าน gosty อย่างมากมายครับ คือบอกจะไปแต่ไม่ได้ไป  lkkjjh lkkjjh lkkjjh

gosty

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 02:02:47 »

มาร้านไทมดิยกโทษให้อิอิ

eleanor

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:30:00 »

ครับ วันนี้ผมจะไปถ่ายรูปร้าน Oxide ใกล้ๆร้านไทม์แหละครับ แล้วเจอกันครับ

แต่ท่านจะไปกันกี่โมงอะครับ ขอเวลาชัวร์ๆหน่อย

nears nears nears

roonaldo

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 09:01:07 »

อิอิ

ขอโทษเน้อท่านนน

เมื่อคืน

เค้า zad zad zad

อาตี๋

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:18:10 »

ใกล้บ้านยังงี้ ........เห็นทีต้องไปหาแล้วครับ

eleanor

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 13:07:11 »

เอ่อ เมื่อคืนแว๊บไปร้านนี้มา ขึ้นราคาแล้วนี่ครับ จาก 399 เป็น 499 ผมเลยบ๊ายบาย ไปร้าน oxide เลยอะ

romanticeman

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 13:15:36 »

เมื่อวานไปนั่งเดหลีครับ ติดลมไปต่อมังกี้ เจอเด็กอีก เหนื่อยเลยครับคืนนั้น
คืนนี้คาดว่าจำศีลเหมือนท่านแหละครับ
  >>> ท่าน pop ขอถามหน่อยครับ ตอนนี้ พีจีร้านเดหลีน่ารักจริงป่ะ ได้ข่าวเเว่วๆมา  ถ้า so cute ศุกร์นี้จะไปแวะเวียน 

popcorn4202

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 13:19:38 »

>>> ท่าน pop ขอถามหน่อยครับ ตอนนี้ พีจีร้านเดหลีน่ารักจริงป่ะ ได้ข่าวเเว่วๆมา  ถ้า so cute ศุกร์นี้จะไปแวะเวียน 
ช่วงนี้มี PG มาลงหลายยี่ห้อครับ มี Heineken Tiger Cheers (เครือเดียวกัน PG แต่งตัวเปลี่ยนทุกวัน) ลีโอ เท่าที่ผมนับดูมีราวๆ 5-6 คนครับ
นอกนั้นก็เป็นเด็กเสิร์ฟธรรมดา ร้านนี้ขายเบียร์ราคาถูกครับ ฟันธง PG ผมว่าพอไปวัดไปวาได้ อัธยาศัยดี แต่ขอติที่โซนสูบบุหรี่
จริงอยู่จัดเป็นโซนไว้ให้สูบบุหรี่ แต่เวลาลมพัดมันก็ปลิวไปได้ทั่วร้าน

gosty

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:49:39 »

เอารูปร้านกะเด็กมาลงบ้างเน้อท่านเจ้าของร้าน

yoshigi

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 14:05:40 »

เอารูปร้านกะเด็กมาลงบ้างเน้อท่านเจ้าของร้าน

เดี๋ยวรอเด็กมากันเต็มๆก่อนล่ะกันนะคับ ยังโล่งๆตา แบบที่ท่านเห็นอ่ะคับ รออีกสักพักนะคร๊าบบ ;khhg

phynex

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 14:39:07 »

ไว้ไง จะเเวะไป ลอง ชิมดู ครับ

gosty

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 14:42:03 »

ช่วยดูแลคนที่คุณก็รู้ว่าใครด้วยนะครับ
อุส่าปล่อยไปทำงานยิ่งห่วงๆอยู่ด้วย
 zad zad zad zad zad zad

Aoddy

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 16:57:24 »

ช่วยดูแลคนที่คุณก็รู้ว่าใครด้วยนะครับ
อุส่าปล่อยไปทำงานยิ่งห่วงๆอยู่ด้วย

ไมไม่ไปหาน้องเค้าที่ร้านมั่งอะ
จะได้ตามไปหาcottonบ้าง
ฝากจดหมายบอกน้องเค้าด้วยนะ fsdg

gosty

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2010, 15:08:08 »

ไมไม่ไปหาน้องเค้าที่ร้านมั่งอะ
ฝากจดหมายบอกน้องเค้าด้วยนะ fsdg
เมื่อวานไม่เอามีดมาแทงกันเลยอ่ะครับ

asset

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2010, 18:40:47 »

เมื่อวานไม่เอามีดมาแทงกันเลยอ่ะครับ

อะไรนะ คนที่คุณก็รู้ว่าใคร จดหมายฉบับนี้ มีเจ้าของหรือยางงงงง /jhtdc