-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนที่สาวเสริฟ์แหร่มสุดขอความคิดเห็นจากพี่ๆทุกท่าน  (อ่าน 17454 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

ในส่วนตัวแล้วผมว่ามี fine thank ,ทิวไผ่ ,oxide ,แล้วมีอะไรอีกน้า zad อ๋อ sofa so good,นอกนั้นก็ไม่ค่อยจะมีสวยๆเยอะเท่าไหร่เกือบลืมไปว่ามีร้านบางแสนอยู่นี่นา uiuoเด็กสวยจริงๆนะครับ hgjhgเหมาะสำหรับชาวปลาหมึกทั้งหลาย /jhtdc fsdg gsdgdgs

ami_amilie

บางแสน   การตลาดเค้าดีจริง

เจาะกลุ่มเป้าหมายโดยตรง

555+

mbodang

oxide  ร้านนี้สาวแจ่มๆๆๆทั้งนั้น

suksao

พีจีมีเขี้ยวย้ายไปร้านไหน ก็ร้านนั้นแหละครับสวย  เขิน

kittiwan

พีจีมีเขี้ยวย้ายไปร้านไหน ก็ร้านนั้นแหละครับสวย  เขิน
ผู้สันทัดกรณีมาตอบเอง kjhg

555+

;khhgขอบคุณครับสำหรับคำชม ว่าแต่เรารู้จักกันปะ 09876ว่างๆก็ลองแวะมาเที่ยวบางแสนนะถ้าไม่รังเกียจ  kjhg kjhg kjhg เดด

ami_amilie

555+

;khhgขอบคุณครับสำหรับคำชม ว่าแต่เรารู้จักกันปะ 09876ว่างๆก็ลองแวะมาเที่ยวบางแสนนะถ้าไม่รังเกียจ  kjhg kjhg kjhg เดด

แป่ววว  ..  ไว้มี่โตก่อน  ตอนนี้ยังกินนม กินน้ำส้มอยู่  ร้านเหล้ายังไม่ประสา    555

ว่าแต่  ถ้าได้ไปนี่  น่ากลัวนะ  ที่คิดได้มี 2 กรณี 

1. ไปเต้นเอง

2.ไปตามแฟน   zad

j007

ผมรู้แต่ว่า ฮอนบาร์ แจ่มสุด โดยเฉพาะพีจีมีเขี้ยวครับ.....

แต่ผมก็อกหักจากพีจีคนนี้อ่า... lkkjjh

NConly

ผมรู้แต่ว่า ฮอนบาร์ แจ่มสุด โดยเฉพาะพีจีมีเขี้ยวครับ.....

แต่ผมก็อกหักจากพีจีคนนี้อ่า... lkkjjh
หนุนอีกเสียง pongz

nearsว่างๆจะแวะไปเที่ยวดูว่าร้านฮอนบาร์มีพีจีมีเขี้ยวจะน่ารัก ttuสมคำบอกกล่าวหรือเปล่า แต่ผมว่าร้านบางแสนกะร้านเชียงใหม่คาเฟ่สาวก็อาจจะมีสวยโดนใจใครในนี้ก็ได้นะครับ mbvcลองแวะไปชมกันนะครับ ;khhg

1ideal

ร้านหวาน   ไม่เชื่อถามนังกอสตี้ ได้ /jhtdc /jhtdc

ร้านหวาน   ไม่เชื่อถามนังกอสตี้ ได้ /jhtdc /jhtdc

ghfg ljhgfไปมาแล้วไม่เท่าไหร่ hssdนะพี่ผมว่ายังไงลองมาดูที่บางแสนดีกว่านะอิอิ hgjhg

albatross

.....จัดไปอีก 1 เสียงคับ.....เห็นด้วยๆ  mbvc mbvc mbvc

NConly

เจอมาร้านนึงอย่างซุ่ม ttu

แต่ยังไม่บอกเดี๋ยวเทพๆตามไปตลาดวายพอดี kjhg

partyboyz

แต่ยังไม่บอกเดี๋ยวเทพๆตามไปตลาดวายพอดี kjhg

แถวบ้านเรียกว่ากั๊กนะครับทั่น  uilo  บอกความลับมาซะดีๆ  fhgj

ghfgบอกหน่อยเถอะครับอยากไปเที่ยวที่นั้นดู ttu dsgjsd

jokerchivas

หุหุ ผมก็อยากรุ้ด้วยคน ว่าแต่ว่า พีจีมีเขี้ยวเนี่ย อยุ่ไหนแล้วอะคับ อยากรุ้จิง

NConly

PG ที่ เจี่ย ท้ง เฮง ช้างกับเฟด(คนเดียวกัน)น่ารักครับ อาซาฮีกับspyคุยเก่ง ไฮไนเกนก็ใช้ได้ครับ pongz

งงมั้ยว่าไปทำไมภัตตาคารจีน แต่ผมว่าโอเลย ผมไปกับเพื่อน3คน   หมดเบียร์ไป15ขวด พร้อมอาหารดีๆ หมดไปแค่สองพันกว่า

และที่สำคัญไร้คู่แข่งครับ kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2010, 22:34:04 โดย HOT-ROD »

PG ที่ เจี่ย ท้ง เฮง ช้างกับเฟด(คนเดียวกัน)น่ารักครับ อาซาฮีกับspyคุยเก่ง ไฮไนเกนก็ใช้ได้ครับ pongz

งงมั้ยว่าไปทำไมภัตตาคารจีน แต่ผมว่าโอเลย ผมไปกับเพื่อน3คน   หมดเบียร์ไป15ขวด พร้อมอาหารดีๆ หมดไปแค่สองพันกว่า

และที่สำคัญไร้คู่แข่งครับ kjhg

dsgjsdที่นี้มีพีจีด้วยเหรอครับพึ่งรู้นะเนี้ยมีเฉพาะกิจหรือเปล่าครับผม
 .,mn

ssเมื่อคืนไปเที่ยวร้านบาร์เบอร์รี่แถวสันติธรรมพล่าซ่าสาวพีจีเชียร์น่ารักดี hgjhg

NConly

dsgjsdที่นี้มีพีจีด้วยเหรอครับพึ่งรู้นะเนี้ยมีเฉพาะกิจหรือเปล่าครับผม
 .,mn
มีตลอดครับ เข้างานประมาณ5โมงครับออก4ทุ่ม

jokerchivas

อ่าาา อีก 1 เสียงให้ oxide คับ

kjhg kjhg kjhgมีที่ไหนเรายังไม่ได้ตามไปดูบ้างเนี้ย dsgjsd

ร้านแถวๆสันติธรรมพล่าซ่าก็มีสาวแหร่มๆหลายร้านนะครับลองแวะหาดู dsgjsd

PGHUNTER

uiuo oxide ช่วงบอลนี่ท่าจะเจอคุณพี่โด้บ่อยคับ

uiuo oxide ช่วงบอลนี่ท่าจะเจอคุณพี่โด้บ่อยคับ

ก็อยากเห็นพี่เค้าเหมือนกันครับอยากรู้จัก เดด ;khhg

PGHUNTER

^^ ตัดสินใจไม่ถูก คืนนี้ไปมาทั้ง2ร้านเลย ตอนหัวค่ำที่ oxide คืนนี้ชุดดำสายเดี่ยวแหล่มๆทั้งร้าน
เสียดายนิดตรงที่ไปหัวค่ำเกินไปหน่อย(ทุ่มกว่าๆ)น้องๆยังนั่งทานข้าวอยู่ เลยไม่รู้ใครอยู่โซนไหน
แนะนำนิดนึง ถ้าตั้งใจจะไปหยอดน้องคนไหน รอน้องเค้าประจำที่ก่อนดีกว่าจะได้นั่งยาวๆ..
หลังจากนั้นก็แวะไปเช็คเรทติ้งที่ ฮอร์นบาร์..โอ้วว พีจีน่ารักทั้งร้านเลย จนไม่รู้จะเลือกใครดี..
แถมยังมีโอกาสได้เจอเทพๆหลายท่าน รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งคับ ที่ได้พบปะชนแก้วกันคืนนี้
แต่บังเอิญข้าน้อยอ่อนด้อยวิทยายุทธเลยต้องขอตัวลากลับซะก่อน ไว้คราวหน้าคงได้พบเจอกันอีก
ขอบคุณมากค้าบบบ..

^^ ตัดสินใจไม่ถูก คืนนี้ไปมาทั้ง2ร้านเลย ตอนหัวค่ำที่ oxide คืนนี้ชุดดำสายเดี่ยวแหล่มๆทั้งร้าน
เสียดายนิดตรงที่ไปหัวค่ำเกินไปหน่อย(ทุ่มกว่าๆ)น้องๆยังนั่งทานข้าวอยู่ เลยไม่รู้ใครอยู่โซนไหน
แนะนำนิดนึง ถ้าตั้งใจจะไปหยอดน้องคนไหน รอน้องเค้าประจำที่ก่อนดีกว่าจะได้นั่งยาวๆ..
หลังจากนั้นก็แวะไปเช็คเรทติ้งที่ ฮอร์นบาร์..โอ้วว พีจีน่ารักทั้งร้านเลย จนไม่รู้จะเลือกใครดี..
แถมยังมีโอกาสได้เจอเทพๆหลายท่าน รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งคับ ที่ได้พบปะชนแก้วกันคืนนี้
แต่บังเอิญข้าน้อยอ่อนด้อยวิทยายุทธเลยต้องขอตัวลากลับซะก่อน ไว้คราวหน้าคงได้พบเจอกันอีก
ขอบคุณมากค้าบบบ..

;khhgขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับว่างๆจะแวะไปที่ฮอนบาร์นะครับ dsgjsd

จะลองไปดูสักวันเห็นท่านเทพหลายคนเชียร์จังฮอนบาร์ได้ข่าวมาว่าเปลี่ยนเจ้าของใหม่ใช่หรือเปล่าครับผู้รู้ขอคำชี้แนะครับผม ;khhg

nono039

ตามมาเก็บข้อมูลครับ  dsgjsd

ไปฮอนบาร์มาแล้วครับสาวพีจีน่ารักดีครับให้คะแนน 7 ครับ pongz เจอพี่gostyด้วยนั่งเล่นหมากฮอตอยู่กะหนุ่มหล่อ .,mnท่านหนึ่งไม่รู้เป็นสมาชิกในเว็บเราหรือเปล่า

ssเมื่อคืนไปนั่งทิวไผ่มาสาวโอเคครับน่ารักพอใช้แต่คนสวยหายไปไหนหว่า lhgfr

birdnmp1986

ว่างๆ ต้องลองแวะไปฮอนบาร์ดูสักครั้งแล้ว ผ่านบ่อยแต่มะเคยลองเข้าปายเลย ส่วนมากชอบสถิตย์อยู่ทิวไผ่ ฮะๆ ชอบน่ารัก ๆ  mbvc ถ้าไปนี่ มีโอกาสเจอเหล่าทวยเทพมั้ยครับ ละผมจะรู้ได้ไง คนไหนคือเทพอะครับ ผมจะได้สมัครบัตรสมาชิก พร้อมขออยู่ก๊วนด้วยเลย   ss

ว่างๆ ต้องลองแวะไปฮอนบาร์ดูสักครั้งแล้ว ผ่านบ่อยแต่มะเคยลองเข้าปายเลย ส่วนมากชอบสถิตย์อยู่ทิวไผ่ ฮะๆ ชอบน่ารัก ๆ  mbvc ถ้าไปนี่ มีโอกาสเจอเหล่าทวยเทพมั้ยครับ ละผมจะรู้ได้ไง คนไหนคือเทพอะครับ ผมจะได้สมัครบัตรสมาชิก พร้อมขออยู่ก๊วนด้วยเลย   ss

การจะเป็นเทพนั้นไม่ยากครับก็แค่ไปmeetingครั้งที่ 10 เดียวกีมีคนแนะนำเป็นซูปเปอร์เทพเองแหละมีแต่เทพล้วนๆโอ่!!!!เมาบะเฮ้ย!!!

birdnmp1986

การจะเป็นเทพนั้นไม่ยากครับก็แค่ไปmeetingครั้งที่ 10 เดียวกีมีคนแนะนำเป็นซูปเปอร์เทพเองแหละมีแต่เทพล้วนๆโอ่!!!!เมาบะเฮ้ย!!!
แล้วมิทติ้งจะจัดเมื่อไหร่อะคร้าบ แต่เดวคืนนี้จะลองไปนั่งกินฮอนบาร์ดูก่อง

แล้วมิทติ้งจะจัดเมื่อไหร่อะคร้าบ แต่เดวคืนนี้จะลองไปนั่งกินฮอนบาร์ดูก่อง

ติดต่อพี่หนอนน้อง เลยครับ PM ไปเลยครับ หรือติดต่อมดต่างๆก็ได้ พี่ตาเจก็ได้

pitiosis

ร้านเดย์หลีครับ  แหล่ม

gosty

เดหลี มีแต่ พีจี นิ แต่ไม่ได้ไปนาน ไป กันม้ายยยยยยยย

roonaldo

เดหลี มีแต่ พีจี นิ แต่ไม่ได้ไปนาน ไป กันม้ายยยยยยยย

นึกว่าแกจะตอบ ฮอนบาร์

ต้องลองไปดูซะแล้ว เดหลี ไม่ได้ไปนาน dsgjsd

ช่วงนี้ผมไปนั่งที่ร้านลานเบียร์หน้าstepupบ่อยชื่อร้านplamterraceพนักงานใช้ได้ทีเดียวอ pongzยากให้ท่านที่ไม่เคยไปได้ลองแวะไปเที่ยวดูนะครับเบียร์โปรถูกมากๆ hgjhg ;khhg

nuttanun-aek

Re: ร้านไหนที่สาวเสริฟ์แหร่มสุดขอความคิด
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 20:30:50 »

เหอๆ สงสัยจะไม่เคยเห็นเด็กเสริฟแบล็กเบอรี่ ที่เพิ่งมาใหม่เมื่อวันอาทิตย์ ใส่หูกระต่ายเดินไปเดินมาน่าฟัดจิงๆ วันศุกร์นี้มาดิ

Re: ร้านไหนที่สาวเสริฟ์แหร่มสุดขอความคิด
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 14:38:45 »

เหอๆ สงสัยจะไม่เคยเห็นเด็กเสริฟแบล็กเบอรี่ ที่เพิ่งมาใหม่เมื่อวันอาทิตย์ ใส่หูกระต่ายเดินไปเดินมาน่าฟัดจิงๆ วันศุกร์นี้มาดิ

;khhgเดี๋ยวขอดูก่อนนะครับพี่เอกอยากไปครับแต่ไม่รู้ว่าจะว่างหรือเปล่า zad

khjhggเมื่อคืนไปนั่งOxsideมาแต่ทำไมสาวๆเก่าๆหายไปไหนหมดก็ไม่รู้แปลกใจเลยถามน้องๆพีจีเสริฟ์ได้ความมาว่าช่วงนี้น้องๆสอบบางคนก็กลับบ้านเส็งเลยแต่วันนี้ว่าจะไปหน้าstepupนะปาล์มเทอเรซ์ใครสนใจไปด้วยกันPMมานะครับผมไปรอก่อนล่ะ

BgatoonJ

ผมไปเที่ยวมาบ้างนะครับ ไม่รู้จะเหมือนกันอะปล่าวไม่ใช่เซียนเลย เป็นพวกไปถึงก็นั่งรับประทานสุราเลย ฮอนบาร์ผมว่ามันตื่นตาตื่นใจครับ สาวมันเยอะดีครับ แต่จะมีสาวแบบประมาณแหล่มเลยไม่เยอะนะเท่าที่ดู2 คน แต่คนอื่นก็พอไปวัดไปวา ผมเป็นพวกขี้ติดใจสั้นๆถ้าไปก็จะไปมันตลอด แต่ชอบบรรยากาศร้านมากกว่าสาวไปซะแล้วเอาเพื่อนไปนั่งดิครับดีๆๆ เพราะร้านนี้ถ้าไม่ใช่คนประจำหรือเซียน เด็กๆจะไม่มาเจ๊าะแจ๊ะด้วยนะ แต่เราตระการตาเพราะมีสาวให้ดูตรึม .....เดี๋ยววันหลังมาพูดถึงร้านอื่นอีกนะครับ

partyboyz

ร้านโซฟาก็แหล่มนะ มีประจำเด็ดๆไม่กี่คน แต่ ที่เวียนบ่อยๆก็น่าจะเป็น ไทเกอร์ แต่ละนางอู้วววว น่าพุ่งหลาวชาย  jljhl (น้องฝ้ายไม่รู้ไปยัง) หัวลำโพงก็ใช้ได้นะ แต่ตอนนี้่ไม่รู้ว่าเป็นไง

palmterraceก็แหล่มนะแต่ห้ามจีบคนเดียวนะจะบอกให้เดะผมเอง!!!! gsdgdgs

ตอนนี้กลับไปที่ทิวไผ่อีกล่ะ dsgjsd

roonaldo

ฮอนบาร์

ฮอนบาร์

มีน้องๆมาใหม่หรือป่าวครับคุณโด้