-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่คาเฟ่เอาใจขาเที่ยวคาเฟ่ด้วยการเพิ่มนักร้องสาวสวยอีกมากมาย  (อ่าน 11850 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

ช่วงนี้การกลับมาอีกครั้งของเชียงใหม่คาเฟ่คาเฟ่ที่ขึ้นชื่อว่านักร้องสวยที่สุดก็มีลูกค้าขาประจำและลูกค้าต่างชาติ ลูกค้าขาจรมาเที่ยวเพิ่มขึ้นเรื่อยๆยังไงท่านที่ชอบแนวนี้หรือยังไม่เคยมาสัมผัสพลาดไม่ได้เลยนะครับผมแล้วไงเจอกันกับเชียงใหม่คาเฟ่นักร้องหุ่นดีสวยเสียงเพราะ mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ตุลาคม 2010, 16:26:24 โดย BenzBangsaen. »

uiloทำไมกระทู้นี้ไม่มีคนสนใจเลยน้อสาวๆที่ร้านนี่ก็สวยไม่แพ้ใครเหมือนกันน้า hgjhgว่างๆท่านสมาชิกลองแวะเข้ามาเที่ยวได้นะครับ ไม่แพงมิก 30 Drink 30 อาหารก็สมราคา พวงมาลัยพวงละ 20 บาท และแต่น้ำใจ ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2010, 17:27:29 โดย gaik. »

j007

มีปลาก่อง ถึงจะเฟริ์มได้ว่า สวยจริงๆ...... lhgfr

yes1968

ยกสองมือ ขอปลาด้วยครับ

don

jljhl  เอาปลามาล่อถึงจะตามไป อิอิ

Keijikung

ต้องส่งอีก๊อตตี้ไปสำรวจด่วน

dsgjsdได้เลยครับพี่ๆทั้งหลายข้าน้อยจะไปหารูปน้องๆคนสวย mbvcที่นี้มาให้ชมเป็นขวัญตา hgjhgยังไงว่างๆก็ลองแวะไปดูได้นะครับเด็กสวยไม่แพ้ร้านไหนๆเลย ;khhg

รอชมปลา uiuo uiuo

ได้เลยครับแล้วจะจัดให้ครับท่าน dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2010, 17:33:27 โดย ตาเจ »

AZURA3232

hssd  นักร้อง สามปี ห้าปีก่อน มีอยู่ยังไง ก็ เจออยู่  อยู่กันชนิดแก่คาร้าน  อาหาร ราคาก็พอรับได้ แบบทั่วๆ ไป 7-80  กะ  ร้อยกว่า   คิดถึง สมัย ก่อน อ่ะ  สวยเป็น นางฟ้า กันทั้งร้าน  แต่ ตอนนี้ นางฟ้า โรยราหมด ละ  ขนาดน้องเปิ้ล ยังแก่  piuyty     kjhg kjhg

FAT-BOY

อยากเห็นปลากรอบครับ  รอๆๆๆ

BASICC

ขอ ปลากรอบๆ ครับ อิอิ

suksao

hssd  นักร้อง สามปี ห้าปีก่อน มีอยู่ยังไง ก็ เจออยู่  อยู่กันชนิดแก่คาร้าน  อาหาร ราคาก็พอรับได้ แบบทั่วๆ ไป 7-80  กะ  ร้อยกว่า   คิดถึง สมัย ก่อน อ่ะ  สวยเป็น นางฟ้า กันทั้งร้าน  แต่ ตอนนี้ นางฟ้า โรยราหมด ละ  ขนาดน้องเปิ้ล ยังแก่  piuyty     kjhg kjhg

เจ้าพ่อคาเฟ่มาตอบเองเลย

ติดต่อขอปลาไปทางผู้จัดการที่เชียงใหม่คาเฟ่แล้วยังไงรอกันก่อนน่ะครับ dsgjsd

วันนี้มีนักร้องสาวสวยมาเพิ่ม 1 คนครับเด็กๆใสๆร้องเพลงเก่งเต้นเก่งแวะมาดูได้นะครับผม fhgj

piuytyขอแก้ข่าวนะครับพอดีผมไม่ได้อยู่สายนี้ ljhgfเลยโดนBossที่เชียงใหม่คาเฟ่โทรมาหานิดหน่อย uiloพวงมาลัย 30 บาท ครับผม ส่วนติดแบงค์ก็แล้วแต่พวกท่านครับผมต้องขอแก้ข่าวด้วยนะครับผมในส่วนตัวแล้วผมก็ไปบ่อยนะครับมันก็ไม่ได้แพงเลยนะครับน้องๆก็น่ารัก mbvcร้องเพลงเก่งนั่งคุยด้วยก็สนุกครับ

a_matthayomchan

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ มีเวลาจะพาเพื่อนๆ ไปนะครับผม

tak2000

ถึงว่าถ้าพวงมาลัย 200  นี่มีหวังกระเป๋าแห้งเอาง่ายๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ มีเวลาจะพาเพื่อนๆ ไปนะครับผม

;khhgขอบคุณล่วงหน้าครับผมยังไงถ้าแวะไปก็โทรมาบอกกันด้วยนะครับผมจะตามไปนั่งด้วย

วันนั้นมีลูกค้าในเว็บคนหนึ่งแอบไปด้วยนะครับมีสายรายงานมาแล้วแวะมาใหม่นะครับ ;khhg

ช่วงนี้ลูกค้าเยอะขึ้นเรื่อยๆแต่ยังไม่ได้เอาปลามาเลยครับท่านๆทั้งหลายต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยยังไม่ลืมสัญญานะครับแต่ยังไม่ค่อยว่างเลย ;khhg

ตอนนี้ก็มีนักร้องสาวสวยมาเพิ่มอีกนะครับยังไงก็ว่างๆแวะไปเที่ยวได้นะครับวันที่ 5 ต.ค นี้มีปาร์ตี้นะครับcowgirlใครจะไปติดต่อมาได้นะครับผมมีเหล้าให้ท่าน

noomchorphor

น่าลองแฮะ dsgjsd

ไปด้วยกันไหมครับผมมีเหล้าบาเลนไทน์ลิตรอยู่ขวดหนึ่ง คุณเป็นมิกเซอร์ล่ะกัน มิก 30 บาทครับผม

และแล้วก็ได้แวะไปอีก เมื่อคืนสั่งบาเลนไทน์มากินมิกเซอร์ 3-4 อย่าง กับแกล้มยำรวม 1 พวงมาลัยให้น้อง 400 บาท เสียไปพันหน่อยๆ ไม่แพงครับร้านนี้จ่ายตามจริง dsgjsdสาวๆที่นี้น่ารักครับโดยเฉพาะน้องเปิ้ลเด็กพายัพ  mbvcภูมิใจเสนอนะครับไม่สวยให้ kick

partyboyz

เสียดายน้องแป้ง ไม่น่ารีบกลับเลย แต่ก็นะ เค้าจบวิศวะมา ก็ต้องไปทำงานตามสาย ที่เรียนมา อดลำลึกความหลังเลย  lkkjjh

ไม่มีกล้องอะครับเลยไม่ได้อัพปลากรอบเลยพูดไปใครจะเชื่อเราเนี้ยว่านักร้องสวยจริงมาใหม่อีกตรึม ทั้งคาเฟ่ต่างจังหวัดทั้งคาเฟ่ในเชียงใหม่ย้ายมาเพียบถ้าที่นี้ไม่ดีลูกค้าไม่เยอะก็คงจะไม่มีนักร้องคนไหนอยากมาใช่ปะครับท่านๆทั้งหลาย ;khhg

ถ้ามีปลากรอบจะดีเลยคับ  (ขอยพิกัดด้วยคับ) ;khhg

metro

ยังคงรอปลากรอบอยู่

p_nuin

จีบนักร้องต้องหมั่นนั่งเฝ้า เสียทั้งเงิน เสียทั้งเวลา เสียทั้งสุขภาพ สุดท้ายต้องมานั่งเสียน้ำตาอีก vbnn vbnn lkkjjh

โปรโมชั่นตอนนี้ เปิด 100 piper ในราคา 299 บาทตลอดคืน สนใจติดต่อ 086-9186428 วันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายนนี้ มีโคโยตี้และนางแบบไปโชว์ที่เชียงใมห่คาเฟ่ด้วย มีปาร์ตี้ครับ fsdg

man40

คาเฟ่นั่งเล่นๆได้ครับ เอาจริงตามคห.ข้างบนครับ

คาเฟ่นั่งเล่นๆได้ครับ เอาจริงตามคห.ข้างบนครับ

วันที่ 18 พบกับปาร์ตี้ Bunny ชมโคโยตี้ และโชว์พิเศษจากนางแบบ จากร้านบางแสน ราคาตามกระทู้ข้างบนเลยจ้า 299 บาท มิกเซอร์ 30 บาท

TORBB

น่าไปจังเลย  บางแสนก็อยากไปที่นี้ก็อยากไป  มีโปรอะไรดีๆๆของสองที่นี้มั้งอะครับท่าน  เทพ

น่าไปจังเลย  บางแสนก็อยากไปที่นี้ก็อยากไป  มีโปรอะไรดีๆๆของสองที่นี้มั้งอะครับท่าน  เทพ

เดี๋ยวจะPMไปให้นะครับ

TORBB

ได้ครับท่าน จัดมาตามคำขอ  ทั้งสองที่เปล่าครับ เพื่อจะเข้าไป  ปิดกี่โมงอะครับเพื่อวันนี้อาจจะเข้าที่ใดที่หนึ่งครับ

ได้ครับท่าน จัดมาตามคำขอ  ทั้งสองที่เปล่าครับ เพื่อจะเข้าไป  ปิดกี่โมงอะครับเพื่อวันนี้อาจจะเข้าที่ใดที่หนึ่งครับ

รอครับรอ

ตอนนี้นักร้องมี 20 กว่าคนแล้วนะครับทุกท่าน

วันที่ 15 มกราคมนี้มีปาร์ตี้นางพยาบาลนะครับทุกท่าน มีโชว์พิเศษจากนางแบบและโคโยตี้จากร้านบางแสนครับ 100Piperราคา 299 บาทเท่านั้น มิกเซอร์30 บาท ดริ๊งค์ 30 พวงมาลัยก็ 30 บาท

The Golf

ผมป่วยวันนั้นพอดีเลยครับ  ghjk

ผมป่วยวันนั้นพอดีเลยครับ  ghjk

เดี๋ยวพาไปหาหมอครับ dsgjsd

ตอนนี้เป็นคาเฟ่ที่นักร้องสวยที่สุดครับแน่นอนเลยเราท้าชนทุกที่ gsdgdgs

พรุ่งนี้นี้มีปาร์ตี้ฮาวายนะครับผม ชมโคโยตี้จากร้านบางแสนและนางแบบสุดx ลองไปชมกันได้นะครับ 086-9186428

ARMMY-CM

พึ่งย้ายมาอยู่เชียงใหม่มาไม่ทัน  lkkjjhแล้วมีอีกเมื่อไรท่านงานปาตี้อะ uiuo