-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คัยอยากไปงานมิตติ้ง 10 ม่างค้าบบบ (กระทู้จริงยังไม่เอาออกมา)  (อ่าน 5155 ครั้ง)

smallworm

• บุคคลทั่วไป

ลงชื่อไว้ก่อนเลยจ้า  กระทู้จริงใกล้จะคลอดแย้ววววว    pongz

CastlevaniaX

ไปอยู่แล้ว  รับรองอาหารสุดยอดครับใครไม่ไปอดกิน kjhg

Makettingmanager

ไปกินอาหารอร่อยๆครับว่าแต่ใบ้หน่อยได้ป่าวครับว่าอะใยงานนี้พลาดไม่ได้!!! /jhtdc

acer2518

Sheman

ขอลองไปสักครับ ดูสิจะสมคำล่ำลือ หรือมั่ย  ghjk สู้ครับ

roonaldo

chefbb

ไม่ไปแล้วจะเสียใจ  งานนี้พลาดไม่ได้เด็ดขาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2010, 18:57:59 โดย chefbb »

noikasu

เหอๆๆ...หลบซ่อนอีกละ khjhgg

meaw_meow

ไม่ไป งอน

ไม่ไปจริงอะ  .,mn ขาดท่าน แล้วงานจะสนุกหรือ  jljhl

leofire

ขอลองไปสักครับ ดูสิจะสมคำล่ำลือ หรือมั่ย  ghjk สู้ครับ

ไปแล้วจะได้คนคุ้นเคย

j007

ไม่ไป งอน

พี่ครับ.....แล้วใครเปนหัวหน้าทีมเรื่องเกมส์หล่ะครับ

อย่ากวนครับ หรือว่า ของรางวัลพี่จะแฮ๊บไว้ใช้คนเดวใช่ไหมครับ...... kick

chefbb

ไม่ไป งอน

พี่ครับ.....แล้วใครเปนหัวหน้าทีมเรื่องเกมส์หล่ะครับ

อย่ากวนครับ หรือว่า ของรางวัลพี่จะแฮ๊บไว้ใช้คนเดวใช่ไหมครับ...... kick

หัวหน้าเรื่องเกมส์ก็แกไงตาเจ  ลืมหน้าที่ตัวเองซะงั้น
ส่วนตาโด้จะงอน เพื่ออะไรฟ่ะ งานไปสนุกกัน   

man69

เขิน ไปก้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

roonaldo

เหอๆๆๆ ส่งเกมส์ไปละเตรียมหื่นได้ทั่วหน้า

blend_man17

เหอๆๆๆ ส่งเกมส์ไปละเตรียมหื่นได้ทั่วหน้า
พี่ขอเสนอ เกมส์ ฉีดน้ำใส่หน้า(อีโด้) kjhg kjhg kjhg

j007

ไม่ใช่หื่นธรรมดา ถึงขั้นกามเลยอ่ะ.... ljhgf

ใครที่จะไปงานมีดทิ่ม 10 ผมแนะนำว่า ท่านต้องโฉด(เอ๊ย! โสด) เท่านั้นนะครับ
ปล. เดวผมจะเอาป้ายไปติดหน้างานตอนลงทะเบียนว่า
"ถ้าท่านเจอพระเอกเอาสิ่งที่เกิดขึ้นในงานไปบอก ผบ.ของท่าน ทางผู้จัดงานจะไม่รับผิดชอบกับสิ่งที่จะเกิดขึ้นใดๆ ทั้งสิ้น......"

roonaldo

อิอิ คิดออกอีกเกมสืละครับบบ

เหอะๆๆๆๆ

อวัยวะหรรษา

งานนนี้มี จ ค ห เตมเวที 555555555555555555555555555

noomchorphor

อยากรู้อยากร่วมจัง 09876ต้องทำไงบ้างหน้าใหม่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะ zad

roonaldo

อยากรู้อยากร่วมจัง 09876ต้องทำไงบ้างหน้าใหม่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะ zad

เด๋วพรุ่งนี้ไปคุยด้วยครับบ

birdnmp1986

ไปด้วยคร้าบ ไม่รู้จักใครสักคนเหมือนกัน แต่ไปเดวคงรู้จักเองเนอะ ว่าแต่จัดที่ไหนหรอครับ  .,mn

stardust

ครั้งนี้ก็จะเป็นครั้งที่ 4 แล้วครับ ที่ผมก็ยังคงลุยเดี่ยวเหมือนเดิม
ไปทุกครั้งก็ได้เพื่อนทุกครั้ง สนุกจนถึงงานเลิกได้ทุกครั้งครับ ss

tairoop

ครั้งนี้ก็จะเป็นครั้งที่ 4 แล้วครับ ที่ผมก็ยังคงลุยเดี่ยวเหมือนเดิม
ไปทุกครั้งก็ได้เพื่อนทุกครั้ง สนุกจนถึงงานเลิกได้ทุกครั้งครับ ss

สวัสดีล่วงหน้าครับคุณพี่ฝุ่นดาว ครั้งที่แล้วเพิ่งรู้จักเป้นครั้งแรก ครั้งนี้ยินดีอีกครับ ว่าแต่นั่งเครื่องหรือว่านั่งรถมาครับ

tiaaui

อยากไปครับแต่ช่วงนี้ไม่ได้กลับบ้านเลย.....พลาดมาหลายครั้งแร้ว

ช่วงสิ้นปีน่าจะมีบ้างนะครับ...รับรองผมไม่พลาด

stardust

หวัดดีครับ งวดนี้ ก้อคงต้องนั่งเครื่องเหมือนเดิมครับ ประหยัดเวลา ... เพื่อไปทำอย่างอื่นด้วย ฮิ ฮิ

สวัสดีล่วงหน้าครับคุณพี่ฝุ่นดาว ครั้งที่แล้วเพิ่งรู้จักเป้นครั้งแรก ครั้งนี้ยินดีอีกครับ ว่าแต่นั่งเครื่องหรือว่านั่งรถมาครับ

jeab-jeab

ผมยังไม่มีโอกาสได้ไปสักครั้งเลย ครั้งนี้ก็หมดโอกาศอีกเช่นเคย ติดธุระสำคัญมากๆ ยังไงก็ขอให้ท่านที่ไปได้สนุกกันให้เต็มที่นะครับ
จะรอครั้งต่อไปครับ ,mnnb

rm

ไป !! สิ้นเดือนโอนเงินให้

kick kick kick

Koon_5

จะไปด้วย ลงชื่อด้วย  1 คน     uiuo  uiuo  uiuo  uiuo  uiuo

don

Re: คัยอยากไปงานมิตติ้ง 10 ม่างค้าบบบ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 20:01:14 »

ลงชื่อไว้ก่อนเลยจ้า  กระทู้จริงใกล้จะคลอดแย้ววววว    pongz

bytekab

น่าสนใจครับ แต่ผมเป็นน้องใหม่อ่ะ

j007

น่าสนใจครับ แต่ผมเป็นน้องใหม่อ่ะ

โอนตังส์ในกระทู้โน้นเลย แล้วพบกันเสาร์หน้า..... jljhl

chefbb

งานใกล้ เข้าแล้วนะครับ  ใครพลาดเสียใจแย่ๆ  ความตื่นเต้นตระการตารอท่านๆ  อยู่นะครับผม  มิตติ้งใหญ่ ดีๆ แบบนี้  1 ปี มีแค่ครั้งเดียว

รีับ ๆ ลงชื่อโอนเงินกันเลยนะครับผม   

superjame

เสียดายครับ