-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ  (อ่าน 42467 ครั้ง)

thaimantoy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011, 14:48:49 »

สุดยอดเลยท่าน

Histeria

• ว๊องแมน
  • *
Re: วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 09:27:33 »

ใครจะใจดีชี้เป้าให้ไหมอ่ะ แบบว่าชอบ A 20 เอ๊าะัๆ  uilo

ไม่มีปัญญา  lkkjjh

tamjai

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011, 07:18:31 »

ใครใจดี PM ให้ผมบ้างสิครับที่ไม่เกิน 20 อะ

R134A

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 22:24:35 »

ใครใจดี PM ให้ผมบ้างสิครับที่ไม่เกิน 20

cpk

• ฝากรอยเท้าเอาไว้..........
  • *
  • Country: th
    • .
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 15:22:06 »

เท่าที่เจอมา ส่วนใหญ่  A  จะเป็น กะเทย อ่ะคับ  เจอบ่อยมากๆๆ แล้วก็สั่งจากพวกนี้ล่ะ มีค่าย มีปัญหาไรมา เราแก้ไข ได้
อยากเป็นเทพ กับเค้ามั่ง

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 16:12:36 »

อ่านดูกระทู้แต่ล่ะท่านแล้วได้ข้อมูลเทพจริงๆ

jakkim.cm

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 22:25:55 »

อยากได้เหมือนกันใครช่วยสงเคราะ jakkim.cm@gmail.com จะเป็นพระคุณยิ่ง

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 23:08:42 »

pongz เยียม ข้อมูลดีมาก...แต่ผมคงอดอีกนาน งิ

thana

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 18:37:43 »

เขิน ข้อมูลสุดยอด ทั้งนั้น  ข้าน้อย ขอขอบคุณท่านเทพทั้งหลาย

jokerark

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2011, 13:50:55 »

Aเป็นทางลัดสู้เส้นข้างครับ

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 14:24:29 »

สุดยอดอีกแล้วครับ ท่าน kier3

แต่ที่ถูกต้องที่สุด คือเด็กของ A จะสวยทุกคน (คัดมาแล้ว)
ส่วนใหญ่ ผมจะได้เบอร์ A มาจากพวก นักเที่ยวรุ่นใหญ่ ที่ผมก็มีเบอร์ของ A ในเชียงใหม่เหมือนกัน เด็กในสังกัด อายุไม่เกิน 20 สวย ๆ ทั้งนั้น ส่วนใหญ่ ราคาไม่เกิน 1500 ยอมเสียค่าโรงแรมอีกหน่อย รวมทิป ไม่เกิน 2000 เน้นให้ติป เยอะหน่อย แล้วขอเบอร์น้องเค้าเพื่อต่อยอดในคราวหน้า จะได้ชวนเพื่อน ๆ ของน้องมาแจม ด้วย ผมยังเคย 2 : 1 เลย สุดยอดจริง ๆ
ผมเคยมีครับ แต่ดันทำหายซะนี่ รบกวนขอเบอร์ผมหน่อยได้ไหมครับ(ที่เชียงใหม่)เมล์มาที่ gluayhom9@gmail.com นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

elsvier

• **
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 12:25:18 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ hgjhg pongz

Dragon889

• กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 09:15:07 »

แต่ที่ถูกต้องที่สุด คือเด็กของ A จะสวยทุกคน (คัดมาแล้ว)
ส่วนใหญ่ ผมจะได้เบอร์ A มาจากพวก นักเที่ยวรุ่นใหญ่ ที่ผมก็มีเบอร์ของ A ในเชียงใหม่เหมือนกัน เด็กในสังกัด อายุไม่เกิน 20 สวย ๆ ทั้งนั้น ส่วนใหญ่ ราคาไม่เกิน 1500 ยอมเสียค่าโรงแรมอีกหน่อย รวมทิป ไม่เกิน 2000 เน้นให้ติป เยอะหน่อย แล้วขอเบอร์น้องเค้าเพื่อต่อยอดในคราวหน้า จะได้ชวนเพื่อน ๆ ของน้องมาแจม ด้วย ผมยังเคย 2 : 1 เลย สุดยอดจริง ๆ
ผมเคยมีครับ แต่ดันทำหายซะนี่ รบกวนขอเบอร์ผมหน่อยได้ไหมครับ(ที่เชียงใหม่)เมล์มาที่ gluayhom9@gmail.com นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอด้วยคนครับ jkwangpin@hotmail.com

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 14:48:06 »

ขอด้วยคนครับ jkwangpin@hotmail.com

ขอด้วยคนครับ อยากลอง ต่ำกว่า 20 บ้างอ่ะ  pongz
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

MUMMYHARD

• *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 22:21:06 »

eta08 แหล่มเลยครับสำหรับข้อมูล
แต่ว่าพอจะมีข้อมูล A หรือลายแทงไหมครับ มือใหม่จะออกล่าสมบัติ  eta03

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Anonymous

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 20:06:03 »

รบกวนท่านผู้รู้ ช่วยบอกลายแทงหรือเบอร์ A ในเชียงใหม่ให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

elsvier

• **
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 25 กันยายน 2011, 02:29:22 »

รบกวนท่านผู้รู้ ช่วยบอกลายแทงหรือเบอร์ A ในเชียงใหม่ให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ
อยากได้เหมือนกันครับ รบกวนบอกด้วยครับ

jwing

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 21:21:05 »

ขอบคุณมากครับ

Batistuta

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 08:25:24 »

ส่วนใหญ่ ถาม บ๋อย รร ที่ไปพักเลยครับ มีเด็กไหม
บอกขอแบบคัดๆ เลย
จากนั้นก็ต่อยอดเอาจากน้องเค้าเอา ครับ hgjhg

neouniversez

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 19:24:49 »

เด็กใหม่ อยากได้ลายแทงเช่นกันครับ  ถ้าได้เบอร์เลยจะดีมากๆครับ  เขิน

ปล. อย่าหาว่าผมบื้อนะครับ A นี่ย่อมาจากอะไรอะครับ

Batistuta

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 05:53:37 »

A = Agent ครับ eta03

neouniversez

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 10:49:38 »

A = Agent ครับ eta03

mbvc ขอบคุณครับสำหรับความรู้ ต้องหา นาย A ให้ได้ซะแร้ว

assum09

• **
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2011, 00:41:49 »

pongz  ลายแตง

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 01:21:13 »

มีเบอร์เอ แต่ไม่มีตังค์
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

thebannok

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 03:43:30 »

ไม่ได้เข้าเวบนี้นานมาก หลังจากได้เบอร์ เอ ก็ ลุยกระหน่ำ หมดไป เป็นแสน ๆ 55
1 ท่านต้องมีทุนสำรอง ถ้าท่านมี เอ ประจำ เอ จะโทรเรียกได้ทุกวัน  ถ้า เอ มีเด็กเยอะ หรือหาเก่ง  (ในกรณีที่ท่านใจดี ทิปเยอะ จ่ายแบบไม่เรื่องมาก ใจดี)
2. เรื่องค่าคอม ตกลงให้ดี เอได้เท่าไหร่ ถึงเด็กเท่าไหร่  ถ้า เอเรียกเก็บก่อน เต็มจำนวน ให้เดาไว้ว่า ถึงมือเด็ก ในจำนวนที่น้อยกว่าค่าตัวที่บอก โดนหักไปเยอะมาก  น่าสงสารเด็กบางที เราอยากให้เด็กได้เยอะ  ตรงนี้ เอส่วนใหญ่มักจะเคี่ยว เป็นเรื่องธรรมดา  ก็ตามสูตรข้างบนแหละครับ ไว้ ค่อยถามเด็กต่อยอดเอา    เด็กมันต่อยอดให้เราได้ อยู่แล้วเป็นบางคน แต่เด็กมันก็เก็บค่า แนะนำ เหมือนกันนะแหละ 555 
3. เวลาโทรนัด ในกรณีที่ เอ โทรเรียก ว่ามีเด็กใหม่  ให้ไปลิ้มลอง ให้ท่านสอบถามรายละเอียดให้แน่ชัด ว่าเป็นยังไง ถ้าเอส่งรูปให้ได้ก่อนก็ดี แต่รูป กับตัวจริงมันก็นะ ..
ถ้าไปเจอแล้ว แบบว่า อึ๋ย ไม่ไหวก็ บอกว่าไม่ชอบ ให้ค่าน้ำมันนิด ๆ หน่อย ๆ ไป ยังไงก็รักษาน้ำใจเอไว้  เอ หาเด็กเก่งกว่า เด็กที่ต่อยอกเองแน่นอน จากประสบการณ์
4. ถ้าโทรนัดแล้วเกิดเหตุการณ์เอ นำเด็กมาช้า ผิดปกติ มาไม่ถึงซักที ให้ ระวังไว้ว่า ไม่ใช่เด็กที่คุยกันไว้ตอนแรก เกิดเหตุขัดข้องเด็กมาไม่ได้ เอจะแอบเนียน เอาเด็กใหม่มาแทนซึ่งมัน ถ้าดีก็ดีไป แต่ส่วนมากไม่เวิร์ก  รวมถึงกรณีอยู่ ๆ ท่าน เสี้ยนขึ้นมาเรียกหาเด็กด่วน ท่านก็จะได้ คุณภาพด่วน 55
5. ถ้าเด็กคุณภาพดี เราถูกใจ เอมักจะเรียกแพง บอกเด็กจะได้เท่านั้นเท่านี้ แต่เท่าที่เจอ  ไปถามเด็กทีหลังเด็กได้ไม่ถึง เอเอาไปแด...กซะเยอะ   ผมจะโทรไปโวยวาย บางทีก็ต้องเพิ่มให้อีก วู๊

6.  เด็กคนไหน ติดใจ ขอเบอร์ไว้ ไม่ผ่าน เอ ส่วนใหญ่ ถ้าท่านไม่ มีปัญหาอะไร เด็กก็จะให้อยู่แล้ว   แต่ เด็ก อาจจะมีเรื่่องกวนใจท่าน มากกว่า เอ  เพราะ เอ จะรัปประกัน ในกรณีที่เรียก ผ่านเอ  แต่ถ้าเรียกกันเอง ก็ โปรดทำใจรับผิดชอบกับเรื่อง กวนใจ ที่อาจจะตามท่านมาในภายหลังจากเด็ก

7. โอกาสหล่นมีสูง  อย่าไปเชื่อ คำโม้ ของเอมากนัก ประเภท ไม่เคย ออกงานน้อย สด นาน ๆ ออกบ้านที มีครับแต่ ไม่มาก   พยามให้ค่า คอมกับเอ แล้วให้ค่าเด็กกับ ตัวเด็กเองแยก  ไม่งั้นเด็กได้ไม่ครบ   แล้วไปส่งเด็กเอง จะดีมาก  บางทีเอ งก จะตามไปเก็บที่เด็กเพิ่ม  เตี้ยมกับเด็ก ด้วย จะ คุยกันยังไงให้เท่าไหร่  จะบอกเอเท่าไหร่

8. เอกระเทย เอผู้หญิง เอเด็กสก๊อย เจอมาทุกรูปแบบ  เล่นสายนี้  ต้องมีเป้าหมายว่าอยากได้อะไร ที่แตกต่างจาก ที่ เราสามารถไปหาได้เอง  และดูความสะดวกของตัวท่าน ด้วยนะคร๊าบ  ส่วนตัวผมไม่ค่อยมีเวลาไปเที่ยวผับ ไปกินเหล้า ไปหลีหญิง ไม่ชอบ ออน  เลยต้องอาศัยแบบนี้  เรียกมาจ่ายไป จึ๊กเสร็จ กลับ
เอ ตามโรงแรม เกตส์เฮ้าส์  มักจะเป็น sl ประเภท เกือบสวย เปรี้ยว เฉี่ยว ทำประจำ ชินประจำ กี่โมงก็เรียกได้ ไร้อารมณ์ เด็กเที่ยว เด็กทำงาน  พอ ๆ กะเอกระเทย   ถ้า เอ ผู้หญิง สัญจร ก็ มักจะเจอ แบบบ้าน ๆ ธรรมชาติ  เรียนมั่ง ไม่เรียนมั่ง  เรื่อยเปื่อย สะเป๊ะสป๊ะ  ถ้าเด็กอยู่บ้าน ท่านจะเจอ การรีบ ถ้าเด็กถึงมือช้า จะเสียเวลาไปเยอะ
เด็กจะต้องรีบไป นั้นไปนี่  รีบกลับ
เด็กผู้หญิงสมัยนี้ ที่มาทำแบบนี้ 10 คน  เจอ รอยสัก ซะ 6 คน 

9. ระวังงบบานปลาย 55  เด็กมักจะอ้างขอเพิ่มอีกหน่อยนะพี่ค่าโน่นค่านี่ไม่พอ ถ้าไม่ได้จากพี่ก็ไม่รู้จะไปเอาจากไหนอีก รู้จักอยู่คนเดียวไม่ได้ไปกะใคร ไม่ได้ทำประจำ    ผมเองให้เบอร์เด็กไว้เยอะ โทรมา ว่างเปล่าพี่ วันหนึ่ง เป็น สี่ 5 คน ชนกันกระจาย วุ๊ยมึนครับ แยก ค... ก็ไม่ได้   เด็กมันเดือดร้อนได้ทุกวันจริง ๆ 

10. เบอร์เด็กไม่เท่าไหร่ แต่เบอร์เอ ก็ยังสำคัญอยู่  ถ้าเจอเอ ที่ดีดี หาเก่ง ๆ ก็ให้พยายามถนอมไว้ จนกว่าเอจะโดนจับ แหละครับ 55

11. เด็กที่ครบเครื่อง หรือ กล้าทำในสิ่งที่เราให้ทำ ตามต้องการ มีน้อยราย บางทีคนนี้ได้แบบนี้ คนนี้ไม่ได้แบบนั้น ต้องทามใจ  เสร็จไวก็ไม่คุ้ม  ค่าห้องอีก  ทิป ต่อเวลาอะไรสารพัด  บางที  ก็ รีบบบครับ  รีบไปนั้นรีบไปนี่  ไม่ถึง ชม จะไปธุระโน่น นี่นั้น  (ก็เข้าใจว่าเด็กบางคนแอบทำ ไม่มีใครรู้ ไม่ใช่มืออาชีพ  ต้อง รักษาเวลาไม่ให้ผิดปกติ บางคนเป็นดี้ เงินขาด ก็ยอมมากับผู้ชาย)     แตนั้นแหละ ที่เราต้องการละครับ  ไม่งั้นก็ไป  ออน แร๊ว ง่ายกว่า ถูกกว่า แต่ องค์ประกอบมันต่างกัน

เอ ที่ดี ต้องแฟร์  ๆ เรียกเก็บแต่ค่านายหน้า  ถ้าเรียกเก็บก่อนหมดนี่ คุณต้องจ่ายเงินกับมือเด็ก แล้วรีบเอาตัวมา   ข้ออ้างคือขอเก็บเต็มก่อนเลย เด็กจะได้อุ่นใจ  ท่านอย่าใจอ่อน  ผมไม่ชอบให้เด็กโดนเอาเปรียบ   สถานที่นัด ก็ ส่วนมาก ปั้ม  หรือที่ไกล้ ๆ โรงแรม  ตอนจบท่านจะได้ไปส่งเด็ก ไปรอตรงที่นัดกับนายหน้า  บางที นายหน้าได้เงินแล้วทิ้งเด็ก ท่านต้องไปส่งเด็กไกล ๆ อันนั้น ลำบากไปอีก   บางทีมารับเด็กช้า ประเภททิ้ง ๆ  ขว้าง ๆ นี่  เดาไว้ว่า เด็กไม่ค่อยสนิท กะ เอ นาน ๆ มาที จริง ๆ

สุดท้ายนี้ ขอให้ท่าน ที่จะเข้ามาลองเล่น สายนี้ จงปรสบแต่ความโชคดี นะคร๊าบ 55
ไม่ต้องถามหา เบอร์เอ ที่ผมนะ ผม หยุดมาพักใหญ่ ๆ ละ คริ ๆ  ไว้พร้อมลุยเมื่อไหร่ จะ มาหาลูกค้าให้น้อง ๆ  ละกันครับ  (กลุ่มเป้าหมายของผมคือ เด็กบ้าน ๆ นักเรียน นักศึกษา   ที่แอบหาเงินใช้
ค่าโน้น ค่านี่  ค่าเที่ยว ค่าหอ ผ่อนมอไซต์  ซึ่งมีเยอะมากกก  )
อ่อ ระวัง เอ สองต่อ  เอ เอาเด็กของอีกเอ มา ค่านายหน้าจะเพิ่มขึ้น 55

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2011, 20:06:07 โดย thebannok »

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 22:34:07 »

eta08 eta03  fhgj ขอบคุณทุก ๆ ท่าน พี่น้อง ๆ มากที่ให้ความ "รู้"   eta08 pongz hgjhg kjhg

Mangden

• **
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 22:42:37 »

ความรู้เยี่ยมครับ fhgj

Dragon889

• กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 15:23:38 »

ไม่ได้เข้าเวบนี้นานมาก หลังจากได้เบอร์ เอ ก็ ลุยกระหน่ำ หมดไป เป็นแสน ๆ 55
1 ท่านต้องมีทุนสำรอง ถ้าท่านมี เอ ประจำ เอ จะโทรเรียกได้ทุกวัน  ถ้า เอ มีเด็กเยอะ หรือหาเก่ง  (ในกรณีที่ท่านใจดี ทิปเยอะ จ่ายแบบไม่เรื่องมาก ใจดี)
2. เรื่องค่าคอม ตกลงให้ดี เอได้เท่าไหร่ ถึงเด็กเท่าไหร่  ถ้า เอเรียกเก็บก่อน เต็มจำนวน ให้เดาไว้ว่า ถึงมือเด็ก ในจำนวนที่น้อยกว่าค่าตัวที่บอก โดนหักไปเยอะมาก  น่าสงสารเด็กบางที เราอยากให้เด็กได้เยอะ  ตรงนี้ เอส่วนใหญ่มักจะเคี่ยว เป็นเรื่องธรรมดา  ก็ตามสูตรข้างบนแหละครับ ไว้ ค่อยถามเด็กต่อยอดเอา    เด็กมันต่อยอดให้เราได้ อยู่แล้วเป็นบางคน แต่เด็กมันก็เก็บค่า แนะนำ เหมือนกันนะแหละ 555 
3. เวลาโทรนัด ในกรณีที่ เอ โทรเรียก ว่ามีเด็กใหม่  ให้ไปลิ้มลอง ให้ท่านสอบถามรายละเอียดให้แน่ชัด ว่าเป็นยังไง ถ้าเอส่งรูปให้ได้ก่อนก็ดี แต่รูป กับตัวจริงมันก็นะ ..
ถ้าไปเจอแล้ว แบบว่า อึ๋ย ไม่ไหวก็ บอกว่าไม่ชอบ ให้ค่าน้ำมันนิด ๆ หน่อย ๆ ไป ยังไงก็รักษาน้ำใจเอไว้  เอ หาเด็กเก่งกว่า เด็กที่ต่อยอกเองแน่นอน จากประสบการณ์
4. ถ้าโทรนัดแล้วเกิดเหตุการณ์เอ นำเด็กมาช้า ผิดปกติ มาไม่ถึงซักที ให้ ระวังไว้ว่า ไม่ใช่เด็กที่คุยกันไว้ตอนแรก เกิดเหตุขัดข้องเด็กมาไม่ได้ เอจะแอบเนียน เอาเด็กใหม่มาแทนซึ่งมัน ถ้าดีก็ดีไป แต่ส่วนมากไม่เวิร์ก  รวมถึงกรณีอยู่ ๆ ท่าน เสี้ยนขึ้นมาเรียกหาเด็กด่วน ท่านก็จะได้ คุณภาพด่วน 55
5. ถ้าเด็กคุณภาพดี เราถูกใจ เอมักจะเรียกแพง บอกเด็กจะได้เท่านั้นเท่านี้ แต่เท่าที่เจอ  ไปถามเด็กทีหลังเด็กได้ไม่ถึง เอเอาไปแด...กซะเยอะ   ผมจะโทรไปโวยวาย บางทีก็ต้องเพิ่มให้อีก วู๊

6.  เด็กคนไหน ติดใจ ขอเบอร์ไว้ ไม่ผ่าน เอ ส่วนใหญ่ ถ้าท่านไม่ มีปัญหาอะไร เด็กก็จะให้อยู่แล้ว   แต่ เด็ก อาจจะมีเรื่่องกวนใจท่าน มากกว่า เอ  เพราะ เอ จะรัปประกัน ในกรณีที่เรียก ผ่านเอ  แต่ถ้าเรียกกันเอง ก็ โปรดทำใจรับผิดชอบกับเรื่อง กวนใจ ที่อาจจะตามท่านมาในภายหลังจากเด็ก

7. โอกาสหล่นมีสูง  อย่าไปเชื่อ คำโม้ ของเอมากนัก ประเภท ไม่เคย ออกงานน้อย สด นาน ๆ ออกบ้านที มีครับแต่ ไม่มาก   พยามให้ค่า คอมกับเอ แล้วให้ค่าเด็กกับ ตัวเด็กเองแยก  ไม่งั้นเด็กได้ไม่ครบ   แล้วไปส่งเด็กเอง จะดีมาก  บางทีเอ งก จะตามไปเก็บที่เด็กเพิ่ม  เตี้ยมกับเด็ก ด้วย จะ คุยกันยังไงให้เท่าไหร่  จะบอกเอเท่าไหร่

8. เอกระเทย เอผู้หญิง เอเด็กสก๊อย เจอมาทุกรูปแบบ  เล่นสายนี้  ต้องมีเป้าหมายว่าอยากได้อะไร ที่แตกต่างจาก ที่ เราสามารถไปหาได้เอง  และดูความสะดวกของตัวท่าน ด้วยนะคร๊าบ  ส่วนตัวผมไม่ค่อยมีเวลาไปเที่ยวผับ ไปกินเหล้า ไปหลีหญิง ไม่ชอบ ออน  เลยต้องอาศัยแบบนี้  เรียกมาจ่ายไป จึ๊กเสร็จ กลับ
เอ ตามโรงแรม เกตส์เฮ้าส์  มักจะเป็น sl ประเภท เกือบสวย เปรี้ยว เฉี่ยว ทำประจำ ชินประจำ กี่โมงก็เรียกได้ ไร้อารมณ์ เด็กเที่ยว เด็กทำงาน  พอ ๆ กะเอกระเทย   ถ้า เอ ผู้หญิง สัญจร ก็ มักจะเจอ แบบบ้าน ๆ ธรรมชาติ  เรียนมั่ง ไม่เรียนมั่ง  เรื่อยเปื่อย สะเป๊ะสป๊ะ  ถ้าเด็กอยู่บ้าน ท่านจะเจอ การรีบ ถ้าเด็กถึงมือช้า จะเสียเวลาไปเยอะ
เด็กจะต้องรีบไป นั้นไปนี่  รีบกลับ
เด็กผู้หญิงสมัยนี้ ที่มาทำแบบนี้ 10 คน  เจอ รอยสัก ซะ 6 คน 

9. ระวังงบบานปลาย 55  เด็กมักจะอ้างขอเพิ่มอีกหน่อยนะพี่ค่าโน่นค่านี่ไม่พอ ถ้าไม่ได้จากพี่ก็ไม่รู้จะไปเอาจากไหนอีก รู้จักอยู่คนเดียวไม่ได้ไปกะใคร ไม่ได้ทำประจำ    ผมเองให้เบอร์เด็กไว้เยอะ โทรมา ว่างเปล่าพี่ วันหนึ่ง เป็น สี่ 5 คน ชนกันกระจาย วุ๊ยมึนครับ แยก ค... ก็ไม่ได้   เด็กมันเดือดร้อนได้ทุกวันจริง ๆ 

10. เบอร์เด็กไม่เท่าไหร่ แต่เบอร์เอ ก็ยังสำคัญอยู่  ถ้าเจอเอ ที่ดีดี หาเก่ง ๆ ก็ให้พยายามถนอมไว้ จนกว่าเอจะโดนจับ แหละครับ 55

11. เด็กที่ครบเครื่อง หรือ กล้าทำในสิ่งที่เราให้ทำ ตามต้องการ มีน้อยราย บางทีคนนี้ได้แบบนี้ คนนี้ไม่ได้แบบนั้น ต้องทามใจ  เสร็จไวก็ไม่คุ้ม  ค่าห้องอีก  ทิป ต่อเวลาอะไรสารพัด  บางที  ก็ รีบบบครับ  รีบไปนั้นรีบไปนี่  ไม่ถึง ชม จะไปธุระโน่น นี่นั้น  (ก็เข้าใจว่าเด็กบางคนแอบทำ ไม่มีใครรู้ ไม่ใช่มืออาชีพ  ต้อง รักษาเวลาไม่ให้ผิดปกติ บางคนเป็นดี้ เงินขาด ก็ยอมมากับผู้ชาย)     แตนั้นแหละ ที่เราต้องการละครับ  ไม่งั้นก็ไป  ออน แร๊ว ง่ายกว่า ถูกกว่า แต่ องค์ประกอบมันต่างกัน

เอ ที่ดี ต้องแฟร์  ๆ เรียกเก็บแต่ค่านายหน้า  ถ้าเรียกเก็บก่อนหมดนี่ คุณต้องจ่ายเงินกับมือเด็ก แล้วรีบเอาตัวมา   ข้ออ้างคือขอเก็บเต็มก่อนเลย เด็กจะได้อุ่นใจ  ท่านอย่าใจอ่อน  ผมไม่ชอบให้เด็กโดนเอาเปรียบ   สถานที่นัด ก็ ส่วนมาก ปั้ม  หรือที่ไกล้ ๆ โรงแรม  ตอนจบท่านจะได้ไปส่งเด็ก ไปรอตรงที่นัดกับนายหน้า  บางที นายหน้าได้เงินแล้วทิ้งเด็ก ท่านต้องไปส่งเด็กไกล ๆ อันนั้น ลำบากไปอีก   บางทีมารับเด็กช้า ประเภททิ้ง ๆ  ขว้าง ๆ นี่  เดาไว้ว่า เด็กไม่ค่อยสนิท กะ เอ นาน ๆ มาที จริง ๆ

สุดท้ายนี้ ขอให้ท่าน ที่จะเข้ามาลองเล่น สายนี้ จงปรสบแต่ความโชคดี นะคร๊าบ 55
ไม่ต้องถามหา เบอร์เอ ที่ผมนะ ผม หยุดมาพักใหญ่ ๆ ละ คริ ๆ  ไว้พร้อมลุยเมื่อไหร่ จะ มาหาลูกค้าให้น้อง ๆ  ละกันครับ  (กลุ่มเป้าหมายของผมคือ เด็กบ้าน ๆ นักเรียน นักศึกษา   ที่แอบหาเงินใช้
ค่าโน้น ค่านี่  ค่าเที่ยว ค่าหอ ผ่อนมอไซต์  ซึ่งมีเยอะมากกก  )
อ่อ ระวัง เอ สองต่อ  เอ เอาเด็กของอีกเอ มา ค่านายหน้าจะเพิ่มขึ้น 55

ขอคาราวะเลยครับท่าอาจารย์ ;khhg pongz

CNX_man

• *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 00:23:51 »

อยากได้ เอ ครับ  สุดยอด

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2011, 23:53:11 »

pongzเยี่ยมครับความรู้แน่นมาก dsgjsd hgjhg

doraemon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 01:19:14 »

ouhlunla

• *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2011, 23:56:16 »

hgjhg eta08 ขอบคุณครับ

MINIWOW

• **
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 11:08:01 »

pongz สุดยอดข้อมูลครับ
วิธีผม ถามจาก น้องๆพี่ๆ รปภ.โรงแรมก็โอแต่ต้องทำใจหน่อยครับ 10 ดีสัก 2-3 ที่เหลือแก้ขัดเอา...

tritun_123

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 12:23:27 »

pongz เยี่ยมครับ

plkboy

• *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 21:41:05 »

thebannok ข้อมูลแน่นจริงๆ

LtMAVERICK

• *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 09:17:12 »

ข้อมูลดีจริงๆ อยากรู้มานานละ  eta03

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 10:13:41 »

เยี่ยมเลยครับไว้ไปหา A กัน  kjhg

cnx_979

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2012, 00:19:52 »

.,mn .,mn

เยี่ยมเลยครับ

ข้อมูลอย่างปึ๊ก

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 22:53:25 »

ขอบคุณคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 17:29:04 »

ผมกำลังจะเข้าสายนี้พอดี  scary

PM ไว้ให้ผมสักเบอร์ ผมจะเลี้ยงตอบแทนอย่างงามเลยครับ ท่านพี่ทั้งหลาย ;khhg

TeeC-Four

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 14 มีนาคม 2012, 08:31:26 »

ซักอยากจะได้เบอร์Aมาไว้ซักคน2คนแล้วสิแบบเนี้ย

xpeter

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 06 เมษายน 2012, 01:13:27 »

จัดไป  yellow001

คำปัน

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 16:35:39 »

ยากเย็น น่าดูเหมือนกันนะ ครับ สำหรับคนชอบเด็กเนี๊ยะ

ดีนะที่ผม ชอบแบบเจ้ๆ ที่อยู่หน้าตู้มากกว่า กลัว หล่น แฮะ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 22:41:51 »

scary ตัวเอไม่เท่าไหร่ สำคัญที่สุดคือจัดเด็กดีไหม ส่วนใหญ่เด็กเอ ผมเจอจะมีทอนประจำ
ส่วนที่โพสต์ตามเวปต่างไม่กล้าลอง เด่วจะหล่น เมื่อก่อนผมหล่นประจำ
กับการเร่ง และขอไรก็ไม่ด้าย  red001 เด่วนี้ใช้เอสบายใจ มีไรไม่ดีโทรไปอัดเอได้  roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • **
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 14:35:43 »

เข้ามาอ่านตำรา หา A ครับ eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

benzk

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 18:55:42 »

โอ้วแม่จ้าวมันช่างซับซ้อนเหลือเกิน.... ทำไงได้มัน..ยากเน๊าะ  ขอบคุณสำหรับเคล็ดวิชาจะรีบไปลองดู

ถ้า A มาฝาก PM หน่อย

Pitch1978

• **
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 29 เมษายน 2012, 08:49:29 »

ต้องบอกว่านี่เป็นปัญหาอันยิ่งใหญ่ของชายผู้ชอบเส้นข้างอย่างผมมาก  เพราะชอบที่จะย้ายไปเรื่อย ๆ ไม่ยึดติดกับร้านใดร้านหนึ่งนาน ๆ การจะหาหญิงมานอนจึงเป็นการยากถ้าจีบได้ก็ดีไป  ถ้าไม่ได้แต่อยากละจะทำยังไง  นาย A จึงเป็นทางออกที่ดีที่สุดของเรา  ส่วนจะตามหานาย A หรือ อี A เจอนั้นนับเป็นการยากมาก  เพราะพวกนี้จะหลบซ่อนตัวจากตำรวจ  ใครที่ต้องการที่จะหาจะต้องใช้ความพยายามซักหน่อย  ถ้ารู้จักใครก็ง่ายหน่อย  แต่ถ้าไม่รู้จักใครเลยจะตามหา A ยังไง  ลองวิธีของผมดูนะครับ
1. ตามร้านเหล้ามักจะมีเด็กรับรถหรือคนที่คอยโบกรถให้เราอยู่  ซึ่งพวกนี้ถือเป็นแหล่งข้อมูลชั้นดีเลยที่เดียว  เพียงเจียดทิปให้ซัก 200 ก็จะได้เบอร์ A หรือ เด็กเส้นข้างเลย  แต่ส่วนใหญจะเกรตข้อนข้างต่ำ  หาสวยยาก  แต่ถ้าไม่มีจริง ๆ ก็พอแก้ขัดได้
2. ตามบาร์เหล้านั้นคนที่เป็นพนักงานที่ดูมีอายุหน่อย ให้สังเกตุว่าจะดูดีแต่งกายเนียบหรือดูท่าทางเพลบอย  พวกนี้ส่วนใหญ่จะรู้จัก A เป็นอย่างดี  หรือไม่บางที่ก็เป็น A เสียเองเลย  การจะของเด็กจากพวกนี้นั้นเพียงแค่ทำความรู้จัก  ชวนมากินเหล้ากันคุยเรื่องทั่ว ๆ ไปโดยไม่มีการพูดถึงเรื่องเด็กเลย  เมื่อพวกนี้เห็นว่าไม่น่าจะมีปัญหาก็จะถามว่าพี่มาคนเดียวหรือถ้าเรามากับเพื่อนก็บอกไปเลยมาเที่ยวมาดูหญิง  แค่นี้ละเปิดประเด็นได้เลยเรื่องนี้  ให้พูดแบบลอย ๆ ว่าอยากได้เด็กเหมื่อนกันแต่ไม่รู้จะหาที่ไหน  เท่านี้ละไม่เบอร์ A ก็เด็กจะลอยมาแล้ว
3. ร้านคาราโอเกะ  ส่วนใหญ่ร้านพวกนี้จะปล่อยเด็กอยู่แล้วแต่เค้าจะระวังตัวมากว่าแขกที่เข้ามาจะมาล้อซื้อหรือเปล่าให้เราไปกินอย่างน้อย 2 ครั้งแต่ละครั้งจะต้องการเวลาปรีกตัวไปคุยเล่นกับเจ้าของร้าน  หรือแนะนำตัวเองว่ามาเที่ยวใหม่ไม่ค่อยรู้อะไร  พยายามชมร้านเค้าว่าถูกใจเรามากเด็กก็สวยทุกคน  เจ้าของร้านจะดีใจมากเป็นการซื้อน้ำใจกัน  จากนั้นถ้าเราต้องการเด็กคนไหนก็ชี้เอาไปนั่งกับเรา  พอได้ที่ก็ลองคุยกับเจ้าของร้านดูว่าชอบเด็กคนนี้ถ้าเหมาดริงส์เด็กจะไปไม๊  ถ้าเจ้าของร้านเห็นว่าเราไม่มีปัญหาจะจัดการให้เราเลย  แต่ถ้าบอกให้เราลองถามน้องเค้าดูเองแสดงว่าทางเปิดเหมื่อนกัน  แต่ให้บอกว่าไม่กล้าพี่ติดต่อให้หน่อย  เท่านี้ละได้ละ
4. ตามเท็คอันนี้ไม่ยากให้ถามเอาที่คนเผ้าประตูนั้นละครับที่เป็นผู้ชาย  แต่ไม่ใช่เจอหน้าแล้วถามเลยนะ  ให้เราเข้าไปก่อนให้เท็คเริ่มไปซักพักใหญ่พอคนเต็มคนเผ้าประตูจะว่าง  ส่วนใหญ่จะนั่งกินเบียส์กันให้เราลองไปคุยดู  ประมาณว่ามาเที่ยวครั้งแรกว่าจะมาดูหญิงสงสัยวันนี้อดแล้ว  หาไม่ได้เลย  แค่นี้พวกนี้วิญญาณ A เข้าสิงทันที  ชี้เลยคนนั้นนี้ขายสนใจติดต่อให้  บางครั้งเด็กที่เราจีบได้ในเทคเป็นเด็กที่เข้ามาขายอยู่แล้วก็เคยเจอ

เอาไปซัก 4 วิธีก่อนเอาไปลองดุใครมีวิธีการหา A ของตัวเองบ้างก็ลองบอกมานะครับจะได้เอาไปลอง  เป้นการแลกเปลี่ยนวิชากันด้วย   ss

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 29 เมษายน 2012, 13:33:59 »

pongz ขอบคุณครับ  eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 29 เมษายน 2012, 22:47:42 »

lowwww เริ่มแรกผมก็หาจากอากูเกิ้นนี่แหละ เจอเวปเส้นข้างเยอะแยะ  roister ที่ผ่านมา
ก็จัดเด็กให้ดีไม่มีหล่น  red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

palmyers

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 30 เมษายน 2012, 23:33:13 »

pongz   จะได้ ไป หา เอ แบบที่พี่บอก อิอิอิอ 

ขอบคุณคับ