-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปหรือยังร้านINFINITYกาดเชิงดอยเปิดใหม่ร้านสวยและไฮโซหลายๆเด้อครับพี่น้อง!!!!!!!  (อ่าน 27015 ครั้ง)

ahcomputer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

วานก่อนได้ยินจากเพื่อนๆ บอกว่า เป็นคลับที่หรู และดูดีมากๆ และอ่านข้อมูลจากบอร์ดนี้ เดี๋ยวจะต้องไปลองสำรวจดูสักรอบครับ แล้วจะมารายงานให้ฟัง

yahoo594

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณ ค้าบบบ ไว้จะไปลอง นะ ค้าบบบ

knight2411

• นิ่งๆ กินนานๆ แต่หาใหม่เรื่อยๆ
  • V.I.P.
  • *

ไปมาพับพี่วันที่ 18 คับนั่งโซนข้างนอกแต่ก็แอบไปดูข้างใน ตกแต่งดูดีคับ ดูมีการลงทุนทำร้านอย่างแท้จริง คนมาเที่ยวเป็นผู้ใหญ่ขึ้นไป กับเด็กๆมาด้วยแต่เห็นมีการตรวจเข้มพอควร พอดีวันนั้นไม่ได้ไปนั่งข้างในเลยไม่รู้ด้านในมากนักแต่ข้างนอกดูเด็กเสริฟ PG ก็สนใจอยู่แต่ติดที่อาหารคับ แพงมาก กับ ไม่ประทับใจเลยผมสั่ง เฟรนฟราย ไปจานละ 80 มีอยู่ 20 ชิ้นตกชิ้นละ 4 บาท  ljhgf อีกอันเป็นถุงทองทอด อาหารออกมาเย็นมากเหมือนทำทิ้งไว้พอมีคนสั่งก็จัดใส่จานเสริฟเลยไม่ร้อนไม่อะไรเลย ราคา 99 มี 5 ชิ้น  lkkjjh หรือผมไม่ได้ไปร้านแนวๆนี้นานเขาขึ้นราคาสิ้นค้าอะป่าว ghjk แต่สาวๆ ก็เยอะอยู่

Disco

• เด็กทะลึ่ง

ร้านไฮโซดีครับ สาวๆเยอะดี

ahcomputer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เมื่อสักครู่ ลองโฉบผ่านไปหน้าร้าน นี้ดู คนไม่ค่อยคึกคัก แต่ดูแล้ว ร้านหรูจริงๆ ไว้ต้องแต่งตัวให้เรียบร้อยถึงจะเข้าไปสำรวจในร้านดูอีกที

coldhunter

• *

น่าลองครับ แต่จังหวะยังไม่ได้ไปซะที

sony

• *

ร้านไฮโซเกินครับผมไม่กล้าเข้าเลย kjhg kjhg

red_luna

• *
  • Country: th

แถวนั้นไม่ได้ไป มาสองปีแล้วครับ  ใครเคยไปม่าว่าไงมั่งครับ

alica

• *

ไปมาทีหนีึ่งผมว่ามันมีดีที่จอดรถง่ายนะครับ ไม่ต้องเดินไกลเหมือนบางที่