-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับเครื่องราง ด้านเสน่ห์หน่อยครับ  (อ่าน 6090 ครั้ง)

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือเพิ่งมาสนใจก็พยายามอ่านจากหลายๆเว็บเกี่ยวกับ เครื่องรางด้านเสน่ห์

ตอนนี้เลยสงสัยว่า เครื่องรางด้านเสน่ห์ชนิดไหนแรงสุด (ถามชนิดนะครับ ไม่ได้ถามว่าของอาจารย์อะไร)

ที่ผมสนใจมากก็ ขุนแผนสามอาถรรพ์ เพราะชื่อฟังแล้วขลังสำหรับผม  แต่ก็ไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่

เลยอยากทราบว่าเครื่องรางสายพรายชนิดไหน แรงสุดทางด้านเสน่ห์

ขอบคุณครับ

GOWA

• เก้ากระบี่เดียวดาย
  • กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ถามเกี่ยวกับเครื่องราง ด้านเสน่ห์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 เมษายน 2011, 22:05:32 »

ที่เค้าฮิตๆกัน ก็คงจะเป็นขุนแผนล่ะมั๊งครับ
จอมโจรท่องโดดเดี่ยวราตรี ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ปากเสีย ขี้เมา เอาแต่เด็ก

jojoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ถามเกี่ยวกับเครื่องราง ด้านเสน่ห์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 19:52:12 »

เค้าว่า 5 แถว  ไม่รู้จริงรึป่าว

pongkub

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 19:52:09 »

ผ้ายันต์ม้าเสพนางครับพกติดตัวตลอดวันไหนไม่ได้เอาไปไม่สบายใจครับออกไปข้างนอนลืมยังต้องกลับมาเอา สร้างกันหลายสำนักครับ แต่ที่ผมใช้ขออุบไว้นะครับว่าที่ไหนเดียวหาว่าสร้างกระแสคนเชื่อก้อมีไม่เชื่อก้อมีแต่ตัวผมประสบการณ์ตรงครับดีหลายเรื่องไม่ใช่แค่เสน่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2011, 20:27:09 โดย pongkub »

kit_27

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 11:13:48 »

ผมพก ไอ้งั่งตาแดงครับ

metaligus

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 22:10:43 »

ผ้ายันต์ม้าเสพนางครับพกติดตัวตลอดวันไหนไม่ได้เอาไปไม่สบายใจครับออกไปข้างนอนลืมยังต้องกลับมาเอา สร้างกันหลายสำนักครับ แต่ที่ผมใช้ขออุบไว้นะครับว่าที่ไหนเดียวหาว่าสร้างกระแสคนเชื่อก้อมีไม่เชื่อก้อมีแต่ตัวผมประสบการณ์ตรงครับดีหลายเรื่องไม่ใช่แค่เสน่ห์

บอกผมในPMทีได้มั้ยครับท่าน??

pongkub

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 18:09:55 »

ตอบไปแล้วนะครับ

Bear69

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 00:54:14 »

ตอบไปแล้วนะครับ

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว pm ผมด้วยละกัน  แล้วพกทุกวันนี้ผลลัพออกทุกวันปะคับ เล่าให้ฟันหน่อย

kwang3000

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 11:26:00 »

เครื่องรางของขลัง ด้านเสน่ห์ เมตตามหานิยม นี่เท่าที่ผมทราบมานั้นมีหลายอย่างนะครับ มีทั้งสายพุทธคุณ สายพรายผี แล้วแต่จะชอบนะครับ ที่เห็นบ่อยๆ เหนเขาห้อยกัน ก้อพระขุนแผนซึ่งมีหลายสายครับตามที่แจ้งมา ไอ้งั่งตาแดง ม้าเสพนาง ก็เป็นเครื่องรางชนิดนึงครับ แล้วแต่จะเลือกนะครับ ของทางเหนือที่เห็นได้ยินกันมาก้อมี ยันต์หนีบครับ ซึ่งมีสร้างกันหลายวัด หลายอาจารย์เหมือนกัน เรื่องขลังไม่ขลังนั้นอยู่ที่ตัวเองด้วยครับ ว่าเราสามารถที่จะถือศีล หรือปฏิบัติได้ขนาดไหนครับ ซึ่งของแต่ละอย่างนั้นการปฏิบัตินั้นไม่เหมือนกันครับ ค่อยๆศึกษาดูๆไปก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยมาดูว่าจะเลือกอะไร แต่ผมถือว่าดีไม่ดีอยู่ที่ตัวเรานะครับ พวกเครื่องรางนั้นเป็นสิ่งที่ยึุดเหนี่ยวจิตใจกับสร้างกำลังใจนะครับ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 23:41:18 »

ผมเองก็มีสะสมเยอะเหมือนกัน ทั้งสายเทพและสายพราย ผมมีของ
-ตะกรุด 9 นางนอน ครูบาเลิศ วัดทุ่งม่านใต้ ลำปาง(หมดทุกทีแล้ว ราคาสูง ของแรงดีจริงๆ เป็นตะกรุดเดียวที่ต้องพกติดตัวไม่เคยขาด คอนเฟิร์มครับ)
-ขุนแผนนางล้อม หลวงพ่อเสน่ห์วัดเชียงขาง ประกอบด้วยผงพรายและไม้มงคลมหาเสน่ห์เพียบ
-อิ่นม้าเสพนาง หลวงพ่อเสน่ห์วัดเชียงขาง อีกเช่นกัน ปลุกเสกและรับมากับมือท่าน ราคาสูงมากๆๆ
-ขุนแผนแม่พรายเหมยฟ้า หลวงพ่อเสน่ห์วัดเชียงขาง อีกเช่นกัน องค์นี้มีกระดูกและผงพราย วันดีคืนดีจะได้กลิ่นดอกมะลิอบอวลทั่วบ้าน
-สาลิกาลิ้นทอง
-หัวใจเพชรพญาธร ของหลวงปู่อิ่น เขมเทโว อันนี้เมตตาแรงสุดๆ ของหายากมากๆ ลงในหนังสือศักดิ์สิทธิ์ทุกเล่ม ท่านเป็นสายเขมรโดยตรงครับ
หากใครสนใจ pm มาหลังไมค์ได้ อาจจะมีแบ่งปันให้บ้างเล็กๆน้อยๆครับ ยืนยันว่าเป็นของแท้ ล้าน%
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+