ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเมซอล V2  (อ่าน 6362 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องเมซอล V2
« เมื่อ: 27 เมษายน 2016, 15:08:11 »

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องเมซอล(Supper Model) v2 ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
เนื่องจากเลยมาอุดหนุนน้องเมซอลไปแล้ว1รอบเมื่อหลายเดือนก่อน แล้วคราวนี้น้องเมซอลกลับมาอีกเลยจัดเลยครับ ชอบติดใจ
ตัดมาที่ห้องเลย มาภึงน้องก็ทักทายคุยโน่นนี่นั่นกันชิวๆ แบบคนเคยมาแล้ว น้องบอกอ่ะ จำได้นะ เคยมารอบนึง น้องก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้เราเลย จากนั้นน้องก็ถอดของน้องเอง อาบน้ำชิวๆแป๊บเดียว ถูให้ทุกซอกทุกมุม(เพราะน้ำมันร้อน)
ตัดมาที่เตียง น้องก็ให้นอนคว่ำก่อนแล้วก็บีบๆนวดๆ จากนั้นน้องก็เอาเจลมาใส่ที่ก้นแล้วก็นวดๆลูบๆแล้วก็ไรมาใส่ก้นเราไม่รู้อ่ะ แต่น้องถามก่อนว่าจะนวดก้นรึป่าว แล้วก็เอาเท้ามานวดก้นต่อ ไม่นานน้องก็บอกให้นอนหงาย น้องก็มาเล่นน้องชายผมบ่อยมาก(ใครทนไม่ไหวอาจแพ้ได้)แล้วก็เอาเท้ามานวดน้องชายแบบในหนังAVเลย น้องยังเอาไมค์ที่ผมเอามาไปร้องเพลงอีกนะ(ต้องมีค่าเสียหายเพิ่มเล็กน้อย) แล้วน้องก็จัดการเลยแพ้น้องไปหนึ่ง จากนั้นน้องก็นวดให้ชิวๆระหว่างนั้นเราก็คุยเล่นหัวเราะกันสนุกสนาน น้องยิ้มเก่งคุยเก่ง ขี้เล่น  mbvc mbvcเสร็จแล้วน้องก็บอกจะบอดี้ข้างหน้าให้แล้วนะ น้องก็ลงน้ำมันที่นมของน้องแล้วก็บอดี้แบบสไลเดอร์แบเร็วๆแล้วก็เอาแคลเซี่ยมอันยิ่งใหญ่มาใส่ที่หน้าเราแล้วก็บดๆถูๆ ใหญ่เกินอึดอัดเล็กน้อยแต่ฟินจร้า เสร็จแล้วเราก็บอกว่าขอกินนมบ้างสิ น้องก็ไม่ขัดน้องก็เอาหัวเราไปถูกับแคลเซี่ยมน้องแล้วผมก็ได้กินแคลเซี่ยมน้องอย่างอร่อย น้องก็บอกให้นอนเดี๋ยวจะมีท่าใหม่มาทำให้ดูนะ แล้วน้องก็เอาขาพับอ่ะมาหนีบน้องผมแล้วก็ขย่มๆแล้วก็มีเอาจิ๊มิ๊มานวดที่แขนให้ด้วยนะ kjhg kjhg จากนั้นก็ท่าออกแนวกึ่งบอดี้กึ่งขย่มแล้วก็ดูดนมของผมอ่ะเสียวดี fdgdfdf fdgdfdf jljhl แล้วน้องก็เอาไมค์ของผมไปร้องเพลงอีกรอบ สงสัยชอบร้องเพลง kjhg แล้วน้องก็หันก้นมาที่หน้าผมให้จับจิ๊มิ๊เล่นได้ตามใจชอบ เราก็เลยหวดก้นน้องไปสองสามที ตอนนั้นจิ๊มิ๊น้องนี่น้ำชุ่มเลย เสร็จแล้วพ่ายแพ้อีกรอบ แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน ตอนอาบน้ำ เราก็ตุยเล่นกะน้อง น้องก็แกล้งเราตลอดเลย ผมจะพูดกะน้องจะบอกว่าหน้าเหมือนดารานะ(เหมือนนางร้ายหน้าสวยอ่ะ กะ คนที่มีคำวลีเด็ด ไม่มีไรมาก...รักผัว) น้องไม่ให้พูดซะที เอาน้ำฉีดปากไม่ให้เราพูด น่ารักดี อาบน้ำเสร็จน้องก็ช่วยเราเช็ดตัว แล้วก็มานอนเล่นกันสักแป๊บ น้องก็นวดให้นิดๆพอสบาย น้องก็แกล้งเราอีกละ  yellow001 red001 น้องเอามือเราไปจับจิ๊มิ๊ของน้อง ผมก็เลยบอกว่าเค็มอ่ะ(จริงแกล้งน้องไปงั้นแหละ หอม)น้องก็หัวเราะ เสร็จแล้วน้องก็มาช่วยเราใส่เสื้อผ้า ก่อนกลับผมก็ขอกอดน้องทีนึง น้องก็หอมแล้วผมไปสองข้างผมก็เลยหอมแก้มไปหนึ่งที แล้วก็ บ๊าย บาย ตอนส่งหน้าห้องมีรูดบันไดด้วย ตลกตลอด

ปล น้องเป็นคนสวยน่ารัก หน้าเหมือนดาราที่บอกไปข้างบนอ่ะ แล้วก็เน็ตไอดอลที่ ไม่มีไรมาก...รักผัว คนนั้นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2019, 14:26:12 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องเมซอล V2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2016, 09:45:27 »

การบ้านเสียวจริงอะไจริงครับ เด็ดม๊วกกกก  hgjhg

Tong55

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2016, 13:08:15 »

ขอบคุณคับ เดี๋ยววันนี้มีให้อ่านอีกชุดนะคับ hgjhg hgjhg hgjhg

Tong55

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน 2016, 13:18:21 »

แล้วก็อย่าลืมอุดหนุนขนมของน้องเมซอลคนสวยด้วยนะคับ ขนมคาราเมล คอนเฟค In love corn flakes อร่อยๆมากเลยแหละ กล่องละ100เองนะ กล่องใหญ่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 14:04:02 โดย Tong55 »

Indymanlp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2016, 06:40:52 »

ปลาขาวแสบตาเลยครับ eta03

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 09:58:12 »

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2016, 01:13:41 »

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ณ สุดยอดความแรง สายหื่นของแท้ ที่หลายคนซ้ำแล้วซ้ำอีก ห้ามพลาด

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2016, 11:20:41 »

fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

น้องกลับมารอบนี้ 5 วันเท่านั้นครับ 26-30  คับ ด่วนๆๆๆๆ

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2017, 22:07:25 »

เสียดายรูป หมดอายุ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2017, 00:37:25 »

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg
เป็นตำนานไปแล้วครับ  น้องหายจากบ้านไปนานมากเลยครับ