-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานกิจกรรม meeting หนาวนี้ทีเชียงราย ครั้งที่ 1 วันศุกร์ ที่ 19 ธันวาคม  (อ่าน 13969 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

หึๆๆๆ ได้ข่าวว่าอีตาด๋อยได้รางวัลมา 3 กล่อง 36 ชิ้น อิๆๆๆ เหลือกลับมาแบ่งให้ตรูด้วยนะ  uy65tf

หะ หมดแว๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววว 0okl l,l,
ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ท่านด๋อย .......ละจะมีแรงกลับเชียงใหม่เหรอเนี่ย ใช้สะขนาดนั้น
uhb สงสัย มันจะใส้ซ้อน 5 ชั้น เพราะอากาศที่นั่นหนาวมาก cd มันบางมากเรยต้องซ้อน 5ชั้น กร๊าาาาากกกกก mnb

ใครจะเหมือนท่านอะ เล่นได้รางวัลแร้ว เอาไปเก็บในรถก่อนเรย อิอิอิอิ กลัวโดนล้วงอ่าจิ  kjhg kjhg kjhg

kimpoodong

ดีใจจังที่ทุกคนมีความสุข
แต่จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้รถคืนเลยครับท่านครับ

pokemon77

ท่านด๋อย 0.03 ที่ให้ผมมา ผมใส่ไม่ได้อ่ะ น้องเค้าก็เลยเปลี่ยนอันใหม่ให้ ไม่รู้มันเป็นอาไร  fdgdfdf mnb

ท่านPOKE ตัวแค่นั้น แต่ POKE แข็ง ... แรงดี ขนาดนั้นเลย ซ่อนรูปนะซ่อนรุป ป้าว๊าววววว กะ ฮันนะซัง เสียดายแย่แร้ว น้ำยายไหย เยย ปล่อยให้หลุดมือไปได้ 555
  dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2008, 14:48:05 โดย นายอ่อนด๋อย »

wow!!

ท่านด๋อย 0.03 ที่ให้ผมมา ผมใส่ไม่ได้อ่ะ น้องเค้าก็เลยเปลี่ยนอันใหม่ให้ ไม่รู้มันเป็นอาไร  fdgdfdf mnb

oijuhgfd   oijuhgfd  oijuhgfd

ghjk   ghjk   ghjk

บรึ๋ยส์..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2008, 00:50:17 โดย wow!! »

kimpoodong

แหม่  เล่นเอาคนอื่นๆ จิตตกได้นะครับท่าน   ijhgvf

อาตี๋

บรื้อ.......ตามท่านwowนะครับ  ท่าน ตกลงว่ามันคับไปหรือว่า......มันหลวมไปเนี่ย  5555555

Ninja

หึๆๆๆ ได้ข่าวว่าอีตาด๋อยได้รางวัลมา 3 กล่อง 36 ชิ้น อิๆๆๆ เหลือกลับมาแบ่งให้ตรูด้วยนะ  uy65tf

หะ หมดแว๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววว 0okl l,l,

เจ้าด๋อย...ที่หมดแล้วนี่ ใช้แซนวิชกับน้อง 2 คนวันศุกร์นั่นรึเปล่า เลยหมดเร็ว ... เงียบหายไปคนเดียว ไม่ส่งการบ้านเลยนะ  fhgj

มีคนรู้เห็นเป็นพยานกันหลายคนนะ ... คนนึงหน้าตาน่ารัก...อีกคนนึงนมตู้มสุดๆ...แซนวิชกันนี่คงจะสุดยอดน่าดู  yhb

phayao

เห็นแล้วอยากครับ

caznoza69

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0