-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีจับปลาครับ ท่านเทพมาตอบหน่อย ท่านจับกันยังไง updat!! app smartphone  (อ่าน 1789 ครั้ง)

G-Dragon

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามหัวข้อเลยครับ แต่ขออัพเดทหน่อย เพราะเดี๋ยวนี้โทรสับมีรุ่นใหม่ๆเยอะมาก
เทคโนโลยี่ก็ไปไกลขึ้น การขอปรากรอบก็น่าจะมีอะไรอัพเดทขึ้นบ้าง

จึ้งอยากถามเทพทั้งหลาย เวลาท่านไปประกอบกิจ ท่านจับปลากันยังไง ขอตรงๆเลย หรือว่า แอบจับครับ
ถ้าเป็น iphone  ใช้ app ให้ดีครับ แอนดรอย app ตัวใหนดี
แล้วถ้าขอถ่ายตรงๆ จะบอกน้องว่ายังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2013, 15:00:33 โดย G-Dragon »

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

ไม่กล้าตอบ vip เลย ความเห็นส่วนตัวผมนะครับ เอาโทรศัพท์เรายื่นให้น้องบอกถายภาพสวยๆให้หน่อย เปิด app 360 ให้น้องเค้าถ่ายให้เอง จะได้ไม่ต้องแอบถ่ายครับ ดูเหมือนทำผิดไงมะรุคับถ้าไปแอบถ่าย

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

อิ อิ อิ  ของผมซื้อกล้องถ่ายรูปแบบปากกาครับ  หาในเน็ตมีให้เลือกเยอะแยะ  ตอนน้องเข้าห้องน้ำก็เอาวางไว้ที่โคมไฟพร้อมกับสมุดโน๊ตเล่มเล็ก ๆ อะครับ  รับรองแหล่ม  แต่ขอเตือนหน่อยนะครับว่า  รูปที่ได้ควรเก็บไว้ดูคนเดียวครับ  เผยแพร่แล้วสักวันเวรกรรมมีจริงแน่นอนครับ   scary scary scary scary scary
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

ragcrown

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมมะกล้าทะไหร่ ใจมะถึง jljhl jljhl jljhl
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"