-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามช้างแดง  (อ่าน 513 ครั้ง)

โซนเขียวแบงค์ คอนโด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามช้างแดง
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2017, 13:43:26 »

ช้างแดงเลือกหมอ ได้เหมือนช้างคลานไหมครับ

อยากลองเปลี่ยนที่ดูบ้าง. หรือใครมีแนะนำที่อื่นบ้างไหมครับ

;khhg ;khhg

Asdfjkl11

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สอบถามช้างแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017, 13:40:29 »

ช้างแดงเลือกหมอ ได้เหมือนช้างคลานไหมครับ

อยากลองเปลี่ยนที่ดูบ้าง. หรือใครมีแนะนำที่อื่นบ้างไหมครับ

;khhg ;khhg
แจ้งเบอร์หมอที่ตัองการได้ที่แคชเชียร์ครับ แต่ไม่มีรูป รับระดับแค่บางคน ต่างกรรมต่างวาระครับ ttu