ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องเอวา .... น่ารัก เด็ด ขนาดนี้ ไม่ลอง ถือว่าพลาด!!  (อ่าน 622 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc         น้องเอวา          mbvc

ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆนะครับ  การันตีด้วยผลงานสุดเด็ดของน้องๆ
จัดแล้วรัก จัดแล้วหลง ลองแล้วติดใจแน่นอน
ขอบคุณ คุณลูกค้ามากนะครับ  mbvc  ที่สละเวลาแวะมาหาน้องๆ

ไม่ลอง ถือว่าพลาด จองเลยครับ

เปิดบริการทุกวัน 10.00 - 02.00น.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2016, 15:24:24 โดย pr.valentine »