-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยกินไวอากร้าบ้างไหมครับ  (อ่าน 56205 ครั้ง)

LP777

• บุคคลทั่วไป
มีใครเคยกินไวอากร้าบ้างไหมครับ
« เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 02:46:48 »

กินแล้วได้ผลเป็นยังไงบ้างครับ
แล้วหาซื้อที่ไหนกันครับ
ราคาเท่่าไหร่

ผมเคยลองซื้อ KAMAGRA เม็ดสีเขียวมากิน(ซื้อผ่านเว็บ)
เห็นเขาบอกว่ามันตัวยาเดียวกับไวอากร้าแต่ราคาถูกกว่า
มันไม่ค่อยจะชัดเจนอะครับ เหมือนมันขึ้นมาหน่อย
แต่พอหลั่งมันก็อ่อนไปเลย จากนั้นก็เงียบไปเลย
ไม่รู้ยาปลอมหรือเปล่าแยกไม่ค่อยออกว่าอันไหนจริงหรือปลอม

ตอนนี้ว่าจะลองซื้อไวอากร้ามากินดูแต่ยังไม่ค่อยแน่ใจ
เพราะมันแพง เลยลองมาถามดู ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับไวอากร้าบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ

shoots

Re: มีใครเคยกินไวอากร้าบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:07:04 »

มันจะมีผลต่อร่างกายในระยะยาวไหมครับ อยากรู้เหมือนกัน     ;khhg

marathoner9

Re: มีใครเคยกินไวอากร้าบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 19:12:55 »

อยากรู้เหมือนกัน

เหน เพื่อน บอก มี ยาจีน ชื่อ ปู่เซิน เปนยาบำรุงตับ เหมือนกัน

โด่ ไม่มีล้ม  แต่ยังไม่กล้ากิน ใคร รู้ข้อมูลบอก ด้วย  ljhgf

test

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 22:13:55 »

กินกระชายกำ หมอเสง ไปก่อนละกัน ดูหมอแกซิ เมียเพียบเด็กๆทั้งนั้น

LP777

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 02:44:28 »

พวกสมุนไพรมันไม่ทันใจอะครับ
อยากได้แบบกินปุ๊ปแข็งปั๊ป

blend_man17

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 11:14:50 »

energy  plus  สุดยอดละครับ เป็นสมุนไพร  ช่วยกระตุ้นขยายเส้นเลือด  จะแข็งเฉพาะเวลามีสิ่งเล้า   ผมกินแค่ครึ่งเม็ดอยู่ได้ สองวัน
ไม่ได้โฆษณานะ  แต่ผมใช้อยู่ครับ  เบิ้ลได้ไม่มีหดเลยครับ  ไม่มีผลข้างเคียง 

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 11:25:02 »

energy  plus  สุดยอดละครับ เป็นสมุนไพร  ช่วยกระตุ้นขยายเส้นเลือด  จะแข็งเฉพาะเวลามีสิ่งเล้า   ผมกินแค่ครึ่งเม็ดอยู่ได้ สองวัน
ไม่ได้โฆษณานะ  แต่ผมใช้อยู่ครับ  เบิ้ลได้ไม่มีหดเลยครับ  ไม่มีผลข้างเคียง 
คอนโด เฮ้ยคอนเฟิร์ม ครับ ไม่งั้นพี่เค้าคงไม่มีการบ้านมาให้เราอ่านได้ถึง สองโหลหรอกคร้าบพี่น้องคร้าบๆๆๆ fsdg fsdg gsdgdgs gsdgdgs

Phayathai W.

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012, 23:59:58 »

เด็กที่ผมเคยไปเที่ยวแถวสุราษฎร์เล่าให้ฟังว่า มีลูกค้าอายุหกสิบกว่ากินกาแฟเก๋ากี่ (เป็นงัียไม่รู้) ครึ่งชั่วโมงได้เรื่องเลย  ว่าจะไปลองหาดูอยู่เหมือนกัน

หรือจะลองสมุนไพรที่ผมแนะนำไว้ก็ดีตามลิงค์ แต่ผมไม่มีเวลากินและไม่ชอบกินเหล้าดองยาน่ะ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=40457.0

tak2000

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 15:10:03 »

เคยกินเม็ดเขียวที่ขายในเวบ ก็โอเคนะครับ
ยาของอินเดียก็เคยกินครับ ใด้ผลเหมือนกัน

kevins

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 20:07:26 »

ไวอะกร้า ผมไม่เคยกินครับ เพราะเท่าที่ทราบข้อมูลมามันอันตรายตรงที่เสี่ยงเจอกะของปลอม
และผลแตกต่างกันไป

สำหรับผม ผมใช้กาแฟสำหรับผู้ชายครับ ที่มีขายตามเวปทั่วไปนี่แหละ  มีหลายยี่ห้อ แต่ละียี่ห้อก็ความแรงแตกต่างกันครับ แต่คอนเฟิร์มผลที่ได้ชัวร์ครับ แข็ง อึด ทน กินก่อน 15-30 นาที ก่อนกิจกรรม ผมแค่  15 นาที ก็เริ่มได้ละ ที่ชอบคือม้ันเป็นกาแฟแบบซอง ถ้าจัดแบบเบาๆ ก็แบ่งกินครึ่งซอง ก็พอละ  แต่ถ้าจะจัดหนัก กิน 1 ซองเต็มนี่ ไม่ต้องหลับต้องนอนละ  jljhl jljhl

สนใจรายละเอียดสอบถามทาง pm ได้ครับ
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

crv

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 11:45:53 »

เคยใช้อยู่ครั้งหนึ่งครับ ตอนนั้นได้ เด็กslอายุ16 มาคนหนึ่งใสปิ้งมาก ผมก็ไปรับเธอมา พอถึงที่กะว่าจะหาอะไรกินกันคุยกันไปก่อนเพื่อสร้างอารมณ์ แต่เธอบอกว่า หนูต้องทำเวลาค่ะ หมดเลยครับ จำได้ว่าเพื่อนลืมยาไว้ รีบไปเอามากิน สักพัก ผมร้อนไปทั้งตัวเลย ดวงตาร้อนมากเหมือนไม่สบาย น้องชายก็เริ่มแข็งตัว แต่คืนนั้นก็งั้นๆครับ น้องไม่มีรมณ์ร่วม นอนนิ่ง เสื้อผ้าก็ให้เราเป็นคนถอดให้ แบบไม่ค่อยเต็มใจด้วยนะครับ น้ำ็ก็ไม่อาบ พอเข้าไปใกล้ ได้กลิ่นบุหรีด้วย ทำไปไม่ถึง5นาทีให้น้องกลับไปดีกว่า
ผมว่าเรื่องอย่างนี้นะครับ มันขึ้นอยู่กับคนทั้ง2คน  อย่างผมรู้ตัวว่าไม่ค่อยอึด  ก็จะใช้วิธีเล้าโลม ให้ผู้หญิงนานๆ เอาแบบว่า แค่เราแหย่ไปเธอก็เสร็จนะครับ แล้วรับรอง คุณจะรู้ว่า แค่ไม่กี่ท่า ก็สุขสุดๆได้

kevins

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 14:25:25 »

ใช่ครับ อาการส่วนใหญ่จะคล้ายๆ กัน รู้สึกร้อนวูบวาบ หน้าตึงๆ บางคนหูตาพล่า เพราะเลือดสูบฉีดครับ ใจสั่นๆ จึงไม่แนะนำสำหรับคนที่เป็นความดันหรือโรคหัวใจ แต่อวัยวะก็แข็งตัวดีครับ
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

pickyjaz

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 14:34:21 »

บางทีต้องลองเปลี่ยน ไปเอาเด็กๆ บ้างครับ ขนาดชักว่าวมาก่อน ยังเอาต่อได้ เพราะมันใหม่น่าลอง

ลองเอากะกิ๊กเก่า ไม่ได้เอาน้ำออกมาเป็นอาทิตย์ บางทีเอาๆ อยู่ ไม่มีอารมซะงั้น คงเป็นเพราะหน้าเก่า

pong

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 16:57:27 »

ไม่จำเป็นอย่ากินเลยครับ
ผลข้างเคียงมันเยอะ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 06:36:09 »

;khhg ยาพวกนี้ผู้มีอาการทางหัวใจไม่ควรใช้ คนที่ผมเคยรู้จัก เขาใช้ประจำ
ขนาดเขาตีกอล์ฟตลอด แล้วชอบสนับสนุนเด็กๆ อาทิตย์ไม่ต่ำ 3 คน แล้วก็ชอบดื่มด้วย
คงคิดว่าออกกำลังกายเสมอแล้วไม่เป็นไร  สุดท้ายก็หัวใจวายคาสนามซ้อมกอล์ฟเลย uilo
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

crv

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 10:06:17 »

บางทีต้องลองเปลี่ยน ไปเอาเด็กๆ บ้างครับ ขนาดชักว่าวมาก่อน ยังเอาต่อได้ เพราะมันใหม่น่าลอง

ลองเอากะกิ๊กเก่า ไม่ได้เอาน้ำออกมาเป็นอาทิตย์ บางทีเอาๆ อยู่ ไม่มีอารมซะงั้น คงเป็นเพราะหน้าเก่า

เห็นด้วยอย่างยิ่ง .,mn .,mn .,mn

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 11:12:48 »

;khhg ยาพวกนี้ผู้มีอาการทางหัวใจไม่ควรใช้ คนที่ผมเคยรู้จัก เขาใช้ประจำ
ขนาดเขาตีกอล์ฟตลอด แล้วชอบสนับสนุนเด็กๆ อาทิตย์ไม่ต่ำ 3 คน แล้วก็ชอบดื่มด้วย
คงคิดว่าออกกำลังกายเสมอแล้วไม่เป็นไร  สุดท้ายก็หัวใจวายคาสนามซ้อมกอล์ฟเลย uilo
..

...  ถ้าจะใช้ให้แน่ใจว่า "ตัวเองไม่เป็นโรคหัวใจ, ฟามดัน, เบาหวาน,ไต" ไม่งั้นมีสิทธิ์เป็นโรควูบตายครับ   ... . eta32,mn ouiy

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 07:25:51 »

เคยครับ แต่ไม่รู้ว่าของแท้หรือเปล่า ซื้อแถวกาดทุ่งเกียน กินแล้วแข็งครับ แต่เหมือนจะมีการคลื่นไส

kobeoom

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 14:40:57 »

ไม่เคยกินครับ แต่เข้ามาหาความรู้ครับ

armkung1

• ว๊องแมน
  • *
    • http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=262669.0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 04:01:08 »

pongzขอตอบเจ้าของกระทู้นะครับ ว่า จากที่เคยศึกษาและทดลองนะครับ
ไวอาก้า คือยาที่ไปทำปฏิกิริยาให้น้องชายเข็งตัวครับ
ถ้าเป็นไวอาก้าจริงๆ ราคาก็ค่อนข้างสูงครับ ถ้าเป็นของจริง
ใช้แบบนานๆทีเดือนนึงครั้งนึง ไม่ค่อยมีผลข้างเคียงนะครับ
แต่ถ้าใช้บ่อยเกินไป ร่างกายก็จะมีอาการที่เรียกว่าดื้อยา หรือต้องใช้ปริมาณมากขึ้นเรื่อยๆครับ
ผลข้างเคียงคือ เวียนหัว ใจสั่น คลื่นใส้(ไขฮาก) ปวดหัว ยิ่งถ้าเจอของปลอมอาการพวกนี้จะมีอากาศชัดเจนครับ

วิธีการทำงานของมันคือ
กินก่อนใช้งานประมาณครึ่งถึงหนึ่งชั่วโมงครับ
อาการคือจะแช็งประมาณสามชั่วโมง
ยกตัวอย่างเช่นจะไปปฎิบัตภารกิจ กินแล้วออกจากบ้าน
เกิดไปเจอเพื่อนกลางทางหรือติดธุระสำคัญ มันก็จะเข็งอยู่อย่างงั้นจนยาหมดฤทธิ์
หรือทำกิจกรรมสำเร็จเรียบร้อยถ้ายาไม่หมดฤทธิ์มันก็ก็เข็งอยู่ครับ ไม่เป็นธรรมชาติ

จากที่ส่วนตัวผมศึกษา ทดลอง และสรรหามานะครับ
ผมลองสินค้าตัวหนึ่ง ชื่อ ขุนพล ซื้อมาลอง1กล่อง(1เดือน)
ตอนนี้มีตัวหนึ่งผลิตในไทย ผลิตเพื่อส่งออกต่างประเทศนะครับแต่ก็มีตัวแทนจำหน่ายในไทยนะครับ
เป็นผลิตภันท์ที่ทำจากธรรมชาติ มันจะทำงานก็ต่อเมื่อมีสิ่งเร้า ก็คือเข็งตามธรรมชาติ
ตอนทำกิจกรรมรู้สึกใด้เลยว่าจากปรกติน้องชายเข็งระดับC มันก็เข็งขึ้นระดับB
เคยลองเบิ้ลครับ เปิ้ลใด้สบายเลยครับ ตื่นนอนตอนเช้าเข็งตัว เหมือนตอนหนุ่มๆ
ข้อดีที่ผมกล้าลองตัวนี้ก็คือ มันเป็นผลิตภันท์จากธรรมชาติ
ช่วยบำรุงและฟื้นฟูสมรรภาพทางเพศ ป้องกันมะเร็งต่อมลูกหมากด้วยครับ..
เคยซื้อมาให้เพื่อนที่เป็นโรคเบาหวานกินครับ คือคนเป็นโรคเบาหวานจะมีปัญหาเรื่องสมรรถภาพทางเพศอยู่แล้วครับ
ผลที่ออกมาคือ เพื่อนกลับมาปฏิบัตภารกิจใด้ตามปรกติครับ ส่วนตัวเนะนำให้เลือกวิธีนี้มากกว่าไวอาก้าครับ
ถ้าอยากรู้รายละเอียดสินค้า การซื้อ ผมพอจะเนะนำใด้เน้อครับ ตามเบอร์ผมเลยครับ  khjhgg
เพราะอยากหื้อใช้ผลิตภันท์ธรรมชาตมากกว่าไวอาก้าครับ pongz
ไม่รู้ว่าอู้จะอี้เป็นก๋านโฆษณาหื้อเขาก่อเน้อครับ แต่เจตนาแค่อยากแชร์ประสบการณ์บ่าดายเน้อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2012, 04:16:55 โดย armkung1 »
อาร์มเจียงฮาย 083-7669944

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 19:51:13 »

เคยทาน Penegra ของอินเดียก็โอเคนะครับ

แต่จะเวียนหัวนิดหน่อย

wq

yogi

• Born.This.Way
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 14:54:30 »

ก่อนกินก็ดูสุขภาพและยาที่กินอ่ด้วยนะครับ

ไม่อย่างงั้น ยามันจะตีกันและอาจจะป่วยหนักได้ครับ

ด้วยความหวังดี
อยากดีก็ดีไม่ได้
อยากเลวก็ไม่ไหว

LayijiKung

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 23:30:41 »

ถ้าตอนดื่มเมาๆ น้องชายไม่แข็งตัวนี่
พอมียาแนะนำมั้ยครับ

เคยมีคนบอกให้ลองใช้ไวอากร้าดู

Love_CM

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 10:23:43 »

ถ้าจะลองมากิน ก็ไม่ว่าครับ ประสบการณ์ชีวิต เอามาเล่าในวงเหล้าได้
แต่ผมออกกำลังกายครับ ชัวร์กว่าเยอะ ได้หุ่นอีก เชื่อผมเถอะครับ ได้ใจสาวๆๆอีกนะครับ

aloha

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 22:24:28 »

ตอบ จขกท.

ผม ม่าย เคยใช้ ไวอากร้า นะงับ เพราะ ไม่จำเปง

ขอ อธิบาย นิสนุง หลักการแช็งตัวของ อวัยวะเพศชาย

บริเวณ เพนนิส เปน กล้ามเนื้อ พิเศษ ลักษณะ คล้ายๆ ฟองน้ำ

จะมีอาการแข็งเกร็ง เมื่อ มี เลือด มาหล่อเลี้ยง เปนจำนวนมาก

เลือดที่หล่อเลี้ยงนี้มาจากการสั่งงาน ของ ต่อไร้ท่อ บริเวณ เมดูล่าออฟลองกาต้า

ซึ่งทำงานควบคู่กับต่อมลูกหมาก ปัญหาในท่านชายส่วนใหญ่

เกิดจากสุขภาพที่ไม่แข็งแรง ต่อมเสื่อม เปง เบาหวาน ความดัน หัวใจ ฯลฯ

ส่งผมทำให้ ไม่แข็ง หรือ แข็งยาก

ตัว ยาใน ไวอากร้า จา เข้าไป สั่งให้ หัวใจสูบฉีด เร็วขึ้น ส่งผลทำให้มีเลือดไป

หล่อเลี้ยงมากขึ้น น้องชายก็แข็งเร็วขึ้น แต่ในระยะ ยาว ส่งผล ต่อ หลอดเลือดและหัวใจแน่นอน

โดย เฉพาะ ผู้ที่มีภาวะ หัวใจโต,หลอดเลือดตีบตัน,ความดันโลหิตสูง เสี่ยงต่อการ "ตายคาอก"

ถ้าให้ แนะนำ ก้ ใช้ สมุนไพร ดีกว่า นะงับ

เหนผลช้า หน่อย แต่ ค่อยเปง ค่อยไป ระยะยาว ปลอดภัยกว่า งับ

สำหรับ กู่เจิ้งเจี๊ยวนาน ก็ ใช้ด้าย นะงับ ผม ก้ ใช้ อยู่ fdgdfdf

กู่เจิ้งเจี๊ยวนาน ชื่อก็บอกตรงเลยนะครับ เจี๊ยวนาน  ฮ่า ๆ   
ล้อเล่นนะครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 18:51:13 โดย jame_bond_007 »

LostceR

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 22:42:41 »

ผมเคยกินคับ ซื้อจากชายแดนแม่สายบ้านเราเลย ผมว่ามันขึ้นง่ายนะ ผมลองกินคืนหนึ่งขึ้นประมานสามสี่ครั้งอ่ะคับ มันขึ้นเร็วมาก แต่อย่า่งที่พี่ๆเขาบอกมาออกกำลังกายดีสุด แต่ผลข้างเคียงนี่ไม่รู้คับเคยกินครั้งเดียว

cansupermuay

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 12:45:31 »

เรื่องแข็ง นี่ไม่เท่าไหร่ แต่เรื่องมาไว นี่..............แก้ยาก มว๊ากกกก ส่วนตัว

jengvls

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 12:37:23 »

กินแล้วใจอาจสั่น ครับ แต่ก็แข็งดีครับ

shadowsman

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 15:21:23 »

ทำไมต้องกินด้วยอ่ะะะ มันไม่สู้หรือครับ  jljhl

tookkatun

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 20:04:37 »

กลัวติดแล้วถ้าไม่กินไม่ได้อะครับ

DarkUTD

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 16:53:54 »

เคยกินเขียวๆ เค้าว่าของอินเดีย ไม่work คับเฉยๆ
แล้วลองของ us แพงกว่า แต่กินแล้ว รู้สึกเลือดสูบฉีด จัด 2 รอบสบายๆครับ

cmman573

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 20:25:38 »

ลองออกกำลังกายก่อนดีกว่านะครับ ถ้ามันไม่ไหวจิงๆค่อยหายาทาน

mcmanaman07

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 23:49:24 »

อย่าเสี่ยงดีกว่าครับผมว่า

yoneo

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 13:24:06 »

ของผมยังชิวๆ ก็แตะมือกันก็แข็งทันตา

jack 648

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 17:32:50 »

ผมกินก่อนครึ่งชั่วโมง หน้าแดง ตาแดง รู้สึกตึงไปทั้งหน้า เลยครับ

unlimitedman

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2013, 08:55:47 »

ลองของไทยมี อย แท้ปลอดภัยไร้กังวล

U.RO.K อาหารเสริมสกัดจากสมุนไพรแท้ 100% มี อย รองรับ นกเขาไม่ขัน หลังเร็ว คลิ๊ก

สนใจสั่งซื้อหรือสอบถามข้อมูลได้ที่กระทู้นี้เลย
https://www.facebook.com/UROKMAN
สนใจโทรเลย 0909590381 / line id: mannaja
ดูรีวิวจากผู้ใช้งานจริง http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=3.0

จะรู้ได้อย่างไรว่า UROK เป็นสมุนไพรแท้ๆ 100%

ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร UROK เป็นสมุนไพรแท้ๆ 100 % เต็ม ให้คะแนนเต็ม 100%

เรามารู้จักคำว่าสมุนไพร กันก่อนดีกว่าครับ อันนี้เอาความหมายกันจะๆ เลยใน วิกิพีเดีย สมุนไพรมีความหมายว่า “ผลิตผลธรรมชาติ ได้จาก พืช สัตว์ และ แร่ธาตุ ที่ใช้เป็นยา หรือผสมกับสารอื่นตามตำรับยา เพื่อบำบัดโรค บำรุง ร่างกาย” ดูความหมายแล้ว เป็นบวกๆมากเลยในแง่ของการบำรุง รักษา

ครับสมุนไพรแท้ และสมุนไพรที่ดีนั้นต้องมีประโยชน์ต่อร่างกาย สามารถ ปรับปรุง ฟื้นฟู ซ่อมแซม แก้ไข ให้ร่างได้ฟืน คืนสมดุลยภาพ กลับมาแข็งแรง พร้อมมีพละกำลังที่สมบูรณ์ขึ้น (ชัดเจนมากในกรณีผู้ที่อ่อนแอ ป่วย หรือสมรรถนะในร่างกายได้เสื่อมโทรมลง)

ว่ามาซะยาว แล้วเกี่ยวอะไรกับ ผลิตภัณฑ์ใน UROK ละ  เกี่ยวมากเลยครับผม เพราะ ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร UROK นั้นผลิตจากสมุนไพร ผักผลไม้ ที่มากจากธรรมชาติแท้ 100 % เลยที่เดี่ยว โดยภูมิปัญหาของหมอสมุนไพร หรือเทียบได้ว่าเป็นนักวิทยาศาสตร์ที่คิดค้น และพยามเอาชนะความเจ็บป่วย การเสื่อมโทรมของร่างกาย และด้วยแนวคิดของ “เทคโนโลยี เซลล์ซ่อมเซลล์ ” ที่ทำให้โลกตะลึง ในปี ค.ศ.2010  มาแล้วนั้นเอง ยิ่งเป็นแรงกระตุ้นให้ผู้คิดค้น พยายามจนสามารถพบสูตรที่ครบเครื่องโดยการนำเอา ผักผลไม้ สมุนไพร ร่วมทั้งสิ่งชีวิตจำพวก จุลินทรีย์ มาผสมผสาน ด้วยเทคโนโลยีชีวภาพ ถนอมคุณค่าของโอถสไว้อย่างครบถ้วน 100 % เต็มจริงๆ

ดังนั้นเมื่อคุณรับประทานผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร UROK นี้เข้าไป โอสถสารที่ประโยชน์ หรือสารอาหารที่มีประโยชน์ ก็สามารถเข้าปรับปรุง ซ่อมแซม บำรุง ส่วนที่ร่างกายคุณ บกพร่อง ให้เกิดความสมบูรณ์ และสมดุลย์ตามกลไกลธรรมชาติของร่างกายแท้ โดยไม่ต้องอาหารสารเคมี หรือยาประเภทปฏิชีวนะใดๆ  และเมื่อร่างกายคุณเกิดสมดุล แข็งแรง จึงหยุดทานได้ หรือทานลดลงได้ เพราะมีการ ซ่อมแซ่ม รักษาแล้ว

ลองสังเกตุดูนะครับว่า สมุนไพรที่ทานอยู่ ที่ว่าดี นั้นเมื่อหยุดร่างกาย เป็นอย่าง ทานมานานมากน้อยแค่ไหนแล้ว เวลาหยุดทานแล้ว ยังแข็งแรงไหม หากร่างกายมีการซ่อมแซมจริง เมื่อทานมาระยะเวลาหนึ่งแล้ว ร่างกายต้องแข็งแรงขึ้นครับ และเมื่อเราหยุดรับประทานแล้ว ร่างกายก็ยังคง สมบูรณ์ และสมดุลอยู่ครับ

สิ่งที่ผมกล่าวไปซะยาวมี อยู่ใน ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารครบถ้วน ทุกกระบวนการจริงๆ ครับ ที่นี้ผมจะขอแนะนำวิธีทานผลิตภัณฑ์ UROK ซึ่งผมถือว่าเป็นผลิตภัณฑ์ที่ทรงคุณค่ามากๆ เลยครับ

สำหรับผู้ที่มีปัญหาสุขภาพ ให้ทานดังนี้ครับ

เช้า 1 แคปซูล   ก่อนนอน  1 แคปซูล ติดต่อกันเป็นเวลา 3-4 วันครับ หลังจากนั้น ก็ทาน มื้อใด มื้อหนึ่งก็ได้ 1 แคปซูล ก็เพียงพอแล้วครับ ทานครบ 7 วัน หากร่างกายสมบูรณ์ ฟิตเฟิร์ม เต็มที่แล้ว ก็อาจจะหยุดสัก 3 -4 วันได้เลยครับ แล้วทานต่อเนื่องวันและ แคปซูล จนคุณคิดว่า คุณแข็งแรงสมบูรณ์ ฟิตเปรี๊ยะ แล้วก็หยุดครับ หรือจะทาน เพื่อบำรุงร่างกาย อาทิตย์ละ 1-2 แคปซูล ก็เพียงพอแล้ว

สำหรับผู้ที่ปัญหาเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ (อันนี้ถือว่าเป็นปัญหาระดับประเทศของชายชาตรีกันไปแล้วจริงๆ)

ก็ปฏิบัติเช่นเดี่ยวกันกับ คำแนะนำด้านบนเลยครับ เพราะอาการเสื่อมสมรรถภาพถือได้ว่า เป็นปัญหาของสุขภาพครับ

ร้บประทานเพื่อป้องกันและบำรุง

ทานวันละ 1 แคปซูล นานถึง 7 วัน หลังจากนั้นลดเหลือ 1-2 แคปซูล ต่ออาทิตย์ ครับ

หากพิจารณาคำแนะนำด้านบนแล้ว จะเห็นว่าผลิตภัณฑ์ UROK นั้นช่วยให้คุณแข็งแรง และประหยัดกระเป๋าสตางค์มากจริงๆ และในฐานะที่ผมเองก็เป็นผู้หนึ่งที่มีปัญหาในด้านสุขภาพมายาวนาน รวมทั้งเรื่องสมรรถภาพด้วย ผมพึ่งพาผลิตภัณฑ์เสริมอาหารตัวนี้ครับ จากใจถึงใจ ผู้ชายทุกคนครับ ว่าผู้ชายดูดี แมน แข็งแรงได้ ด้วยวิธีแห่งธรรมชาติจริงๆ ด้วย UROK

สนใจสั่งซื้อหรือสอบถามข้อมูลได้ที่กระทู้นี้เลย
https://www.facebook.com/UROKMAN
สนใจโทรเลย 0909590381 / line id: mannaja

saranae007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 23:26:18 »

Kamagra เคยใช้ ดีเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2018, 22:47:02 โดย saranae007 »

IIntel

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2014, 00:26:37 »

อยากรู้เเหมือนกัน  eta32

autobluesky

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2014, 13:24:41 »

ขอบคุณครับสำหรับความรู้
เด็กที่ผมเคยไปเที่ยวแถวสุราษฎร์เล่าให้ฟังว่า มีลูกค้าอายุหกสิบกว่ากินกาแฟเก๋ากี่ (เป็นงัียไม่รู้) ครึ่งชั่วโมงได้เรื่องเลย  ว่าจะไปลองหาดูอยู่เหมือนกัน

หรือจะลองสมุนไพรที่ผมแนะนำไว้ก็ดีตามลิงค์ แต่ผมไม่มีเวลากินและไม่ชอบกินเหล้าดองยาน่ะ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=40457.0

saranae007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2015, 22:52:20 »

จัดไป >> www.sidegrathaishop.com

ส่วนตัวใช้ ผมว่าได้ผลนะ เล่นเอาเหนื่อย

เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2018, 14:40:46 โดย saranae007 »

SnifferSN

• แอบจิต
  • **
    • http://www.sidegraphama.com/
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2015, 20:13:24 »

ถ้าพี่จะซื้อไวอากร้าผมขอแนะนำให้อุดหนุนของไทยจะดีกว่าครับ องค์กรเภสัชไทย ผลิตเองด้วยครับ
ชื่อนั้นคือ "... ไวอากร้าไทย Sidegra " ครับ ผลิตโดย GPO คงไม่ต้องถามนะครับผ่าน อ.ย ไหม  kjhg kjhg kjhg kjhg

ถ้าร้านที่แนะนำของแท้ ผมเป็นเจ้าของเองด้วย
เว็บ : https://www.facebook.com/sidegra.sold/

bahozar

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2015, 09:08:45 »

แข็งแต่ไม่มีอารมอ่ะครับ

pololand

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 24 มกราคม 2016, 14:42:02 »

จดๆ

gogorin

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2016, 16:33:07 »

กระเทียม กับ แตงโม โดปสัก3วันก่อนทำศึก fdgdfdf

frenzy

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2016, 13:28:30 »

น่าหามาลองบ้างจัง

kan147

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 29 เมษายน 2016, 17:32:25 »

พวกยาสมุนไพรไทยดีๆ มีให้เลือกเยอะครับ

game55nu

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2016, 20:16:31 »

มันมีแบบสเปรย์ฉีดด้วยนิครับ เคยเห็นในร้านวัตสัน

paga_nini

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2016, 14:48:22 »

เคยได้ยินว่ากินแล้วปวดหัวนะครับ

lnwhomework

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2016, 16:44:58 »

แบบสเปย์ดีกว่านะครับ แบบกินกลัวผลข้างเคียง  ghjk

sawmon

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2018, 13:46:27 »

Kamagra 100 mg ปลุกเซ็กส์
ตัวยาเดียวกันกับของบรัษัท Pfizer ผู้ผลิต (ไวอากร้าต้นแบบ) แต่ผลิตโดย Ajanta Pharma บริษัทยาที่ได้มาตรฐานในอินเดีย
Kamagra 100 mg จะให้ผลดีกว่า Sidegra คือ แข็งเร็วกว่า แข็งมากกว่าและ ช่วยยืดระยะเวลาการหลั่งได้นานกว่า นิยมในประเทศญี่ปุ่น และ ยุโรป
(1 แผง 4 เม็ด)  400 บาท

สอบถาม : http://saucemaxs.com
Line ID : @ukc7572k