ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านนี้มีอะไรดีนักหนา....  (อ่าน 2117 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
บ้านนี้มีอะไรดีนักหนา....
« เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 22:32:33 »

kjhg บ้านนี่้มีอะไรดีนักหนา  อยากทราบความเห็น ความรู้สึก ความคาดหวัง จากท่านเทพ
มารที่คร่ำหวอดในวงการนี้หน่อยซิ
  เดิมทีผมไม่เคยชอบสาย นกป.เท่าไหร่ เพราะไปนวดที่อื่นๆมัน
ก็งันๆ คือขั้้นสุดท้ายกระตุกให้พุ่ง ไม่มีอะไรตื่นเต้น เลยเปลี่ยนสายพาน้องๆไปสำรวจ
ที่พักชั่วคราวแบบเอารถจอดเสียบเข้าช่อง แล้วดึงที่ปิดกั้นมาบังไว้
เดินทางสายนี้เจอประทับใจบ้าง ไม่ประทับใจบ้าง สุดท้ายมัน
ก็ถึงจุดๆหนึ่ง ที่ร่างกายเราไม่ค่อยไหว เรื่องออกแรงแล้วได้เสียว เลยคิดวกกลับ
มาวงการนี้อีกครั้ง ที่ผ่านมามันก็ได้เสียวเหมือนๆกัน ไม่เหนื่อยด้วย แต่ที่ผ่านมาหลายบ้านแล้ว
ความประทับใจมันน้อย จนถึงน้อยมาก จึงนั่งศึกษาเก็บข้อมูลพอสมควร จึงได้ตัดสินใจ
ที่จะเข้ามาลองสาย นกป. ที่นี่กะน้องที่น่ารักอีกสักครั้ง
 หลังจากเพื่อนที่มาจาก กทม.มันชอบแนว นกป.แนะนำน้องเมย์ที่เป็นตำนานที่นี่
 ยังไม่ยอมมาเลย ไม่นึกเลยว่า มาครั้งนี้เป็นครั้งแรก
ก็พบเจอ ที่สุดแห่งความประทับใจ กะน้องโฟกัสเข้าเสียแล้ว แบบสุดยอดเกินที่จะบรรยาย
แล้วถึงได้รู้เลยว่า นกป.บ้านนี้มันมีอะไรที่น่าสนใจ และดึงดูดใจกว่าสายอื่นๆ ที่ผมพานพบมา
โดยเฉพาะที่สุดแห่งความเสียว อีกอย่างมันได้เสียวโดยไม่เหนื่อย
อีกทั้งเพื่อนๆในวงการนี้ ที่เป็นเสมือนขาประจำ มีการตั้งกระทู้โพสข้อความ
ทักทาย หยอกล้อ แซว อำ และสรวลเสเฮฮากันในบอร์ด ซึ่ยังไม่เคยเจอกันก็มี
ถือว่าเป็นสีสันหนึ่งของบ้าน อีกทั้ง พีอาร์ ก็น่ารักทั้งคู่ นอกจากนั้น
ยังมีส่วนลดให้อีก หลังจากส่งการบ้าน แล้วมาครั้งต่อไป รวมทั้งมีส่วนลดให้แก่
ผู้มีรายชื่อจากการสุ่ม ผู้ที่ตอบกระทู้ในบอร์ดทำให้บ้านนี้มีเสน่ห์ยิ่งขึ้นไป
สุดท้ายนี้ ก็ขอให้ทางร้านดูแลรักษามาตรฐาน การให้บริการของน้องๆให้ประทับใจ
กะพี่ๆทุกๆคนที่เข้ามา หาน้องๆที่บ้านนี้  ;khhg

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: บ้านนี้มีอะไรดีนักหนา....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 22:57:24 »

ต้องขอขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ คนที่แวะมาใช้บริการเหมือนกันค่ะ ต้องขอบอกก่อนเลยว่า พี่ ก็น่ารักเช่นกันค่ะ เค้กอยู่วงการนี้มาก็นานพอสมควร ก็พึ่งเห็นร้านนี้เป็นร้านแรกเหมือนกันค่ะ ที่พี่ ๆ ชอบซื้อขนมติดไม้ติดมือมาฝากบ่อยมากกกก ตั้งกระทู้แบบนี้พี่ ๆ บางคนอาจกดดันว่าต้องซื้อขนมมาฝาก  kjhg  ความจริงแล้วแค่แวะมาหากันแบบนี้น้อง ๆ ก็มีความสุขกันแล้วค่ะ พี่บางคนก็มานั่งทานข้าวกับน้อง ๆ มันก็มีความสุขไปอีกแบบนะคะ เหมือนเป็นครอบครัวเดียวกัน การนวด นวดที่ไหนก็ได้ แต่การใส่ใจหรือเอาใจใส่ลูกค้านั้นทางร้านถือเป็นเรื่องสำคัญของการบริการค่ะ อาจมีตกหล่นบางเรื่องบ้าง แต่ก็จะพยายามปรับปรุงไปเรื่อย ๆ จนกว่าพี่ ๆ จะพอใจค่ะ หากมีข้อติชมหรือแนะนำ ก็บอกกล่าวกันได้นะคะ บอร์ดนี้สำหรับพี่ ๆ เข้ามาติชมอยู่แล้ว มีอะไรขาดตกบกพร่องก็พร้อมจะแก้ไขทุกเมื่อ

สุดท้าย....ก็อยากบอกว่า ขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนอีกครั้งค่ะ หากไม่มีลูกค้าที่น่ารัก ก็คงไม่มี Harem ในวันนี้ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะได้รับใช้พี่ ๆ แบบนี้ต่อไปอีกเรื่อย ๆ ค่ะ (เหมือนหาเสียงเลยน๊อ..... fdgdfdf)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2012, 09:31:05 โดย หนูเค้กค่ะ »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 01:37:44 »

ถ้าถามถึงความประทับใจในบ้านHarem นี้ ในฐานะลูกค้าเก่าแก่ (ตัวจริงไม่ยอมแก่นะครับ) คงต้องย้อนไปไกล ตั้งแต่สมัยเป็น KIM คลับโน้น ครั้งแรกที่เข้าไปต้องยอมรับเลยว่าอยากเจอPRเค้กที่เค้าว่างามขนาด พอไปเจอตัวจริง “อึ้ง” เลยเป็นไปตามที่ว่าแต้ๆ  eta04 ส่วนนางฟ้ารุ่นแรกแย้มที่ทำให้ผมประทับใจมาก คือน้องเฟริส์ ต้องบอกเลยว่า “โคตรประทับใจ”ในการเที่ยวสายนี้เลย  pongz ทำให้ผมไปมาหาสู่บ้านนี้เป็นประจำตั้งแต่นั้นมา เป็นบ้านเดียวที่ผมซื้อขนมฝากน้องๆ(โดนัท จำได้มั้ยจ๊ะ) และเป็นบ้านเดียวที่ผมนั่งทานข้าวกับน้องๆเหมือนคนในครอบครัว อีกทั้งน้องเค้กที่ดูแลบริการดี ยิ้มแย้ม เอาใจใส่ลูกค้าอย่างผมตั้งแต่วันแรกเป็นอย่างไร ปัจจุบันก็น่ารักยิ่งกว่าเดิม สิ่งที่พี่จดจำได้เป็นอย่างดีเลยคือวันแรกที่ย้ายมาเป็นHarem พี่มาใช้บริการห้องยังไม่เรียบร้อย เค้ก กะเฟริส์ช่วยกันยกที่นอนลงมาปูที่ปัจจุบันเป็นห้องรับแขก นั่นแหละ สุดยอดเลย (จัดกันไปโล่งๆแบบนั้นเลย อิอิ)   kjhg น้องในบ้านเห็นหน้าพี่ ยังกะเห็นคนในครอบครัวพูดคุย หยอกล้อ แซวกันอย่างไม่มีเขิน 

ด้านการบริการนั้น ตั้งแต่รุ่นแรกน้องเมย์ ฟ้า เฟริส์ เนม องุ่น การ์ตูน มิคกี้………………จนถึง รุ่นปัจจุบัน แตงโม ปีใหม่ ฟรุ๊ตตี๊ ไอเดีย   การ์ฟิว โฟกัส โบวี่  ( รวมทั้งน้อง….    อิอิ คิดเอาเองนะว่าใคร ) ทดสอบมาหมดแล้วไม่เคยหล่นแม้แต่ครั้งเดียว ถ้านับรอบกะน้องๆคงเป็นร้อยแน่     eta20

สุดท้ายขอบคุณน้องเค้กที่ต้อนรับอย่างน่ารักเสมอมา น้องลูกปัดแสนสวยที่จับจองน้องๆให้อย่างไม่มีพลาด นางฟ้าทั้งหลายของบ้านที่ทำให้พี่มีความสุข น้องนวลที่จัดห้องพิเศษให้พี่ น้องชีวาสที่น่าขโมยพร้อมเจ้าของ   และอีกสิ่งที่ขาดไม่ได้คือเพื่อนๆ พี่  น้องเทพและมารภายในเวบที่มีการแลกเปลี่ยนข่าวสารกันอยู่ตลอดจนคำแนะนำ  ข้อมูลข่าวสาร แซวกัน อย่างสนิทสนม ทั้งเคยเจอบ้าง ไม่เคยก็มี แต่ก็เข้าใจได้ว่ามีความรู้สึกที่ดีต่อกัน (วันหลังเรานัดรวมพลถล่มบ้านHarem กันนะท่านทั้งหลาย)
 ;khhg ;khhg

ปล.พี่จะสนับสนุนร้านHarem ต่อไปเรื่อยๆจนกว่าใครจะทิ้งกันไปข้างหนึ่งนะครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 03:04:11 »

บ้านนี้มีดีอะไร น่ะหรือ ต้องไปลองดูเอาเอง สิบปากว่า ไม่เท่าลองด้วยตนเอง ถึงจะรู้ว่ามีดีอะไรน๊ะครับ สำหรับท่านที่ยังไม่เคยไป ส่วนตัวผมนั้น หากไม่ได้เจอะ น้องฟรุ๊ตตี้นี่ ผมคงไม่รู้ว่าคำว่า บ้านนี้มีอะไรดี นักหนา มีบ้านนี้ที่ผมซ้ำ หลายรอบกับคนๆเดียวกัน ครับ หากอยากประทับใจในการขึ้นงานกับน้องๆล่ะก็ แนะนำ สำหรับท่านที่ยังไม่เคยมาบ้านนี้ ให้ศึกษาดูการบ้าน ก่อนให้ดีๆ แล้วจะไม่มีผิดหวังครับ   ป.ล เดี๋ยววันหลัง หากมีเวลาว่าง ตรงกัน เรานัดกันไปถล่มที่บ้าน Harem เลยน๊ะครับ ท่านเทพฯและท่านมาร ทั้งหลาย จะได้พบปะ สังสรรค์ เจอกัน ตัวเป็นๆกันไปเลยครับ อิ อิ  khjhgg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 07:13:14 »

ผมยังมือใหม่นะครับ แต่เป็นพวกชอบหาข้อมูล  จากเท่าที่ไปสำรวจหลายๆ ที่ที่มีชื่อในเว็ปนี้นะครับ
- จอดรถง่าย และลับตา  pongz
- บ้านหลังใหญ่กว่าเพื่อน และดูแลบ้านค่อนข้างดี เหมือนมีคนอยู่ตลอดครับ น่าอยู่ด้วยมาก  kjhg kjhg
- สะอาด... แต่ก็ยังสะอาดได้อีกนะครับ ยังไงขอรบกวนตรงนี้หน่อย แต่ก็สะอาดละครับถ้าเทียบกับที่อื่น  dsgjsd
- น้องๆ โดยรวม ผมว่าดูดีกว่าที่อื่น ในความเห็นผมนะครับ พอดีผมชอบแนว นศ. เรียบร้อย ไม่แรงมาก  eta04  eta04  eta04
- ความเป็นกันเองครับ PR และน้องๆ ดูสนิทสนมกันกับลูกค้าดี โดยเฉพาะน้องเค้กคร้า..บ  lkkjjh  lkkjjh (ขนาดชมในเว็บยังเขินเองเลย) ไปจริงไม่กล้ามองหน้าน้องเลยครับ

toon12345

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 08:35:30 »

ไม่เคยเที่ยวสายนี้เลย  จากที่ได้ฟังบรรดาท่านเทพทั้งหลายพูดถึงน่าไปทอลองดูปกติเที่ยวแต่สายอื่น  สงสัยต้องไปลอง

arle_r

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 09:20:59 »

ชอบไปบ้านนี้เพราะประทับใจ PR   kjhg

topseries

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 09:48:17 »

ประทับใจทุกอย่าง  อิอิอิิอิ    mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 14:13:47 »

ไม่เคยเที่ยวสายนี้เลย  จากที่ได้ฟังบรรดาท่านเทพทั้งหลายพูดถึงน่าไปทอลองดูปกติเที่ยวแต่สายอื่น  สงสัยต้องไปลอง
kjhg มาเลยท่าน สายนี้ต้องที่ Harem ท่านลองแล้วจะติดใจ
ได้ฟิลยิ่งกว่าแฟนอีก ไม่เหนื่อย แต่ได้เสียวว่าสายอื่น รับรองไม่ต้องปวดหัวเหมือนจีบเซลล์
หรือขับรถข้ามเขาขุนตาน ไปเมืองรถม้า ไม่ต้องไปหา 36 นิ้วที่ไหนอีก ที่นี่ก็มี
ไม่กล้าขับรถเข้ามา ก็ขึ้นรถสี่ล้อแดงมาก็ด้าย ขากลับมีบริการไปส่ง(แค่ปากทาง)
มาเลยเดี๋ยวติดใจแน่รับประกัน 100% pongz

sanuchit3926

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 18:39:01 »

dsgjsdเพิ่งเคยสายนี้ที่เชียงใหม่ครั้งแรกคับ... เมื่อก่อนเคยแต่กทม.อ่ะ  ขอยืนยันอีกเสียงว่า สุดยอดดดดดดด  ไม่คิดว่าจะมั่กมายขนาดนี้  ไม่เคยเจอที่ไหนเรยจิงๆ  hgjhg hgjhg hgjhg

damm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 20:18:51 »

สำหรับผม ตอบได้อย่างเดียว
ไปบ้านนี้ เพราะอยากไปเห็นหน้า

น้องเค้กคนเดียว mbvc

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:13:20 »

สำหรับผม แอร์เย็นดีครับ ลูกอมอร่อย พิสูจน์แล้วจากการไปนั่งรอน้อง 40 นาที แถมแห้วอีก 555 ล้อเล่นนะครับ

จากที่ตะลอนไปลองแนวนี้มา 6 ร้าน ก็เจอหลากหลายต่างกันออกไปครับ แต่ช่วงหลังมาติดใจที่ร้านนี้คงเป็นเพราะน้องๆที่นี่บริการดีครับ ตั้งแต่ขึ้นมายังไม่เคยหล่นแม้แต่ครั้งเดียว ดูได้จากการบ้านที่หลายๆท่านส่งมายืนยันได้เป็นอย่างดี สถานที่ก็สะอาดสะอ้าน ที่จอดรถสะดวก สถานที่ลับหูลับตาคน  jljhl มีโปรโมชั่นดึงดูดใจสม่ำเสมอ มีน้องใหม่เข้ามาเพิ่มเรื่อยๆ PR.เป็นกันเองมาก

เสนอแนะเพิ่มเติมครับ ถ้ามีน้องใหม่เข้ามา มีบริการส่งรูปแบบเห็นหน้าน้องเข้าทางข้อความส่วนตัวให้สมาชิกประจำจะดีมากๆเลยครับ  fdgdfdf เพราะจะเรียกน้องออกมาดูตัวเฉยๆก็เกรงใจน่ะครับ เผื่อเห็นหน้าแล้วจะได้จองล่วงหน้าได้ครับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:00:43 »

สำหรับผม แอร์เย็นดีครับ ลูกอมอร่อย พิสูจน์แล้วจากการไปนั่งรอน้อง 40 นาที แถมแห้วอีก 555 ล้อเล่นนะครับ

จากที่ตะลอนไปลองแนวนี้มา 6 ร้าน ก็เจอหลากหลายต่างกันออกไปครับ แต่ช่วงหลังมาติดใจที่ร้านนี้คงเป็นเพราะน้องๆที่นี่บริการดีครับ ตั้งแต่ขึ้นมายังไม่เคยหล่นแม้แต่ครั้งเดียว ดูได้จากการบ้านที่หลายๆท่านส่งมายืนยันได้เป็นอย่างดี สถานที่ก็สะอาดสะอ้าน ที่จอดรถสะดวก สถานที่ลับหูลับตาคน  jljhl มีโปรโมชั่นดึงดูดใจสม่ำเสมอ มีน้องใหม่เข้ามาเพิ่มเรื่อยๆ PR.เป็นกันเองมาก

เสนอแนะเพิ่มเติมครับ ถ้ามีน้องใหม่เข้ามา มีบริการส่งรูปแบบเห็นหน้าน้องเข้าทางข้อความส่วนตัวให้สมาชิกประจำจะดีมากๆเลยครับ  fdgdfdf เพราะจะเรียกน้องออกมาดูตัวเฉยๆก็เกรงใจน่ะครับ เผื่อเห็นหน้าแล้วจะได้จองล่วงหน้าได้ครับ
รับแซบค้าบผ้ม เค้าจัดห้ายยยย mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

puinavachai

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:06:40 »

อ่านๆดูแล้วประทับใจครับ ยังไงเสีย จะขอลองเลี้ยวไปบ้านนี้สักครั้ง ถ้าสมคำร่ำลือ จะเลี่้ยวไปตลอดเลยครับ (ถ้ามีเวลา อยู่ไกลไปหน่อย) 

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 10:17:26 »

ก็ัตั้งแต่มาบ้านนี้ ยังไม่เคยเปลี่ยนบ้านเลยนะตัวเธอ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 10:57:20 »

อ่านๆดูแล้วประทับใจครับ ยังไงเสีย จะขอลองเลี้ยวไปบ้านนี้สักครั้ง ถ้าสมคำร่ำลือ จะเลี่้ยวไปตลอดเลยครับ (ถ้ามีเวลา อยู่ไกลไปหน่อย)
uilo ทำงานหนัก พักผ่อนน้อย คอยเงินเดือน เพื่อนเบี้ยวหนี้
คิดอะไรไม่ออก ก็ต้องมาบอกไอเดียที่บ้านนี้ จิงป่ะท่านแมงกะจอนเล่นไฟ  roister

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 11:38:19 »

เดวจะส่งการบ้านให้นะครับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 14:04:55 »

เดวจะส่งการบ้านให้นะครับ อิอิ
น่ารักที่สุดเลยคนเนี๊ยะ!!  mbvc

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 17:15:57 »

เขามาอ่านข้อความแต่ละคนแล้ว ต้องไปลองบ้านนี้ให้ได้คับ pongz