-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ห้องนี้หันกลับมาเน้นข้อมูลร้านนวดแผนโบราณจังเลย  (อ่าน 1156 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมอยากให้ห้องนี้กลับมาเน้นข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับร้านนวดแผนโบราณเหมือนเดิมอ่ะครับ
ไม่ว่าจะเป็นนวดอย่างเดียว หรือนวดไต่ระดับ ไม่มีปัญหา
จะมีนวดไทย นวดน้ำมัน อโรม่า หรืออะไรก็โอเค
ใครจะมีการบ้าน เทคนิคไต่ระดับ เจอช้างเผือก อะไรดีๆ แปลกๆ ก็น่าสนใจ
แต่ช่วงหลังเห็นมีข้อมูลไม่ค่อยหลากหลาย จะเป็นการบ้านไม่กี่ร้าน แถมออกสไตล์นวดกระปู๋ไต่ระดับกันเสียมากกว่า

อยากได้การบ้านร้านที่หลากหลายทั่วไป โอกาสความยากง่าย และราคาในการไต่ระดับ
ลายแทงต่าง ๆ จะได้ไม่พลาดเป้า ยังชอบการบ้านร้านนอกลิสต์อยู่นะครับ

ชอบการบ้านสไตล์ท่าน FCUK เห็นท่านเงียบหายไปนาน กลับมาแว๊บๆ รอการบ้านท่านเสมอนะครับ

เดี๋ยวผมจะส่งการบ้านร้านต่าง ๆ ที่แวะเวียนไปบ่อยๆ ทั้งที่มีไต่ระดับ และไม่มีระดับ นวดจริง นวดดี และระดับแบบต่างกรรมต่างวาระที่ไม่สามารถยึดเป็นมาตรฐานได้มาฝากกันนะครับ

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

bigpocky

• *

คงเพราะหลังๆ เริ่มมี นผบ แนวสาวๆ เยอะขึ้นละมั๊งคับ เลยกลายเปนว่ามีแต่การบานร้านแนวนี้ ไม่ค่อยมีร้านอื่นๆสังเกตุดู อย่างนวดอาเขตนี่ไม่เห็น topic โผล่มานานแล้ว แต่ผมว่าดีกว่าที่บอร์ดเงียบมากๆอยู่พักนึงนะคับ นี่ผมก็รอดูที่พิงพยอมอยู่ เห็นว่าพี่สาวจากสถานทูตย้ายไปประจำอยู่ ว่ามีใครจะไปบุกทำการบ้านบ้าง

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ต้องขอบคุณท่าน star blinkที่มาสร้างสีสัน ให้ห้องนี้ อย่างว่า ทางผมที่ดูแลและสมาชิกเก่า ก็วัยล่วงโรย สว.กันแล้ว จะอัะ เดท มันก็เชื่องช้า ต้องมีเวลามากสักหน่อย มีท่านมาผมก็พอเห็นความหวัง ว่าสมาชิกคงทยอยลง เรื่องราวกัน มากขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2016, 10:35:09 โดย FCUK »
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

jimy

• นักสำรวจ
  • แอบหื่น

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับท่าน starblik ที่ตั้งกะทู้เรี่องนี้มา ผมก็ว่านะช่วงหลังนี้ การบ้านก็จะเป็นแนวนวดกะปู่เสียเป็นส่วนใหญ่ ถ้ามีการบ้านของท่านเทพเน้น นวดแผนโบราณก็จะยิ่งดีเพื่อเป็นข้อมูลให้กับเพื่อนๆสมาชิก cmxseed ได้อย่างแพร่หลาย สำหรับท่านสมาชิกที่ชอบแนวนี้ ขอสนับสนุนอีกเสียงครับ ขอบคุณครับ  eta08

สมทวย คงควรทอย

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เห็นด้วยอีกเสียงครับ ยังไงมีร้านใหม่ๆที่ใหม่ๆก็เเนะนำกันมานะครับ เท่าที่ผมอยู้เชียงใหม่ ผมว่า มีเยอะนะครับร้านนวดเเผนโบราณตามรอบนอกก็พอมี

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

นั่นสิ หลังๆมาเริ่มไม่ค่อยมีข้อมูล นผบ. แล้ว เป็นอะไรไม่รู้ซะเยอะ

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ขอสมัครเป็นเพื่อนร่วมอุดมการณ์ครับ lowwww

hicaru1689

• *

อยากให้เป็นแบบนั้นเหมือนกันครับ

starblink

• *

ท่าน FCUK แวะมาแบ่งปันประสบการณ์ให้น้องๆบ่อยๆนะครับ
ผมเชื่อว่าท่านไม่ได้นวดน้อยลง เพราะวงการนี้ ถอนตัวยาก5555
แต่อาจจะไม่มีเวลาเขียนการบ้านเท่าไหร่ แวะมาทักทาย คอมเมนต์ น้องๆก็ดีใจแล้วครับท่าน..

poyatts39

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5

pongz เห็นด้วยอีกเสียงครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับท่าน starblik ที่ตั้งกะทู้เรี่องนี้มา ผมก็ว่านะช่วงหลังนี้ การบ้านก็จะเป็นแนวนวดกะปู่เสียเป็นส่วนใหญ่ ถ้ามีการบ้านของท่านเทพเน้น นวดแผนโบราณก็จะยิ่งดีเพื่อเป็นข้อมูลให้กับเพื่อนๆสมาชิก cmxseed ได้อย่างแพร่หลาย สำหรับท่านสมาชิกที่ชอบแนวนี้ ขอสนับสนุนอีกเสียงครับ ขอบคุณครับ  eta08

hgjhg เป็นความเห็นที่ดีของท่าน starblik นะครับ  คนที่ไปนวดส่วนใหญ่ไปนวดก็อยากถึงระดับสูงสุดกัน

แถมถ้าไปนวด ก็ต้องนวดกะสาวๆ แล้วคนที่ไปนวดเดี๋ยวนี้ก็ดันชอบแนวการนวดของ นกป อีก คือนัวน้องได้ด้วย

ก็เลยมีร้านนวดบางร้าน เห็นจุดที่คนต้องการตรงนี้ ให้บริการนวดโดยสาวๆ ผสมแนว นกป ซะเลย แล้วให้พี่ไปถึง

ระดับสูงสุดได้ ในงบประมาณที่น้อยกว่าค่าคอร์สรวมออฟชั่นของร้าน นกป หลายๆแห่ง ฉะนั้นการบ้านที่ออกมา

มันก็ไปในแนว นกป ไปบ้าง แต่ก็ถือว่ามีการบ้านจากคนที่ไปเที่ยวออกมา ดีกว่าไม่มีการบ้านให้อ่าน

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lpgman

• แอบหื่น

เห็นด้วยกับเจ้าของมู้ครับ  ตัวผมเองก็มือใหม่หัดส่งการบ้าน​ แต่เป็นการบ้าน นกป. ไปซะหมด ส่วนตัวก็นวดบ่อยครับขี้เมื่อย 555​ แต่นวดแก้เมื่อยก็ไม่รู้จะส่งการบ้านยังไงดี​ เพราะถ้าหมอฝีมือๆนี่ผมไม่รู้จะใต่ระดับยังไง กลัวโดนข้อหาละเมิดวัตถุโบราณ​ คือถ้าหมออายุสัก 35 อัพนี่ยังไงเข็มไมล์ผมไม่กระดิกแน่นอน หมอนวดฝีมือดีดีประทับใจอ่ะมี​ แต่ไม่รู้ว่าจะเขียนการบ้านยังไงดีน่ะสิ

พี่ๆมีการบ้านแบบ​ นผบ.ที่ไม่ไต่ระดับแปะลิ้งค์ให้ผู้น้อยศึกษาหน่อยก็ดีนะครับ  จะได้ศึกษาแล้วปวรณาตัวช่วยกันออกการบ้าน​ นผบ.อีกแรงครับ

doomday666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เห็นด้วยครับ ส่วนตัวชอบไปนวดแผนโบราณที่หมอมีฝีมือนวดเก่ง และมีระดับ1-2 ในตัว ไม่ค่อยชอบไป ร้านนวดกระปู๋เท่าไหร่

เด๋วนี้กระทู้ส่วนใหญ่เห็นชอบโพส อวยร้าน นวดเดิมๆตลอด อยากจะได้พิกัดร้านลับๆหรืออะไรงี้บ้างก็ดีครับ

cappu490

• เด็กทะลึ่ง

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับบบบบ pongz

yu

• แอบหื่น

เห็นด้วยครับท่าน hgjhg ส่วนผมอายุมากแล้วก้อไปสายเก่าๆ เช่นป้าก้อยบ้าง ป้ากุล น้องหล้า ขาเดิมๆครับ mbvc

starblink

• *

ไม่ใช่ว่าข้อมูลสายนวดกระปู๋ไม่น่าสนใจนะครับ น่าสน แต่เสนอเปิดห้องใหม่เลย