-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เดอะเบส ยังน่าค้นหาอยู่  (อ่าน 1730 ครั้ง)

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
เดอะเบส ยังน่าค้นหาอยู่
« เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 14:04:48 »

หลังจากที่ห่างหายจากการบ้านไปนานนนนนนนน แสนนาน...ด้วยติดภาระกิจอันยิ่งใหญ่ และใหญ่ยิ่ง... .,mn .,mn ทำให้ไม่ค่อยได้ส่งการบ้านเท่าไหร่...ก็ไม่พูดอะไรมากครับ ด้วยเหตุผลเดิมๆ ของหน้าฝน น้ำขัง น้ำเต็มเขื่อน ทำให้ต้องหาที่ระบาย.... คิดอยู่หลายร้านสุดท้ายไปที่เดอะเบส ด้วยประมาณว่าไม่ได้ไปนานเลย เดี๋ยวนี้ไม่มีนั่งดูรูปน้องๆ แล้ว มีโซนด้านหลังให้ไปนั่งรอน้องๆ มาโชว์ตัว  dsgjsd dsgjsd

ตอนแรกก็ยังไม่ถูกใจใคร ก็นั่งรอสักพัก ทางเจ้าของร้านก็แนะนำน้องอีกคนนึง เห็นแว๊บแรก โดนเลยครับ  ขาว อวบ ยิ้มเก่ง มีลักยิ้มด้วย...
ตัดมาที่ห้องเลย งานน้องโอเคเลยครับ อารมณ์ประมาณกำลังจะโดนน้องข่มขืน น้องคุยสนุก ตลกๆ เพลินดี เริ่มเข้าห้องมาก็นัวกันเลยครับ แกล้งทำเป็นผ้าขนหนูหลุด ใครจะทนไหวละ เข้าจู่โจมสิครับ ไฟหน้าแน่นมาก น้องก็ไม่ยอมเหมือนกัน จู่โจมหนอนน้อยเราด้วย สุดท้ายลงไปกองที่เตียงด้วยกันทั้งคู่ตอนไหนก็ไม่รู้  นัวกันสักพักบอกน้องไปอาบน้ำก่อน ก็ต่อกันในห้องน้ำอีกสักพัก ก่อนมาต่อกันที่เบาะอีกรอบ
น้องขึ้นควบก่อนเลยทั้งที่ยังใส่ผ้าขนหนูกันอยู่ (กึ่งๆ สาหร่ายห่อไข่ แต่มีผ้ากั้นอยู่อีกชั้น  ได้อารมณ์มากกกก) ผมก็โน้มตัวน้องลงมา เพื่อจัดการกับไฟหน้าที่นุ่มแน่นคู่นั้น ช่วงนี้เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากๆ....  eta03 eta03  จนหนอนน้อยเริ่มพองโต น้องก็จัดการโหลดซีดี  แล้วก็..@#$#$%%%^&$$*&^^**^%%$&*(((&^%%% v แล้วเขื่อนก็แตกจนได้.....อ่า.....ฟินจุงเบย....เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำ ล้างเนื้อล้างตัว แล้วกลับมานัวกันต่ออีกรอบ ดูเวลาใกล้หมดแล้ว เลยจำเป็นต้องแต่งตัวออกมา เวลาช่างผ่านไปเร็วจังเลย..... ljhgf ljhgf
สรุป
ชื่อ          น้อง........(ไปค้นหากันเองครับ)    kjhg kjhg จากที่ผมบรรยายมา บางท่านคงเดาได้ไม่ยาก
รูปร่าง       8 ผิวขาว
ไฟหน้า      8 น้ำตาล แน่นๆ นุ่มมือ นุ่มลิ้น ... เขินนนนนน เขินนนนนน
หลอดไฟ    9 กำลังดี
GF           10 กันเอง คุยสนุก เอาใจเก่ง

ปล. มีซ้ำแน่นอน เสียดาย กะไปซ้ำรอบสอง ในวันหลัง น้องกลับไปซะก่อน.... ouiy ouiy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2016, 14:07:26 โดย frog11 »

www.gon

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เดอะเบส ยังน่าค้นหาอยู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 17:37:42 »

fhgjขอด้วยครับ eta08

happy007

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 18:06:23 »

pongz ต้องลองไปหาละ

tong7510

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2016, 11:53:38 »

ขอบคุณมากครับ

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2016, 19:35:18 »

อยู่ใกล้ๆหอนิเอง สมัยตะก่อนเคยขึ้นกับน้องมะนาว มีความรู้สึกว่าเป็นการใช้เงิน 1000บาท คุ้มค่าที่สุดเท่าที่เคยเที่ยวเลย ฟินมาก mbvc mbvc

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2016, 20:26:55 »

บ้านนี้ราคาไม่แพง คุ้มค่า แต่เพราะการบ้านออกมาน้อย
เลยไม่ค่อยได้ตามไปลอกครับ

dsgjsd

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 13:05:07 »

นานหลายปีแล้วครับที่ไม่ได้ไป เจออาการหล่นกับน้องคนนึงเลยเฟลตั้งแต่นั้นมา บ้านนี้ถ้าสมัยนั้นคงต้องยกให้น้องส้มครับ นางในดวงใจผมเลย  mbvc
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

Nick2005

• กรรมการเวป
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2016, 15:38:18 »

หลังจากที่ห่างหายจากการบ้านไปนานนนนนนนน แสนนาน...ด้วยติดภาระกิจอันยิ่งใหญ่ และใหญ่ยิ่ง... .,mn .,mn ทำให้ไม่ค่อยได้ส่งการบ้านเท่าไหร่...ก็ไม่พูดอะไรมากครับ ด้วยเหตุผลเดิมๆ ของหน้าฝน น้ำขัง น้ำเต็มเขื่อน ทำให้ต้องหาที่ระบาย.... คิดอยู่หลายร้านสุดท้ายไปที่เดอะเบส ด้วยประมาณว่าไม่ได้ไปนานเลย เดี๋ยวนี้ไม่มีนั่งดูรูปน้องๆ แล้ว มีโซนด้านหลังให้ไปนั่งรอน้องๆ มาโชว์ตัว  dsgjsd dsgjsd

ตอนแรกก็ยังไม่ถูกใจใคร ก็นั่งรอสักพัก ทางเจ้าของร้านก็แนะนำน้องอีกคนนึง เห็นแว๊บแรก โดนเลยครับ  ขาว อวบ ยิ้มเก่ง มีลักยิ้มด้วย...
ตัดมาที่ห้องเลย งานน้องโอเคเลยครับ อารมณ์ประมาณกำลังจะโดนน้องข่มขืน น้องคุยสนุก ตลกๆ เพลินดี เริ่มเข้าห้องมาก็นัวกันเลยครับ แกล้งทำเป็นผ้าขนหนูหลุด ใครจะทนไหวละ เข้าจู่โจมสิครับ ไฟหน้าแน่นมาก น้องก็ไม่ยอมเหมือนกัน จู่โจมหนอนน้อยเราด้วย สุดท้ายลงไปกองที่เตียงด้วยกันทั้งคู่ตอนไหนก็ไม่รู้  นัวกันสักพักบอกน้องไปอาบน้ำก่อน ก็ต่อกันในห้องน้ำอีกสักพัก ก่อนมาต่อกันที่เบาะอีกรอบ
น้องขึ้นควบก่อนเลยทั้งที่ยังใส่ผ้าขนหนูกันอยู่ (กึ่งๆ สาหร่ายห่อไข่ แต่มีผ้ากั้นอยู่อีกชั้น  ได้อารมณ์มากกกก) ผมก็โน้มตัวน้องลงมา เพื่อจัดการกับไฟหน้าที่นุ่มแน่นคู่นั้น ช่วงนี้เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากๆ....  eta03 eta03  จนหนอนน้อยเริ่มพองโต น้องก็จัดการโหลดซีดี  แล้วก็..@#$#$%%%^&$$*&^^**^%%$&*(((&^%%% v แล้วเขื่อนก็แตกจนได้.....อ่า.....ฟินจุงเบย....เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำ ล้างเนื้อล้างตัว แล้วกลับมานัวกันต่ออีกรอบ ดูเวลาใกล้หมดแล้ว เลยจำเป็นต้องแต่งตัวออกมา เวลาช่างผ่านไปเร็วจังเลย..... ljhgf ljhgf
สรุป
ชื่อ          น้อง........(ไปค้นหากันเองครับ)    kjhg kjhg จากที่ผมบรรยายมา บางท่านคงเดาได้ไม่ยาก
รูปร่าง       8 ผิวขาว
ไฟหน้า      8 น้ำตาล แน่นๆ นุ่มมือ นุ่มลิ้น ... เขินนนนนน เขินนนนนน
หลอดไฟ    9 กำลังดี
GF           10 กันเอง คุยสนุก เอาใจเก่ง

ปล. มีซ้ำแน่นอน เสียดาย กะไปซ้ำรอบสอง ในวันหลัง น้องกลับไปซะก่อน.... ouiy ouiy

วันนี้จะตามไปช้ำครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2016, 15:40:53 โดย Nick2005 »

lukluk

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2016, 18:11:06 »

หลังไมค์ได้ไหมครับ จะตามไปลอกบ้าง

VALHALLA

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2017, 23:36:28 »

เข้าทางหลังร้าน มีที่จอดรถสะดวกสบาย