ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมิกกี้และน้องเมย์ครับ 1ยาวจัด  (อ่าน 12726 ครั้ง)

devil_blueice

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากตามลางแทงคนอื่นๆมานาน....
เลยไปลองของเองสะทีครับ...
ออกตัวก่อนเลยนะว่าไม่เคยเที่ยวแบบนี้ไปไม่เป็นจริง...เลยส่งการบ้านแบบคนไปครั้งแรกและส่งครั้งแรกอะคับ เขิน
เริ่มเลยดีก่า...ก้าวแรกรวบรวมความกล้าอยู่นาน+เพื่อนยุเลยลองโทรไปถามว่ามีน้องๆว่างไหม(จากที่อ่านการบ้านหลายๆคนคิดว่าเต็มแน่ๆเสี่ยงโทรดูเผื่อฟลุค)
เสียงน้องเค๊กน่ารักสมคำรำลือจิงๆคับกะกดวางเลยเลยนึกว่าโทรผิดไปติดบนสวรรค์ อิอิ ttu
น้องเค้าบอกว่าว่างอยู่จัดไปเลยคับนัดน้องเค้าจะเข้าไปตอน1ทุ่ม
พอ6โมงก่าๆงานการทำไม่รู้เรื่องละจิตใจลอยไปไหนต่อไหนไม่รู้เลยไม่ทำมันละ+6โมง40ละ
กัวไปไม่ทันนัด(ที่ทำงานอยู่แม่โจ้อะคับ)ขับรถปานเทพ20นาทีถึง+หลงอีกต่างหาก หุหุเลยโทรไปถามน้องเค้าอีกรอบปรากฎว่าตูอยู่หน้าร้านแล้ว(แบบว่าในความคิดอะคับคนต้องเยอะแน่ๆ)พอดีวันนี้โชคดีเปนของผมลูกค้ายังไม่เค้ากัน(เสดโจร)
พอเข้าไปคับแหมๆตกใจหมดเลยนางฟ้าที่ไหนครายทำหล่นไว้แถวนี้(เจอน้องเค๊กครั้งแรกอะคับ)บอกตรงๆไม่กล้ามองหน้าน้องเค้าเลยคับเขินสุดๆ เขิน+กัวหลงทางกลับลงบนพื้นโลกไม่ถูก
น้องเค้ามาแนะนำ โปรฯต่างๆให้ฟัง(ต้องขอบอกคับและบอกน้องเค้าไปตรงๆว่าอ้ายมานี้โดนส่งมาเปนหน่วยกล้าตายเพื่อนๆแต่ละคนเห็นเราหน้าด้าน+หื่นมั้งแต่ผมไม่หื่นนะแค่ชายในร่างหมาป่าเฉยๆ)แต่แอบน้อยใจเล็กน้อยน้องเค้าบอกโปรฯมาไม่ครบ(เกือบไม่ได้เสียวฉุดๆสะแล้ว)
ตัดมาตอนนางฟ้าเค๊กพาน้องๆเค้าให้เราดูตัวเตรียมแต่งกันเลยก็ว่าได้ อิอิ น้องทุกๆคนผมบอกเลยนี้มันไม่ใช่คนแล้วนางฟ้าชัดๆเลยไม่กล้าเลือกใครเลยอะคับ ตัดสินใจบอกน้องๆเค้าไปว่าน้องคนไปอยากช่วยพี่ให้น้องเค้าเลือกผมเองละกัน อิอิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 14:55:40 โดย หนูเค้กค่ะ »

• *
Re: ส่งการบ้านน้องมิกกี้และน้องเมย์ครับ 1ยาวจัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 16:39:51 »

ต่อๆคับโม้ยาวเลยแบบว่าประทับใจมา(เอายอนางฟ้าเค๊กอีกรอบ หุหุ)
เลยมีเสียงจากสวรรค์ดังขึ้นมา น้องมิกกี้อะคับเด๋วนู๋รับผิดชอบพี่เองค่ะ(ยิ้มเลยคับมีสาวมาเลือกตูแล้วโว้ย) uiuo
เลยตามเสียงน้องเค้าไปทำหน้าที่ ที่เพื่อนๆส่งเรามาคับ
ตัดมาที่ห้องน้องบอกเราไปอาบน้ำก่อนเลยค่ะ(ในใจเอ..ที่อ่านมาเค้าอาบให้เราไม่ใช่หรอแต่ไม่กล้าพูดเขิน+อายน้องเค้า)พออาบน้ำเสดนุ่งผ้าเช็ดตัวมานอนรอน้องเค้า...พอน้องกี้(ขอเรียงเค้าว่ากี้นะคับ)เห็นผมนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนอยู่น้องเค้าขำเลยคับบอกว่าพี่ทำไม่ไม่ถอดละค่ะ...ไอ้ผมก็ไม่รู้ว่าเค้าต้องทำไงแต่เปนนักเรียนที่ดีคำทำตามคำสั้งเลย
พอเริ่มนวดก็ตามสเตปอะคับไม่ไม่ไรมากแต่น้องกี้นวดดี้มากเลย+ผมไม่กล้าเลยดูเงียบๆเหงาๆไป
ผมนอนจนเกือบหลับเลยคับแต่พอน้องบอกหน้าหน้าขึ้นเท่านั้นแหละ..ในใจทำไงดีอะน้องชายยังหนาวตัวแข็งอยู่เลย
กัวมันจะไปชี้หน้าน้องเค้าแต่ผมก็รีบพลิกตัวทันทีคับ โอ้แม่เจ้าอะไรขาวๆดูมๆละนั้น(ตอนนอนคว่ำผมเอาหน้าซุกหมอนแก้เขินเลยไม่เห็นอะไรเลย)ด้วยความที่มันชี้โด้อยู่แล้วเจอมือน้อยๆน้องเค้าไปอีกเสียวซีด...เลยอะคับ
ในใจเกิดมายังไม่เคยมาเที่ยวแบบนี้ตูตายคามือน้องกี้ไว้แน่ๆแต่ดีคับน้องเค้าไม่เร่งพิฆาตน้องชายผมเลยชวนคุยกันไปกันมาน้องชายผมหดกลับบ้านเฉยเลย น้องเค้าขำอีกรอบไอ้เราจิอายเลยคับแม้หดต่อหน้าน้องเค้าได้ไง..

• *
Re: ส่งการบ้านน้องมิกกี้และน้องเมย์ครับ 1ยาวจัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 16:51:33 »

แต่น้องเค้าก็ดีคับขยันช่วยเราจนเหงือตกเลย(แอร์หนาวนะแต่ไม่มันร้องทั้งคู่เลยวะ)
ถึงตอนนี้มือไม้ที่นิ่งๆ(แบบว่าไม่กล้าจับ)ออกอาการจะจับดูมๆน้องเค้าแต่ก็ไม่จับน้องเค้าเลยบอกว่าไม่ลองจับหรอจะได้รู้ว่ามันนุ่มไหม..โอ้สัญญาณชี้นำมาละตูจับเลยคับแบบว่านุ่มมากตามน้องเค้าบอกเลย...
ที่นี้น้องชายที่หดๆอยู่เริ่มสู้อีกครั้งแต่ในใจผมว่าสงสัยกลับบ้านเก่าแน่ๆเลยบอกน้องเค้าไปว่าไม่เปนไรนะสงสัยพี่จะอาย+กับคุยกับน้องแล้วสนุกมั้งแต่ตอนนี้เองความมันส์ก็จุดประกายอีกครับเมื่อน้องเล่าให้ฟังว่ามีแบบแพคคู่ด้วยนะ(ในใจรู้อยู่แล้วเพราะกะมาลอกการบ้านเค้า(และนี้เองแอบน้อยใจนางฟ้าเค๊กทำไม่ไม่บอกเรานะ อิอิ)
เลยบอกน้องเค้าไปพี่ขอเปนน้องพลับละกัน(ขอ2 หุหุ)น้องเค้าก็บอกผมว่างั้นรอแปบนะไปตามที่เด็ดมาให้(น้องเมย์สุดสวยอะคับ ตอนแรก็จะไปลอกการบ้านน้องเมย์นี้แหละได้ดังใจหวังเลยคับ)...

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 16:55:38 »

ตัดมาที่ห้องน้องบอกเราไปอาบน้ำก่อนเลยค่ะ(ในใจเอ..ที่อ่านมาเค้าอาบให้เราไม่ใช่หรอแต่ไม่กล้าพูดเขิน+อายน้องเค้า)

ต้องขออภัยอย่าสูงเลยนะคะ เดี๋ยวทางเราจะตักเตือนน้อง ๆ เรื่องการอาบน้ำให้ลูกค้านะคะ เพราะที่นี่ต้องเน้นอาบน้ำให้ลูกค้าทุกคน ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี่ด้วยค่ะ  มาคราวหน้ารับรองไม่มีพลาด ส่วนเรื่องคอร์สจริง ๆ ก็มีสองคอร์สค่ะ เลยไม่ได้แจ้ง แต่ถ้าจะแพคคู่หรือแพคคี่ก็เป็นความต้องการของลูกค้าอีกทีนึง ยังไงก็ขออภัยอีกครั้งนะคะ ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิถุนายน 2011, 18:01:05 โดย หนูเค้กค่ะ »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 17:31:11 »

มาต่อคับ....
(เรื่องอาบน้ำไม่เปนไรคับผมอายเองด้วยแหละน้องเค้าไม่ได้ทำไรผิดหรอคับอย่าไปว่าน้องเค้าเลย)
พอน้องเค้าไปชวนนางฟ้าเมย์เลยอยู่ห้องคนเดียวได้ที่จะนอนรอก็เขิน+กัวน้องเค้าเข้ามาจะดูเราหื่นๆเลยตัดสินใจเข้าไปอาบน้ำอีกรอบและตั้งสติ(อ่านการบ้านน้องเค้ามาเยอะเลยกัวตายคามือน้องเค้าไว)
พออาบเสดน้องเค้าก็เข้ามาขอบอกคับว่าตอนดูตัวเจ้าสาวผมไม่กล้ามองเท่าไหร่แต่พอมาที่ห้อง
ตรงตามสเปคผมเลยและก็ดั่งคำรำลือจิงเสียงน้องเมย์นี้คุยด้วยแล้วสนุกมากคับและก็เจอกับไม่ถึง1นาทีคุยกัยยังกับเจอกันมานานมากและมีคำหนึ่งที่น้องเค้าบอกกับผมว่าพี่อยู่เฉยๆเด่วน้องจัดการเองเด่วจะแกล้งให้ติดใจเลย
แหมๆผมอะเฉยอยู่ละ+กับนางฟ้า2องค์อยู่ในห้องยิ่งทำให้ผมเขิลและอายเปน2-3เท่าเลย
จากนั้นน้องเมย์ก็ชวนคุยโน้นคุยนี้จะผมเริ่มผ่อนคลายละเผลอตัวลืมน้องกี้ไปเลย(คิดในใจน้องเค้าจะแอบน้อยใจเราไหมนะ)เลยแว๊บๆไปคุยกะน้องกี้เค้าบ้างแต่ไม่ทันได้พูดอะไรเจอดูมๆ4ดูมๆพูดไม่ออกเลยคับเมาดูมอย่างเดียว+เสียวสะดุ้งเจอน้องเมย์กระตุ้นแบบไม่ตั้งตัวแทบกั้นอารมไม่อยู่ซีดซาส...ออกปากเลยตู(แอ๊บดูดีหมดเลยเจอน้องเค้าไปกระตุ้น)ดูมน้องกี้อยู่ล่าง ดูมน้องเมย์อยู่บนแอบเลยมาถึงปากเลยอดใจไม่ไหวอยากกินดูมๆ
แอบเอาลิ้นไปชิมน้องเค้าก็บอกว่าแหมๆตะกี้น้องกี้บอกว่าพี่นี้ขี้อายไม่กล้าจับโน้นจับนี้มีแอบชิมนู๋เลยนะ แล้วน้องเค้าก็พากันขำและก็ไม่ว่าอะไรทีแอบชิมแถมบอกไม่ต้องแอบก็ได้นะ
ไอ้เราก็ได้แต่ยิ้มก็แหมระยะประชิดขนาดนั้นครายจะไปอดใจได้จิงไหมคับเมื่อน้องเสนอเราก็สนองจัดเต็มเลยคับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 17:45:17 »

ต่อๆยาวจิงๆ...
จัดเต็มเปนเมือนะไม่ใช่ลิ้นพอมือหลุดน้องเค้าจับมือเราไปจับดูมๆเค้าตลอด
จนผมนี้เสียวซีดตลอด2มือของ2นางฟ้าจัดการน้องชายสุดที่รักเราซะอารมพุ่งปี๊ด....+กับน้องเมย์แกล้งเราตลอด
มีมาจุ๊บๆกันบาง ครางข้างๆหูเราแถมยังมายั่วเราว่าช่วยน้องเค้าหน่อยนะไอ้ผมก็อยู่ในมุมที่ไม่ถนัดแต่ความฟิ้วไหวทำตามคำบอกน้องเค้าเลย....แน่น+ปิดสนิทมาคับไอ้เรานึกในใจไม่อย่างเอานิ้วสำรวจละอยากให้น้องชายสำรวจมากกว่าแต่มันดันมาติดภาระกิจกับน้องเค้กอยู่เลยได้ใช้แค่นิ้ว....จังหวะนั้นนะคับแอร์มีเหมือนไม่มีร้อมรุมไปหมดเสียงน้องเค้าแต่ละคนผมนี้สุดเสียวเลยคับยิ่งผมมีอารมสุดๆโดนน้องเมย์ยั่วยวนแกล้มผมตลอด มาจุ๊บบางหอมแก้มบาง ไซ้หูบางเล่นเอาผมเกรงจนขาเป็นตะคิวไปเลยคับ(ในใจนี้แค่มือน้องๆเค้านะถ้าน้องชายเราได้ไปเค้าไปสำรวจตรงนั้นของน้องเค้าจะสุดยอดแค่ไหน)

saviola

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 18:23:03 »

ยาว จิงๆ

นี่ ครั้งแรกเจงอะป่าวเนี่ยะ  หุหุ

ชำนาญในการส่งการบ้านเชียวนะ 55+

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 18:26:28 »

ก็ได้แต่คิดคับเพราะอยู่ตรงนั้นไม่มีใจเพื่อเหลืออะไรแล้วน้องกี้กับน้องเมย์จัดการน้องชายผมสะอยู่หมัดเลย
แพแตกเลยคับแต่ยอมรับว่าเสียวสุดทีน มีเสียงกระซิบจากน้องเมย์ว่าเด่วอีกรอบนะ
ในใจคิดรอบแรกตูแทบไม่เหลืออะไรแล้วรอบ2มันจะซีดได้ขนาดไหนอีก...
พอภาระกิจระหว่างเรา3คนเสดสิ้นในรอบแรกก็นอนคุยกันสักแปบแต่ได้ตอนนอนคุยอะจิน้องเค้ายังไม่เลิกแกล้งผมเลยอะคับมีมาวนๆน้องชายผมอยู่เลื่อยๆน้องชายผมมันดันสู้มืออีกแต่นี้มันก็นานละเลยบอกน้องเค้าว่าอาบน้ำกันเถอะเด่วมันจะเลยกำหนด
พอเข้าไปห้องน้ำผมกะว่าเรา3คนก็ต่างคนต่างอาบแต่น้องเค้าไม่ยอมน้องกี้มาถูหลังให้น้องเมย์มาถูน้องชายให้สะงั้น
โอ้สุขขีจิงๆพออาบให้ผมเสดน้องเค้าบอกอย่าเอาเปรียบเค้าสิอาบให้เค้าด้วยเลยไอ้เราก็นะกะแค่ลูบดูมๆกับหน้าท้องเค้าเฉยแต่น้องเมย์บอกว่าตะกี้เค้าอาบน้ำให้น้องชายเราแล้วพี่ก็อาบให้น้องสาวเค้ามั้งสิ(งานนี้มีอารมพุ้งซานอีกระลอคับพี่น้อง)จัดไปตามน้องเค้าบอกก็ถูๆไปเบาๆมี ครางใส่กันอีกแถมเอามือมาถูน้องชายเราอีกงานนี้มีตายกะตายในใจไม่อยากแค่มีที่ถูให้น้องเค้าแต่อยากเอาน้องชายถูให้อย่างเดียว อิอิ..พออาบเสดก็พอกันออกมาเช็ดเนื้อเช็ดตัวแต่งตัวเตรียมกลับละคับระแต่งตัวกันไปน้องๆเค้าก็มีมายั่วยวนอีกบอกว่าพี่มาอยู่กะน้องทั้งคืนไหมค่ะงานนี้มีเสียวก่านี้แน่ๆ อิอิ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 18:34:54 »

;kljj ยาวแต่รายละเอียดแน่นดีครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 18:40:05 »

จบสะทีแบบว่าวันนั้นโชคดีของผมด้วยแหละที่ไปจังหวะลูกคนอื่นๆยังไม่มากันน้องนางฟ้าออกมานั้งให้ผมเห็นก่อนกลับอีกหลายคนเลยที่เดียวตอนมาว่าน่ารักแล้วนะตอนกลับมีมาเพิ่มอีกแต่ละองค์งดงามทั้งนั้น
พอชำระค่าสินสอนนางฟ้าไปแล้วเลยแอบมัดจำน้องๆเค้าไปอีกเล็กน้อย(จิงๆตังหมดกระเป๋าเลยก๊าบดีนะที่เค้าไม่มีที่รูดกาดร์ไม่งั้นผมรูดกระจาย)อยากอยู่ต่อตามคนเชื้อเชิญของน้องเมย์+กับยังไม่ได้สำรวจนางฟ้าแต่ละองค์เลยได้แค่มองแวบๆโดยเฉพาะน้องเค๊กยังไม่กล้าสบตาน้องเค้าสะที
พอกลับมานึกขึ้นได้ตูจ่ายตังเค้าครบไหมหว้าเล่นไป2คอสเลยรีบโทรถามน้องเค้าว่าผมใจตังครบไหมน้องเค้าบอกว่าครบค่ะเลยสบายใจ+ติดใจ อิอิ
สรุปแล้ว....
วันนั้นจัดหนัก 2 คอส มี b2b+full กับ แพคคู่ น้องกี้กับน้องเมย์
คะแนนเต็มทุกคนเลยคับโดยเฉพาะน้องเมย์ตามไปลอกการบ้านไม่ผิดหวังจิงๆ...
จบแล้วคับติชมกันได้นะแบบว่าร่ายยาวเพราะมันเสียวจิง 2 คอสอธิบายไม่หมดจิงๆคับ

asset

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 19:08:12 »

hgjhg ยอดเยี่ยมมากท่านน้องเมย์นิขี้อ้อนจิงๆนะเนี้ย

Seedman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 21:50:00 »

นางฟ้าทั้งคู่

อาร์ซีเอ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 01:45:28 »

ghfg hgjhg dsgjsd  การบ้านสุดยอดคร๊าบบ  ยินดีเข้าสู่ชมรมคนรักน้องเมย์ (อีกแย้ว) uilo

non

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 02:32:10 »

pongz hgjhg โชคดีที่ครั้งแรกด้ายเจอนางฟ้าเมย์  ยอมเทจนหมดกระเป๋าอ่ะ แต่ผมคิดว่าคุ้มนะคับ   (ตรงที่ แน่น + ปิดสนิท)   hgjhg dgd fdgdfdf

alone

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 09:49:35 »

ได้กินแซนวิส  อิจฉาจริง ๆ ผับผ่า hgjhg

SOSO

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 12:48:32 »

;khhg  mbvc นางฟ้าเมย์น่ารักขนาดโทรกลับมาว่าจ่ายครบหรือป่าวเลยคร๊าบบ(ของเขาดีจิงๆๆ) ;khhg

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 14:15:01 »

;khhgที่โทรกลับไปถามอะพอดีไม่แน่ใจว่าจ่ายตังเค้าครบไหมเพราะมัวแต่เข่าอ่อนอะคับ เขิน
อีกอย่างผมคิดว่าคงกลับไปใช้บริการอีกแล้วถ้าเราไม่ซื่อหรือเบี้ยวเค้ามันได้ไม่คุ้มเสียอะคับ
น้องเค้ายิงตั้งใจทำงานเราไปทำแบบนั้นผมว่ามันเลวเกินไปอะคับ ss .,mn gsdgdgs fsdg

austar

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 01:33:44 »

;khhg hgjhg การบ้านครั้งแรก น่าอิจฉามากๆๆๆก๊าบ   pongz

oneone

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 09:54:10 »

hgjhg pongz การบ้านน่ารักมากๆๆๆเจ้าา ;khhg

jjmall

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 01:46:28 »

;khhg ครั้งแรกขอแบบนี้บ้างคร๊าบบ ;khhg uiuo

oneone

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 11:38:48 »

hgjhg pongz การบ้านสุดยอดจิงๆๆๆ จะตามไปลอกคร๊าบบ ghjk

growing

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 00:56:18 »

uiuo เหล่านางฟ้าบ้านนี้ทามผมไปไหนไม่รอดอ่ะ อิอิ (หลงเสน่ห์นางฟ้าเมย์อย่างแรง) pongz

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 02:53:02 »

Thx naja
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Barball

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011, 01:07:35 »

นี่ขนาดไปครั้งแรกยังบรรยายซะเห็นภาพขนาดนี้

ถ้าไปบ่อยๆสงสัยมีแฟนคลับตืดตามการบ้านแน่ครับ  kjhg

monglfc

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 12:58:19 »

การบ้านแบบนี้ เมพจิงๆ

handnew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 18:03:23 »

โอยๆ แพคคู่  สวรรค์ชัดๆ

innocentl

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 00:28:47 »

การบ้านดีการบ้านดี kjhg

konsiafan

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 12:32:14 »

pongz  แพ็คคู่ น่าลองครับ

เสือเจ้าสำราญ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2011, 13:19:19 »

เยี่ยมเลยครับ เดี๋ยวตามไปลอกการบ้านบ้าง อิอิ

karn_np

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2011, 18:13:12 »

ยาวจริงและเสียวจริง  mbvc  ขอบคุณสำหรับการบ้านครับผม

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 09:41:11 »

pongz สุดยอดการบ้านเลยคราฟ อ่านยังเสียวตาม ;kljj

fhmsexx

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 23:57:16 »

อยากเจอแบบนี้จัง

Jetdo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 20:44:30 »

lowwwwการบ้านเยี่ยมครับ

jakkim.cm

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 14:32:49 »

การบ้านเยี่ยม อย่างนี้ต้องตามไปลอก

innocent99

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 16:59:12 »

อ่านของท่าน ซะเกือบเสร็จด้วยเลยนะเนี่ย -*-  ljhgf

Fowler

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 22:57:59 »

อ่านของท่าน ซะเกือบเสร็จด้วยเลยนะเนี่ย -*-  ljhgf

อารมณ์เดียวกันเลยครับ

jingjai

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 13:36:22 »
I must sound likegclubFortune await youtholiday palacePlay easilroyal1688The rich do not knowsbobet

darkloard99

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 27 กันยายน 2011, 22:12:04 »

ยาว แต่ได้ใจ น้องๆ เขาบริการพี่ดีจริงๆ ผมยังไม่ได้ถึงขนาดนั้นเลย แค่จับๆ ข้างบนลงมาไม่ถึงล่างเลย ไม่กล้าชิมด้วยกัวน้องมะให้ คราวหน้าต้องกล้าๆ ขอซแระ  eta03

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 15:35:29 »

ผมจะตามไปสวรรค์ครับ เจอแน่ pack คู่  hgjhg