ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำข้าวสาวน้อย Mini Compact  (อ่าน 4404 ครั้ง)

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องน้ำข้าวสาวน้อย Mini Compact
« เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 00:50:38 »

หลังจากที่ทราบข่าวว่าจะมี ดาวดวงใหม่ลงมาจุติที่บ้านแห่งนี้ เห็นในรูปแล้วผิวเนียนเข้าตากรรมการเต็มๆ ก็เลยชักสงสัยอยากพิสูจน์ว่ามันจะขาวเนียนทั่วทั้งตัวหรือไม่ ถึงขั้นเถียงกับใจตัวเองว่า"มันต้องมีไอ้ที่ดำๆตรงใหนซักที่บ้างแหละน่า" ก็เลยขออาสาไปพิสูจน์ด้วยตนเอง ตามแผนจะต้องไปคิวแรก แต่ได้คิวที่3 เพราะผิดพลาดทางเทคนิคฯบางประการ คือผมตื่นสายมากคือบ่ายโมงตรง เพราะเมื่อคืนนอนดึก 6โมงเช้า  ตื่นขึ้นมาได้ก็รีบกระโจนเข้าหาโทรศัพท์คู่กายทันที แล้วโทรไปที่ Harem ได้ยินเสียงหวานๆห้าวๆนิดๆ จำได้คือ นู๋ลูกปัดคนสวยรับสาย เลยถามข่าวคราวว่า น้องมีกี่คิวบ้าง ก็เลยได้คิว 3
ตัดเข้ามาที่บ้าน Harem เห็นน้องน้ำข้าวแรกพบ ก็เฉยๆสำหรับผม แต่จองหมั้นน้องไว้แล้วก็เปรียบเหมือนโดนคลุมถุงชน555+ น้องน้ำข้าวเป็นคนตัวเล็กๆ เอวบาง ร่างน้อย ขาวๆ สำหรับเพื่อนๆ น.ก.ป ที่ชอบคนตัวเล็กเหมือนเด็กๆ แนะนำคนนี้เลย และพออยู่ด้วยกันไปสักพักในห้อง กวาดสายตาดูๆไป เออ! ก็น่ารักดีเหมือนกันแฮะ ต้องมองนานๆถึงจะน่ารัก ผมว่าแล้วแต่สายตา ของแต่ละคนมองไม่เหมือนกัน ทันทีที่เข้ามาในห้อง น้องก็เข้ามาขอถอดเสื้อผ้าให้ผม แบบจู่โจมเลย เหมือนโดนมนต์สะกด ผมยอมให้ถอดแต่โดยดี เหลือเพียงชุดวันเกิด เมื่อหายเตลิดแล้วนึกขึ้นได้ ผมก็เลยขอถอดของน้องบ้าง ทีละชิ้นๆ จนเหลือปราการด่านสุดท้ายของน้องน้ำข้าว ผมก็เลยบรรจง ค่อยๆถอดออกมาแบบมีลุ๊นว่า จะเป็นป่าไม้ที่โดนตัดมาเหี้ยนเตียน หรือว่าจะเป็นป่าไม้ดงดิบกันน๊อ พอเปิดออกมาเท่านั้น ผมต้องตะลึง เพราะไม่คิดว่าคนตัวเล็กๆ Size Mini แบบนี้จะมีป่าปกคลุมที่สวยงาม เป็นป่าอะเมซอนที่สมบูรณ์ หลังจากที่หายตะลึงแล้ว ผมก็จึงเอื้อมมือขอไปจับป่าไม้นี้ดู มันนุ่มมือมาก+สากนิดๆ จับได้เต็มไม้เต็มมือเลยทีเดียว ได้ยินน้องรีบบอก กฏกติกา ทันควันว่า นู๋ให้จับได้แต่อย่าล้วงน๊ะค่ะ พี่ขาาาา อึ๋ยยย จ้า พี่ขอจับเฉยๆก้อด้ายจ้า อิ อิ เป็นป่าฟูๆปกคลุมที่ดูแล้วช่างสวยงามจังเลย น้องเลยคนนี้ ผมก็เลยใช้สายตาแสกนดูรอบตัว ได้ความดังนี้ครับ
ไฟหน้าน้องสมส่วนเป็นกระเปาะ ขาว เต่งตึง สมวัยสาวคราวรุ่น 21ปี จุกหลอดไฟหน้านี่ สีชมพูสวยงามมากเลย ตั้งแต่เคยขึ้นงานมา ย้ำว่า สีชมพูจริงๆครับ แค่นี้สำหรับผม ถือได้ว่าคุ้มค่าที่ได้เห็นเป็นบุญตา และได้สัมผัสแล้วครับ อย่างอื่นที่ตามมานี่ถือว่าเป็นกำไร แล้วแต่น้องจะจัดมาให้พี่ บั้นท้ายก็สวยไม่เบา ขาวๆ มนๆ เต่งตึงไม่แพ้ไฟหน้าเลย แต่จะมีลายงา แตกสาว เล็กน้อยให้เห็น พอมองจากด้านหลัง ไปทะลุด้านหน้า จะเห็นม่านไทรย้อยอันดกดำ ได้ชัดเจน เป็นอะไรที่ผมชอบดูมากครับ เพราะดูแล้วมันเจริญหู เจริญตา จริงๆเลยที่ได้มีวาสนาได้เห็นสิ่งที่ซ่อนเร้นของสาวน้อยวัยขบเผาะ มายืนแก้ผ้าไร้อาภรณ์ปกปิดกายอยู่ตรงหน้าเรา  แต่น้องจะมีรอยสักตรงข้างบนหน้าอกขวา กับไหล่น๊ะครับ ได้ความว่าน้อง ถูกหักอกมาก็เลยสักจารึกไว้ที่กาย สำหรับผมแล้วผมพอใจในรูปร่างที่แม่ให้มาของน้องน้ำข้าว พอสำรวจตรวจภายใน(ภายในร่มผ้า)ครบแล้ว น้องจึงชวนผมเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ล่อนจ้อนในชุดวันเกิด น้องบิ้วให้ตั้งแต่อยู่ในห้องอาบน้ำเลย โดยเอาไฟหน้า ทาสบู่ให้ลื่นๆแล้ว เอามาถูไถด้านหลังไปมา มือก็คอยจับเจ้าตัวเล็ก ที่ตื่นตัว ผงาด ดั่งจงอางที่แผ่เบี้ย ใช้มือใส่สบู่ลูบๆตัวเล็กให้ได้สยิว จนซ่านเลยครับ หากท่านใดที่แพ้แตกง่ายๆ นี่พาลเส็ดแม่นางทั้ง5 ของน้องแน่ๆเลย บังเอิญผมเป็นคนหนังเหนียว ไม่แตกง่ายๆหรอกครับ อิ อิ อาบน้ำเสร็จแล้วน้องก็ให้นอนคว่ำ โดยใช้มือกดตามจุดต่างๆ แล้วก็ให้นอนหงาย น้องใช้ลิ้นพิฆาตร  ได้ดีครับ เล่นควงสว่านลงที่หู ผม มือก็คอยจับรูด เจ้าตัวเล็กที่พองตัวแข็งเต็มที่ด้วยฤทธิ์กาแฟวันแฟนที่น้องเค๊กเป็นคน ชงให้กับมือเลย อิ อิ จนเวลาล่วงเลยไป 1ช.ม น้องถามผมว่าเส็ดยากมั๊ย ผมตอบว่าน้อยคนนักที่จักชนะน็อคผมได้แตกยากอยู่เหมือนกัน แต่หากรู้มือ รู้จังหวะล่ะก็ ไม่ยากเลยที่จะน๊อคพี่ลงได้ ผมบอกเรื่องนี้ไม่ต้องซีเรียสอะไร แค่พี่ได้เห็น ได้สัมผัสหุ่นสรีระอันขาวโบ๊ะ ของน้องน้ำข้าวก็คุ้มแล้ว สรุปได้ดังนี้ครับ
หน้าตา = 8 (แล้วแต่สายตาของแต่ละคน)
รูปร่าง  = 8.5
ผิวขาว  = 8.5 (หากไม่มีรอยสักให้ 9.5เลย)
ไฟหน้า  = 9.5
ใส้หลอดสีชมพู = 9.5 (ชมพูสวยเชียว)
ช่วงล่าง = 9.5 (ป่าดงดิบอะเมซอน สวยดี)
ไฟท้าย = 9.5 (เต่งตึงขาวๆสวยเป็นลูกๆ)
การอาบน้ำ = 9
งานนัว  =  9
GF =  9

โปรดอย่าลืม! การบ้านฉบับนี้เป็นมุมมองของผมที่ได้พบมา  พบเห็นมายังงัยก็เล่าไปอย่างนั้นครับ
สิ่งที่น้องจะต้องปรับปรุง ก็มีบ้างเล็กน้อย ก็คือเรื่องของเวลา ที่ว่าหากยังไม่ครบยก เหลือเวลาอีกครึ่งชั่วโมงอย่างนี้เป็นต้น ก็ไม่ควรที่จะชวนคู่ชก ให้ลงก่อนเวลา หากคู่ชก ยังไม่เอ่ยปากบอกชวนเสียเอง  นอกนั้นก็ Ok ครับ
สำหรับผมก็ถือว่าคุ้มครับ ที่ได้เห็นและสัมผัส เรือนร่างของสาวรุ่นๆ ชมพูๆแบบนี้  ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่านเสียยาวเลยครับผม  สวัสดีครับ!  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2013, 01:07:15 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

sothorn

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้องน้ำข้าวสาวน้อย Mini Compact
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 02:20:53 »

ขอบคุณครับสำหรับผลการสำรวจ exit poll    fdgdfdf

สงสัยมีเรื่องต้องกระเป๋าเบาอีกแล้วเรา  ouiy

ความเครียดนี้ใครไม่เคยไม่รู้หรอกเน้อ  kjhg

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
Re: น้องน้ำข้าวสาวน้อย Mini Compact
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 02:42:41 »

สรุปได้ดังนี้ครับ
หน้าตา = 8 (แล้วแต่สายตาของแต่ละคน)
รูปร่าง  = 8.5
ผิวขาว  = 8.5 (หากไม่มีรอยสักให้ 9.5เลย)
ไฟหน้า  = 9.5
ใส้หลอดสีชมพู = 9.5 (ชมพูสวยเชียว)
ช่วงล่าง = 9.5 (ป่าดงดิบอะเมซอน สวยดี)
ไฟท้าย = 9.5 (เต่งตึงขาวๆสวยเป็นลูกๆ)
การอาบน้ำ = 9
งานนัว  =  9
GF =  9

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ผมว่า ท่านเจี๊ยวหวาน คงต้องมีความสุขมั่ก ๆ เลย eta08

โดยเฉพาะ ป่า Amazon ที่ได้คะแนนการสำรวจไปถึง 9.5 คิดว่าหลายคนคงตามไปดูกันแน่ 
ปล.. ท่านเจี๊ยวหวาน ลืมให้คะแนนการนวด กะ B2B นะครับ (หรือว่าไม่ได้นวดน๊า ) 555
kjhg

ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

makua

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 08:03:14 »

eta04  ขอบคุณครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 10:28:53 »

mbvc คนผิวขาว ตัวเล็ก สเปคท่านเจี๊ยว น้ำข้าวนี่น่าจะใช่เลย mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 12:40:26 »

อ่าห์...... ณ๊อง น้ามข้าว อยากเจอ จุง เบย เขินนนนนน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 15:47:13 »

ขอบคุณการบ้านท่านพี่กระเจี๊ยวหวานเป็นอย่างมากครับ อ่านแล้วคะแนนทะลุโพลเลย... ;khhg ;khhg
ปล. อ่านมาถึงตอนท้าย สรุปว่าท่านพี่กระเจี๊ยวหวานแพ้น็อค ใช่ไหมครับ...เพราะยังมีเวลาเหลืออีกตั้งครึ่งชั่วโมง ที่จริงน่าจะเพียงพอสำหรับชกแก้มือในยกสองนะครับ.. kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 15:56:32 »

eta32 ท่านเจี๊ยวทำไรน้องไป วันนี้น้องไม่มาเรยยยย พวกอยากชิมน้ำข้าวอดเยยยยย uilo

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 19:02:35 »

eta32 ท่านเจี๊ยวทำไรน้องไป วันนี้น้องไม่มาเรยยยย พวกอยากชิมน้ำข้าวอดเยยยยย uilo
วันนี้น้องน้ำข้าวมา 4 โมงเย็นค่าาา ไม่หายไปไหนหรอกค่ะ ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 02:02:23 »

ขอบคุณการบ้านท่านพี่กระเจี๊ยวหวานเป็นอย่างมากครับ อ่านแล้วคะแนนทะลุโพลเลย... ;khhg ;khhg
ปล. อ่านมาถึงตอนท้าย สรุปว่าท่านพี่กระเจี๊ยวหวานแพ้น็อค ใช่ไหมครับ...เพราะยังมีเวลาเหลืออีกตั้งครึ่งชั่วโมง ที่จริงน่าจะเพียงพอสำหรับชกแก้มือในยกสองนะครับ.. kjhg kjhg

ผมเป็นคนที่ ไม่แพ้แตกง่ายๆหรอกครับท่าน frog อิ อิ ตอนท้ายที่ว่านี้ ไม่แตกน๊ะครับ แต่น้องแพ้ผมเอง น้องเลยชวนลง ผมก็เข้าใจน้อง ก็เลยลงก็ลง คิดว่าน้องคงเหนื่อย เพราะผมเป็นคิวที่3 แล้่ว ก่อนลงมือชก ก็บอกน้องก่อนแล้วว่า เป็นคนหนังเหนียว จะแพ้แตกน่ะยากส์หน่อย จะมีบ้านนี้ที่ผมแพ้แตกอยู่เพียง2คนเท่านั้นครับ 2คนนั้นน่ะรู้มือและจังหวะเป็นอย่างยิ่ง น่าเสียดายที่เธอได้อำลาวงการไปแล้ว1คน ก็คือขวัญใจของผมนั่นเอง และอีกคนก็น้อง โ....วี่ ครับ อิ อิ มือน้องนิ่มมั๊กๆรุย 
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 08:34:50 »

ผมเป็นคนที่ ไม่แพ้แตกง่ายๆหรอกครับท่าน frog อิ อิ ตอนท้ายที่ว่านี้ ไม่แตกน๊ะครับ แต่น้องแพ้ผมเอง น้องเลยชวนลง ผมก็เข้าใจน้อง ก็เลยลงก็ลง คิดว่าน้องคงเหนื่อย เพราะผมเป็นคิวที่3 แล้่ว ก่อนลงมือชก ก็บอกน้องก่อนแล้วว่า เป็นคนหนังเหนียว จะแพ้แตกน่ะยากส์หน่อย จะมีบ้านนี้ที่ผมแพ้แตกอยู่เพียง2คนเท่านั้นครับ 2คนนั้นน่ะรู้มือและจังหวะเป็นอย่างยิ่ง น่าเสียดายที่เธอได้อำลาวงการไปแล้ว1คน ก็คือขวัญใจของผมนั่นเอง และอีกคนก็น้อง โ....วี่ ครับ อิ อิ มือน้องนิ่มมั๊กๆรุย 
.
.
.
สงสัยต้องหาโอกาสไปลองน้อง โ...วี่ ซะหน่อยแล้ว ดูว่ามือน้องจะนิ่มแค่ไหน... ;khhg ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 09:49:12 »

roister เรื่องมหาอึดนี่ขวัญใจของท่านยอมแพ้ผมเลย แถมยังเตือนอีกหลายคน

ว่าอ้าย pol เปิ้นเมินเน้อ  ผมเลยลำบากใจไปบ้านนี้ทีไร น้องคนไหนๆ

เค้าก็กลัวมือเคล็ด แสดงว่าท่านเจี๊ยวยังดีกว่าผมที่น้องเขาไม่กลัวมือเคล็ด

red001 red001 red001 red001 red001 mbvc mbvc mbvc

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 13:10:45 »

ขอบคุณท่านกระเจี๊ยวหวานนะคับ
อยากไปดู สีชมพูจังเลย kjhg kjhg kjhg ;khhg ;khhg ;khhg

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 01:09:02 »

ใส้หลอดสีชมพูใสวิ๊ง สวยจริงๆเลยครับ น้องนางนี้ ตั้งแต่ตรวจงานมายังไม่เคยเจอแบบ คนเนี๊ย!ไฟหน้าก็ พอดีๆ ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก ผมชอบเลยขนาดนี้ ขนาดกำลังสวยแบบ สาวแรกรุ่น และมาสะดุดตรงหัวจุกนี่ล่ะครับ ชมพูใสจริงๆ คะแนนจะให้10เต็มก็ไม่น่าเกลียดครับ แต่กั๊กเผื่อๆเอาไว้สักหน่อย เผื่อถึงตอนนั้นมาอาจจะเปลี่ยนสีจากชม เป็น แดงกล่ำไปแล้วก็ได้ครับ เพราะผ่านมือท่านเทพฯ+ท่านมารทั้งหลายอีกหลายท่านฯครับ อิ อิ  kjhg ยังงัยก็ทะนุถนอมกันหน่อยน๊ะคร๊าบบ ท่านเทพฯทั้งหลาย  ;khhg

heroyui

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 00:28:35 »

ใสจริง ๆ ครับขอยืนยันอีกเสียง

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 00:32:08 »

ใสจริง ๆ ครับขอยืนยันอีกเสียง
น้องเค้าน่ารักจิง  ๆ น๊าคะ ทั้งนิสัย ทั้งหน้าตา

เราเป็นผญ.ด้วยกัน ยังแอบชอบเลยอ่ะค่ะ
mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

ohappyboxo

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2013, 20:12:37 »

ขอบคุณสำรับการบ้านคับ

tokkaman

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2013, 15:58:13 »

การบ้านคุณภาพน่าติดตามอย่างยิ่งครับท่าน

ใบเฟิร์น

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2013, 12:30:05 »

ttu jljhl ตามมาลอกการบ้านน้องน้ำข้าวได้นค่ะ  ;khhg
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

peecha

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2013, 13:04:21 »

eta32 ช่วงนี้ดูอัพเดทไม่เห็นน้องเลย ไปไหนซะเแล้ว scary

peecha

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2013, 17:03:50 »

eta32 ช่วงนี้ดูอัพเดทไม่เห็นน้องเลย ไปไหนซะเแล้ว scary
ช่วงเน้ น้องนางฟ้า ลาพักร้อน คับ จะกลับมา ช่วงปลายเดือน น่ะคับ

จบข่าว น้องชายฝากรายงาน
เขินนนนนน

.,mn ขอบคุณมาก ต้องหาโอกาสไปพิสูจน์นางฟ้ากับเขาบ้างแล้ว ได้แต่ิติดตามการบ้านเหล่าเทพมานาน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 10:57:26 »

ช่วงเน้ น้องนางฟ้า ลาพักร้อน คับ จะกลับมา ช่วงปลายเดือน น่ะคับ

จบข่าว น้องชายฝากรายงาน
เขินนนนนน

red001 หายไปเลย เราลืมไปว่ายังไม่ได้ไปลองนางฟ้าของป๋าเจมส์เค้า fdgdfdf